1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Kỉ niệm với những em rau

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi Abckhoinghiep, 15/5/18.

1. Abckhoinghiep

Abckhoinghiep Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

Mới: ***Event thi viết truyện sex - truyện người lớn

mình cũng thuộc đời cuối 8x.cái thời chăn rau bằng yahoo thời sinh viên. Cũng chả dc nhiều em. Nhưng mỗi em là 1 kỷ niệm vì ae vẫn có câu
    Kim đâm vào thịt thì đau
    Thịt đâm vào thịt nhớ nhau suốt đời
    Có nhiều bác thịt đâm thịt quá nhiều đến mức ko nhớ được.em có ít nên vẫn nhớ. Ngày xưa clip ko quay.nay diễn tả bằng văn cho các bác đọc tự tưởng tượng vậy
    mình viết tên thật.bác nào cũng đã từng chén thì vào comment. Giờ bao năm trôi qua.chắc các em cũng đã có chồng con đàng hoàng.mà cũng chả sợ ai nhận ra nữa đâu nhỉ

Phần 1: lần đầu được quan hệ - em rau Thu Mai - hv quản lý giáo dục

Tôi bước vào cái công quộc chăn rau nhờ bạn hướng dẫn. Những năm đầu đại học vẫn giữ một tư tưởng cổ hủ. Yêu là cưới tán em nào quan hệ trước thì phải cưới người ta chứ lừa ng ta thoả mãn để rồi khiến ng ta đau khổ
    Mãi sau này mới được đứa bạn mở mắt. Bọn con gái nó cũng dâm lắm.mình mà ko chén nó cũng chửi ngu.mà nó quan hệ ầm ầm ngoài kia nó chả lo thì mình lo hão làm gì
    Thế là nó cho tôi biết nó có mấy em rau.tôi cũng chả hiểu thuật ngữ là gì.chỉ biết đó là các em dễ dãi có thể đưa lên giường được
    Em đầu tiên mà tôi add ních yahoo và sdt là em Thu Mai
    Nói về em mai. Tên mình chỉ biết trên yahoo là thu mai.học học viện quản lý giáo dục.trọ tại phố vọng
    Em không đẹp không cao, người gầy và nhìn em xấu chứ ko đẹp.nhưng tôi cũng bt chứ có đẹp đâu.1 đứa sinh viên ăn uống bình thường.ăn thì ít thủ dâm thì nhiều.
    Nên đối với tôi 1 con bướm để đút vào đã là sung sướng hơn so với thủ dâm rồi
    Tôi add ních yahoo của em. Rất nhanh được em đồng ý và nói chuyện. Đó là vào đầu năm khi mọi người vẫn đang nghỉ tết âm lịch. Em đang ở quê.mai em lên anh có đi đón em được không.tôi đồng ý ngay vì có cơ hội được gặp em.ngày hôm sau em từ quê lên.tôi đi xe ra tận đại học công nghiệp đón em.lần đầu gặp em.em mặc quần tất khiến cu tôi cứng lại.dù em ko xinh mà ng em khá gầy.
    Em lên xe tôi hỏi em vu vơ mấy câu. Vì biết em dễ dãi nên đi xe 1 tay tôi xoa đùi em qua quần tất.đối với 1 đứa con trai chưa được gần gái lần nào.cái chạm thế thôi cũng đủ sướng lắm rồi.
    Tôi hỏi em có đói ko.đưa em đi ăn.rồi đưa em về phòng.
    Vì biết em dâm đãng.bạn tôi cũng kể ăn được em rồi.nên đóng cửa phòng em lại tôi bạo dạn hơn hẳn ngày thường.
    Tôi ôm em từ đằng sau nhưng em chống cự đến mức tôi nghĩ em là gái ngoan hiền
    1 nam 1 nữ trong phòng đóng cửa lại.em không bảo tôi về.em để tôi ngồi chơi.em cũng lấy máy tính ra choei khu vườn trên mây.tôi tiến lại gần em.ôm em từ phía sau.
    Em giãy giụa nhưng tôi thì thầm vào tai.anh chỉ ôm thôi em cứ chơi đi.
    Tôi ngoan ngoãn ôm em từ phía sau để em chơi khu vườn.nhưng mà đã ôm thì tay đâu có chịu nằm yên.khi đã quen dc ôm eo.tay tôi nhích dần lên cao.lên cao nưã đến khi chạm phải vật cản.

Khuya rồi hẹn các bác khi khác

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Tản văn Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 23/3/18
    Hắc Lão gia kí - Vẽ màu kỉ niệm Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 22/1/18
    Nhớ lại những kỉ niệm làm mình kích thích Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 28/10/16
    Mùa hè đầy kỉ niệm !!! Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 25/5/12
    Những kỉ niệm tình yêu...!!! Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 17/6/11

2. xuanquang_1102

xuanquang_1102 Còn trinh Verified
    32/57

k viêts nốt đi=))

3. Kẻ Bất Tử

Kẻ Bất Tử Đại Gia Lầu Xanh Verified
    137/226

4. sovuty

sovuty Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Chấm kaka

5. ocean2015

ocean2015 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    37/57

Vl

6. Kenbi

Kenbi Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Ai viêt truyện cũng phải câu cho chap tiêp theo, đó là chiêu trò rât hay, nhưng bác chưa gây đc sự tò mò đã gây ra sự chán nãn thì bác làm sai cách rôi, ko biêt truyên hay hay ko nhưng xin phép dislike và ko xem tac phâm của bac nữa ( y kiên ca nhân )

cubin96, kduc and thuanhvtnn like this.
  7. tadien87

tadien87 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Nản luôn. Chưa gì đã

8. kduc

kduc Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Chắc ăn tát rồi, đang dưỡng thương.
    Rất cám ơn thớt đã mất công gõ, nhưng thớt dừng được rồi, ae tự nghĩ ra đoạn sau, thế nhé.

cubin96 and blue_sky_6879 like this.
  9. l0nt0

l0nt0 Dân Chơi Verified
    97/113

đang hay mà lại thôi không đăng nữa à chủ thớt, chán thế.

paganel thích bài này.
  10. ModT9

ModT9 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    67/113

Tiếp đi Thớt ơi!

11. Jindojav

Jindojav Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Hay

12. Abckhoinghiep

1/57

Xin lỗi các bác giờ mới viết tiếp dc.thời gian tới sẽ cố gắng chăm chỉ viết. Góp thêm 1 câu chuyện cho các bạn đọc
    Trước đang kể về em thu mai học trường học viện quản lý giáo dục.sau một thời gian nói chuyện .hẹn đón em lên sau dịp tết âm lịch sau đó cũng dc vào phòng em.
    Em vẫn mặc bộ đồ đó.quần tất đen.khoác cái áo dạ ngoài.về phòng em lấy bàn gấp ra lấy máy tính ra chơi khu vườn.tôi ngồi sau em.qua lời kể bạn tôi thì tôi biết em dâm rồi.nên mạnh dạn ôm em từ phía sau.
    Em chống cự vài cái lấy lệ.tôi ghé vào tai em nói nhỏ.anh chi ôm em thế thôi.em cứ chơi đi.
    Em tập trung vào việc chơi.tôi tập trung vào việc ôm.đối với 1 thằng chưa biết mùi gái.dc ôm ngoài cũng đủ kích thích lắm rồi.cu tôi cứng ngắc.tôi ngồi sát ôm chặt để cuncaj vào lưng em.mong rằng em hiểu cảm giác của tôi.
    Sau khi quen với việc ôm ngoài.tay tôi như con rắn.tìm những khe kẽ của cái áo khoác.luồn vào trong để dc chạm vào da thịt em.rất nhanh 2 tay đã đặt yên trên bụng em.1 tay tôi tiến lên xoa vú.em vẫn lặng yên choei không nói câu gì.tay tôi xoè ra như muốn xoa trọn bụng em.2 tay luồn dần trong chiếc áo thun em mặc để xoa lên bầu ngực.
    Khi 2 tay tôi đã nắm trọn ngực em ngoài lớp áo ngực.em phản đối giãy ra.nhưng đôi tay lần đầu dc sờ vú con gái của tôi đã dính chặt vào ngực em.tôi lại đọc thần chú anh chỉ để thế này thôi.em cứ chơi đi.
    Và nó lại hiệu quả.
    Tay tôi mơn man trên vú em.các ngón tay dc chạm vào da thịt mềm mại của vú em khiến cu tôi càng nứng tợn
    Nhưng vú vẫn chưa đủ.1 tay tôi lần xuống dưới.xoa da bụng em bên ngoài lớp quần tất của em.xoa cái mu lồn của em bên ngoài quần tất.em lặng im thi thoảng nhích người một chút cho thoải mái.
    Tôi biết em đã thích rồi.từ sau tôi hôn gáy em.mút từng chút da thịt em sau gáy.nghiêng sang trái hôn má em.em như mất sức kháng cự mềm người ra theo nụ hôn của tôi.
    Lần đầu chăn rau nhưng tôi thấy đây là thời điểm chén dc em rồi.tay tôi rút ra.vật em nằm trong lòng tôi.
    Tôi hôn em ngấu nghiến.hôn mồm em, vén ngực em hôn vú em.
    Rồi như hết chịu dc tôi cởi nhanh quần tôi ra.phanh áo khoác em ra.lột vội quần tất em cùng quần lót.em cũng gấp gáp lột đồ ra.tôi lấy bao đeo vào và rồi ót 1 cái
    Cu tôi đã lần đầu tiên được đút vào 1 cái lồn.không phải là thủ dâm tưởng tượng.em cũng nứng lắm rồi.cầm lấy mông tôi nhấp như điên như dại.em rên rất to.lồn em nhiều nước. Em có vẻ lâu ko dc làm nên rất nứng.em hẩy mông địt tôi.tôi cũng ko nghĩ đến việc chậm lại để kiềm cảm xúc cũng hoà theo em.em và tôi chỉ một tư thế.dịt thật nhanh 5p thì tôi uot.tôi ôm cứng lấy em.em cũng hơi giật giật.chả rõ 5p đã đủ thoả mãn con ng dâm đãng như em chưa.
    Nhưng đối với tôi lần đầu dc dit và xuất tinh vào 1 cái lồn thực sự quả thật là 1 cảm giác khó tả.
    Xong xuôi tôi muốn thêm cái nữa với em.nhưng em bảo lần này thế thôi ở nhà ko tiện.lần sau ra nhà nghỉ cho thoải mái.tôi cũng thèm nhưng chỉ là thèm nhưng chắc ko làm được.đành ra về hẹn em lần sau có thời gian sẽ thoải mái hơn khôg vội vàng như lần này nữa.

13. Doihuvo

Doihuvo Biết Quay Tay Verified
    37/57

Hay đó bác.

14. luv4

luv4 Chơi gái lần đầu Verified
    67/113

Hỏi ko phải bác còn luư giữ gì của e rau học viện quản lí ko bác :D

15. ocean2015

ocean2015 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    37/57

Hay

16. thichtruyensex

thichtruyensex Biết Quay Tay Verified
    87/113

ngon

17. nongdanthoidaimoi

nongdanthoidaimoi Còn trinh Verified
    32/57

Topic hay. Thank bác

18. Abckhoinghiep

1/57

có lưu dc gì đâu.thời vẫn còn dùng 1110i thì lưu dc gì chứ.cũng chỉ toàn gặp nhau đi chịch rồi về.thời còn dùng yahoo chưa phổ biến fb

19. Abckhoinghiep

1/57

Tiếp truyện phục vụ anh em.
    Sau lần chịch em thu mai tại phòng về chát với em trong sáng thì em ấy trách
    Tại sao anh lại làm thế. Lần đầu gặp em anh đã làm thế rồi thì anh chỉ muốn chịch em thôi chứ gì.em
    Muốn một tình yêu một người yêu thương em.
    Hồi đó mình còn gà nên nghe vẫn tin đến 70%.mãi sau mới rút dc nhiều bài học.mồm nó nói thế nhưng 1p sau có thể dạng chân ra ngay dc
    Chát yahoo trong sáng với em mấy hôm rủ em toàn kêu bận
    1 hôm tối ngồi chát với em. Cũng chán chả muốn giữ hình tượng đẹp với em chát với em
    Tôi: anh đang xem phim có đoạn cảnh nóng. Vừa xem vừa nghĩ tới lần làm tình với em.nghĩ thôi mà cứng hết người
    Thu mai:uh
    Tôi:giờ mà có em ở đây nhỉ.chắc anh bế em lên giường.đè em ra hôn em mất.
    Thu mai:uh
    Tôi:hôn xong môi em anh sẽ vạch áo ra hôn vú em.1 tay anh xoa đầu vú mồm anh sẽ ngậm vú em mà mút.em thích thế ko
    Thu mai:có
    Tôi: xong anh sẽ tụt quần em ra.hôn lồn em thật lâu.hôn như hôn môi em.mút thật lâu 2 bên mép lồn em.
    Thu mai:em sướng quá
    Tôi: anh cũng cứng hết rồi giá giờ dc đút vào thật thì sướng lắm.
    Thu mai:em cũng thế
    Tôi:lồn em chảy nước không
    Thu mai:chảy ướt hết quần lót rồi.
    Tôi:hay giờ anh sang nhé.em đừng lau.anh qua đón em ra nhà nghỉ.anh muốn mút lồn em đang nhiều nước
    Thu mai:thôi muộn rồi để mai cho thoải mái.
    Tôi:anh thèm quá đợi mai lâu quá.
    Thu mai:anh xem phim đi.em cũng đang xem
    Rồi em gửi link phim cho tôi xem.link phim sex em bảo xem cho đỡ thèm.bảo đừng thủ dâm ko mai gặp em lại ra sớm.em hẹn tôi tối mai qua đón em rồi đi.haizz.
    Chờ đợi một điều gì mình thèm muốn thật quá lâu.ngày hôm đó với tôi sao dài thế ko biết.chả có tâm trạng làm gì.chỉ chờ đến tối đón em đi chịch

20. Nhất_Chi_Mai

Nhất_Chi_Mai Biết Quay Tay Verified
    67/113

Viết lách như cái ccc. Mãi mới xón ra đc vài câu