1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

HTGD Q2 MỚI OPEN KHÁ NHIỀU EM TEEN SV GOOD ^^

Thảo luận trong 'Massage Sài Gòn Karaoke Bar TP HCM' bắt đầu bởi CARATOX, 4/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. CARATOX

CARATOX Dậy Thì Verified
    61/113

wan này ở hóc bà tó chac hok anh em nào biết , wan do 1 bé hồi trc làm ben ntt q7 mở , bà chủ củng teen 19t thôi , đào wen của mình bên q7 , trong wan sv tot nhất chắc là bà chủ , nhưng giờ phải năn nỉ mới chịu làm he he , còn lại rất nhiều em teen khá xinh trắng trẻo , trong đó có 1 bé đẹp nhất là đào ruột của mình các bác vô biết liền ah , bé này cực dâm kỹ thuật cũng thượng thừa nhưng tính tình thì hơi khó đoán cũng tùy ng bé chiều thôi , mình thi rất hài lòng về em , nhưng bạn mình mình dắt vô thì bị em quậy về chửi mình wa trời he he , mấy em còn lại thì khá good. nude 90% , quán khá ế , mình đi tối thứ 7 mà chỉ có 1 mình mình là khách , vô thì khách hàng là thượng đế rồi .

csvc: 7 d khá sạch sẽ
    em : 7-8đ
    sv : good
    price : 200k all
    share : [email protected] , thank phát lấy tinh thần là đc rồi , bác nào thích thì pm nick , khuyến khích giao lưu chỗ ăn chơi nhe' thank .
    chúc các bác cuối tuần vui vẻ .

2. wanhi_999

wanhi_999 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

hix đi nát cái q2 chẵng có cái tiệm nào ra hồn bác moi móc ở đâu hay vậy share mình với thank bác trước

3. kakalot99

kakalot99 Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

share cho mình chỗ này nhé thank bro nhìu ắm, pm inbox hoặc yahoo nhé thank bro :) : trantraunhat

4. Inoone

Inoone Biết Quay Tay Verified
    96/113

Cho mình xin chút thông tin về tiệm này đi bro.

Cám ơn bro nhiều nhé.

YIM của mình là : imnewbiehere

5. Mr.potay

Mr.potay Biết Quay Tay Verified
    96/113

Đi massage đi, quận 2 khu vực cầu Giồng ông Tố có 1 cơ sở massage cũng được. chi phí cũng cở chổ HTGD này thôi.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/