1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

HÀNG ĐÀ NẴNG

Thảo luận trong 'Khu bang hội Miền Trung' bắt đầu bởi Khi_gia, 29/11/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Khi_gia

Khi_gia Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

MẠN PHÉP XIN VIẾT VÀI DÒNG ,LÂU NAY THẤY CUNUNG2006 VÀ IPHONE HOẠT ĐỘNG RẤT SÔI NỔI TRÊN DIỄN ĐÀN , NHƯNG THEO NHIỀU ANH EM THÌ 2 PRO NÀY HẦU NHƯ RẤT ÍT SHARE HÀNG CHO ANH EM LX Ở ĐN VÀ NHẤT LÀ TINH THẦN HIẾU KHÁCH , HẦU NHƯ BẰNG 0. VẬY ĐỂ XÁC THỰC VÀ TĂNG UY TÍN , YÊU CẦU CUNUNG VA IPHONE ĐƯA RA 1 VÀI EM HÀNG ( ĐÃ REPORT ĐỂ ĐƯỢC KIỂM TRA ) TRONG TIME TỚI . KHI_GIA NÀY SẼ NHƯỜNG QUYỀN ADMIN CỦA ĐN CHO 2 ĐẠI DIỆN ƯU TÚ NÀY
    THÂN CHÀO

CẤM SỬ DỤNG CHỮ ĐỎ TRONG BÀI VIẾT CỦA MÌNH

Last edited by a moderator: 20/3/11
  2. Khi_gia

97/113

RẤT MONG Ý KIẾN CỦA TẤT CẢ ĐỒNG ĐẠO LX

3. lam1caigido

lam1caigido ™☯☞ Trang Chủ ☜☯™ Verified
    117/226

Thank bài viết của mod! Tuy nhiên cũng xin đính chính 1 chút! Mình được Iphone và Cunung share rất nhiều hàng chất lượng và cũng đã check khá nhiều! Bản thân cá nhân lam1caigido cũng được phép của 2 bác để share cho anh em Đà Nẵng nhiều rồi đấy! Nhưng chã qua do anh em ĐN tham gia diễn đàn còn khiêm tốn nên ít bài rp thôi! CŨng nhất trí với ý kiến, giao quyền ở Đà Nẵng cho cunung và iphone

4. lam1caigido

117/226

bạn nói thế là gây mất đoàn kết anh em rồi! Bạn tham gia LX được bao lâu? và số bài viết của bạn được bao nhiêu? Theo mình biết thì cmt trên là cái cmt đầu tiên của bạn ở LX này :nonod: :nonod: Không cmt xin hàng làm sao người ta share được ??? Có thể Iphone và Cunung busy, bác cứ pm vào nick em, em share cho! Đã share cho khá nhiều anh em rồi đấy!

5. hoc_hoi_2010

hoc_hoi_2010 Còn trinh Verified
    61/113

@lam1caigido: he he bác giống như đệ tử ruột của 2 đại ca ý nên bảo vệ dữ ha, he he, em cũng đồng ý quan điểm của mod và đồng ý ý kiến của bác, ko phải anh iphone và cunung ko share đâu, lâu nay ko thấy anh iphone chắc có lẽ do gấu mẹ nó bóp trym dữ quá he he.

@mrlx_dng: bác ko được gây mất đoàn kết, các bác ý có thể share có thể ko vì phải được sự đồng ý của người share cho bác ý hoặc phải chọn mẹt gửi vàng chứ, ví dụ như bác lam1caigido và em nè :D

6. Watanabe_Taeko

Watanabe_Taeko Dậy Thì Verified
    61/113

đề nghị ae off 1 bữa cho khí thế nào:D

7. Khi_gia

97/113

Riêng về off, Khi sợ đến già rồi, C.AN nó đưa cả nick của Khi lên báo Công An ĐN rồi, chưa đọc hả, chết đó mây em kekekekekeke.

8. lam1caigido

117/226

Không phải đâu học hỏi ơi! Tại mình thấy 2 người đó nhiệt tình và cũng xứng đáng với cái yêu cầu mà mod giao phó nên ủng hộ thôi! Tham gia LX cũng lâu, la liếm cũng nhiều box, thực sự thấy Đà Nẵng mình vẫn chưa có tổ chức và cũng chưa có một nề nếp nào cả! Tình trạng chém gió, để xin hàng còn nhiều.. Ủng hộ MOD để có 2 đàn anh đứng lên lãnh án tiên phong để anh em Đà Nẵng có 1 nơi vui chơi, xã street thôi! Bản thân mình cũng vậy! Nhìn các Box 2 miền off mà thấy lòng buồn kinh khủng!

9. hoc_hoi_2010

61/113

Em đồng ý off thì chỉ có vài anh em quen thuộc thôi, chứ ko thì rất nguy hiểm, anh em ta đều đi làm cả, có gì thì tiêu tan hết.

10. hoc_hoi_2010

61/113

He he mình giỡn thui, thực ra tình trạng chém gió ở box Đà Nẵng đầy rẫy. Lúc trước mới vào em cũng có được ai share mịa gì đâu, chỉ có anh Iphone nhiệt tình share và thông qua đó cũng gặp bác lam1caigido. Nhìn chung box của Đà Nẵng ko thể so với Miền nam, miền bắc được, cũng hơi bùn nhưng làm sao so với thủ đô và thành phố được. Ngoài ra em có ý kiến là ko nên off rất rất nguy hiểm, chỉ chat và pm hộp thư là được. :D

11. lam1caigido

117/226

Chỉ là gặp nhau! Uống cafe, ăn nhậu rồi giải tán! 10 Công An cũng vậy thôi! Có gì đâu phải sợ! Chẳng qua anh em gặp mặt nhau! Nói chuyện, giao lưu, kết bạn! Thế là đủ! ai bảo chơi bời trác tán trong mấy buổi off làm gì hehe

12. maximus89

maximus89 Dậy Thì Verified
    62/113

E được share cho mấy con Hàng mà nhìn tờm lắm bác ơi!Toàn Hàng kém chất lượng không ah!nhìn là đủ mất dép!:nono::nono:!còn mấy e hàng ngon(Đoán vậy nghe mấy pro PR) thì chảnh quá (E thì đoài Pass,E thì nhầm số,E thì dt không llacj được,còn co pro nào cho số Dt thuê bao quý khách vừa gọi không tồn tại,po' chim...)!!Chán vãi!ACMT chúng ta kém quá!!!!:puke::frown::frown:

13. hoc_hoi_2010

61/113

He he hên xui thôi bác, em cũng vậy có lúc check được có lúc ko, nhiều lúc gặp em ngày hôm đó đẹp trời cười tươi vui vẻ, có hôm gặp em mặt như cái húm nhìn là muốn tát vào mặt nhưng đôi co với nó mình có mà thiệt à, một là múc xong về, hai là vát trym về mà vọc hic hic đôi lúc nó vậy mà bác.

14. lam1caigido

117/226

Hình như tớ có share cả bác cho bạn rồi :), Hàng giá rẻ check được ví dụ như em Trang, em MY, em Hạnh... tiền nào thì của ấy mà bạn. Đầu tư là phải chấp nhận rủi ro kakaka

15. Khi_gia

97/113

CUỐI CÙNG LÀ SAO???? ĐƯỢC SHHARE HAY CHƯA ??? HÀNG THẾ NÀO???

16. Khi_gia

97/113

LAMCAIGIDO ĐỐI CHẤT XEM NỘI DUNG TRÊN ĐÚNG KHÔNG VẬY

17. Watanabe_Taeko

Watanabe_Taeko Dậy Thì Verified
    61/113

tôi đồng ý với bác lam1caigido chỉ off cà phê nhậu nhẹt vui thôi,có gì đâu mà lo:D.Nếu bác nào muốn nhậu,ca phê thì cứ pm inbox lx của mình hẹn ngày giờ làm quen kết bạn:D

18. lam1caigido

117/226

Báo cáo với MOD, em đối chất trong tn thì bác ấy chã nói gì về vấn đề này! Nếu là những em của những người này share thì em xin đảm bảo không hề có lừa đảo : Cunung; iphone; học hỏi xin lỗi nếu có 1 số anh em khác mà mình không nêu tên vì thực sự BOX ĐN mình còn thiếu đoàn kết nên mình chưa được dịp hội ngộ anh em nhiều! Chúc đoàn kết!

19. lam1caigido

117/226

Nguyên văn bởi maximus89
    Pro ơi!e cung là 1 mem mới.hôm trước có được 1 pro share cho 1 con hàng.setup với E được cuộc hẹn!nghe tiếng qua ĐT chắc cũng được!Ai ngờ đến nơi thấy mặt phát ói ah`!mong Pro có con hàng nào được share e với!1 con nhưng uy tín và chất lượng!phục vụ nhiệt tình chu đáo!giá cả phải chăng!tính tình thân thiện!mong pro giúp cho!thanks Pro trước nha!nếu check được E sẽ Report đoàng hoàng!
    p/s : e cũng có xin hàng Pro 1 lần rùi thì phải!!! nhưng liên lạc ko dc thif phải!

THANK PRO!!
    lam1caigido
    Có nhầm với ai không đấy! Tớ chưa bao giờ share ai hàng lỏm! Nếu hàng lởm thì mình luôn luôn nói trước! Thế lần trước bác check em nào mà nói mình share nè?
    em Trâm Q3 nè: ............ anh Tuấn giới thiệu. Giá 200k/shot khi gặp nó sẽ ko BJ, bác nói anh cho em 100k nữa em BJ nhé là nó Ok, tốt nhất cứ nt trước mất công khi gặp nó trở chứng.
    hằng: .............: 2k
    Hạnh: ................ : 3k
    mấy em hàng 9x cũng khá ngon, nhưng giá hơi cao tí
    Nguyệt : ................. : 7k
    Trâm Anh : ..............9 :7k
    Hương : ................. : 5k ( ko phải teen nhưng SV hơn bị good )
    Nguyên văn bởi maximus89
    Thanks Pro!Để E check thử!hy vọng OK!pro nhiệt tình nhỉ!Hope 4r ACMT có nhiều thành viên như Pro!!

Nguyên văn bởi maximus89
    Pro ơi!mấy E này không cần Pass ah`!!!E chỉ rãnh vào buổi tối!hic!thanks vì lòng nhiệt tình của Pro!!Pro chắc Dân Chơi nhỉ!nhiều Hàng kinh!!

lam1caigido
    Mấy em giá thấp không cần pass
    EM Hương 5k: bạn anh Long
    Em Nguyệt: bạn anh DŨng
    Em Trâm Anh: Bé Nguyệt cho anh số!
    Anh em vui vẻ thôi mà hì hì
    ------------------

Theo nguyên văn đoạn PM inbox bạn ấy không hề đề cập hàng nào bị anh em share lởm!!! Chúc anh em Đà Nẵng vui vẻ nhé! À quên! Hàng này là được Cunung, iphone và học hỏi share cho đấy! Tớ chỉ chuyên kiểm định chất lượng thôi =))

Chỉnh sửa cuối: 29/11/10
  20. hoc_hoi_2010

61/113

lam1caigido ơi share mình em Hương đê, good là mình thích rồi, share mình check thử nhé, thanks.

Cho em thêm 1 tí lam1caigido ko share hàng rởm chỉ có mí em đó rởm thôi, vì lần đầu hay tùy khi mí em đang có ngày bực mình hay ... nói chung em ủng hộ lam1caigido ko bao giờ share hàng lởm. :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/