1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

PIC GIRL SÀI THÀNH

Thảo luận trong 'Nhật Kí Mây Mưa' bắt đầu bởi roansusoay, 6/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. roansusoay

roansusoay Đại Gia Lầu Xanh Lô Đề Học
    127/226

Biên hoà 6-12-2010.16h45
    Chiều mưa buồn , mưa rất to,có lẽ là cái mưa to nhất từ ngày tôi vào đây làm việc
    Do sự điều động của công ty, do là lính mới nên tui phải đi xa, xa hà nội , xa người thân ,bạn yêu quý – tạm thời không còn những ngày lướt trên con đường quen thuộc
    Mà phải bắt đầu làm quen với những con đường mới , người bạn mới nơi đây
    Bản tính là mem lx nên đi đâu tôi cũng muốn khám phá mọi thứ và không thể thiếu xxx
    Và 1 ngày đẹp trời chiều thứ 7 đang ngồi buồn thì có 1 em gái sài gòn đã quen trên game nhắn tin : anh ơi rảnh ko lên sài gòn chơi với em, lên với em –em chiều anh hết
    Chưa 1 lần gặp mặt , trong lòng tôi cũng hơi lo lắng..thôi cứ liều phi xe lên đó xem sao
    Cuối cùng cũng đến được chỗ hẹn ở đường 3-2, đạp vào mắt tôi là 1 em teen cao khoảng 1m6 nặng khoảng 47 kg, hơi bất ngờ..nhưng tui cũng lấy lại bình tĩnh và hỏi em có phải….. anh là….trên game đây….2 người chào hỏi xa giao rồi cùng nhau đi uống sinh tố..ăn uống lằng nhằng trao đổi nói chuyện khai thác thông tin của nhau
    Càng bất ngờ hơn khi em nó bảo anh ơi mình đi xxx đi. Hix….tôi hơi choáng…..
    Tôi bảo anh không quen đường em dẫn anh đi nhé, và mình cũng hỏi luôn là sao mà e mới gặp anh đã xxx rồi…em nó không trả lời và im lặng…
    Cái gì đến cũng đến các bạn tự hiểu nhé
    Cảm giác thật là thích….em nó âu yếm tình cảm như người yêu
    Khoảng tầm 10h tối hôm đó thì cúng tôi chia tay đường ai đó về tại vì em nó bảo ko đi qua đêm được
    Vậy nên tôi cũng phi xe về biên hoà luôn , trong lòng tràn ngập 1 các giác thật là khoan khoái và tự nhủ sẽ được những lần sau đây.
    Hôm sau tôi gọi em nó thì em nó bảo mình đừng gặp nhau nữa anh à, anh quên em đi ,em sẽ đổi số điện thoại.Em nó nói rất dứt khoát, mình hỏi lý do tại sao thì em nó không nói.Lòng tui buồn rười rượi.
    Như thế này là thế nào nhỉ , thật sự không hiểu nổi nữa.
    Vài ngày sau em nó gửi tui cái pic này…

2. oppermeier

oppermeier Dậy Thì Verified
    62/113

Chắc em nó cũng ko yêu d/c chồng sắp cưới đâu, nhưng ngẫm cũng buồn cho d/c kia nhỉ ...

3. 2_con_cop

2_con_cop Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Thằng đàn ông đã biết đến cái LX này mà để con vợ nó cấm xừng là DỞ TRĂM BỀ.
    Có món nào ăn chắc bụng bằng cơm ko? vậy thì đừng bao giờ để cơm thiêu trong khi mình đi ăn phở.

Còn bác chủ thớt thì chúc mừng đã có một tô phở ngon.

4. hoaibao06

hoaibao06 Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

hix thấy ông nói vậy làm tui cũng bó tay luon. ôi đàn bà niềm đau của đàn ông

5. hoc_hoi_2010

hoc_hoi_2010 Còn trinh Verified
    61/113

Ôi tớ chỉ ước con vợ hay con bồ mình nó đừng như vầy thôi, chớ nếu có bị cắm sừng chắc gì mình đã biết hic hic.

6. Anh Nghèo

Anh Nghèo Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Nói oạch tẹt ra em ấy không yêu thằng trong pic đó! có lẽ vì nguyên nhân khác nên em nhắm mắt làm dâu, dẫu sao đi chăng nữa her cũng có gì đó cảm xúc với bạn, theo tôi nghĩ cô ấy không phải người dễ dãi theo cách nghĩ nhiều người nhiều, tính cách her có phần lai tây tí...

7. sakura_2505

sakura_2505 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Em này cũng lạ nhỉ, chắc để lại cho bác tí kỷ niệm trước khi đi lấy chồng đây mà, chỉ khổ thằng chồng nó thôi, gái bây giờ khó lườm trước được lắm

8. pretyboy_xxx

pretyboy_xxx Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

có khi nào là vợ bác hok ta? =))

ướt gì tôi cũng bị chăn như zj? tình một đêm đúng là hạnh phúc

9. chimemdau

chimemdau Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

này, ăn nói lễ độ chút

hình như chú là nông dân ở quê ra thành thị thì phải, nó mất trinh chỉ vì những thằng có suy nghĩ như chú đó, dụ dỗ, đạt mục đích, kiếm cái hộ khẩu thành phố rùi phắng, nói bố láo quá đi

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/