1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Khẩu dâm cho người khác chịch vợ và liệu có vẽ đường cho hươu chạy?

Thảo luận trong 'Tâm sự - Chia sẻ - Tư vấn tình cảm' bắt đầu bởi timrausachtn, 16/5/18.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. timrausachtn

timrausachtn Dân Chơi Verified
    67/113

Mới: ***Event thi viết truyện sex - truyện người lớn

Mình vào diễn đàn đọc topic về some, swing nên cũng bị nhiễm vào đầu, nghĩ cảnh vợ mình đang bị thằng khác chịch thì sướng lắm. thế nên lúc chịch vợ, hay khẩu dâm, đại ý bảo vợ là anh này, anh kia địt vợ, lúc thì sếp địt, lúc thì đồng nghiệp, đối tác... lúc thì cả mấy thằng cùng địt, vợ cũng hùa theo sướng lắm địt đi địt đi, mấy anh địt cùng lúc... thấy vợ sướng mình cũng sung theo...
    gần đây công ty vợ có 1 thằng ku em mới vào làm, tạm gọi là X, bằng tuổi vợ lại cùng quê, nên có vẻ hợp nhau lắm, hôm trước đang chịch nhớ ra, hỏi vợ thằng X địt em chưa, bảo địt rồi, nó địt sướng không em, sướng lắm, chim to không, to hơn của anh, chọc thốn không? không, vừa to vừa dài chọc sâu nong hết cả bướm sướng lắm... đại loại 2 vc khẩu dâm nt, mình cũng k nhớ hết, chủ yếu là lúc sau vợ cứ luôn mồm địt em đi X ơi địt mạnh lên, xuất hết vào trong em đi X ơi...
    hôm sau vợ kêu tối công ty đi liên hoan, mãi 11h tối mới về, tắm rửa xong quấn khăn tắm vào phòng, chắc uống nhiều rượu nên má đỏ hây hây nhìn phây phây, mình máu quá kéo vợ vào chịch, đang chịch nhớ ra lúc nãy thằng X đưa vợ về, lại khẩu dâm hỏi vợ hôm nay đi liên hoan về muộn thế, X đưa em vào nhà nghỉ địt nhau phải không? hôm nay X địt em sướng không?... thế là vợ mình tát mình 1 phát, mình bảo sao thế, vợ bảo qua cứ khẩu dâm như thế hôm nay đi làm gặp thằng X, tự nhiên cứ nghĩ vớ vẩn, làm cho ngại cả ngày cứ phải tránh mặt nó. Mình không nói nữa cứ dập tiếp, 1 lúc sau vợ phê thở phì phò rên hổn hển, mình vừa dập lại vừa hỏi hôm qua khẩu dâm cho thằng X địt vợ, hôm nay đi làm vợ có nghĩ linh tinh ntn? vợ bảo cứ nghĩ cảnh nó địt mình, rồi thỉnh thoảng e còn liếc trộm chim nó to hay bé nữa, mình lại tiếp thế có phải hôm nay về muộn là đi địt nhau phải không, X địt sướng không? lúc đó vợ phê vào hùa theo sướng lắm sướng lắm, sướng ntn? sướng hơn khẩu dâm, địt sướng lắm, trẻ khỏe dai lắm, thế có đeo bao không? không, đeo bao mất sướng, thế xuất ra ngoài à? không, xuất hết vào trong lồn em, nhiều lắm, sướng lắm, mình hỏi thế chịch em mấy cái, vợ bảo 2 cái, mình hỏi khỏe thế á, vợ bảo trai trẻ mà, hôm nay lại ăn hải sản nữa... sướng lắm, chịch dai sưng hết lồn rồi... nghe đến đây thì em out luôn, xuất xối xả vào trong...
    hôm nay rảnh rảnh nghĩ lại, thấy sợ sợ các bác ạ, không biết cứ khẩu dâm thế này có vẽ đường cho hươu chạy không, chứ vợ cứ đến công ty gặp thằng X lại nhớ chuyện tối qua khẩu dâm cứ X ơi địt em mạnh vào lại tưởng tượng nó đang địt mình thật, rồi thèm, rồi muốn thử thật, thì chết....
    mà em ngu quá lúc vợ về muộn chẳng kiểm tra gì, lúc lên giường chịch cũng chẳng xem bím có gì lạ không, các bác cho em hỏi ngu tý liệu không khéo hôm qua thằng X nó chịch vợ em thật rồi không ạ?
    Thôi giờ cạch không khẩu dâm kiểu này nữa...

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Khẩu dâm loạn luân với vợ, liệu có nên đi sâu? Tâm sự - Chia sẻ - Tư vấn tình cảm 29/7/18
    Có nên thả cửa cho VK làm chuyện ấy với người khác Tâm sự - Chia sẻ - Tư vấn tình cảm 8/12/17
    Lại chuyện vợ - chồng, mọi người tư vấn cho em Tâm sự - Chia sẻ - Tư vấn tình cảm 28/9/17
    [Tâm sự] Liệu có còn niềm tin nào cho em không??? Tâm sự - Chia sẻ - Tư vấn tình cảm 11/7/14
    DÂNG VỢ CHO ĐỨA KHÁC Tâm sự - Chia sẻ - Tư vấn tình cảm 7/7/10

2. ImmaNewbie

ImmaNewbie Dân Chơi Verified
    97/113

Haha đùa mà khéo thành thật rồi thì nhọ

Kiều Vy and changtrainamayxxxx like this.
  3. tim_ban_4_phuong

tim_ban_4_phuong Dân Chơi Verified
    37/57

Muốn biết thì giờ có lẽ đã muộn rồi nhg nếu bình thường có lẽ nếu thằng X đã chịch rồi thì chắc về vk bác rát lồn ko cho chịch nữa đâu. Nói vậy thôi chứ lần tới cẩn thận

4. Tinh_tien_tutoi

Tinh_tien_tutoi Còn trinh Verified
    62/113

Quá dại luôn.

5. timrausachtn

67/113

chuẩn đó, chị e ra ngoài léng phéng chịch đã đời rồi về k cho ck đụng vào luôn...
    sẽ phải rút kinh nghiệm, khẩu dâm kiểu đó 2 vc cùng nứng nhưng vợ nứng quá sau đi làm nhìn thằng đó thèm thật thì bỏ mẹ, mà chị e đã thèm rồi k giữ đc...

6. redsun39

redsun39 Biết Quay Tay Verified
    7/57

y chang mình hic hic mà mình đang dụ vợ swing nên mới nói vậy

Kiều Vy thích bài này.
  7. timrausachtn

67/113

dụ vợ some hay swing thật thì đc, chỉ là nói cho nó hứng chứ k muốn, dễ tiêm nhiễm vào đầu vợ lắm :)
    có ngày đòi some thật...

8. Hong Ha

Hong Ha Dân Chơi Verified
    37/57

Hy vọng ko có thêm mấy bài Nỗi đau khi bị cắm sừng. Chơi dao thì có thể đứt tay, khi đó chả ai thông cảm, có khi còn bị chửi thêm cho.

9. Hanhphucvkck

Hanhphucvkck Dậy Thì Verified
    32/57

Đã thích như thế sao không thử luôn tại sao lại sợ. Mình cũng kiểu khẩu dâm cho vợ với thằng người yêu cũ. Nếu lúc có thật thì cũng OK luôn. Thích mà lại sợ ngu. Thà thẳng thẳng thắn luôn mà trải nghiệm

10. Hyu Huy

Hyu Huy Chơi gái lần đầu Verified
    7/57

hay ha

11. thegost

thegost Dân Chơi Verified
    67/113

Hihi đọc vừa buồn cười vừa thấy hấp dẫn, em ko muốn thấy phần 2 dậy vk khẩu dâm và cái kết đắng ngắt =(((

12. boyzam43

boyzam43 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

haa.. vk ck bác dâm quá.đọc mà cứng lên đây.

13. tomoky

tomoky Biết Quay Tay Verified
    67/113

diễn sâu vcc. khuyên bác nên mua thêm cái thước dây ngày đo 2 lần sáng tối cho yên tâm :)) có biến còn kịp thời xử trí

14. d30thjk

d30thjk Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

:)) nói đùa, ông chơi bời kiểu đấy, có ngày hối k kịp. Mà tôi nghĩ có khi xảy ông cũng tha thứ cho vợ thôi :)))) có khi khám phá ra trò mới ấy.

15. timrausachtn

67/113

xảy ra thì k trách đc vợ rồi, ai bảo mình cứ tiêm nhiễm vào đầu vợ là thằng này thằng kia đang địt vợ để nó kích thích cho lên đỉnh, kiểu gì khi gặp thằng đó chả nghĩ linh tinh, mà chị e nó đã thích ai thì chỉ nháy mắt phát là đc lên giường ngay :)
    hôm trc đi cùng vợ nhậu với phòng, phòng vợ có 1 em 89 mới bỏ ck đc 1 tgian, nhìn phởn lắm, tối về chịch vọe khẩu dâm, mình có hỏi vợ sao e đó bỏ ck, vợ lắc đầu, mình bảo nhìn e nó phơi phới thế dâm lắm bỏ ck sao chịu đc... abc đại ý khẩu dâm với vợ là mình đang địt e nó, cảm giác tưởng tượng phê lắm, hôm sau đưa vợ đi làm gặp e đó ở cổng, nhìn e đó mình cứ tủm tỉm cười, vợ véo tai mình cái bảo lại nghĩ ngợi tưởng tượng linh tinh phải k, thế mình hỏi lại e đi làm gặp thằng X đó có tưởng tượng linh tinh gì k, thèm nó chịch thật k, vọe lại tủm tỉm cười đi vào trong mà mông cứ ngúng nguẩy cả.

16. timrausachtn

67/113

mà mình chịch vợ, nhiều lúc nhớ lại hnay ra đường gặo e nào ngon ngon, hay thỉnh thoảng nhớ lại nyc, chịch vợ mà cứ nghĩ đang chịch mấy e đó, sung hẳn, còn chị e chắc chắn cũng sẽ nhiều lúc chồng đang chịch, mắt nhắm hưởng thụ lại tưởng tượng ng yêu cũ, hay a nào ở công ty mình thích đang chịch mình, phải k? thế nên mới có chuyện nhiều cặp đang chịch nhau phê quá kêu mẹ ra tên ng khác :))

chuyện này có lần e chịch e bồ có ck rồi, đang chịch e nó phê rên lên ck ơi nhanh vào sướng quá, mình thì thầm vào tai bảo ck nào? e nó mở mắt ra dâm đãng tay đấm vào vai bảo nỡm, nhầm tý :d

17. Diệu Hiền

Diệu Hiền Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    117/226

Không phải chị em nào cũng thế. Khi đó đầu óc trống rỗng, chả nghĩ đến ai hết, hoàn toàn bản năng hành động. Nói chứ giả sử hồi xưa ck mà thì thầm nhắc đến nyc, chắc đạp cho cái bắn ra khỏi giường, vì làm mình tụt hứng. Tóm lại, nyc giờ là thằng cha căng chú kiết (dù chức rất to) mình chả quan tâm tới mảy may.

Minh_Phát, DâmPhụ and lang.nghe like this.
  18. d30thjk

d30thjk Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Cai
    Điều này cũng tùy hứng chứ bạn, k thích nhắc đến nyc thì nhắc đến nam thần nào đó, đẹp zai, cao to chẳng hạn, lúc đang cao hứng chắc chị em cũng thêm phần hưng phấn chứ :)))

19. Diệu Hiền

Diệu Hiền Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    117/226

Không bạn ạ, tôi nghĩ là pn không hư ảo thế, người nào chả liên quan, chả quen biết thì trong đầu không lưu hình ảnh người đó đâu, ít ra cũng phải có quen biết, có cảm tình chứ.

20. timrausachtn

67/113

thế nếu nyc ngày xưa rất yêu, tốt, xong do hoàn cảnh hay do k hợp nhau nữa chia tay nhẹ nhàng, giờ chị e còn nhớ k? lúc chịch chồng có lúc nào nhớ đến ngày xưa nó chịch mình k nhỉ? nếu ngày xưa mà nó chịch sướng hơn ck bây giờ nữa, đẹp tri khoai to hơn nữa thì kiểu gì chả so sánh nhỉ?

Kiều Vy thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.