1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn
  2. Từ ngày 22/11/2017, Nhằm mục đích hạn chế comment ảo, bump bài. BQT ThienDia đã dừng chức năng comment trong các thread tại TTSH.
    Mọi thắc mắc, review, khen, chê, đánh giá. Member vui lòng comment/mở topic tại KSCH. Xin cảm ơn

300K Giảng Võ Kiều Oanh 4596 Ngực Khủng Xinh Đẹp Vú Bự Môg To Lồn Ngon Đủ Môi Máng Kèn Sáo Thần Sầu

Thảo luận trong 'Gái gọi Giảng Võ - Đống Đa - Kim Liên Mới' bắt đầu bởi ACMB15, 28/10/18.

1. ACMB15

ACMB15 Còn Bú Sữa Mẹ Checker LX
    2/57

[​IMG] Kiều Oanh 4596
    [​IMG]300k/shot
    [​IMG] Gái gọi Hà nội
    [​IMG] 0964504596 (ms cũ 8290)
    [​IMG] lấy số ở Thiendia
    Nhà nghỉ3 loại phòng tùy chọn : 120k-150k-180k/2h rất đẹp, thang máy
    [​IMG] Giảng Võ
    [​IMG] 1995
    Xuất xứTuyên Quang
    Cao160 cm
    Datrắng mịn màng, mát mẻ
    Mặtxinh duyên hiền lành, mắt mũi môi đẹp yêu dã man (8d)
    [​IMG]to bự luôn, bóp cực chắc tay, ti hồng hào mút sướng(8d)
    Eomột chút thịt mỡ dưa hành trong ngày gió lạnh(7d)
    [​IMG] tuyệt phẩm to đùng quá đẹp luôn, doggy tuyệt vời (9d)
    Bímđẹp, khít rịt, nhiều nước cho checker vét no bụng (8d)
    ServiceHôn môi xoắn lưỡi(điều kiện vs răng miệng sạch sẽ thơm tho, hơi thở ko mùi rượu bia thuốc lá)
    Vét máng
    HJ, BJ, 69
    [​IMG] 40 phút/lần phọt
    [​IMG] 11h - 24h hàng ngày
    Đánh_giárất ngoan ngoãn và có ý thức công việc, tình cảm như người yêu, dịu dàng, nhẹ nhàng và nhiệt với khách, hàng làm tự do nên ko tráo hàng và 100% ko CN.
    Link report tham khảo :

https://thiendia.com/diendan/thread...on-ngon-du-moi-mang-ken-sao-than-sau.1197741/

2. evamini

evamini Biết Quay Tay Verified
    67/113

Ngọt nước .xôi to đúng chuẩn.
    Service chuẩn chút nữa thì ngon.

3. Hungvypn

Hungvypn Đại Gia Lầu Xanh Verified
    37/57

Bướm múp quá. Thanks for pictures.

4. .abc.xyz.

.abc.xyz. Dân Chơi Verified
    97/113

Đánh dấu

5. .abc.xyz.

.abc.xyz. Dân Chơi Verified
    97/113

hôm qua chờ cả ngày mãi chả có bác nào về review :(
    tối qua rảnh với cả nhìn ảnh thì thấy e nó dâm dâm múp múp đúng gu mình nên đi luôn khỏi cần chờ ai chuột :D

em đánh giá nhé
    mặt cũng dễ nhìn, dâm dâm, nhìn phát nứng mịa luôn :D
    ngực to, vừa tay, ko nhão ko cứng, bóp thích vl luôn, cả tối hqua từ lúc e vào đến lúc ra e nghịch bóp suốt :D
    eo hình như là cũng nhỏ đấy, ko to đâu, e để ý ngực với mông thôi :D
    mông to phết, lúc doggy nhìn xuống mông thấy da lại trắng nữa, doggy êm, thích vãi ;)
    về thái độ thì ko giục giã, hqua e quần e ý gần 1h mà e vẫn tình cảm làm cho e ra thì thôi, hqua e khó ra quá tại mấy ngày nay đi xoạc suốt :D

hqua e ý kể cả ngày có gặp mấy bác chưa làm mà đã ra rồi, chắc vì thế mà ko bác nào về viết review, nếu có khen chê j` các bác về đánh vài cái comment cho anh em chưa đi còn biết

như e này, dm sáng đi làm nhưng vẫn mở web lên review cho các bác :D

à e kể thêm về kĩ năng BJ của e Kiều Oanh nhé, đúng như bánh quảng cáo [BJ: Có (kỹ thuật thượng hạng luôn nhé)], bác nào yếu là chớ đấy e đéo đùa đâu

gặp lại chắc chắn là có rồi ;)
    chúc các bác đi sau ngon chym như e :D

6. Girrard Perregaux

Girrard Perregaux Chơi gái lần đầu Mạnh Thường Quân
    117/226

Rp trả bài của vip @mronline :

7. namtran9xx

namtran9xx Biết Quay Tay Verified
    7/57

Check em Kiều Oanh từ hôm 2-11 mà đến h mới cầy đủ 100 post để review :))
    *em review chi tiết để bác nào lần đầu check hàng cũng có thể tưởng tượng ra quá trình check từ đầu tới cuối nhé*
    Lượn 1 vòng thiênđia thấy có 4-5 em hợp gu rồi, dc hôm nghỉ sớm quyết định trên đường về sẽ check 1 em kỷ niệm vừa qua sinh nhật. Đi ngang Giảng Võ nhớ là có 1 em ở đây liền lên TD xem lại, ah ra em Kiều Oanh, xem ảnh và bài mô tả thấy ưng luôn..
    -Nhắn tin sét kèo xong đi từ đầu này sang đầu kia Giảng võ mở đt ra xem chưa thấy trả lời, hơi buồn thôi lại về khu Nguyễn Khánh Toàn quen thuộc nhưng nghĩ thế nào lại gọi điện thử bt toàn nhắn thấy ko dc là thôi. Quay số 2s sau em nó nghe máy luôn :D thế là có cái hẹn (thêm kinh nghiệm cho các bác checker nếu nhắn tin ko thấy trả lời thì cứ gọi điện nhé)
    -NN phú nhuận 279 Giảng Võ. Phòng tính theo 1h chứ ko phải 2h một lần nên coi như đắt hơn 30k so với nhà nghỉ khác, nhưng mà phòng kiểu hiện đại, đầy đủ đồ dùng có ghế tình yêu nên ko thành vấn đề. Có điều mình phải đổi phòng 2 lần tại thấy trên giường cứ có mấy vết ố như kiểu tinh trùng ý ghê vãi đái nhưng sau mới biết đều do em Kiều Oanh gây ra ở màn bj thần sầu
    -Nt số phòng tắm xong thì tầm 15 phút em gõ cửa. Đánh giá qua về vẻ ngoài khi gặp:
    FACE: lúc mở cửa mình thấy hơi ngợp ngợp tại từ mũi trở lên ko giống ảnh lắm, kiểu già dặn cáo cáo chứ ko hiền như tưởng tượng khi xem ảnh nhưng mà khuôn miệng thì đúng, răng trắng đều. Nhìn 1 lúc cũng thấy có nét xinh nên OK (vừa tuần trước đấy mình check phải 1 em 2k mới làm ảnh pts như hàng củ quả đến nơi khác hẳn nói chuyện 5 phút vẫn nghĩ là bị tráo hàng.. ;))
    BODY: Có 2 hình xăm 1 ở bụng chỗ nào ý ko nhớ, 1 hình xăm màu to phết lưng phải. Em bảo mình là m59 nhưng mà trông cao hơn trong ảnh, tạng người đầm, chắc chắn. Mình dân gymer nên có tý xôi thịt vào thì càng thích trông kiểu khoẻ khoắn. Mà đúng là em khoẻ thật, em bảo là anh là người thứ mười mấy trong ngày rồi ý ko nhớ.. mà trông vẫn năng lượng lắm.. dáng người Ok
    GIỌNG: hơi quê quê thỉnh thoảng hay thích bật lại ngay sau câu nói của khách nhưng mà cảm giác nói thẳng nói thật.. mình thích thế hơn là kiểu dẻo mỏ.
    em đấy bảo là sn 94 với tên thật là Linh thì có đúng ko bác bánh nhỉ??
    RÊN: Chuẩn như JAV luôn, biết là em rên giả nhưng mà vẫn kích thích. Biết cười, biết ‘Ứ..Ừ..’ Hài lòng về hiệu ứng âm thanh của em này. Rên OK
    BỤNG: Theo tỷ lệ của mông ngực nên dường như là ko có mỡ mà có thì cũng ko đủ nhiều để ae chú ý đến đâu. Bụng Ok
    MÔNG: To tròn chắc như gymer squad nhiều ấy. Lúc doggy “phộp..phộp..phộp” như phim thể loại hardcore. Mông Ok
    V4: Đéo biết, có lông tại ko cho nhìn, ko sờ ko vét bảo ngại. Tiện thể thì ko 69, ko hô. Môi luôn—> hơi sai sai so với sv trên bài. Đùi trái mặt trong chỗ gần bẹn có vết rộng 1cm vuông trông như sẹo bỏng ko biết đúng ko, hỏi thì ko nói chắc tế nhị
    NGỰC: đây là phần đắt giá nhất của em Kiều Oanh! Ngực to, dầy, căng, mịn, tròn, mềm vừa phải, đàn hồi.. sờ bóp sướng vkl. Thề dm các ông lúc nằm giường em đấy đang Bj mình luồn tay xuống xoa bóp cặp vú mà dm phê thấy thiên đường luôn.. giả sử em này mặt, mông, bụng xấu, sv công nghiệp mà có cặp vú này thì ae đi xong cũng ko tức dc.
    Riêng ngực em Kiều Oanh mình cho 9,9/10 (p/s: ae nào biết em nào có ngực ngon inbox em nhé, em sẽ check thử)
    BJ: 1 từ thôi—> CHẤT lúc tắm xong em nó sẽ mang từ phòng tắm ra 1 cốc nước nóng đè ae xuống rồi làm gì đó mà như bác nào đã nói là riêng phần bj này đáng giá 250k rồi đấy, ae tự đi trải nghiệm nhé. mỗi tội hay nhổ nước bọt ra giường gây ố bẩn..
    Hôm đấy em đang bj mình giở thì có nhạc chuông bài em gái mưa, chắc khách khác gọi nhưng em kệ ko nghe—>cộng điểm thái độ
    MAKE LOVE: mình biết thừa là vì đang có khách chờ nên em muốn làm mình ra nhanh rồi, đeo bao phát nhảy lên nhún dồn dập, rên như đúng rồi nhưng rất tiếc là anh sức khoẻ tốt nên ko dễ ra đâu nhé, thấy ko ổn nên bảo mình chuyển sang doggy. *Mình có cái sở thích là lúc các em đang chổng mông lên chờ thì mình quệt quệt tý rồi giả vờ đút vào lỗ nhị xem phản ứng thế nào ;)) doggy ‘phập..phập..’ hardcore xong em bảo mệt nằm nửa truyền thống, dập thêm mấy cái thì em có giục bảo ra đi hôm nào em rảnh sẽ ở lại với anh lâu (việc này mình thông cảm, ko trách dc, nếu mình là em nó thì mình cũng phải giục thế thôi..) nên mình đành ra vậy.
    *Tư thế Out phê nhất vẫn là truyền thống, 2 tay bóp vếu rúc mặt xuống cổ em đấy hít 1 hơi trong khi em đang rên khe khẽ bên tai mình.. phê vl, mùi cơ thể con gái kích thích đừng hỏi.
    Em đang vội nhưng cũng ko quên tháo bao cho mình +điểm thái độ tiếp
    Với phân khúc 300k thì mình thấy hài lòng với em Kiều Oanh, đòi hỏi nhiều em lại cười cho, tra số cũ thấy năm ngoái em làm ở kv Giải Phóng.. Nhưng mà sv ko có: hôn môi, nút lưỡi, 69, vét máng như mô tả đâu bác bánh nhé
    *Thôi dài quá mình chốt lại: có mấy ảnh nn mà chụp trộm sau lưng nhưng ko biết up
    1-Có, chắc chắn sẽ gặp lại vì màn bj và cặp vếu (em đấy bảo sắp bị đèn đỏ nghỉ mấy hôm nên phải 1 thời gian nữa mới gặp dc)
    2-Bác nào đang phân vân có nên check em Kiều Oanh ko thì quyết đi nhé, check xong về ko thấy xót tiền đâu
    P/s: Linh có đọc bài review này thì anh là thằng mang theo chai Listerine bắt em xúc miệng lúc tắm đấy nhé, cứ tưởng dc nút lưỡi người đẹp. Hẹn gặp lại.. ;)

Chỉnh sửa cuối: 7/11/18
    Atoni and .abc.xyz. like this.
  8. namtran9xx

7/57

9. charrly

charrly Biết Quay Tay Verified
    67/113

bị bỏ bom mất mẹ nửa tiếng bực mình... chym cò thụt mẹ vào rồi

MatMotDuocMot and namtran9xx like this.
  10. namtran9xx

7/57

thế bác đã gặp dc em nó chưa hay về

11. charrly

charrly Biết Quay Tay Verified
    67/113

đợi gần 1g thì em tới.. face già body ko dc như hình cho lắm... dc cái kỹ thuật bj đỉnh nóng lạnh lun

12. Girrard Perregaux

117/226

Tks cụ đã phản hồi về e nó.
    Chắc e nó phục vụ cụ nào đó trước cụ chu đáo quá nên làm cụ phải đợi, cái này cụ thông cảm cho em nó. Còn cái mặt già thì e nói thật, e thấy mặt e nó còn trẻ hơn cả cái tuổi 95, chắc cụ là checker tuổi đôi mươi chuyên thịt hàng 2k rùi nên thấy già, ảnh em nó chụp bằng đt iphone6 cùi ấy mà, ko phải ảnh thợ chụp pts long lanh lập loè nên cụ bảo body ko đc như hình là ko hợp lý cho lắm. Và chắc chắn 1 điều rằng mấy em xì tin 2k non tơ thôi chứ làm sao có đc quả sv thần thánh như em nó cụ nhỉ? Tks cụ nhiều nhé:

13. Girrard Perregaux

117/226

Phản hồi của checker @Alex6996 :
    Vừa đi em này chiều nay xong, thổi kèn vãi cả lìn luôn

theBuilder thích bài này.
  14. fullca1991

fullca1991 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    57/113

Đã check em này
    Đk quả mút trym phê vkl
    Còn những thứ khác OK
    Rên cũng ổn
    Chịch Khỏe lắm
    Chốt là OK

15. tranhaonam020985

tranhaonam020985 Biết Quay Tay Verified
    67/113

Ko phải bj 9/10 nhé, chuẩn phải là 10/10, sai e đi đầu xuống đất.

16. boyhn235

boyhn235 Dân Chơi Verified
    97/113

Đánh dấu