1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

[HB tro lai ]-Pha trinh rau 1 node 18t-bonus share vài e rau face đẹp nhé ! ! !

Thảo luận trong 'Nông Dân Trồng rau, Hái rau TP HCM' bắt đầu bởi hellboy21, 7/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hellboy21

hellboy21 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

:blush2::blush2::blush2:
    Thật là ngại quá ,sau 1 thời gian im hơi lặng tiếng,nay Hb trở lại với các đồng dâm...lời đầu tiên cho phép Hb hỏi thăm sức khỏe các chym của đồng dâm..cụ nào chim to bên trái..chim nhỏ bên phải..chim đen đứng trước..chim trắng đứng sau...cụ nào ko chym đi ra ngoài topic ngay...cấm các cụ ko chym cứ ném đá chọc phá chym các cụ khác ,e nghiênh mình chào đồng thể các cụ

Vâng đúng như tựa đề topic....ngày hôm nay thái lan đã thua indo...trong lúc các cầu thủ thái lan đang căng sức chiến đấu dành lại suất vào bán kết..e cũng kịp ghi cho mình 2 trái..chiến thắng vẻ vang.nhưng ko vui là mất..xin đc thuyết trình lại cho các ae như sau...
    Vào olala...nick thật kêu...status thật chân thành và kích dục...e đã làm quen đc vô số các e rau đủ loại..nhưng e đã sàng lọc lại..những e face xinh..dáng đẹp hay thuộc lại tạm ổn dễ ăn chia sẽ cùng ae...
    E rau này tên Ty..gò vấp..18t....đường nguyễn văn nghi ...sau nữa tiếng quăng bom làm quen e qua olala..đã set đc 1 cuộc hẹn với e vào lúc 7h tối....
    7h : xách con ab cùi bắp tốn xăng và lên đường..đến nơi..chờ e gần 15p..run bỏ mẹ..dù đã xem hình nhưng gặp phải cá sấu thì chắc e bỏ chạy..trong khi chờ e nó còn gặp 2 toán giang hồ thanh toán nhau...may mà tại hạ đã trốn vào 1 góc khuất chứng kiến cảnh đâm chém này thật là vãi cả linh hồn..mém tè ra quần..tay ga chỉ chờ chực phóng đi..nhưng vì tinh thần quyết thắng nên đành ở lại....
    7h15..e xuất hiện..với 1 cái áo 2 dây và quần đùi ngắn bó sát...nhìn dáng e thật ok...da trắng..trông sạch sẽ thơm tho...dù mặt e ko thật đẹp..e rau này là xấu nhất trong mấy e rau e chăn dc..nhưng e dễ ăn ngoan hiền lắm..
    7h16: e leo lên con ab và anh em ta cùng đi :e muốn ăn bò né..quán 2 chị e ..ok e..ta thẳng tiến...vào quán e làm 1 phần ta làm 1 phần...vừa ăn vừa đc xem tụi nó lại đánh nhau cãi nhau...quán này 1 tháng nữa chắc dẹp tiệm...nhận xét sợ về thức ăn..tạm ổn...ăn đc..giá cắt cổ..gọi chờ thì lâu hơn gọi tính tiền...
    Ăn xong 2 anh em vẫn đói..e thiệt là có tâm hồn ăn uống giống a..2 đứa mua 30k cá viên nữa..rùi e cũng may mắn học đc chiêu "ngọc cầm truyền khẩu" của hoàng lão tà ..thổi cho e đê mê...dẫn e vào khách sạn..e hỏi vào đây làm gì a...à...e ơi...vào đây ta ăn cá viên...ta xem đá banh...a đặt 2 chai cho thằng indo mà e...quan trọng là a thịt e thôi....e nói thịt e dai lắm...a nói...càng dai a nhai càng kỹ e khỏi lo...
    Vào nhận phòng ks...móc cmnd ra...nó còn đòi cả của e...mà e có mang đâu...nó hỏi e bao nhiu tuổi..e nói dạ e 18t..sinh tháng 6 anh à..thế thì e đến tuổi đc địt rùi...tiến hành thôi....2 ae lên phòng và tâm trạng thật thoải mái như đang lướt ván ngoài khơi..
    Đến nơi...mở tivi xem thằng indo đá với thái lan...vừa xem vừa ăn cá viên..e đút cho ta...ta hứa tí đút lại cho e..mà quay tới quay lui hết mẹ nó rồi...cũng vừa vặn hết hiệp 1..ta và e nằm nc tâm sự....ta ôm e...thật thoải mái..da e trắng mịn..thịt e thơm mùi hương bưởi..thanh thoái và nhẹ nhàng..đùi e căng và chắc...a sờ thật quá sướng...ta sờ từ bàn chân đến đùi..nhẹ nhàng nhạ nhàng...
    Hết hiệp 1...ta và e lại xem tivi định bụng hôm nay cũng ăn no..hay tha cho e ..hôm khác sẽ thịt e nhé....đang xem đá banh...tay mân mê 2 quả cam của e...thật sung sướng thì ôi ..thằng suree sukha của thái lan ghi bàn..thằng râu dê..tưởng thôi toi cơm rồi..đi 2 chai của e...tức và buồn ko chịu đc...vật e ra..làm 1 shot...lột đồ e...rồi cũng đủ các trò...1 shot quá sung sướng...vừa xong thì indo hưởng phạt đền..1-1..địt ..hay quá..bố mày ăn đc 1 chai rùi.....hiểu tính ông trời..đè ra ra làm thêm 1 shot nữa...e la..a la..và cổ động viên indo cũng la...2-1..lại pennaty...a đc 2 chai..và 2 shot ...tê chym..làm 1 chai nc suốt ra tính tiền ks rùi về...
    thông số e này như sau..:
    tên:Ty..18t..nguyễn văn nghi gò vấp..vừa bị phá trinh..và thằng phá là e...chơi xong e còn hỏi đểu...ớ e ơi...sau có máu nè..e ngượng ngùng nói ra..a ko hiểu sao..ớ a làm gì hiểu đc...trước h a có thấy đâu...a phá trinh e rồi đó....ớ thế à..thôi a xl nhé...đang đùa bỗng thấy 1 giọt nước mắt lăn dài trên má e.....a cũng lặng lại..xua tan gạt đi...xin lỗi e...e nói ko sao..e ko giận a đâu....e hỏi a đã làm hại đời bao nhiêu cô gái rồi...ớ..a đã làm hại ai đâu...chỉ có 1 mình e đó..còn lại a bị tụi nó hiếp ko à.....chở e về trong không khí yên lặng..
    tiếp tục nhận xét.
    V1:6d..quan trọng là còn tơ..núm nhỏ..hồng ko đéo bik tắt đèn mà
    v2:6d lun..bình thường ko săn cũng chả mỡ
    v3:eek:k..nhỏ gọn nhưng chắc mẩy..
    Chym : e thik nhất khoản này các bác ạ..lông xinh..bím xinh...sạch sẽ..nướng thì ra nhiều như sông đà...và là lần thứ 2 e đc phá trinh...quá khít và bót...đã ko thể tả..sướng ko thể cưỡng..
    face: e cho 5d..ko thể hơn đc nhé...nhưng dáng e ok..e ngoan hiền dễ ăn....
    ser: con số o tròn trĩnh...lần đầu mà..hỏi sao mình bế e lên trên cho e cưỡi ngựa..mà e đéo bik nhún..cứ ôm mình cạ lên cạ xuống như 2 đứa cấp 1 tập làm tình ấy....
    kết thúc rp : lời văn của e có dở các a đừng chê..có bậy các a đừng chửi..thực ra e rau này tc..e cũng đối xử tốt với e nó..cũng thương lắm í ...vào lx đi check nhiều rút ra 1 vài lời ae nghe đc thì nghe ko nghe bỏ ngoài tai nhé..với các ae đã có gấu..khuyên ae để tiền đó mà cho tương lai...mua quà cho gấu rủ gấu đi chơi xa..vả quá quay tay cũng ok...vì giờ sao e thấy...khi các e mặc đồ..nhìn tướng đã đang hứng...thèm lắm..chơi xong..thấy cũng bt..tướng tá con nào cũng như con nào..cũng có mấy thứ đó thôi..chơi thì sunamatra cũng nhiêu đó kiểu..mà check rau nhiều..cảm giác tội lỗi...đau khổ lắm....ko ai bằng gấu các bác ạ ..còn các ae chưa gấu...nên đi hàng..các e dù giả bộ nhưng sẽ tc..nhẹ nhàng..vào thẳng vấn đề...sung sướng..giá phải chăng.......ăn bánh trả tiền...
    à e này có 1 sdt 1 nick ola..e sẽ ko share nhiều....nhìn mặt biếu quà nhé...các a vip..cứ pm vào trang cá nhân của e ở lx..e sẽ share ạ..các a nb...tùy hứng nhé.....thank các ae đã đọc rp....hi vọng ngày mai 1 e rau sẽ cùng e tận hưởng cảm giác việt nam chiến thắng.. muôn năm..

Các e rau khác các vip cứ đặt gạch vào trang cá nhận của e nhé..đừng gửi mess....e sẽ share tùy vào trình ạ...

Last edited by a moderator: 8/12/10
  2. 51job91

51job91 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Thanks bác đã report nha :D
    chúc b vui vẻ !
    hi vọng ngày mai VN win :dita:

3. andyhung

andyhung Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Ty àh .. sdt xxx621 phải ko ^^ ... em này mà còn trinh àh ^^ ... bác có lộn ko vậy hichic
    [​IMG][/URL][/IMG]

phải em nó ko ???

Chỉnh sửa cuối: 8/12/10
  4. dusaigon

dusaigon Mất Trinh Verified
    96/113

Vay co share k bac, co thi share minh zoi nha. Cho minh lam sieu nhan voi nha :)
    Cho tin bac, yh: thanhduluu
    Hay inbox cung duoc.
    Cho tin bac

5. Pippi_gangster

Pippi_gangster Biết Quay Tay Verified
    96/113

được thì share mình với pro nha thank pro nhiuề reprt thật đầy dủ chân thật thank [email protected]

6. CaravenA

CaravenA Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Ăn rau lâu năm thì cảm giác nó thế đấy bác ạ,nhưng đến lúc thèm thì lại fải tiếp tục thoy,hứng rùi lại chán rùi lại hứng ... cứ cái vòng đó mãi :D:D
    Nếu được thì share cho mình nhé !
    Thanks !

7. sidaoi

sidaoi Biết Quay Tay Verified
    97/113

mừng bro ngon chym
    đang tập chăn rau, bro share cho mình nhé. Thank
    yh : minh_sgn.vn

8. world2005

world2005 Biết Quay Tay Verified
    96/113

trao doi voi mình nhé,mình cung có em rau ngon lam
    yahoo mình la: duc_hai1989
    doi tin bro

9. T__

T__ Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Đúng là tội lỗi thiệt,
    But thank pro đã RP rất là sinh động ^^
    Sẵn e góp tý ý kiến cho các mem, đi check rau mà e nó nói còn T thì tha cho e nó đi.
    Mất công ae ta vô tình lại làm hại 1 cuộc đời con ng nữa. ( theo wan điểm của e thôi , các bác thế nào thì tuỳ :D )

10. Mr-arc

Mr-arc Cố vấn WIB Verified
    117/226

đi đâu cũng quang info vào cho lão hết.. thế thì hại mấy cọng rau rồi...hic.. tôi nghiệp

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/