1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

PIC HƯƠNG ĐHTM - Bro nào muốn ngon chim thì ghé thăm!!!

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi Hell or Paradise, 29/11/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Hell or Paradise

Hell or Paradise Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Đầu tiên xin gửi lời chào tới toàn thể a e LX!
    Sau 1 thời gian dài la liếm ở LX,cũng được các a e ở LX share cho số của các e hàng (thank sự nhiệt tình của các a e). Dạo này gấu vắng nhà thế nên thoải mái về mặt thời gian và tha hồ đi làm nhiệm vụ cao cả "CHECK HÀNG".
    ...Sau khi đọc RP của bro kratose về e Hương ĐHTM với chiều cao 1m70,lập tức đặt gạch xin hàng...nhận được hồi âm của kratose Hell tôi lập tức lên đường ngay.:driving::driving::driving: (hình ảnh chỉ mang tính chất minh hoạ). Hồi hộp và thêm chút hy vọng vì từ khi bắt đầu sự nghiệp của 1 checker đã bao giờ đi e hàng nào "cao to" thế này đâu:coolgleamA::coolgleamA::coolgleamA:

2h chiều ngày 26-11-2010 (1 ngày đẹp trời,ko có mưa cũng chẳng có nắng) rút đt ra SMS cho e nó và setup ngay được cái hẹn ở NKT. Đến nơi thì ôi thôi,MT1...MT2...hết phòng. Thế là lòng vòng quanh khu NKT 15p mới lấy được phòng và SMS lại cho e đến điểm hẹn.

...Lên phòng tắm rửa xong vẫn chưa thấy e đến,bật HBO lên thì xem được bộ phim hay quá,thế là nằm xem hết luôn...đến lúc này mới nhớ ra:sad::sad::sad:(gần 30p rồi mà vẫn chưa thấy mặt mũi e nó đâu). Bực mình rút đt ra call cho e nó.

---HOP: Hương à,e định chơi hay nghỉ đấy thì bảo a 1 câu???:mad2::mad2::mad2:
    ---H: A ơi chỗ đấy ở ngõ nào sao e tìm mãi ko thấy???
    ---HOP: Vẫn ở cái ngõ xyz đấy chứ ngõ nào,e hỏi đường rồi đến nhanh đi.
    ---H: Vâng e qua ngay đây a ạ.

(Lúc Hell tôi gọi thì đúng là e nó đang ở ngoài đường thật,chắc là cũng ko biết đường vào nn đấy,ít ra cũng vơi bớt phần nào bực tức vì đợi quá lâu,theo mình thì đây là lý do chính đáng và chấp nhận được:biggrin5::biggrin5::biggrin5:)
    Sau cuộc đt thì 5p sau e cũng có mặt,đánh giá sơ qua như sau:
    - Mặt : 6d,còn teen,tuy nhiên lại tóc ngắn (ko phải gu của mình rồi)
    - V1 : 7d,khá to,tròn,trắng,đầu ti ko thâm,tuy nhiên bắt đầu có dấu hiệu xuống cấp nháo (cũng phải thôi vì làm sao chịu nổi nhiệt của a e LX nhà mình:biggrin5::biggrin5::biggrin5:).
    - V2 : 6d- thôi vì e thuộc tuýp người to cây rồi.
    - V3 : 6,5 doggy cũng phê lắm.

Phần đánh giá cơ bản đã xong,giờ vào chủ đề chính thôi.:smash::smash::smash:
    Lên giường e nó bắt đầu lộ rõ bộ mặt dâm đãng của mình...HJ...BJ:t1525::t1525::t1525:...WC...chẳng thiếu cái gì,ko biết là do mình yếu hay là do kỹ năng của e mà mình đã out ngay trong alo của e sau khoảng 15p lao động hăng say của e:smilies_xxx10::smilies_xxx10::smilies_xxx10:. Ở trên mình chưa cho điểm SV vì muốn miêu tả chân thực hơn...SV 8d.

Vào WC tắm rửa rồi ra giường nằm xem TV định về luôn vì trong người thấy hơi đói (vì sự nghiệp check hàng nên quên cả ăn:sifone::sifone::sifone:) nhưng nếu làm vậy thì về biết RP với các a e kiểu gì đây. Thế là Hell tôi quyết tâm phục thù...nằm nghỉ khoảng nửa tiếng để tiếp tục chiến đấu.

Mải xem TV lúc sau ngó xuống đã thấy e nó mân mê thằng nhỏ của mình và thằng e mình thì cũng đã thức dậy từ bao giờ...:seeya::seeya::seeya:...lại bắt đầu mọi công đoạn như ban đầu,e vẫn miệt mài,lao động hăng say khoảng 10p thì bảo e đeo bao vào chiến. Vẫn là các thế võ được lưu truyền trong LX bao năm nay:t1516::t1511::t1511:,khoản này thì ai cũng giống ai rồi,nên mình chỉ ngắn gọn vậy thôi,kết thúc là :t1517::t1517::t1517: truyền thống sau khoảng 15p chiến đấu.

E này được cái thời gian thoải mái ko hề giục giã,nằm ôm ấp,tâm sự bao lâu nhưng vì e nó có nhiều đt quá thế nên chủ động bảo e về trước đi,có gì hôm khác gặp lại (chắc a e LX nhà mình gọi cho e đây mà).

Tổng kết 300k/2s cho e + 25k duex (nhưng mới dùng 1 cái:biggrin:) + 80k nn = 405k ---> 1 buổi chiêu check hàng ngon chim!!!

Hell tôi quyết tâm làm RP này giữa đêm cũng 1 phần là vì 1cmt của bro kurt_cobain đấy nhé.

Khi ra về cũng thu được 1 ít chiến lợi phẩm,a e cùng xem nhé:coolgleamA::coolgleamA::coolgleamA:

Bro nào có nhu cầu cần share thì hãy đặt gạch,sẽ ko bỏ xót 1 ai,đừng PM inbox vì đã full rồi. Cuối cùng xin cám ơn các a e đã dành chút thời gian theo dõi RP này của tôi,chúc mọi người 1 tuần mới vui vẻ va luôn ngon chim!!!
    DEAR ALL!!!

Chỉnh sửa cuối: 29/11/10
  2. leedongtrung

leedongtrung = Trym chuẩn quốc tế = The VIP
    147/226

Thank RP của HOP
    Bro copy hot link for 4room paste vào là nó hiện ảnh.
    quả mông này mà doggy thì thôi rồi lượm ơi :lol:

Chỉnh sửa cuối: 29/11/10
  3. Hell or Paradise

117/226

Thank bro nhiều!

4. anhnguyen0568

anhnguyen0568 Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

thank
    mình chưa có số của em này có gì pm cho mình xin vào inbox với nhé
    cám ơn bạn nhiều

5. Hell or Paradise

117/226

Thank tiền bối đã quan tâm:biggrin:
    E nó bảo phải thật sexy thì các a ý mới thích đấy ạ.

6. vesitinhyeu

vesitinhyeu Còn trinh Verified
    62/113

Bác ơi e đến muộn, bác chiếu cố share e với nhé, nhìn e nó to cây đúng gu e ( e cũng to mà) hihi. Thanks bác rùi đó. YM em: tydam3553

7. thang3shot

thang3shot Dậy Thì Verified
    61/113

đéo tải đc e này mặc dù mình cũng thuộc loại to cây và sức khoẻ dồi dào..mình thích chơi trò bế trẻ e hơn..con e này to qua..mỏi tay chùn gối....đéo téng đc
    hôm nào sẽ thử sức..
    mừng chủ thớt ngon cu.mình thích nhất khoản cum alo..nhưng chưa đc bh..vì Bj đéo ra đc
    ...nản...
    thanks!!!!!!!!!!!

8. __Google__

__Google__ Đại Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

trời ơi ảnh đang ngon lành phọt cái tay lên nhìn ghê quá ông ơi ^^! dù sao cũng chúc mừng Bro ngon lành cành đào nhoé :D

9. chicominhta

chicominhta Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Bác cho em xin số với nhé

Cũng chưa đi em nào cao to thế này hihi

YM em : yeulalieu.emnhe

Thanks bác

10. trông body sport khỏe mạnh..pic 1 nhìn ngon vãi lều!!chúc mừng bác ngon chym.
    Gạch : wwwmuadaumua
    Thạnk 4 share!

11. caotaphao

caotaphao Biết Quay Tay Verified
    96/113

Em đặt gạch bác chủ thớt nhá............nhìn em ý mà thèm quá đi mất............:D

12. Sirtungvu

Sirtungvu Mất Trinh Verified
    96/113

Hàng ổn quá nhỉ. Đặt gạch chờ bác share pháo. Thanks bác
    Yh: tungvuln

13. xmendetinh

xmendetinh Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Nhìn hậu cung chính ra thích hơn chính điện các bác nhỉ. Cám ơn cán bộ số 1 Hoàng Hoa Thám nhé.

14. ketaminicc

ketaminicc Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Chúc mừng ngon JJ, da~ nhấn Thank , xin 1 phiếu share nhé chủ thớt
    Pm inbox hoăc ym : ketaminicc

15. kurt_cobain

kurt_cobain Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Nhớ dai thế!
    Xin chúc mừng và đợi những e khác.. [​IMG]

16. bluefire2

bluefire2 Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Đã thank bác chủ thớt, rảnh thì bác quẳng số vào inbox của tôi nhá :)

Em này sao chơi mầu sơn móng tay như là sơn ngòai trời :D mầu dã man luôn :D

17. benson

benson Dậy Thì Verified
    61/113

Chúc mừng bro ngon chim trở về, bro cho e xin 1 vé vào inbox hoặc Y!m nhattruong227 nhé. Thân ái.

18. timlainang

timlainang Dân Chơi Verified
    96/113

Trong em này kinh quá đi mất thôi em nhwowngf hết các bác sợ vãi hồn với móng chân và bàn tay em.

19. mr.bin126539

mr.bin126539 Mất Trinh Verified
    97/113

đã thanks và hi vọng được share

---> cho xin cục gạch bro ơi

20. Hell or Paradise

117/226

Shot 1 mình đã out thẳng vào mồm e nó rồi,bro lại nghĩ linh tinh rồi.

Mình đã share đầy đủ cho toàn bộ a e đặt gạch từ chỗ này trở về trước rồi nha.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/