1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

PIC Hà - GV - Tuổi trẻ không chơi phí đời anh àh

Thảo luận trong 'Nông Dân Trồng rau, Hái rau TP HCM' bắt đầu bởi agriban, 1/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. agriban

agriban Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Cuộc đời là hư vô

Bôn ba nơi xứ người

Khi anh còn con chym:nono:

Trưa không được ngủ mà tranh thủ viết bài cho anh em đây.

Đã bao lần gọi em mà không được, lần này lại gọi. Gọi tiếp cận em nó, mà em nó cứ vòng vòng sao anh biết em, em đã đi với anh bao giờ chưa. Rồi em nó lai cup máy.

Ái chà. hihi cũng nản. Nhưng cũng tặng em nó 1 tin nhắn. Em gọi lại. Uhm thì tắt máy gọi lại em.:D

Oh lại vòng vòng, àh thì bữa trước em cho anh số, anh gặp em rồi. Rồi em cũng Ok.:angelsad2:

Àh mà em có nón bảo hiểm ko, anh mang wa cho. Boy nghe cũng không rõ mà chính xác em nó nói là Qua đi KS mà cần nón chi. Oh anh khoái àh nha.

Hôm đó nghỉ ở nhà nên cũng nấu ít gì an để dưỡng thằng em. :nono:

Lát anh qua được không em, em thôi anh qua ngay đi, thế là chưa kịp nấu, chưa kịp ăn, phi qua em luôn.

Khu Dương Quãng Hàm này thì tối mà đi ngang qua đó, không biết ở đâu ra mà toàn những em trắng đẹp mặc wấn ngắn nhìn cặp giò mà muốn xử luôn.kaka

Trên đường qua em chơi 1 tin nhắn. Đi cafe thi đi, còn vô ks vời em thì anh mua em cái Card 100k.Ok móc dế ra bắn em nó 50k luôn. Lúc về cho nó 50k nữa là đủ 100k nha các bác.

Oh gặp em, em cũng mặc wần ngắn 10 phân, V1 em khủng. kaka ... Face thì cỡ 4.5đ

Rồi KS lao vù vù:hurray:

E tắm - Anh tắm - Đắp mềm - Coi Ti Vi - Chưa có gì - Rồi chân đụng chân - Ôi chiêm bao rất nhẹ nhàng - Bàn tay tôi đưa nhè nhẹ, đều đều - Trơi ơi em ưỡn người lên mà hưởng sung sướng rồi rên ư ư ư .... - Nút đầu vú em em cang phê - Nằm đè lên em ui thật đã - Người cũng mập àh nha - Trắng - Quê Quảng ngãi - Bán đồ ở khu chợ GV - Rồi anh sờ từng cọng lông chym em - và rồi tay Boy cũng chui vô, chời oi la chời - chết thật chứ - nước lênh láng còn hơn Sài Gòn ngập mỗi khi mưa.

Rồi em cũng BỊ, cũng khá, Con Ku nằm tận trong miệng em.

2 shot về, em đeo bao, rồi tháo bao rất nhẹ nhàng tình cảm.

Làm cái 2 nha anh, khi chuan bi làm cái 2 em no chủ động sốc Ku Boy dậy, ái cũng fê.kaka :angelsad2:

Share nhớ trao đổi nha các Pro, Em làm xong là cho out hết. Trao đổi với mấy bác đây.

Yahoo:boygovap86timgirl

Thank all for reading!

Chụp nó nhiều hình khoả thân mà em nó delete - pùn ghê.

Hình đây.

2. ruakhongmai

ruakhongmai Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

if được thì quăng vào inbox cho mình nhé?or yh cũng được. ruakhongmai_1409
    có gì mình trao đổi.

3. hanthien

hanthien Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

share e vs pro, e co rau trao doi laj, thank pro, yh tranlelehong

4. dusaigon

dusaigon Mất Trinh Verified