1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

PIC Em Trà My (0xxxxxx082) và sự thật đáng buồn

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Sài Gòn' bắt đầu bởi okmanvn, 6/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. okmanvn

okmanvn Còn trinh Verified
    62/113

• THẦN DƯỢC QUÝ ÔNG

CỨNG NHƯ TUỔI 20 - Ciatic 20 - Đánh thức bản lĩnh phái mạnh - Xung mãn tuổi 20, kéo dài thời gian quan hệ (lần 2, 3)?

Đôi khi niềm hy vọng tràn trề lại bị vùi dập bằng thất vọng cay đắng. Lặn lội từ Q11 lên tận khu Lê Trọng Tấn (mình ở ngoài Bắc nên cũng không thông thạo gì đường xá, mất gần 1h giữa trưa ..huhu). Để check em Trà My của speakfor1 http://lauxanh.us/diendan/showthread.php?t=363273

Nhìn ảnh bác speakfor1 thì ôi thôi thằng em mình cứ chào cờ và khấp khởi. Được 1 cái hẹn đến hotel thì Trà My cho đợi gần 1h. Lúc mới vào nhìn mặt mũi cũng không đến nỗi nào (xem hình dưới thì biết), cơn bực tức của mình vừa chỉ hơi chìm xuống khi em vào tắm và thay đồ thì hỡi ôi khi em bước tới, thả chiếc khăn tắm và tiến lại gần mình, không thể tưởng tượng được, đôi bưởi trong hình bác speakfor1 được thay bằng 2 qủa cau (nói quả nho thì tội quá) cân đối 2 bên. Mình tí ngất vì mất tinh thần.

Không thể chấp nhận bị lừa nên cho em về và gọi ngay 1 em khác đến. Vậy mà chỉ 15 phút sau em quay lại hỏi anh ơi em có quên đt trong phòng không ? Ặc ặc, đến nước này thì anh chết luôn với em Trà My ạ. Sau khi tìm chán 1 hồi em bỏ đi và mình cũng không kịp đợi hàng nưã tếch thẳng. Nhỡ may đồng bọn em ý vào hỏi thăm thì biết làm thế nào ? :D

Tóm lại vơí em Trà My này mình không biết đã có bro nào kiểm tra thông tin lại chưa, chứ kiểu làm ăn lừa bịp anh em thế này nên cho treo lên ngọn cây sớm.

2. xitrum008

xitrum008 Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

Chia buồn cùng chủ thớt. Chủ thớt không check lại thông tin rồi, em này đã có mấy report tẩy chay. Theo một vài report trước, em này là Nga trong tứ đại nga my ngày xưa thì phải ( mình không rõ lắm vì hồi đó thằng em không kêu đi kiếm hàng). Em Trà My mình đã đi check thử , nói túm lại là em nó đã già và hết đát. Nhìn hình chụp cũng biết người em ý mỡ màng dư thừa chảy dẻo hết rồi, ngực của em ý to nhưng cũng đã nhão .......chỉ có mỗi cái xở vịt thì cố gắng, để kéo những điẻm khác lại.

3. tksatthu

tksatthu Dậy Thì Verified
    62/113

tuần trước mình check em này nè. Có một từ thôi. THẤT VỌNG. Đúnglà hai quả cau, mình thí thích bưởi mới chết. Định cho em nó 100K rồi về nhưng do kẹt xe quá nên đành làm đại chờ hết kẹt xe rồi về.

@Chủ Topic, nếu bác còn ở SG thì mình share cho mấy em khác gỡ gạc nhé :)

4. WINS

WINS Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

hình bác speakfor1 chụp là con nhỏ em .người bác okmanvn gặp là con nhỏ chị
    2 chị em con nhỏ nầy chuyên tráo hàng
    hình bác speakfor1 chụp con nhỏ em .con nhỏ nầy cũng chính là nga tứ đại nga my ngày xưa.bên lx lấy tên trà my .tráo hàng người chị
    bên ac em nó lấy tên thu hà .chị em con nhỏ nầy cần được bqt xem xét treo bím

5. WINS

WINS Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

bác nói chuẩn không cần chỉnh.rp 1 em nhưng check lại là 1 em
    người bác speakfor1 rp là hình em nga ngày xưa.người bác okmanvn check
    người đó là chị em nga .gái đã 2 con

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.