1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Hàng sành điệu quá ( 500K )

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi ACMB, 30/11/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ACMB

ACMB Biết Quay Tay Verified
    97/113

Chuyển anh em 1 em mới!

Chả là được bác VIP nào đó chia sẻ ( em xin lỗi là quên mất nick YM của bác ) sau 1 hồi chát với bác ấy.

Để check thông tin chính xác em liền hẹn em nó caphe trước rồi đi đâu thì đi ( nhỡ đâu thì cũng chỉ mất tiền càphe là cùng ....),

Ngồi được khoảng 15 phút thì em nó tơi, ban đầu em đéo dám nghĩ là nó, quần đen, áo kiểu màu phớt hồng bỏ trong quần, đi xe LIBERTY 125 trắng. Nghĩ là khách của quán bình thưởng nên ko thèm để ý..bỗng thấy máy phone của mình rung, và em nó đang gọi..em phấn khởi quá..

Hương ơi, anh ngồi đây..

Thế là em nó xà vào. tay bắt mặt mừng..chém gió 1 lúc rồi anh em tìm A25 Hotel tiến. Cảm nhận về em nó ban đầu là cái mặt dâm vãi hồn, nước hoa thơm phức, ăn nói lễ độ, hay cười. Vào khách sạn hết thuốc lá, em nó chủ động gọi thuốc cho mình đúng loại mình hay hút..mở nước rót ra ly đưa tận tay. Hôm nay mình lại làm vua đây ( Nghĩ bụng ). Hai anh em lột bỏ quần áo và dìu nhau vào nhà tắm, Chai sữa dê to đùng được em nó bơm ra cái bông tắm và cọ sát hai đứa trắng xóa. Nhìn vui quá! em nó còn bắt mình giữ mái tóc lên cao để em nó tắm nữa chứ ( Cứ như là tình nhân ấy ). Cuối cùng thì màn tắm cũng đã kết thúc khi hai đứa thơm tho và sạch sẽ trong hai chiếc khăn tắm to đùng quấn quanh.

Ra giuờng, em nó chồm lên người mình và bắt đầu trườn dần dần lên lên xuống xuóng. Vừa trườn vừa rên khẽ, tiếng rên! ÔI thật dâm đãng và kích thích. Thằng bé của em được chăm sóc nhiệt tình, thốn nhất là quả em nó ngậm bi và nút nhè nhẹ..liếm xung quanh đầu rùa thật lâu mới ngậm hẳn vào nó và BJ khoảng 5 phút gì đó thì em bó tay ko chịu nổi. Lắp cái bao vào và em nó chơi kiểu phi ngựa chiến, màn day day của em nó làm cho thằng bé của em vào hết cỡ đến tắc thở luôn các bác à.

Đè em nó ra và chén được khoảng 15 phút thì cả hai cùng ra, em nó bảo hôm nay em nó thật thư giãn với lên đình được 02 lần ( mẹ hóa ra mình lại là dụng cụ thỏa mãn của em nó )

Tâm sự thêm lúc nữa rồi chia tay:
    Phí tổn : 500K/ nhát

Mọi thông số đều ổn, chỉ kém cái là vú hơi bị bé ( Mình khoái bưởi 5 roi )

ANh em Thank nhát và sharre thoải con gà mái nhé

2. babymafia

babymafia Đại Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

tình hình PR chuẩn men !
    no thank and no share !
    k xin share nên cũng k xin hàng !
    cưỡi liberty chứ có cưỡi camry thì cũng ......

3. __Google__

__Google__ Đại Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Nghe lão này tả mà nước miếng cứ nhỏ tong tong thế này :D cho xin cái số vào inbox nhé lão :D thanks nhìu :D

4. hotboy_anmay

hotboy_anmay Mất Trinh Verified
    96/113

xin bác cái số nhé...sắp sn mình nên muốn đi thử mấy em đi xe Ga...Thanks pro nhé
    boyxinhtrai_ditim_bangai

5. benson

benson Dậy Thì Verified
    61/113

Chúc mừng bro ngon chim nhé, cho e xin 1 vé vào inbox hoặc là Y!m nhattruong227 nhé. Chúc bro luôn khoẻ.

6. cop3chan

cop3chan Yêu cái đẹp The VIP
    177/226

Đã thanks đầy đủ ạ. Xin bác "số má" và pass em này với. Nghe ngon lành quá: )
    Thanks bác lần nữa ạ.

7. Cash and beautiful girl

Cash and beautiful girl Còn trinh Verified
    61/113

Thanks 4 RP Nghe bác kể thế này em cũng phải đi thăm dò chén phát cho đỡ buồn .

8. hungkalong

hungkalong Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

thanks
    [​IMG][​IMG][​IMG]

9. MTD88

MTD88 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Bác ACMB share cho e Hương này với nhé. Thanks bác trước. Bác quăng vào inbox hoặc YH tommy6677028 giùm.

10. dauvat

dauvat Biết Quay Tay Verified
    97/113

Kụ pro qúa share cho em với. Sẽ có re sót báo cáo kụ ngay. Thanks kụ nhiều
    [email protected]

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/