1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

[Hướng dẫn tạo danh sách chương, tạo truyện và yêu cầu truyện PRC] [Tìm truyện]

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi slaydark, 15/6/16.

1. TieuKiem

TieuKiem Dậy Thì Verified
    32/57

các cụ làm phúc tìm cho e tên truyện mà có cậu bị ny cắm sừng để yêu thằng nhóc ít tuổi hơn và cậu này theo dõi đoạn chat sex giữa 2ng bằng mail chung ý.

2. geni13

geni13 Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Bác ơi tìm giúp e 1 truyên e đọc dở trên diễn đàn lâu rồi mà e tìm lại ko thấy. Nội dung truyện là nguyên đại gia đình loạn luân công khai với nhau, từ cô dì chú bác cha mẹ con cái, chỉ ng trong gia đình biết thôi còn người ngoài không biết. Trong đó có chi tiết nvc d*t con em họ chung vs chú xong bảo nó uống thuốc tranh thai rồi tối về lại d*t thêm mợ nữa.

Em cám ơn bác trước, chúc bác nhiều sức khỏe ạm

3. Trần Vũ Hoàng

Trần Vũ Hoàng Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Bác nào có Ebook truyện PRC mới ko up đi mãi ko có truyện nào mới cả

4. Jing_Ngo

Jing_Ngo Còn Bú Sữa Mẹ
    0/57

Post bao nhiêu bài thì được quyền post truyện vậy ad ơi. mình Mem mới nên không hiểu rõ ạ

5. rancon

rancon Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

hồi nhỏ mình có đọc 1 truyện mà mới vào co nhân vật Thiên ma vương đi trả thù cha nhan vật chính vì giết e mình la Điạ ma vương ,híp mẹ NVC trc mặt cha main ,vì bi bỏ thuốc mà mẹ main làm tình trc mặt chồng với Thiên ma vương ,tủi nhuc cha main nhảy vực tự tử ,còn main la trẻ sơ sinh bị bỏ lại ,sau đó bạn của cha mẹ main là 1 đạo sỉ nhặt main về nuôi ,sau đó là 20 năm... còn nhiêu tình tiết NTR nủa mà mình quên tên truyẹn ai bik chỉ minh với ,truyện này lâu rrồi chắc khó lúc đó mình có 10 tuổi ko bik gi hết đoc kích thik vãi giờ nhớ lại ma ko bik tên truyẹn help me, help me please....

6. Darkyugi

Darkyugi Còn Bú Sữa Mẹ
    0/57

Mn ơi tìm jup em bộ này với này là loạn luân dì cháu
    Kiểu như là gd lo làm ăn ko có tg chăm con nên kêu dì ở chung để chăm , xog lớn lên rồi kiểu như nó đi ra nc ngoài rồi về tán dì nó rồi lấy trinh dì nó luôn , dì yêu nó nhưng lại sợ gd cha mẹ thằng này vì bắt cưới vì lớn tuổi rồi , dì nó cuố cùng lấy 1 ông già giàu có , sau đó nó và dì vẫn chịch nhau khi nó về VN , đến khi ck dì chết thì dì theo nó qua úc bán hết ts , cho con người hầu làm vk bé , sau đó dụ dỗ người chị song sinh của mình về làm vk nó luôn, còn khi mẹ nó bik vụ vc đó khi qua úc , mẹ nó tìm đc trai trẻ , thằng kia lúc đầu ham muốn cơ thể bà này vì từ nhỏ sợ mẹ và muốn vượt qua nó , xog tán luôn đứa con gái 2 mẹ con chung chồng
    2 bà dì và ngưòi hầu cũng chung chồng ai có bik tên ko ạ

7. Darkyugi

Darkyugi Còn Bú Sữa Mẹ
    0/57

hóng

8. themgaidam

themgaidam Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Em đang tìm truyện 2 chị em thảo, bác nào có cho em xin, vì tìm qua gg bjo nó chỉ ra 1 chương ko có full

9. Louis_

Louis_ Công Lí Demacia Thành viên BQT
    2/57

Các bạn vào link này tìm truyện cho dễ nhé:
    https://thiendia.com/diendan/thread...ai-trong-box-truyen-cap-nhap12-01-19.1191293/

10. trai_gia_ham_vui

trai_gia_ham_vui Đại Gia Lầu Xanh Verified
    67/113

M.n cho mình hỏi,mình muốn kiếm truyện nọi dung loạn luân mà trong gia đình mang tên là chữ H,bà nội tên hân,bố tên Huy,mùnh chỉ nhớ vậy,xin cảm ơn m.n !

11. hanphiquan

hanphiquan Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

12. Soledads

Soledads Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

13. Soledads

117/226

14. unitown2012

unitown2012 Dậy Thì Verified
    32/57

Cho mình xin link đọc truyện: Những bí mật của vợ tôi bạn ơi. Mình tìm hoài ko thấy. Thanks

15. Louis_

2/57

unitown2012 thích bài này.
  16. Soledads

117/226

17. Louis_

2/57

Đã đăng lên mục lục giúp bạn rồi nhé, lần sau bạn quay về trang 1 chủ đề này để xem cách tạo Mục Lục cho truyện của mình. Chúc bạn sức khoẻ.

18. ๖ۣۜLan ๖ۣۜAnh

๖ۣۜLan ๖ۣۜAnh ❋๖ۣ♥VịtCòi♥๖ۣۜ❋ The VIP
    697/902

• ...mọi lần là Vịt Còi làm :) . Nhưng đợt này bận quá , giờ mới rảnh chút :p
    • .. đã nhắc bạn ý một lần rồi đó anh ạ :)

19. Kakalat11

Kakalat11 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

Ai có bộ Đinh nhị cẩu PRC cập nhật mới không ạ. Share e vs

20. ThảoMai.

ThảoMai. Đại Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Lâu lắm mới đặt chân lại 4rum
    , nhớ mãi 1 truyện trước đây đọc trên này k nhớ là có phải của bác slaydark ko hay ai viết . Nội dung đại loại là “ 1 cặp vk ck cưới nhau 1 thời gian . A ck nổi hứng thích kiểu cuckold nên đi kiếm zai cho vk ngủ để tìm cảm giác lạ. Vài lần đầu ko sao cho đến khi gặp 1 người hình như tên Tuân , thì chị vk có cảm tình , ngay lần đầu đã bỏ đi ngủ qua đêm luôn và sau đó thì trốn ck lén lút với nv Tuân . 1 thời gian sau hình như a ck đi công tác dài ngày thì phải , chị vk ở nhà làm đủ thứ theo ý muốn của T kể cả khi T bảo nợ tiền chị vk sẵn sàng đi làm gái ngủ với bạn T , khách T kiếm kể cả là some với tây đen . Rồi cũng đến lúc sao đó k nhớ mà chấm dứt được và quay lại với a ck thì 1 trong số những người đã qh với chị vk lại tìm đến nhà , hình như là 1 a lái xe trong 1 lần đi tour của chị vk , sau đó kết thúc truyện là chị vk lại qh với tay lái xe đó ngay trong nhà “ . Truyện đó rất dài và mình chỉ nhớ mang máng nội dung có vậy , ae nào nhớ ra cho mình xin lại với nhé :)
    À hình như tiêu đề của nó còn ghi chú “ bí mật của người vợ “ hay j j đó nữa , k nhớ chính xác nên phải nhờ các bác mày mò giúp ạ , thank all :)

/** Ads bottom mobile**/