1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Khi con bạn thân là bạn chịch ( chuyện có thật và hiện tại vẫn đang diễn ra )

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi kai2004, 4/12/17.

1. thitran99

thitran99 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    37/57

Hóng tiếp theo.......

Vanminhhai thích bài này.
  2. cường lion

cường lion Chơi gái lần đầu Verified
    37/57

Hay lắm Bạn

3. fbhungks

fbhungks Chơi gái lần đầu Verified
    67/113

Truyện hay, có hình minh họa thì cảm xúc sẽ nhìu hơn

4. Vola1

Vola1 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Lót dép đợi nha chủ thớt !!! Truyện hay vãi

5. tainguyenmoitruong

tainguyenmoitruong Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Cưới em L vừa đc tình vừa đc tiền lại hiểu chủ thớt!

6. ABCDE1994

ABCDE1994 Còn Bú Sữa Mẹ
    0/57

Hâm mộ Bác quá, e cũng có con bạn thân cũng hiểu nhau lắm mà chỉ ước gì được như bác !!!

7. Franjean

Franjean Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

cho chap moi moi ra doi

8. kietaven

kietaven Biết Quay Tay Verified
    37/57

Chưa drop. Mừnng pak quay lại

9. quantronglathanthai

quantronglathanthai Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    2/57

Có ai từng bị bạn thân dụ dỗ chưa, kiểu như đến nhà e ấy, e ấy đi tắm, rồi vờ rớt khăn ấy, mông vú gì cứ đưa ra hết. Rồi vài lần sau thì kiểu gọi lấy dùm món này, món nọ lúc đang tắm.

Da den thích bài này.
  10. Changngoc0995

Changngoc0995 Dậy Thì Verified
    2/57

Quá hay. Hóng phần tiếp

11. Sex is number One

Sex is number One Chơi gái lần đầu Verified
    37/57

Kể cụ thể làm câu chuyện cho ae hóng đi

12. thefool

thefool Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Con người ta khó tránh được cám dỗ tình dục (kể cả em đây). Lúc trước em học cấp 3, nhiều đứa con gái thích (lớp trưởng, phó, thành phần dạo dạt...), nhưng tư tưởng em chưa được thông, cứ nghĩ "quen nó mắc công phải làm bạn trai nó" nên không dám liều mạng (phải nói tại thời đó không có mạng ở nhà, ra Net mở xxx khó như gì huống chi lên thiendia, chứ không là nhiều cái thú vị đã diễn ra).

Bữa đó gần hết năm học 12, đứa con gái (thành phần dạo dạt) ngồi kế bên em nghỉ 1 ngày, có con nhỏ ngồi cuối lớp lết lên ngồi kế em (em cũng lâu lâu có nói chuyện với nó nhưng không thân). Rồi tự nhiên nó gác chân lên chân mình gần "cây gậy" (mà em ngồi bàn đầu mới ghê). Do đầu óc em còn ngu si nên lấy tay bốc chân nó bỏ qua bên (mà nhỏ này tướng đẹp, nhưng mặc thì bình thường). Cuối năm tổ chức tiệc chia tay chuẩn bị thi ĐH, học sinh dọn bàn ghế sát tường, để ở giữa trống bày đồ ăn rồi chơi giỡn các kiểu với giáo viên. Đứa ngồi dưới đất, kẻ nằm trên bàn... em mới ngồi lên bàn vài giây, nhỏ đó lết lại gần rồi kêu em "anh... quất em đi". Mấy đứa kia đứng hình xong cười há há, em thì (với đầu óc ngu si, chưa được luyện công trên thiendia) thở dài và không nói gì hết, quay chỗ khác.

Nói chung kể ra quá khứ em, chỉ toàn tự chửi mình ngu và dở.

13. tainguyenmoitruong

97/113

Mee too!

14. quantronglathanthai

2/57

Chuyện cũng dài, mình kể ngắn gọn thôi. Sau lần ở nhà em T, lần vô tình T làm rớt chiếc khăn tắm, ôi con gái lớp 12 , lúc thời kì mông vú nó nảy nở lắm, trong tà áo dài thôi là đã khiến bao chàng trai thèm khát, T được cái thân hình chuẩn lắm, loại con gái mà lưng cong ấy, cao 1m65, mông căn tròn, ngực cũng thuộc hàng khủng trong trường, nhưng chỉ dừng lại ở khoảnh khắc đó thôi, cảm giác mà trong đầu nảy lên suy nghĩ thèm khát con bạn thân, thèm được bóp vú nó. Thế rồi vào đại học được vài tháng, cái ngày mình đến nhà T chơi (em T nhà cũng khá giả, bố mẹ thuê cho cả nhà nhỏ ở để đi học). Lại đang tắm, chắc lần 4 rồi gặp tình huống này, T ấy cứ quấn khăn ra mở cửa, vào nhà, T bảo:
    - Đến sớm thế, thấy hôm nay T đẹp không. (Cười nhẹ nhàng lắm)
    Nói rồi tay T cứ thế cởi chiếc khăn ra, bầu ngực căn phồng vừa được lau khô còn vươn tí nước làm mình đứng trân người, anh mặt đầy lẳng lơ ham muốn, cứ thế T quỳ xuống lột quần, mình thì như bị thôi miêng, cứ mải nhìn theo cặp vú đung đưa nhẹ, rồi đường cong trên mông, da thịt mềm mại khẽ phô ra khi T quỳ xuống, thế rồi T mút cu mình, cảm giác lâng sướng bắt đầu, không chịu được mình đè T xuống nhà, cứ thế hôn môi, bóp vú, bú vú, T thì rên nhẹ ư ư, hai đứa không nói gì, cứ thế tôi mút, rồi bú, hết vú tới lồn, nàng rên rỉ tân hưởng theo, và rồi cứ thế, T nằm ngửa, chổng mông, ngồi trên nhúng, kết thúc là dòng tinh trùng nóng ấm bắn thẳng vào âm đạo nàng, hôm đó mình làm thêm 2 hiệp,cả buổi sáng.

15. alt_enter

alt_enter Mất Trinh Verified
    67/113

Tiếp đi bác ơi

16. thefool

thefool Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Tình dục không phân biệt cái gì hết, nó có nhiều tình huống không ai ngờ. Chỉ có kẻ cổ hủ mới không dám chấp nhận và nói là xạo, bịa...

Em thì rút ra kinh nghiệm, gặp một cô gái mà không ngại nói chuyện tình dục, không sợ đụng chạm vô người mình, thì chắc chắn 99% có thể "chơi" được. Với lại kinh nghiệm của em là gặp người có thói mê tín dị đoan thì không nên áp dụng như vậy.

17. quantronglathanthai

2/57

Mê tín dị đoan thì sao bác, giải thích rõ xem.

18. tainguyenmoitruong

97/113

Drop rồi sao chủ thớt ơi, đang hay mà!

19. Jacob Thompson

Jacob Thompson Còn Bú Sữa Mẹ
    0/57

Đọc truyện của bác mà em rúng động cả con chym, bác đúng là số hưởng, mong chờ chap tiếp theo của bác

20. Campuss

Campuss Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Em thì năm cuối cấp có con bạn cũng hay nói chuyện chứ k thân lắm. Có lần đến nhà e học chung (e kèm nó môn Lý). Đang học thì ngồi sát bên, tự dưng nó quay sang hôn tai e. Lúc đấy nóng bừng cả người lên ấy. Quay sang cũng cháo lưỡi, sờ mó đủ kiểu, e nó ra ướt hết cả tay mình luôn. Tiếc mỗi cái hôm đấy là buổi chiều, nhà có e trai với bà mình ở nhà nên k chịch được. Giờ e nó lấy ck, có 2 con rồi. Mấy lần đi họp lớp cứ ngồi cạnh ôm tay mình. K biết có nên chén e nó ko nữa.

Đang tải...