1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Hương ĐHTM ( Tưương VĐV) - Em đã trở lại , lợi hại vô cùng

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi giamaconhu, 4/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. giamaconhu

giamaconhu Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

La liếm bao ngày , có được số em Hương ĐHTM đang thuộc dòng Hot trên LX ( cảm ơn Bro nào đã share số nha ).
    Báo cáo chi tiết về em này xin được thôi vì đã có nhiều Report & Pic về em rồi , chỉ một câu cổ vũ : Thực tế đúng như vậy .
    Hành trình check :
    18h30 contact = SMS ( đơn giản thôi, nếu có pass chuẩn )
    Khớp lệnh lần 1 : E không đi đêm , setup đi nhanh 9h.
    9h không thấy gì , phải làm cuộc contact lần 2 :
    Me : E ah , nghe ban be noi anh rat nguong mo em, muon giao luu 1 lan , neu ke khong di duoc em cung cho anh hay, de anh con lieu , dung bo bom anh, toi nghiep , hehehehe.
    M : Sax ( đíu hiểu là gì nữa )
    Me : A ko hiểu ,
    Chắc cũng thấy SMS của mình ngồ ngộ , lát sau em nt :
    M : đi đêm anh cho được bao nhiêu ( hehehe khớp lệnh đến nơi rồi )
    Me : sức anh đến đâu , cho đến đó , đừng lăn tăn .
    M : OK , đêm nay anh chít với em, em chưa đi đêm bao giờ , nay muộn rồi không về được nhà trọ , nhưng không được ít hơn 4 shot đâu nhé ( chết mịa rùi , nó bắt 4 shot thì thành cái túi da à )
    Me : OK em, liúc nào ? ở đâu ?
    M : 11h , NN xxx, số abc TQH
    Me : OK, em , nhớ đúng hẹn .
    Nghe theo kinh nghiệm của một số lão làng, cần sạch sẽ thơm tho trước khi check : mất 30' tắm rửa, cạo râu, xịt lung tung .
    22h30 lên đường , tời nới mất 100k taxi ( xa quá lười đi xe đạp )
    Lấy phòng , nt số phòng cho em, bật TV xem lại trân MUVN vs Myanmar xme đến hết trận , giật mình : Oh, dcm con này sao chưa thấy, bom à .
    NT em : A phải chờ bao lâu nữa em ?
    M: Anh điên à, em vào anh bảo nhầm phòng , em phải đi NN để ngủ đây này.( ghi nhận chỗ này nha : kinh doanh có văn hóa )
    Me : Oh, ko phải vậy em ơi , anh chờ dài cả chim ra ( quên dài cổ ) mà có thấy ma nào đấu ?
    M : A đang ở đâu , NN nào
    Oh, yes hóa ra là nhầm NN
    Me: E ơi chết rồi, anh vào nhầm nhà nghỉ , nó là abc ko phải xyz , giờ sao em ?
    M : Anh nằm yên đấy , không động đậy , em qua liền.
    Lúc này là 23h30 .
    24h : SMS : En đang qua ( lại được 1 shot nữa rồi, em đang hot mà , phải chịu thôi )
    24h15 : cộc côc cộc , cửa không khóa , xin mời vào
    Và như thế , em vào, nhí nhảnh , hồn nhiên - cái này khoái nhất .
    Và như thế, em xông vào , túm ngay chim ( ngoài quần vì vẫn mặc quần áo) : Oh m, sao chim anh nóng thế - thế này ịt thì thích nhỉ .
    Và như thế : những gì tiếp theo vẫn như bao người thôi .
    Shot 1 : BJ, HJ, WC rồi chiến khoảng 10 phút thì xong
    M: thế này mà là buổi sáng thì sướng lắm anh ạ , giờ em mệt quá rồi ( ịt nhiều rồi nên mất cảm giác ) .
    Me: OK, vậy ngủ đi em, mình vẫn có buổi sáng mà .
    9h sáng , em dậy, rất sạch sẽ vệ sinh buổi sáng . Và bắt đầu lại từ đầu
    Lần này thì đủ cả , và kết thúc lúc 1oh .
    Thôi chia tay em nhé, hẹn gặp lại ( vì điện thoại em có tin nhắn , cuộc gọi cả đêm - chắc lại mấy mem LX nhà mình
    Kết kuận :
    Em là Thương VĐV bóng chuyền thủa nào nhưng lợi hại hơn nhiều do biết nói chuyện
    Body vẫn chuẩn nhưng đã bắt đầu có dấu hiệu tuổi tác và nghề nghiệp .
    SV thì khỏi nói, hơn xưa khá nhiều .
    1 đêm Ngon chym .
    Em nó đang hot nên 1 ngày bem khoảng 10 nốt, nên nước nôi hạn chế . AE thông cảm nha.

2. nlhcd

nlhcd Dậy Thì Verified
    61/113

nổi tiếng vậy mà mình vẫn chưa có số . Về thứ 4 nên mạo muội xếp gạch xin chủ thớt cho số vào inbox . Thank chủ thớt nhiều .

3. Hell or Paradise

Hell or Paradise Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Đúng là ko phải đâu,có gì cứ ném gạck nhà bro kurt_cobain nhé!:biggrin5::biggrin5::biggrin5:

4. vesitinhyeu

vesitinhyeu Còn trinh Verified
    62/113

E này bây giờ hot quá, chắc một tháng nữa thôi thì dú dài đến rốn vì các LX mem nhà mình hehe. Thanks chủ thớt rp!

5. datinh10

datinh10 Mất Trinh Verified
    96/113

Hi bác, em này nổi tiếng quá mà em xin số mãi chẳng được, không biết lần này có may mắn không đây. Mạnh dạn lại xin bác share, hy vọng sẽ thành công. Cảm ơn bác nhiều nhiều.YM:demen7810

6. anhtrung86

anhtrung86 Dân Chơi Verified
    96/113

Thảo nào :D em học kinh tế nói với em nó thấy chả biết gì giờ mới biết khà khà!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/