1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Hương ĐHTM đổi số đt

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi LX_Amy-fanboy, 7/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. LX_Amy-fanboy

LX_Amy-fanboy Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Em Hương này dạo này ae cũng biết khá nhiều. Xin đc số em Hương từ tay bác Heo Paradise mấy hôm trước, fanboy đặt quyết tâm check e Hương nên gom lúa chờ thời (300 cành với ae LX là nhỏ nhưng tớ nhà nông dân nghèo nên phải gom góp mới có). Hôm nay gom đủ lúa, số con rệp là thằng em nó cầm lap đi làm, mà phone e Hương lại lưu trong lap (2 ae dùng chung lap, khổ thế đấy). Gọi điện cho thằng em để lấy số mãi mà ko đc, tâm trạng đã muôn phần chán nản. May thay đc bác boychatduyen (nick YH là boychatduyen, còn nick LX là gì e quên rùi, sr bác nhé) cho lại số e Hương. Hello moto, call e Hương thôi. Setup đc cuộc hẹn tại NN Mai Villa TQH, 1 địa điểm khá lí tưởng. NN này phòng ốc rất sạch sẽ, sang trọng. Mỗi tội đèn chùm vàng, ko có đèn huỳnh quang nên chụp ảnh ko đc sáng.
    Tiếp theo là ae gặp gỡ, ôm nhau nói chuyện rất tình cảm. Em này khen mình có dáng và bộ râu giống nghệ sỹ mới ghê chứ :blush2: Cầm tay mình thấy lạnh, liền bảo: "Sao tay a lạnh thế. Lạnh thì sờ vào đây cho ấm này." rồi cầm tay mình đưa vào ngực em. Công nhận là bộ ngực em Hương này khá to, sờ rất thích. Tuy nhiên là đầu ti hơi to, và có vẻ hơi xệ. Màn BJ phải nói là rất ấn tượng, fanboy đi check từ trước cũng nhiều nhưng đây là lần đầu tiên có cảm giác phê tê tái con chim đến như vậy. Vừa đc em thổi kèn, vừa bật TV xem bóng đã cũng thú vị ra phết. BJ đc tầm 10p thì đeo bao chiến. Mình bị dụ chơi kiểu truyền thống và 5p sau đã out (Bím co thắt theo nhịp rất tốt và bị em liếm vào cổ nên ko kìm đc :ack2:
    Ôm nhau tâm sự kể chuyện sex nửa tiếng thì bắt đầu hiệp 2.Vẫn BJ, truyền thống, úp thìa, và cuối cùng là doggy out sau tầm 20p. Mông doggy cứ phạch phạch phành phạch nghe rất vui tai :t1511:
    Xong 2 shot, có lẽ hôm nay em cũng ko có khách nên rảnh, nằm vừa nt vừa nc với mình thêm cả tiếng nữa mới về. Định ngủ cùng em qua đêm nhưng rồi lại kiếm cớ chuồn vì sực nhớ ra tiền qua đêm đắt hơn tầm mấy chục cành (gom có tí lúa để check đc em đã là nhiều lắm rồi :sifone: ).
    Pic: (con đt lúc dán nilon nó dán mẹ lên cả camera nên chụp ko đc nét)

À, số mà các bác hay liên lạc em Hương thì cả các bạn em nó cũng biết, em nó sợ nhầm giữa khách và bạn nên quyết định dùng SIM mới cho các bác LX nhà ta. Sim mới mua nên chắc đảm bảo chưa bác nào LX biết trừ fanboy tớ ;)) Đã set thêm pass là bạn a nghệ sỹ Lò Đúc, nhưng chắc hàng thì cũng chả quan trọng gì pass lắm nhỉ. Thôi ae vào topic cứ bấm thanks và đặt gạch, cứ hết 1 page tớ share 1 lần. Để YH lại tớ send cho nhanh :auto:

Last edited by a moderator: 7/12/10
  2. vesitinhyeu

vesitinhyeu Còn trinh Verified
    62/113

Ha ha lần đầu thật là lạ. Tuy nhiên có lẽ bác chủ nên up lại hình vì e không xem đc. Thực ra e này quá nổi rồi nên cũng không quá cần thiết phải xem nữa. Cảm ơn bác chủ thớt. E có số e này rùi nhưng chưa check. Số mới thì e chưa có, nếu bác có nhã ý e xin nhận. YM: tydam3553

3. vesitinhyeu

vesitinhyeu Còn trinh Verified
    62/113

HÍc đau quá là đau, vừa type xong thì có người vào trước, cuối cùng vẫn ko phải người đầu tiên. Bắt đền bác Hell and Paradise đấy ( cho e xin 1 e hàng 5 lố trở lên đc không ạ?) hihi (đúng là ko biết trời cao đất dầy, bác bỏ quá cho nhé)

4. giamaconhu

giamaconhu Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Hic, E đang cày gấp vì Tết xong sẽ quy ẩn giang hồ , gọi không được thì cứ SMS theo số cũ , nhớ SMS luôn cả pass , cứ 30' em nó sẽ check một lần đó . Tuy nhiên có số nữa thì dù sao cũng tốt hơn , hehehe . Tks không xin share chỉ dặn nhỏ chủ thớt ( share ít thôi không em nó thành HOT GIRL thì khổ ae LXer lém )

5. LX_Amy-fanboy

LX_Amy-fanboy Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

6. Hell or Paradise

Hell or Paradise Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Bro xem lại kích thước ảnh xem.

7. Hell or Paradise

Hell or Paradise Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Up ảnh hộ chủ thread.

8. congdaica

congdaica *♥° Tổng Hội Chym To °♥* The VIP
    147/226

up ảnh thế này cũng up:D

Mod chuyển hộ mấy cái ảnh lên đầu cho chủ theard

9. arndom123123

arndom123123 Guest

Bro cho mình xin số mới của em Hương với nhé, chưa kịp check đã đổi số rồi, thanks for report!

10. chicominhta

chicominhta Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Vẫn chưa check được em này, em có số rồi mà chưa có thời gian hic

Nghe nói em này cao 1m7 mà phê ^^

Bác cho em xin cái số mới của em ý với nhé

Thánks bác

YM em : yeulalieu.emnhe

11. Nuột quá! mấy ảnh chụp nội thất Hotel úp làm jiề :D
    Hôm trước đã contact mà chưa set được vì em ấy pải đi học.hix.Mà hôm đó gọi em ấy lại nói là ở NKT là sao nhỉ?

12. xmendetinh

xmendetinh Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Hôm trước liên lạc em nó bảo về quê Việt Trì, nay đã đổi số. Bác cho xin số mới nhé. Thanks nhiều. YM: xmendetinh

Chỉnh sửa cuối: 7/12/10
  13. datter

datter Biết Quay Tay Verified
    67/113

cho anh em xin cái số ĐT

em này hya quá ta? cho anh em lthưởng thúc tý

14. simbrats

simbrats Mất Trinh Verified
    97/113

Bác cho mình đặt gạch số mới em Hương nhé. Đã thanks rồi đó pac! :D
    Y!M simbrats

15. bluefire2

bluefire2 Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Xin chủ thớt số mới em Hương dhtm nhé, hôm trước bac Hell share nhưng cuối tháng nên chưa đi được :)

YM: rong_nofly

16. chimlachathanh

chimlachathanh Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    96/113

Mới được anh em LX cho số em này chưa kịp đi đã đổi số rồi! Buồn ghê!

Em Hương không dùng số ***072 nữa hả bác?

Nếu không phải bác cho em xin lại cái số bác nhé!

Cảm ơn bác!

17. datinh10

datinh10 Mất Trinh Verified
    96/113

Hi bác, em muốn gặp em này quá vì nhiều người khen, bác share cho em xin một suất nhé. Cảm ơn bác nhiều nhiều. YM:demen7810

18. broker

broker Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

chào bạn
    Mình sắp ra HN công tác. xin bạn share cho mình em Hương nhé. Cám ơn nhiều. Chúc bạn khỏe. YH: broker_asia

19. nlhcd

nlhcd Dậy Thì Verified
    61/113

Xếp hàng xin bro share số em Hương .
    YM : ban_cua_dem_toi
    Thank bro nhiều nhiều

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.