1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

hot hot hot !! chơi chân dài giá 120k/1 em !!! anh em nhanh chân nào!!

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Miền Trung' bắt đầu bởi dandanang, 6/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. dandanang

dandanang Xem Sex Lần Đầu Verified
    62/113

chào các bác !! em chả bít nên post vào đâu mạng phép đc post ở đây vậy !!
    các bác đã bao giờ chơi hàng đẹp chân dài body ổn định chỉ với giá 120k/1 em chưa ?? nếu chưa thì xin các bác đọc câu chuyện của em sau đây :
    đà nẵng, ngày 6/12/2010 9h30pm đang nằm nhà vào trang lauxanh.us xem có ai share hàng họ gì quí giá ko để mà xin share ...:( :sad:thật bùn vì ko có ai hết:sad: bùn chán nản mà con chim em thì cứ cà ngốc cà ngốc hoài.. nên quyết định cho thằng em nó đi xả 1 bữa hoành tráng ..! nằm bùn bùn lôi đt ra xem tự nhiên thấy số của " má mì" ( chủ nhà nghỉ )bấm dt hỏi chơi :

dandanang : má hã lâu nay trên đó có hàng hóa nào ngon ko...?
    MM: đứa mô đó ...?
    ddn : con đây chứ ai ..? má quên con rồi hã :........!!
    mm: ờ mi đó hã ? răng lâu ni ko xún chơi ? có mấy em xinh lắm ! má mới tuyển..:hand:
    ddn : thiệt ko đó ..? bữa trước má gọi xún toàn mấy em gì gì ko !! chán !
    mm : thiệt . chạy xún đây .nếu xấu thì má cho con ngủ với má.... ::sifone:
    ddn : ok xún liền !

thay đồ lấy con xe chạy xún 30 futs sau có mặt ... !!
    ddn : đâu có em nào ngon đâu chỉ coi coi ?:coolgleamA: ( ko ngon thì bà đi chết đi ):wink5:
    mm : con phòng đi lựa đi !! má ưu tiên đó..
    chạy vào phòng các em !! tầm 10 em đang nằm coi tivi .. ! thật sự ko tin vào mắt mình nữa ..! em nào em nấy cũng dễ thương chân dài !! em thấp nhất cũng 1m57 rồi ..!!!
    ddn : má để con 2 em nhé !! em này .... em này... !! ( chơi 1 fat 2 em cho no sướng )
    mm : chơi có nổi ko mà gọi chi lắm rứa con... thôi tuỳ mi !! con trinh con hằng vào phòng đi với anh kìa !!..

mình vào phòng 2 em cất bước đi theo.. phần sau thì mình ko cần nói nữa !1 nói hoài cũng nhàm !! nhưng cảm giác chơi 1 em còn em kìa hun liếm hết cả người bú dú mình thật là đã !!... các pro nên thử..!
    nhận xét :
    em trinh :
    v1 : ~ 88 ( 8 điểm )
    v2 :~ 60 ( 9 điểm ) bụng săn chắc ko có mỡ
    v3 : 89 (8 điểm ) con này doggy hơi bị sướng !! cặp mông nó cứ chè hẽ ra thấy rõ cái lỗ... !
    da trắng sáng mịn body thon gọn ..theo em tính con này cao cũng 1m6 mấy.. ! chân dài rất dài là đằng khác .. !!
    mặt em này thì nhìn cũng tạm ổn .. có nét hao hao giống Mĩ tâm :)hand:)
    service thì hơi tệ tí có điều BJ rất nhiệt tình
    tổng cộng em đánh giá em này khàong 7.5~ 8 điểm
    em hằng:
    v1: 87( 8 điểm )
    v2 60 ( con này bụng săn cực )
    v3 89
    body em này hơi thấp !1 nhưng đc cái mặt đẹp em cao cũng 1 m 6
    mình chơi em này !! ! mặt em thì cực đễ thương !!
    tổng cộng em đánh giá em này 8 điểm em nói chuyện vui cực !
    chơi xong 2 em mình nằm nói chuyện với 2 em thêm tí nữa.! bít đc 2 em đều sinh năm 88 mình thấy 2 em rất dễ thương lại thấy tội tội (vì mỗi lần đi xong em đc nhận có 50k hà) nên em quyết định móc bốp ra boa cho mỗi em thêm 50k rồi ra tính tiền về
    tổng thiệt hại hết 240k+ 1lon bò húc 10k + 30k xăng +=== 270 + thêm 100 boa 2 em ==370 k
    ưu điểm : ngon bổ rẽ.. 120/1shot còn rất nhiều em đẹp !! giá cả thì ổn định ko tăng ko bớt !! mình quen bà này cũng mấy năm rồi mà giá vẫn cứ 120k/1 shot .. phù hợp túi tiền của anh em !!
    khuyết điểm : hơi xa... xa ... xa lắt.. !!
    em xin thề và xin thưa với các bác là những điều em nói trên hoàn toàn là sự thật ! em xin đem cả nhà em ra thề đây !! nếu pro nào quan tâm thì cứ thanks và cộng tín dụng ( mặt dù ko bít là cộng tín dụng để làm gì ) thì em xin share địa chỉ quán... :)
    nhưng đầu tiên em chỉ dám share cho nhưng người uy tín thôi ( sợ hugo nó bít nó dẹp thì em hết chỗ xã.. !!)
    pro nào trả lời đúng câu hỏi sau thì em xin gửi địa chỉ vào inbox
    câu hỏi : nếu giả sử bồ câu là con vịt.. ! còn con vịt là con thiên nga !! vậy thì gọi bồ câu là con thiên ngay là đúng hay sai.. ?
    hehe các bác cứ trả lời ! em thấy đúng thì em share zdo inbox.. !!
    p/s : bác học hỏi và bác lam1caigido ! nếu quan tâm thì em xin share mĩễn phí ! trả ơn 2 bác đã share hàng cho em trong nhưng ngày wa !! chân thành cảm ơn các bạn đã đọc !! nếu ai đc share mà đi 1 mình bùn thì có thể rủ mình đi chung cho vui tất nhiên là đèn nhà ai nấy rạng rồi !! chiến thôi anh em !! chúc các bác 1 ngày tốt lành !!

Chỉnh sửa cuối: 6/12/10
    namnamdanang thích bài này.
  2. nhatnam88

nhatnam88 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    91/113

:D trả lời nè! Sai...!!!
    Mong pro share nè!!! Mình cũng rất cần xã oài nè!^^ Thanks pro trước nè

3. Khi_gia

Khi_gia Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

má ơi , ở Hòa Khánh là cái chắc , dù sao cuãng cần Share để xem ....đúng hay ko

4. trunggai

trunggai Mất Trinh Verified
    97/113

Chúc mừng Bro ngon chim. Cho xin vé vớt nhé Bro hvpkkq10
    Nghe chủ thớt kể ngon quá nên kô Hận đàn bà nữa, hi hì

5. dandanang

62/113

hehe ! các bác vui tính wa !! ở đn mà có giá nào 120k 1 shot ! các em ấy đa phần ở các vùng nghèo !! bản chất nông thôn thấy rõ !! mộc mạt !! mình trao đổi thì đc bít các em ấy mới vừa vào làm thôi nên bím còn tốt lắm !! chắc mấy ấy làm ở đấy cho quen nghề rồi mới chuyển lên đn !! lên đn thì tăng giá lên !! mình cũng nói rồi !! nhà nghỉ ở xa lắm !! các bác nào chụi khó đổ thêm 30 k xăng thì cứ chạy lên !! vì ko có thời gian share nhiều !! nên mình xin share sơ sơ mấy người cho người về report rồi các pro nào chưa có thì cứ pm các bác ấy nhé !! vì là nhà nghỉ nên mong các bác cẩn thận !! đừng dại wa đêm !! tránh mấy chú hugo !!
    p/s !! mình đã share cho 3 người rồi !! và đang chờ các bác ấy report !! :)) hihi chỗ ngon thì anh em chúng ta cũng hưởng nhé !!! ko bít public lên đây có cho là phạm qui ko nhỉ !!thôi mấy bác cứ chờ các bác ấy report rồi các bác hỏi ý kiến thử có đáng đi ko nhé !! nhưng chơi hàng mà có 120k thì cũng đáng cho các anh em nghèo như em đi xã nhỉ :))

Chỉnh sửa cuối: 7/12/10
    namnamdanang thích bài này.
  6. cunung2006

cunung2006 Biết Quay Tay Verified
    96/113

vậy cunung đợi 3 mem đã share rp xem thế nào:biggrinjester:

7. hoc_hoi_2010

hoc_hoi_2010 Còn trinh Verified
    61/113

Thanks bác, em đã được share sẽ cố gắng repost sớm nếu có thể, vì chỗ này xa quá phải đi với bạn nếu ko nó bắt cóc em bắt em làm trai đứng đường thì khổ :D

8. gondaica

gondaica Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

Câu trả lời là đúng nè, nhìn bảng chữ cái là biết. bạn share cho mình với nhé.
    binbin_0210

9. gondaica

gondaica Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

tra loi cuc ky chinh xac ma chang đc share.buon ghe luon.

10. dandanang

62/113

mấy bác trả lời sai hết rồi câu trả lời đúng là sai !! bồ câu là vịt thì chỉ là vịt thôi chứ sao lại là thiên nga !:)) nếu thế thì người ta cho dữ liệu vịt là thiên nga làm gì :))!! hihi 1 câu giải stress thôi ! các anh em đừng để lòng !! do em ko có thời gian nên nhưng ai gửi tin vao inbox thì em đã share hết rồi giờ inbox em full rồi nên mấy bác cứ để lại lời nhắn + thanks thì em sẽ share cho :) !! mấy bác để lời nhắn vào trong khách viếng thăm của em ấy !! thân chào các bác !!

11. lesluiton01

lesluiton01 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

bác share cho em với,em sẽ rp lai ngay.Thank!

12. Playboy_DN

Playboy_DN Dậy Thì Verified
    61/113

Em đã xin share nhiều lần lắm rồi mả đợi hoài không thấy gì hết trơn, hy vọng bác sẽ share, thanks bác nhiều

13. PhạmLãi

PhạmLãi Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

Hihi, chắc là ở quốc lộ 14B ngõ Đại Hiệp quá.
    Lãi xin đăng kí một vé để check mấy em gái quê.
    Thank bro nhiều.

14. dandanang

62/113

@ to all : hiện nay do inbox wa đầy !! nên ko thể nhận đc !! bác nào gửi cho inbox em mà ko nhận đc trả lời của em thì do inbox đầy em ko nhận đc ! mong các bác thông cảm ! các bác cứ để lại lời nhắn trong khách viếng thăm !! em sẽ trả lời các bác !1 thân chào !!

hàng ngon ko nên giấu 1 mình :)) !! ai pm share tất !! sieunhanchandat

Chỉnh sửa cuối: 19/12/10
  15. bodoi.us

bodoi.us Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Bồ câu là con của thiên nga

câu hỏi : nếu giả sử bồ câu là con vịt.. ! còn con vịt là con thiên nga !! vậy thì gọi bồ câu là con thiên ngay là đúng hay sai.. ?
    hehe các bác cứ trả lời ! em thấy đúng thì em share zdo inbox.. !!
    ĐÚNG. Vì "bồ câu là con vịt" > vịt là mẹ (hay cha) của bồ câu, "con vịt là con thiên nga" > con của vịt cũng là con của thiên nga> Bồ câu là con của thiên nga.
    Share với nhé.

16. danchoi_deptrai

danchoi_deptrai Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

em da thanks, cau tra loi cua em la "mong bac duoc share, hang ngon wa"
    mong nhan duoc hoi am cua pac mail: mo_hoan

17. hieuthuytuong

hieuthuytuong Còn trinh Verified
    62/113

câu trả lời là đúng...và cũng đã thank...share cho minh với
    final_fantasy30041978

18. trananhkhoa0001

trananhkhoa0001 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Bac cho minh xin mot ve di. minh cung vao xin hoai ma chang thay ai cho ca chan. minh tra loi la " DUNG " vi tra loi sai ai ma ko tra loi dc ma dau co dc share dau. share cho minh nhe. thank

19. want2makelove

want2makelove Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

xin share với, trả lời có thể đúng hoặc sai: đúng khi bùn không có gì để làm thì dù có nhìn vịt ra thiên nga cũng được, khi vui thì vịt là vịt thiên nga là thiên nga..ko biết đúng không?? share mình với xin cảm ơn và nếu được sẽ hậu tạ lắm lắm

20. athickhangteen

athickhangteen Dậy Thì Verified
    62/113

trả lời nè: không đúng mà cũng ko sai? share cho mình với nhé, đã thanks rồi, mà sao thấy 1 cái lạ nhỉ, đa số các member mới những ae đi trước hơi bị gọi là ích kỷ, chym nó cương cứng ngắt, xin hàng thiếu đường năn nỉ vậy mà cũng ko share, Bac iphone có lẽ là người ích kỷ nhất, thanks bác ko biết bao nhiêu lần, buồn bác :(

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.