1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

PIC 500K Ngon Đà Nẵng Gái gọi Đà Nẵng - Bảo Thi 0547 - Bên Em Anh Quên Đường Về

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Miền Trung' bắt đầu bởi nhatdn1993, 16/4/18.

1. nhatdn1993

nhatdn1993 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Mới: ***Event thi viết truyện sex - truyện người lớn

Xin chào các đồng dâm, điều đầu tiên em xin được cảm ơn Bác @*Sói Ca*, em Thi của Bác đúng là điểm 10 cho chất lượng.
    Link lấy số cho các đồng dâm: https://thiendia.com/diendan/threads/bao-thi-0547-gai-ngoan-xinh-xan-ca-tinh.1137570/
    Gọi điện xong 7p sau ẻm đến, mặt xinh dâm, nhưng rất ngoan hiền, chào hỏi lễ phép, hai đứa nằm tâm sự một lúc thì sự ham muốn xác thịt dâng trào, em dùng tay thám hiểm người em nó, tay chân sờ soạng em nó, sờ mông, móng bym, nước nôi đầy, em cứ thế mà móc! Móc lốp xong em lột luôn đồ em nó thấy cặp ngực căng tràng, em cứ thế mà bú bóp vú, nhiệt tình như đứa trẻ tìm vú mẹ, vừa bú em nó em vừa lột đồ mình, em rên nhẹ nhẹ, bàn tay em cào cấu khắp cơ thể tôi như con thú thèm khát điên dại, sau đó đôi môi em hôn dần xuống hạ bộ, đôi mắt em nhìn chằm chặp rồi nắm lấy con chim cương cứng, gân guốc, đỏ hồng và đầu chim đang rỉ nước bú mút ngon lành, tiếng bú chim chụt chụt vang khắp căn phòng, bất chợt em bật dậy với cái bao cao su chụp lên con chim đang cương cứng của em, 35 tư thế triển khai, thích nhất là quả phang đằng sau em nó, mặt em nó nhìn ra ngoài đường, mình tay thì bóp mông, tay thì nhồi hai quả vú lúc lắc của em nó, ngoài đường xe vẫn chạy tấp nập qua lại các cảm giác phê gì đâu ấy. Em nó chắc cũng ra 1,2 lần, em thì cũng phê quá rồi nằm xuống cho em nó cưỡi, để cho nó cưỡi là một sai lầm của em, em nó ngoáy, dập phành phạch như cái máy khâu, rên la như JAV, phòng bên chắc nó cũng nghe thấy nữa ấy chứ, mém tý out, nên phải đổi thế, đổi sang doggy thì thôi rồi em nó có chiêu co bóp bym, bym đã khít nhiều nước mà còn co bóp nữa, em chịu không nổi phải đổi thế truyền thống và out sung sướng ngay sau đó.

Thông tin về em :
    Nghệ danh : Gái gọi Bảo Thi
    Mã số : gái gọi 0547
    Năm sinh : 1995
    Xuất xứ : miền Bắc
    pass : lấy số ở thiendia
    Khu vực hoạt động: Nguyễn Tất Thành
    Giá : 500k/1shot
    Thời gian phục vụ : 40p/1shot
    Thời gian làm việc : từ 10h sáng đến 22h đêm.

Đánh giá tổng quan:

-Face : xinh và teen.
    -V1 : Hệ cam, bú bóp bao phê
    -V2 : Tập Gym nên rất đẹp
    -V3 : To, cong cớn, căng đét, mát lạnh, trắng & láng mịn ko tỳ vết,chỉ gục ngã trc doggy,mọi tư thế ngoáy cháo đều là combo của e nó, khoẻ hãy để e nó ngồi trên ngoáy, yếu thì stop.
    -V4 : Thơm tho sạch sẽ, cắt tỉa gọn gàng, hồng hào, bướm khít, co bóp tốt, nước nôi tràn trề lênh láng.
    Thái độ phục vụ: Ôm hôn tình cảm, kèn sáo pro bài bản nghệ thuật có chiều sâu, yêu chiều khách, thời gian thoải mái, rất chịu quậy chiều khách tới bến luôn, chăm sóc anh em tận tình, phong cách làm tình slow motion – nhẹ nhàng dịu dàng sâu lắng không hối thúc, bướm khít, co bóp nhịp nhàng, lên đỉnh cùng em thì phê lắm, khuôn mặt thì xinh lung linh
    Có chút ảnh thị dâm.

Chỉnh sửa cuối: 16/4/18
    Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Nha Trang Report em Bảo Thi Ký sự check hàng Miền Trung 3/9/18
    Nha Trang Bảo Thi 0547 - Thêm một sự lựa chọn cho anh em Nha Trang Ký sự check hàng Miền Trung 18/8/18
    Đà Nẵng Bảo Thi 0547 - Buổi trưa giải nhiệt cùng em ngon Ký sự check hàng Miền Trung 9/7/18
    Đà Nẵng Bảo Thi 0547 - Tình cảm nhẹ nhàng! Ký sự check hàng Miền Trung 11/4/18
    Đà Nẵng Gái gọi Đà Nẵng - Kiều Trinh 0427 (1618) - Bên em quên cả đường về Ký sự check hàng Miền Trung 24/7/17

2. hihichetne

hihichetne Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Hàng ngon quá bác cho em chek thử với đa tạ

3. anninh2004

anninh2004 Dân Chơi Verified
    97/113

report ngon lành cành đào. Tiếp tục nhé. Thanks!

4. nhatdn1993

97/113

Thanks Bác :D

5. lhxlx

lhxlx Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

có vẻ hơi cằn cỗi nhỉ

6. mandn90

mandn90 Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Chụp hình rp mà cũng bóp eo đến cong cả cánh cửa.đẩy dú ra mà méo luôn cả cái quạt.RP thì làm ơn chân thật 1 xíu.dù hình nó xấu mà gặp ngoài đẹp hơn hình còn hơn hình lung linh gặp ngoài hết hồn thì cảm giác như bị lừa ấy.dù sao cũng cảm ơn vì đã bỏ công viết bài PR này cho ae đọc

7. nhatdn1993

97/113

Em chẳng có chỉnh sửa gì cả, em rp hoàn toàn là sự thật, Bác tin ko thì tùy :p

8. herosandem

herosandem Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Share nhẹ hộ em với bác nhé

9. boythkq

boythkq Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

Bác gửi e xin số với info e này với

10. nhatdn1993

97/113

Có link TTSH trong bài rồi kìa, các Bác vào trong đó có số và info của em ấy đó, các Bác ko thấy link hay ko đọc vậy?

herosandem and boythkq like this.
  11. herosandem

herosandem Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Tks bác nhiều không để ý hihi

12. tanglongus

tanglongus Biết Quay Tay Verified
    67/113

mừng bác ngon trym

13. Anna ladyboy

Anna ladyboy Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

.

14. Chungqui02

Chungqui02 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

Em này làm gì có hôn? Tui đi làm chút thì nghe đt, làm lâu ra thì nói sao lâu ra, cuối cùng phải hj. Nói chung là e này gặp ai kiểu lần đầu hay ko biết là giở trò công nghiệp ngay

BlackvsWhite thích bài này.
  15. daicahaohieu

daicahaohieu Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    2/57

Bác share em với ạ, tks bác

16. Nguyenanhtai995

Nguyenanhtai995 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Cho e xin thông tin sdt cô này ạ tks nhìu

17. khangbui6969

khangbui6969 Biết Quay Tay Verified
    7/57

Ae nào Là checker cho mình hỏi thăm với. Thật tình xưa giờ chủ yếu là chăn rau, rồi thịt (vì là chủ một vài shop nên cũng có nhiều điều kiện để chăn đặc biệt là mấy e nhân viên) rau thì ae biết r đó, sạch sẽ, khoẻ mạnh, nhưng đổi lại thì khá mất tg, công sức.
    Nay muốn thử sức ở vai trò checker, vừa mau lẹ, ít bỏ công, nhiều sự lựa chọn, từ mb cho tới non trẻ, nhưng mà thật sự còn vướng mắc một số vấn đề mong ae thông não:
    - Mấy e hàng trên thiên địa hay bất kì trang nào khi quan hệ đều bắt mang bao phải không? Sao biết e nào tươi khoẻ để gửi chym, e nào bệnh tật để tránh.
    - khi chiến thì mấy e có để cho mình quay clip lại không, nếu có thì có kèm điều kiện như thêm phí không.
    - Ae nào tư vấn mình vài e hàng chuẩn ở ĐÀ NẴNG để khởi nghiệp checker.

18. nhatdn1993

97/113

Bắt buộc phải mang nha Bác, em nào mới làm thì tươi khỏe, mà làm sao biết nó bị bệnh tật gì được khó lắm, quay clip lén thì được chứ nó ko cho quay đâu, vài em hàng ok
    https://thiendia.com/diendan/threads/truc-may-0990-hang-moi-phong-cach-sex-lolita.1150285/
    https://thiendia.com/diendan/threads/thuy-linh-6646-vu-to-da-trang-hong-hang-moi-len.1116585/
    Bro có rau ko trao đổi đi

19. khangbui6969

khangbui6969 Biết Quay Tay Verified
    7/57

Thanks bro nhiều, cũng chăn được vài e nhân viên, bài e đây bác tham khảo:
    https://thiendia.com/diendan/thread...loi-hang-chinh-chu-100.1168839/#post-29607458
    https://thiendia.com/diendan/threads/part2-fuck-e-dan-nhan-vien.1170027/#post-29644704
    Bác ở đà nẵng lun à, có gì ae ib giao lưu trao đổi, học hỏi kinh nghiệm, đg muốn làm checker đây, kaka, bác ib e số zalo đi, ae nc cho tiện, mà bác đn mà quận nào.

20. long12345678

long12345678 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Cho xin số bác ơi