1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Hoa NKT 1 tối phê lòi mắt

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi daicanhieutien, 2/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. daicanhieutien

daicanhieutien Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Trước hết xin cảm ơn bro Hidden JTK đã share. E xin tường thuật lại như sau: KHoảng 7h tối, cơm nước xong rửng mỡ rút điện thoại ra tìm hàng, gọi cho e Hương ĐHTM ko được, quay sang gọi e Hoa cũng kêu bận, chán. Lang thang 1 lúc thì thấy e Hoa nháy máy, a đến nn xxx ở NKT nhé. Thế là đạp con ngựa đi luôn. Vào book phòng được 15p thì e nó đến:

Mẹt : 5-6 đ thui, hơi dừ
    V1 : nhão và bé, đầu ti to 4-5 đ
    V2 có tí eo 7đ
    V3 doggy ổn vỗ mông đen đét 7đ
    Riêng quả sẹc vít thì quá ổn, ko uổng công mình đến, e la liếm từ đầu đến chân, thk nhất quả ngoáy lưõi vào lỗ đít, phê thì thôi rồi, rỗi e mút từng ngón chân 1 , cứ bảo a chổng mông lên cho e liếm, có cả quả ngồi xổm e nó nằm dưới ngoảy lên=> thăng tiên nhập ma luôn ấy chứ

Riêng quả sẹc vít cho 9đ.

được 15p đeo bao chiến luôn, tầm 15p là e out, ko thể giữ nổi.
    Quá ngon chim với 300k/2s

Số đt e nó đây: 098xx45x68

Bác nào cần để lại ym hoặc hỏi bác HIDDEN JTK ( chân thành cảm ơn bác)

2. noname_1977

noname_1977 Mất Trinh Verified
    97/113

Nổi tiếng quá! Chắc do lạm phát nên hàng cũ, chất lương và giá ổn đinh lên ngôi!

3. Hidden JTK

Hidden JTK Mất Trinh Verified
    97/113

Hehehe, chúc mừng bro ngon trym trở về. Ít nhất 1 lần hưởng thụ 1 trong 4 đại dâm nữ của LX cg đáng :). Tôi đang lập quyết tâm đi chek nốt 3 dâm nữ kia, nhưng dạo này gấu mẹ đòi bài vở rát quá...

Ah, mà k biết em Hoa này có cho chọc lỗ nhị k nhỉ? Lần trc tôi định làm shot 2 lỗ nhị, nhưng lại thương bro nào đó bị em nó treo trym trên lầu nên đã release cho về :(.

4. sodo1102

sodo1102 Dân Chơi Verified
    97/113

Hoa đại dâm nữ đây mà! Tăng gia sản xuất liên tục thế này không khéo em đấy sắp sắm 4 bánh tới nơi ^^ ! Mà edit lại màu chữ đi không bị thông đít h :))

5. [GANON88]

[GANON88] Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

thanks bro. share em với. em la newbie nên chưa có số em nao bro a`. rất mong tin của bro.share inbox cho em đc ko?

6. metallica1

metallica1 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Mới đi check nên cũng xin số để thử, send vào mail [email protected] hộ nhé :D
    Thanks

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/