1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

PIC Gió lạnh đầu mùa 2...

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi sev3nNguyễn, 1/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. sev3nNguyễn

sev3nNguyễn Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

"Buổi sáng hôm nay, mùa đông đột nhiên đến, không báo trước. Vừa mới ngày hôm qua giời hãy còn nắng ấm và hanh, cái nắng về cuối tháng mười làm nứt nẻ đất ruộng, và làm ròn khô những chiếc lá rơi....- Gió lạnh đầu mùa - Thạch Lam"

Câu chuyện bắt đầu là thế,nhưng chẳng có thằng Sơn con Hiên,cũng chẳng có cái tình người ấm áp của "lũ trẻ con nghèo" ngỡ đâu là vô tư,trong sáng ấy,trong cái giá rét chớm đến của mùa đông năm nay...
    Chuyện bắt đầu từ chàng trai thư sinh nghèo vẫn mê muội đắm chìm trong hạnh phúc ảo tưởng mà chẳng bao giờ nhận lại đc...Một ngày cũng như mọi ngày,kết thúc công việc đầy stress,căng thẳng từ sáng tới chiều...vài cốc bia giao lưu anh em trước giờ tan tầm,cái cảnh nhộn nhịp dòng người qua lại tấp nập trên phố...và rồi lại trở về làm con ngoan trong gia đình bé nhỏ đó...hết công việc nhà nước,rồi lại việc nhà...sống trong xh này,ko biết nó phải đóng bao nhiêu bộ mặt khác nhau...mệt mỏi...cơm nước xong...tâm trí rối bời...tâm tư ko tốt...nó chỉ còn cách tìm đến gái...mà dân gian thường đồn đại là " check hàng ".
    Tối qua,đang ngồi lướt web,thấy ông anh muadongbuon888 đã post 2 bài tỷ tê khen ngợi em Mai Khanh(Mai Thanh) roài,cũng biết e này hot bên AC...thế là sức mạnh nơi con o0o vùng dậy,phản kháng...bắt mình thay quần áo,dắt chém gió lên đường...trong cái " gió lạnh đầu mùa "...

20h11ph..sân khách,n2 hh....set up số phòng cho e nó thì đợi khoảng 5,10ph e nó gõ cửa xin gia nhập :D...:iagree:...ra mở cửa,ôi thôi,biết là tối nay lại phải lái mbbg rồi...>.<...e nó mới đi ăn về nên cũng ko câu giờ...time như nào thì các huynh tự đánh giá...Đi luôn vào nd chính thì phải nói như đồn đại,với công phu e nó học đc ở n2 thì sv,bj,wc e này ko thiếu màn nào...nói chung e chấm 9đ luôn...rất nhiệt tình,yêu nghề ...rất thích hợp cho các bác nào muốn giải tỏa stress...v1 e này cũng đã nhão chấm rộng tay chỉ khoảng 5đ...bimbim thì cũng ko còn khít nữa,nước nôi thì đến lúc make love mới tràn ra :eek6: 6đ...
    E này đi 300k/2sh,nhưng tự lượng sức mình...làm sao e nào nổi 2sh của mình đây :( ....thấy tội cho e nó,BJ,liếm láp rất lâu mà ko ra đc,e nó đành " khóc thét " xin tha:"anh đi bao nhé"...ùh thì ko ra đc trong miệng thì đành ra trong *** của e thôi :reddevil:...Quả đúng thế thật,sau hơn 30ph...đủ tư thế...vừa make love,vừa chụp ảnh...thay 2 cái bao...e cũng ra thật trong *** e nó...=]]...e nó phê quá,cũng chẳng biết là " rách bao " khi nào...mình thì thay bao tới 2 lần rồi...nghĩ bụng...thôi lần này xong...lần trc' đi vs e kia còn tin đc,chứ lần này có mà tin = răng...=]]...giầy dép còn có số,nói gì đến mình...chơi là ko phải xoắn...:iagree:...nhưng nhìn lại mình,ko thấy sợ chết...mà chết sợ vì lo...vì cây hàng của mình cũng thuộc dạng khủng,lại còn lâu ra..nhìn anh em rp...ra trong 5 - 10ph mà thèm :(...chơi lâu thì hại dương vật lại có khả năng liệt dương sớm thì có lợi gì đâu :(...lần sau rút kinh nghiệm lớn nhất là sẽ đi 2 bao....1 bao,khó có e nào chịu đc....
    Kết luận:E mai khanh NKT 300k/2sh - đặc biệt sv khá đc,rất yêu nghề.
    share thoải mái,anh em có nhu cầu để lại ym,ko pm inbox
    Thx 4 read!...chuẩn bị ăn cơm lười viết quá,nên văn hnay như thế thôi,hơi cụt hứng,các bác thông cảm
    Có vài pic cho anh em thưởng thức,đừng thẩm du nhé :(

2. leedongtrung

leedongtrung = Trym chuẩn quốc tế = The VIP
    147/226

chim đệ đẹp quá, nhà huynh còn sẵn chai sunlight, qua tâm sự đi ;)
    Cái tội đi ăn mảnh huynh chưa xử đâu nhé :D
    Thank rp:lol:

Chỉnh sửa cuối: 1/12/10
  3. thila000018

thila000018 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Nhìn như đi chân đất ấy nhờ :nono: của bác chắc phải 20cm...hix

4. sev3nNguyễn

97/113

nào đã đc mảnh nào huynh ơi :D
    trưa set up em nó mà e nó bận đi học =))
    e cũng đi làm về mệt ngủ luôn,đang tính now or never này :">

5. Hell or Paradise

Hell or Paradise Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Thảo nào tối qua thấy muabuon888 bảo sevennguen đang lên đường:D:D:D
    Chúc bro ngon chim!

6. sev3nNguyễn

97/113

nhìn chữ kí 100% là hạt mít thỏ bông,thần tượng mà mình chưa đc gặp mẹt roài :hurray: ...hum nào thấy 749 phone thì alo ngay nhé thỏ nhé,ko bít e gặp sư phụ sevens a chưa,k thì a thay sp hành đạo :hat:

7. chip_m

chip_m Biết Quay Tay Verified
    97/113

em này nhìn vẫn ngon đấy chứ bác. thank bác.
    ym em: ke_dai_kho_buoc_di_trong_mo. bác cho em xin con pháo này.

8. pete

pete Đại Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Thanks bro vì bài RP nhé. Rất hay. Nếu có thể, mong bro share cho em em này với. Đa tạ đa tạ!!!!
    YM: peter_lee85

9. congdaica

congdaica *♥° Tổng Hội Chym To °♥* The VIP
    147/226

chú nào đấy

10. ILikeFuk

ILikeFuk Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

Bác cho e số e này nhé ... E đã thanks vs thanks trong lòng ... Rất khoái những e sv tốt .... YH e : yeu_la_gi_ha_em89

11. rain_8x

rain_8x Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Hôm phang em nó vừa đi ăn thịt chó mắm tôm về, nhìn mặt mất hứng chả muốn check rồi lại thêm quả mắm tôm càng nản

12. xmendetinh

xmendetinh Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

13. MTD88

MTD88 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

\./ nó có răng hả bro? Eo ôi sợ nhỉ :eek6::eek6:

14. hungkalong

hungkalong Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

ẢNH NÀY NHÌN THẤY Ở PIC NÀO RỒI THÌ PHẢI
    [​IMG][​IMG][​IMG]