1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

PIC HUyền LS - 300k/shot - ngon chym !

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi rong.choi, 30/11/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. rong.choi

rong.choi Em thích bị thông đít
    96/113

Báo cáo các bác tình hình là rongchoi em lại tiếp tục chinh chiến rầm rầm, chờ đến ngày lên giá treo cổ thì stop thôi, léng phéng là vỡ alo liền…
    lại 1 loạt các em hàng được rongchoi em kiểm chứng…

Thảo HP (bác bankboy83): gọi ko nghe máy ( hết đi chùa Hương rồi lại ko nghe máy , hôm nào gặp anh thề ko tẩn em 1 trận nên thân thì anh ko phải là anh luôn )…

Phương Bk (bác fuck12345) : ko nghe máy…

Hằng Thanh Xuân ( bác _ok_): ko nghe máy …

Vi trắng ( bác Boyhoangdai ) : ko nghe máy ( em cũng chung số phận với em Thảo HP thôi em ạ, chờ đấy )…

Quỳnh anh (bác Pi_Pi) : tắt máy ( nó chuyển số hay sao các bác?tắt cả tuần rồi )

Tú cầu giấy ( ko nhớ tên bác nào share, em cực kỳ sorry bác ): đang ở quê, vài ngày nữa lên…

Ngọc U93 Mđ ( bro P.D.C ) : ok nhưng nghía qua cái thớt của bác nào bên box HN thấy bảo em nó gái hàng nét nên cho next.

Huyền Yên bái + em j` múa múa người đẹp hàng ngon service kém ( bro kinhkong76 ) : ko nghe máy mả mẹ chúng mày nhớ đấy, bố gọi bao lần rồi…

Em j` top top ( cực lạc thần công cửu trùng thiên hảo hán chym_to) : đang định gọi thì stop, em này giọng láo toét và ngủ ngày

Huyền LS ( bro quái thú bóp vú ) : em đang đi làm , trưa được ko anh? Trưa thì next đi em …

Chát với bác SĐ được bác cho em nào ở Văn Điển mẹ ơi, ở Văn Điển thì em phi xuống được đó rồi nằm luôn ở nghĩa trang mà ngủ bác ạ…thanks bác!

Nói chung là chẳng được con mẹ nào … phóng lên giường đắp chăn ngủ và ru thằng ku vào giấc mộng nhưng nó cứ khóc ngặt nghèo , thương quá mà chẳng biết làm j` cả … nó cứ tỉ tê rằng thì là :” anh dốt thế , ko tranh thủ , đến lúc chị tóm em vào ***g khóa lại thì ngồi đó mà khóc “…nghe nó nói cũng thương nhưng thằng ranh con láo quá…anh mày mà cứ nhất nhất phải nghe lời mày à ? câm mồm …ko ngủ đi tao quất cho 1 trận bây giờ…thằng ôn con láo toét lại cứ ngoạc cái mồm ra mà cãi , lại gào khóc …đến khổ với nó các bác ạ…thế rồi thằng anh với thằng em cứ thế mà cái nhau tận 2 tiếng đồng hồ và em đành chịu thua nó vì thằng em em nó học khoa Luật trường Luật , em thì dân bốc vác ko đủ kiến thức mà cãi với nó … á à, em Huyền LS hẹn buổi trưa mà … alo luôn…em nó ok hẹn ra Asean ở Nguyễn ngọc vũ…

Phóng xe với tốc độ 200k/h, con xe kềnh càng bốc khói mù mịt , người đi đường ho sặc sụa…vèo cái đến asean…vào lấy phòng…bố con ôn lễ tân mặt nhìn ngu ngu mà khệnh ghê , em hỏi : mình còn phòng ko em ? với cái thái độ ngon lành va dịu dàng như hỏi Gấu nhà em mà nó chẳng thèm nói , mắt dán vào quyển truyện đang đọc , gật đầu rất kẻ cả…tổ sư mày nữa chứ…bố đốt mẹ n2 chúng mày hết đường tiếp tay cho TNXH bây giờ chứ lị…thôi ko chấp con nhà quê, mục đích chính là hoàn thành KS để anh em bố mày vui là chính còn cái loại mày bố đuổi về quê cày ruộng , chăm sóc hoa màu lúc nào chả xong…alo hỏi em nó uống j` rồi mở tú lấy 1 chai trà xanh , 1 chai lavie rồi biến vào thang máy khuất dạng ( đá tí kiếm hiệp )…

Lên phòng…tắm rửa, gội đầu , lại tiếp tục chửi thằng ku em…đấy nhé…lúc đéo nào mày cũng làm tao mệt người, kiểu j` cũng có hôm tao cho mày 1 trận…thằng ranh con thấy sắp được chén hàng nên cười dàn hòa … thôi mờ đại ca…anh em…anh phải chiều em chứ…tí em sẽ trổ hết bản lĩnh cho đại ca xem…đại ca có KS cho các bác nhà ta đọc rồi…thằng khốn chỉ được cái dẻo mỏ…ko được cái j` thì nó ngoạc cái mồm ra, được rồi thì nó hót hay lắm…
    Rồi em Huyền cũng đến sau 15’, em nó hẹn 1o’ mà chậm mất 5’, hỏi lý do em nó khai là em gội nốt đầu cho 1 khách, anh thông cảm cho em…ok trêu tí thôi chứ 5 10’ thì quan trọng j` …

Fuck luôn 1 pô ảnh, em này thì dáng dấp được…đúng như bro quái thú bóp vú tả, em nó đi làm nên mặc quần Jeans , áo sơ mi trắng rất nghiêm chỉnh…tóc xoăn đẹp, buộc đuôi gà, mái chéo thêm duyên…em nó cười nói với rongchoi em 1 chút rồi quắp cổ em vật ra giường…quắp chân quắp tay mình rồi chíu chíu mấy nhát vào má…he he hay đấy…rồi em nó xin phép vào đi tắm…sạch phết , tắm mất mẹ 20’, rongchoi em thì nằm ngủ thiu thiu, giật mình tỉnh dậy thấy em nó nằm bên cạnh, tay đã nịnh nọt làm quen lấy lòng thằng ku em…thằng bé có vẻ cũng khoái em này…đương nhiên , anh mày còn khoái nữa là loại vớ vỉn như mày...

Rồi em nó với chai nước cho rongchoi uống rồi nhảy lên người rongchoi hòng làm thịt…xoắn xuýt đam mê với nhau 1 lúc,em trổ tài đá ti, liếm láp hay ra trò, thằng ku em có vẻ chờ hơi lâu chưa thấy đến lượt , nó lại ý kiến ý cò, anh ơi anh bảo chị xuống đây với em…chị qua chơi với em chứ có phải chơi với anh đâu mà anh giữ chị lâu thế…hê hê thằng lỏi lắm chuyện, đấy cho chị xuống chơi với mày , còn anh ngủ…em Huyền em ý chơi với thằng ku lâu phết…rất chi là vô tư về time…thằng bé có vẻ cũng khoái chị Huyền thì phải…thấy chú ta cứ rên hừ hừ ra chiều thích thú lắm…em nó nhẹ nhàng mà dứt khoát, cứ 4 phát mút 1 phát nhả đưa thằng bé nhà em lênh đênh trên nhiều cung bậc cảm xúc…lại thình lình đút nó vào tận cuống họng làm thằng bé vừa sướng vừa cuống cuồng kêu cứu kệ cha mày , anh là anh cứ ngủ…em nó có đt, ko nghe , rongchoi em đang thiu thiu lại giật mình , thấy em nó ko nghe , với tay lấy đt bảo em nó nghe , em nó nghe máy bảo chị làm cùng là cứ ăn trước đi , lát em nó về ăn sau, em nó đi có chút việc quan trọng…ngoan thật… giờ mới là lúc tả về body em nó hầu các bác…em nó thì có cái eo ngon lắm…người dây mà … ti thì đúng là hơi nhỏ nhưng hơi bị đẹp nhá … đầu ti bé tí xíu và đỏ hồng … bụng ko mỡ…mông ko to nhưng cong…chân khá dài và thon…da thì đèn tốii em ko để ý, mát mịn, lúc sau bật đèn thì thấy khá trắng…lờ thì nhiều lông nhưng lông cũng mượt mà ( em ghét con nào lông rễ tre, xoăn cứng lắm )…lờ có tí xíu cà vạt nhưng chắc chắn là cà vạt tự nhiên…thơm tho sạch sẽ…

Thấy em nó Bj lâu quá chắc mệt , rongchoi em bảo thằng ku em là thôi ku ơi, chén đi , chị BJ mệt thế mà mày ko thương à? Thằng ku cười hì hì bảo em phê quá nên quên , chén thôi chị ơi… Em nó xé bao rồi chụp lên người thằng ku lóng nga lóng ngóng , chắc chưa quen… kéo em nó ra mép giường , tống thằng ku vào, thằng ku nhà em còi cọc mà lờ em nó vẫn khít…nước nôi thì lúc nãy em sờ ra nhiều quá rồi , chẳng biết giờ khô chưa , may quá , nước về rồi , từng cú phang cứ nuột nà , êm dịu…lật em nó dậy fang doggy…he he em nó nói luôn là thích kiểu này he he giống anh rồi … tạo cho em nó thế mông chuồi ra sau 1 chút , cầm 2 cẳng chân em nó …fang fang fang … em nó cứ hự hự hự nghe vui tai ghê hê hê ngó trong cái gương trông mình giống Caesar đại đế cưỡi xe ngựa thế nhờ … oai phong lẫm liệt vô cùng fang thế này lâu phết vì đúng sở trường cả 2…thấy mỏi mỏi chân, bảo em về thế truyền thống để chuẩn bị cho thuyền cập bến…rút cái bao ra … úi cha mẹ ơi , đỏ lòm , nhớp nháp … rongchoi em tá hỏa nghĩ em nó chưa sạch kinh nhưng nhìn kỹ hóa ra cái bao nó màu đỏ ( vị strawberry ) cộng thêm nước em nó nhiều tạo nên cái cảm giác kinh hoàng trong em … sau rồi cũng nhận ra he he thay vì mùi khó chịu mình nghĩ là mùi dâu thơm mát…đưa em về thế truyền thống rồi fang thật lực…em nó ôm nghiến lấy mông rongchoi , hơi thở dồn dập , cứ hự hự hự nghe thích thế…rồi cao trào của em nó cũng đến… cảm nhận rõ lờ em nó co bóp , nước nôi tràn ra, lo thằng ku chết đuối, em gọi nó ầm ầm :" ku ơi ku ơi , có sao ko hả ?" thì nó bảo ko sao ko sao , bác cứ yên chí , em bơi giỏi bác biết mà…

Lật úp em nó xuống , vào thế “ rồng vờn thuyền “ ưa thích, trước khi cho con thuyền cập bến sung sướng phải vờn cho nó mệt đã he he từng ngọn sóng bạc đầu gầm thét rồi lao vào đại dương bao la sâu thẳm… sướng vãi tè con cá mè…

Xong xuôi cùng nhau đi tắm rửa…để em nó về ăn cơm kẻo chị em đợi, làm em nó vài pô ảnh để anh em nghía qua, mới đầu em nó sợ tái mặt, cứ chối đây đẩy nhưng rongchoi em bảo ok , anh cứ chụp xong em thích xóa tấm nào thì xóa… mãi em nó mới ok ... thôi té ... em nó mở cửa , cười duyên rồi biến vào hành lang khuất dạng ( lại đá tí kiếm hiệp :D )...

Vậy nhé các bác , em mệt quá, hành trình tranh thủ của 2 anh em em còn dài, em phải giữ sk chút…đáng lẽ bài này post hôm trước rồi nhưng post cái Rp tổng hợp bị lỗi , mất mẹ luôn , giờ bẻ ra nhiều phần mà post, có mất chỉ mất 1 phần , còn mấy phần nữa các bác ạ… các bác có hàng họ cứ ném qua em xin, em fuck chết bà chúng nó luôn...

Đã sét cái pass bạn anh Hoàng cho em Huyền LS ngon nghẻ giá 300k/shot…bác nào thích thì đặt gạch nhé…làm ơn đừng PM inbox, full lâu rồi, có PM cũng ko nhận được đâu…quên, tnx bác bóp vú nhiều vô cùng !
    1 lần nữa chúc anh em LX nhà ta sức khỏe vô biên , hạnh phúc vô cùng và tiền nhiều vô đối !

Xin hẹn gặp lại trong KS tiếp theo ! bye bye ! có tí ảnh hầu các bác đây ... ông anh _enter_ cho em xin mấy tấm ảnh nhé ... ảnh em tự tay chụp mà ông anh đóng dấu tên mình làm thằng em hụt hẫng quá cơ =)) xin giải thích 1 chút là mấy tấm ảnh này em post bên trang khác , đã được bác _enter_ mang về đây và cộp dấu bản quyền ... em lại ko biết cách add text, mò mãi mà chưa được , chả lẽ lại cứ nhờ MOD hoài ngại bỏ mẹ , thôi thì lấy mẹ mấy cái ảnh tay mình chụp nhưng KO PHẢI BẢN QUYỀN CỦA MÌNH post chơi =))
    Nhiều bác cứ comment tí teo kiểu " ném giùm cái số vào inbox nhé " mệt quá ... các bác PM Yahoo em , em share cho nhanh ...

Chỉnh sửa cuối: 30/11/10
  2. chuoj_ta

chuoj_ta ☘STONER☘ The VIP
    117/226

gâm cao máy thoáng đặt chủ 2pic 1 slot,thank 4 report mừng đồng dâm ngon chim

3. leedongtrung

leedongtrung = Trym chuẩn quốc tế = The VIP
    147/226

hehe thank bro, đoạn nào nổi bật để font màu cho ae dễ tập trung, để 1 màu trắng này đọc nhàm lắm, đôi khi đang đọc bị mất dấu :D

4. rong.choi

96/113

loay hoay post mãi chả xong lại còn trang trí được chắc ... anh thì làm j` có đoạn nào nổi bật ... cứ đều đều như vậy mà phang thôi chú ạ ... :ack2:

5. rong.choi

96/113

bác ko đọc đã xin à ? 300k/shot chứ ko phải 2shot bác nhé ... cứ để lại YH là có hàng ... miềng ko share qua inbox đâu ...

6. anhnguyen0568

anhnguyen0568 Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

em này người ngợm đẹp ra phết
    chủ thớt pm cho mình với nhé
    ym:anhnguyen0568.vn
    cám ơn bạn nhiều

7. timlainang

timlainang Dân Chơi Verified
    96/113

Hàng ngon và đẹp quá đi mất thôi bác ơi. cảm ơn bác hihi chúc mừng đã ngon chim trở về kaka

8. rong.choi

96/113

bác này lười PM người ta thế :( đã share bác rồi đấy ... hy vọng các bác đừng vào làm 1 cái comment vô thưởng vô phạt thế này ::angelsad2:

9. needjet

needjet Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Xin bác 1 vé, em ở Lạng Sơn mà chưa biết chỗ nào có hàng. Bác share em với nhé. yahoo: timminhan hoặc email: [email protected]

10. nongdanhamvui

nongdanhamvui Dân Chơi Verified
    97/113

thanks chủ tịch hội nhà văn Lx; ngon quá cho em xin cái số ; khi về em cũng tập viết văn báo cáo; nhìn ảnh đúng gu của em; thankss thêm bằng mồm luôn

11. datinh10

datinh10 Mất Trinh Verified
    96/113

Hi bác, bác share cho em xin một suất nhé. Cảm ơn bác nhiều nhiều. YM:demen7810

12. SeachHotGirl

SeachHotGirl Dậy Thì Verified
    61/113

Nếu pác chưa có phần mềm add text liên lạc qua hòm thư của mình mình chuyển cho nhé !!!

13. newbie_Hanoi

newbie_Hanoi Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Ôi, cái NN Hà Nội Vàng - HN đây mà, nằm hơn 2.5năm ở đấy, hàng họ cũng nhiều....nhưng ko bao giờ đi, keke

14. phivan

phivan Dân Chơi Verified
    97/113

share em với bác ơi

em xin đặt 1 chồng ghạch
    bác share cho em nha ^^:boxing_smiley::boxing_smiley::boxing_smiley::boxing_smiley::boxing_smiley::devil::devil::devil::devil::devil::devil::devil::puke::puke::puke::puke::puke::puke:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/