1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Ký sự chơi đĩ, chăn rau thời chat điện thoại mới khai sinh

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi d.a.p, 9/10/16.

1. toannhatrang

toannhatrang Đại Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Lần sau có đi bác rũ cha @d.a.p rồi vô ks some luôn. Uống cafe pha muối địt ko biết ra luôn

2. toannhatrang

97/113

Dạo này ông bú lồn và xuất tinh sớm hả @@@d.a.p ?

3. toannhatrang

97/113

Dạo gần đây ông bị liệt dương hết xuất tinh rồi hả @d.a.p?

4. d.a.p

d.a.p Đại Gia Lầu Xanh The VIP
    167/226

lâu quá rồi, lên bài viết, sắp tới sẽ là series chơi đĩ babershop và nhiều cốt truyện khác

caloc10 and petenjane like this.
  5. d.a.p

167/226

******************phang e rau đúng vào tối mùng 1 tết

cách đây đúng 8 năm vào tết 2011, vào thời gian này vườn rau ola tương đối phát triển, lúc này hình như zalo vẫn chưa phát minh hoặc phát minh rồi nhưng chưa thịnh hành, vẫn như thường lệ treo nick trên ola để làm việc, tối vào thu hoạch, thì có 1 nick làm quen tên chính xác nhatf17, trí nhớ mình rất dai có thể nhớ đc chi tiết mặc dù có khi nó là 1 cái password lưu năm nảo năm nào ko đụng tới, quên tạm thời nhưng 1 khi thoải mái trí não là tự động nó hiện về.
    Nick này vô làm quen hỏi sao nick a timgirlksnt sao lộ liễu vậy anh, "vì nhu cầu a cao lắm e" "e cũng thích lắm, nhưng e ko thích xài bao, khó chịu lắm a" "a ko dám chơi ko bao đâu e" nói qua nói lại có cái hẹn tối mùng 1. "anh, tối nay lần đầu tiên gặp mặt, mà cũng là đêm mùng 1 nữa, a tặng quà e đi" "mùng 1 ai bán hàng mà mua quà tặng e" "e ko biết, nếu ko có quà thì để chừng nào mình gặp nha a" đcm ráng kiếm lọ nước hoa singapore tặng e nó để trong cốp.
    Gặp chở e nó đi ăn rồi như thường lệ chạy lên thành thôi, tết nên mấy nhà nghỉ đóng cửa phần lớn, chạy hoài thì thấy có cái khách sạn ở mặt đường, đang nứng sợ chạy lâu có biến nên tấp đại vào ks luôn vì chiều chat dâm dục và vẽ ra viễn cảnh chịt nhau rồi nên cứ ks thẳng tiến.
    Người e lùn có khúc, theo e nó nói là e nó cao 1m48, mang đôi dép bebe 7 phân, da trắng sạch sẽ, nhỏ con, tóc dài nhuộm nâu, e có bộ tóc đẹp lại là thợ làm tóc nên tóc tai ko chê.
    Sau giây phút thăm dò thì cởi quần áo nhau ra mút lưỡi như đúng rồi, bên tuột quần hửi xẻm, bên bú cặc chùn chụt, liếm láp nhau đủ kiểu 69 ngược xuôi, e nó bảo ko thích mang bao thôi cũng kệ, người mướt sạch sẽ lắm, mới đầu quen tưởng chắc con này xấu và gớm, nên mới ko xài bao, ai ngờ mặt cũng ko tới nỗi nào, dễ thương và sạch sẽ.
    Chọt con cặc dài đen thui vào cái lồn đẹp, miêu tả xíu về cái lồn e nó, lồn trắng hồng, ko bự mà ko nhỏ, khí lồn nhiều, 2 mép trong ko dài mà thu gọn trong 2 múi bưởi, ko cavat, hột le nhỏ, lồn trắng hồng toàn diện là cái lồn hiếm, lại lông lún phún tơ non, sinh năm 1987, mình sinh 81 mà cái mặt trẻ hơn tuổi nên cứ nói sn 1986 chứ sợ tụi nó nghe tuổi tụi nó chạy.
    E này quả dâm dục chuyên nghiệp, mới gặp mà cho đụ rồi, chặp nó ngồi lên người mình, đưa lưng quay vô mặt mình và cúi người trườn, mặt nó hướng ra thành giường, mới lấy cái tay chọt vô lỗ đít vân vê nó, chặp thèm quá mới nói "e cho a chơi lỗ đít nha" ko ngờ e nó " a chơi đi".
    Thấm nước miếng vào quáy lỗ đít, cúi xuống liếm láp cho ướt lỗ đít rồi đút con cặc từ lỗ lồn vào lỗ đít, e nó khẽ rên và mất đà nên đầu chúi xuống dưới đất luôn, đang nứng nên mặc kệ cứ đút con cặc vô luôn, mới đầu chơi gái mà đút vô lỗ đít được luôn mới ghê, có nghe mùi nhưng kệ nó, mũi mình rất thính, vừa đút vô cái là nghe có mùi liền :))))))))))))), e nó chắc đã từng chơi lỗ đít rồi nên thông thạo, cái lỗ đít cũng dễ đút hơn, chặp nghe tiếng như địt, hóa ra e nó bị ỉa chảy, nhưng vẫn để cho đút, từ kẽ đít, nhiễu nhiễu ra 1 dòng xanh lá cây, nhìn rất kích thích, con cặc cứ tẩn liên tục vô lỗ đít, lỗ lồn mới đút chả được bao lâu chưa cực khoái mà đã tấn công lỗ đít con người ta. Chặp e nó bảo a ra đi, "a chưa làm e cực khoái mà" "e ra rồi a ra đi", thôi phóng mẹ tinh trùng vô lỗ đít luôn cho rồi, đẩy con cặc như tên lửa để cho nó ra, rút con cặc ra thì con cặc dính đầy cứt xanh lè ah. Mà ko thấy gớm chút nào chỉ thấy nứng tột độ, vô rửa cặc cho sạch rồi e nó vô rửa đít, cứt nhễu xuống dưới nệm xanh lè, lấy khăn giấy ướt lau sạch vì con gái lúc nào cũng mang khăn ướt trong mình để thấm mồ hôi dầu hoặc đái xong lau xẻm cho sạch khỏi bị khai hôi.
    Nằm nghỉ ôm ấp hôn hít rồi chiến tiếp hiệp 2, e nó có điều kiện, e ko thích xài bao, nhưng a ko được phóng tinh vào lồn e, hơi khó, nhưng cũng gật đầu đáp ứng, sau khi e nó cực khoái nơi lỗ lồn hiệp 2 thì rút con cặc ra, tiếc tinh trùng nên ko phóng, vì bắn trực tiếp vào lỗ lồn thì khỏe, rút con cặc ra sục sục rồi bắn thì người mệt nên ko làm, e nó nói sao a ko ra đi, "để mai đụ tiếp e, a giữ sức để địt e được đam mê và dai và lâu và dâm dục hơn"
    Sau khi làm xong 2 cái là 10h30 e nó phải về sớm không mẹ trông, ra về e nó ko quên hỏi " quà e đâu", mở cốp xe ra lấy cái hộp trái tim tặng. Tiền nhà nghỉ tết năm 2011 mà ks nó lấy cho 2 tiếng đụ nhau là 200k, phân trần "tết mà" dcm bực lắm nhưng thôi, đụ đc là ngon rồi, tổng phí mất 370k cho 2 tiếng đụ đéo, chưa kể tiền ăn quán.
    Về chat ola e nó nói cái nick này của thằng bạn nó, giờ nó đổi 1 cái nick khác là viết tắt là ktu, nếu ai thấy quen quen về cái nick này thì cũng đừng nói, hẹn hôm sau gặp, nhưng ko biết vì cái lý do gì, mà e nó nói ngại ko dám gặp mình nữa, mình thì cũng chẳng cần thiết vì thiếu gì hàng để chơi, nên ko quan tâm lắm, bẵng đi mấy tháng sau tự nhiên nó pm, nói nhớ a, a chịt e ko quên được, muốn làm bạn gái a, do e ngại e ko xứng với a a có học còn e chỉ là ng làm tóc nghĩ ko đi đến đâu nên e ko dám quen...
    lý do gì kệ, miễn là được đụ, tối đó tôi và e nó lại đụ nhau ở ks 23/10 trong hẻm, vồ vập e nó như con hổ đói "e biết lâu ko gặp e a thèm, từ từ anh, đừng anh...."
    địt nhau cuồng loạn ko cần kể dài dòng, chỉ kể cốt truyện, phóng tinh vô lỗ lồn e nó luôn, lần này ko địt đít. "sao a phóng vô e có bầu thì sao" 11h khuya gõ cửa mấy tiệm thuốc mua thuốc cho e nó uống, e nó ghiền nên tuần đi nhà nghỉ 3 4 lần, mình sinh lý cao nên rau nhiều nó rủ đi ko chối từ, mà con này nó có tật vòi quà, "sinh nhật e a ơi" tặng cho cái nhẫn, rồi a lâu sao chưa tặng quà e, mua cho sợi dây chuyền bạc, nó làm vài lần thấy có vẻ như nó lợi dụng nên sinh ra chán ghét, bỏ luôn từ đó.
    Sau khi mình có gia đình nó cũng tự nhiên liên lạc lại qua zalo rồi hẹn nhau đi đụ, nhưng ko lần nào đc thành công, hẹn cho đã cái tới chừng đi nó cho mình leo cây với lý do sao e ngại quá.
    Gần đây lên badoo thì lại gặp e nó vào nick mình thăm, với 1 cái tên lạ hoắc, tóc vàng dài, chỉnh sửa quá đà bức ảnh, mặc bộ áo tắm màu hồng ở hồ bơi, mà giờ cũng chả thèm thể loại này nữa nên nó xem mình thì kệ nó.

helldiver, caloc10, petenjane and 2 others like this.
  6. petenjane

petenjane Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Ngày Tết mà bác @d.a.p mở hàng là kể như hên rùi , cám ơn nhìu :)

d.a.p thích bài này.
  7. toannhatrang

97/113

Từ lúc ông đụ con Như Quỳnh, rp khen đáo để , vừa rồi nó móc túi ăn cắp tiền ông anh tui, nản quá xá không muốn nhắc đến ông

8. caloc10

caloc10 Chơi gái lần đầu Verified
    37/57

Bác dap đã trở lại, cố gắng ra đều nha bác, hóng lắm luôn

d.a.p thích bài này.
  9. caloc10

37/57

Chia buồn bác, mà bác dap report nó về khoản chịch choạt, đâu có nói nó thật thà trung thực đâu nên xem như là kinh nghiệm chú ý tiền bạc khi chịch.

d.a.p thích bài này.
  10. d.a.p

167/226

Tôi đi chơi đĩ nhiều mà còn bị nó móc túi 2 lần đây nè,mới bị mấy tháng trc nữa, 1 lần bị móc con nokia cùi,lần này bị móc con zenfone pro m1,chuẩn bị đánh lộn nó kêu thằng bồ đang ngủ trên gác xuống nè,bạn bác ngu thì chịu,t chỉ rp tôi đụ, bạn bác có phải trẻ con đâu,tư trang phải tự giữ chứ,bác pm tin nhắn chửi t ko thèm nói rồi,từ từ lên sóng mấy bbs và ăn chơi bèo nhèo t đã đi,bác áp dụng trên cơ thể bác thì tùy e nó có thích bác ko,đừng thấy t mô tả thì e nó phải phục vụ bác nv là ko có

11. toannhatrang

97/113

Tôi éo muốn nói nhiều , vì ông d.a.p chơi bị móc túi có kể đâu, tôi cảnh báo để ae biết mà tránh, đừng vì chút gì của nó mà đi pr vô cảm với ae.

12. d.a.p

167/226

Tôi rp tôi địt nó,nó dâm ntn,còn bạn bác đi phải tự biết bảo vệ tư trang của mình,lớn rồi,t k biết nó ăn cắp làm sao quản đc nó,t phải má mì nó đâu,bạn bác đi chơi hớ hênh mang nhiều tiền bị nó móc thì trách bạn bác dại. T bảo vệ giữ xe cho bác thì cùng lắm trách nhiệm giữ cái xe,còn bác để mũ bảo hiểm rồi mất ra bắt đền t hay sao,bác cảnh bái là tốt nhưng bác vào tin nhắn bác địt mẹ tôi là sao,tôi đi chơi đĩ trc h bị nó ăn cắp đt 2 lần nhưng đều bị t phát hiện và lấy lại ngay,ko phải con như quỳnh,đừng hiểu lầm,1 con t đã rp,kiếm bài viết cũ mà đọc,1 con sẽ viết trong kỳ tới để cảnh báo,vì bữa h t k có hứng viết bài

caloc10 and destroyer13 like this.
  13. caloc10

37/57

Nghe bác nói " Ko có hứng viết bài" là ít vui rồi đó nha:(. Cố gắng đi nha bác, chờ bài bác lắm.

d.a.p thích bài này.
  14. toannhatrang

97/113

Report hay PR cho đĩ ăn ăn cắp ăn trộm ? Có ai đi rồi về kiểm chứng như tôi chưa, chán với những người vô cảm với ae

d.a.p thích bài này.
  15. d.a.p

167/226

Mình thấy bác toàn hơi vô lý,nhưng m cũng xl vì nói nặng bạn bác,lỗi 1 phần do tôi post lên e hàng tạo cơ hội cho nó đc ăn cắp đồ bạn bác

toannhatrang thích bài này.
  16. toannhatrang

97/113

Đĩ bây giờ cũng làm cao lắm , dâm cỡ nào mà tiền ít thì 10, 15 phút , còn ăn cắp vòi vĩnh nữa . Có em nào tàm tạm trẻ gái thì chơi , không thì thôi , chơi đĩ mà hồi hộp như đánh lô tô tô vậy

17. toannhatrang

97/113

Mấy cái bbs bèo bèo ông nói ở bình tân hay 23/10 ? Sau Tết thấy vắng quá

d.a.p thích bài này.
  18. d.a.p

167/226

*************BBS KP 23/10

sáng nay nghe bác trùm msg quảng cáo BBS Ngọc Huyền ở cầu ông bộ mới có 1 e xinh gái, chiều nay rảnh 5h ghé qua check thử, đi dọc 23 tháng 10 tiệm nào cũng vô cả rồi, giờ bbs nghỉ cũng nhiều so với trước tết, mấy tiệm mới mở ra như Ngọc Mai chính là bà già bên Ngọc Trinh qua, còn ngọc trinh ai là kép chính thì tôi ko ghé nên ko biết, lâu giờ t vẫn đi thường xuyên mấy BBS sớm nở tối tàn như Su Su cực kỳ công nghiệp, "ra luôn cho sướng anh" ko biết giờ còn mở ko, BBS Như Huệ bà già mặt dâm nhưng chơi hối, chỉ là ko viết bài ra thôi, giờ mới đi về có hứng tuôn ra 1 bài vì thực sự là lâu quá rồi ko post bên đây, lại cũng nghe 1 bác nói BBS Nhã Phương có bà già tú bà dâm lắm, mà đi ngang qua thấy đóng cửa, có 2 tiệm Nhã Phương, 1 tiệm gần cây số 5, 1 tiệm thì tít gần tới cây dầu đôi, và tiệm cây dầu đôi thì tôi đã vô lâu rồi, mặt già mà cũng bt nên tôi ko đi. Tới Ngọc Huyền thì vô chả có e nào cả, đi ra thì có 1 e đi tới, nhìn dáng chán, mặt lại nám đầy mặt, mặt ko có sức hấp dẫn để mà địt, huống gì phải bỏ tiền để địt, câu quen thuộc "còn ai nữa ko e, có mình e à hả?".
    Ngọc Huyền có nhiều e làm theo giờ tôi đã gặp 3 e kể e thứ 1 và thứ 2 còn e thứ 3 thì banh lồn ra còn chưa địt nữa huống gì phải bỏ tiền
    e thứ 1:e Hương tập gym dáng chuẩn mặt dâm, lần đầu tiên gặp e nó là e nó mới đẻ xong cách nay cũng gần năm, lúc đó e qua chơi cho vui bên BBS Mỹ Linh của e Linh miệng méo, mới vô nhìn thấy dáng e cao, mặt xinh thì chỉ liền, cởi quần áo ra thì cái vú bơm khủng là ấn tượng, banh lồn ra xem thì cái lồn e nhỏ xíu, áp mặt vô e nói "hôn hả anh" lồn e nhỏ mà đỏ hồng, e nằm yên cho địt 20p t có tính giờ chơi đàng hoàng thì mới thỏ thẻ "a cho ra đi", "để a giới thiệu cho bạn a tới"
    Lần thứ 2 gặp e là e đang làm ở BBS Ngọc Huyền đúng vào ngày 2/11 vì tôi nhớ rõ ngày đó có đi cv, ăn bận lịch sự, vào thì thấy e quen quen tôi mới nhớ là đã chơi rồi, nhưng giờ e trang điểm đậm tóc cột đuôi ngựa nên tôi ngờ ngợ, chặp lâu mặt đối mặt mới nhớ ra e. "đi ko e, bao nhiêu" "dạ 200 anh" nghe vậy tôi đi ra luôn, e nó lật đật gọi với theo "anh, anh có đi ko" "a ra cất cái mũ bảo hiểm" e cho chơi lâu và dâm dục với những ai dai sức và e nó thấy thích thì e nó cho chơi đã lắm, t đã đc e nó chìu chuộng 2 lần mỗi lần từ 20 đến 25p thoải mái "e ko thích bú a ah, nhột lắm" và e bú cu rất sướng, mút nhẹ nhàng nhưng riết sâu lắng, tôi vừa đút vào chơi thì e nó ôm cứng ngắt và thì thầm, "a làm e nứng quá, sáng nay e nứng" "nhìn mặt e muốn bú lồn quá, e đẹp quá" 1 chặp "a, có thể đụ mạnh hơn 1 chút nữa được ko anh" ko ngờ e nói ra câu đó nên tôi hôn khắp mặt e, hôn ngực hôn da thịt e, và thì thầm những câu dâm đãng nhất vào tai e và địt thật lực tăng tốc hơn lúc nãy "mặt e đẹp quá, cái lồn này mà bú cả đêm mới đã, chơi 1 cái ko đã, a muốn đc hửi lồn e quá, cho a hửi nha, khí chắc nó rỉ nhiều lắm a muốn nếm hết" e nó ko nói gì và tôi rút cặc ra chà mặt vô khắp bướm e nó, mùi thơm quá, e nó cho chơi đã đời rên rỉ kích thích nhiệt tình, chỉ có 3 kiểu biến tấu của truyền thống cơ bản là úp thìa, ông địa nhổ củ cải, vác cày qua núi, e thỏ thẻ "a cho ra đi" dập như tên lửa phóng tinh ồ ạt vào lồn e nó. Khen body đẹp của e rồi về.
    Mấy lần sau có đến nhưng mà e nó bận đi tập gym và đón con nên ko chơi thêm đc miếng nào nữa, 1 lần trong tiệm có 2 người là 1 e tóc xoăn vàng hoe, người trắng múp, mặt khá xinh lấm chấm mụn bọc, nhìn mặt này mà ko bú lồn mới lạ, e Hương bận đi tập gym nên đi e kia, e bú cu đã lắm chặp chịu ko đc nữa "a hửi lồn e nha" "dạ" e banh tét lét 2 chân ra, cái lồn khá đẹp và theo khuôn mẫu lồn đẹp, 2 mép ngoài sưng chà bá như 2 múi bưởi mọng, 2 mép trong ko quá nhỏ, kích thước bt, rất hồng, cộng với mụn hăm dưới mép dưới gần lỗ đít nhìn lồn ngon kinh, phải áp mặt bú liếm thôi, thơm quá mà, sau 1 hồi chà mặt vét mương, đút con cặc vào chiến thôi, e cho chiến đc 10p từ lúc làm tình đến giờ thì bỗng "a ra i, chơi lâu quá ah" "tưởng e thích a địt lâu, cho a chơi xíu nữa nha" e nó gật đầu, t chỉ đit thêm vài phút nữa rồi bắn ra luôn. Nhưng cũng đáng chơi vì e nó đẹp và trắng ng múp míp đúng gu của mình, e này đi từ tháng 12 năm 2018 rồi nha, ko biết giờ e còn làm ko, nếu các bác có đi thì thử đi khoảng 10h sáng đến 3h chiều thử xem, ko biết e Hương và e này còn làm ko nữa, vì chiều nay 5h tôi đến quán Ngọc Huyền thì gặp e xấu lắm như đã mô tả từ đầu.
    Tối nay đc rảnh chút tôi thử chạy lên đường Nguyễn Xiển coi dạo này đĩ điếm có chút gì thay đổi ko, cái máu chơi đĩ nó ăn sâu vào tâm khảm, mặc dù sex thì ko thiếu, phải nói là thừa mứa, nhưng cái tật của tôi là bế tinh, chỉ thích phóng vào lồn gái lạ, còn gái quen chơi giữ tinh trùng ít phóng, vì bế tinh làm mình luôn luôn đòi hỏi và luôn luôn khỏe mạnh, tôi luôn thích cảm giác đi chơi đĩ, chọc đĩ, khám phá động đĩ. Đi hết đường đến quốc lộ thì tổng kết như sau, tôi gặp 3 e rất xinh, phải nói là trang điểm vô nhìn xinh và gợi tình lắm luôn, đi xe ga, giá 300k, trả thì 250k là hết max, tôi xuống 200 thì ko e nào chịu đi cả trừ mấy e già hết đát, tôi nghi mấy e này là pe de quá, vì có vẻ xinh bất thường, nhưng giọng nói thì đúng là nữ tính lắm luôn, những e pede tôi gặp ở Vùng ven Sài gòn thì giọng ko đc thế. Ko e nào chịu mức giá tôi đưa ra thì đành về vậy, gần đó có BBS Khánh Đoan mà mấy chỗ này t vô hỏi lâu rồi toàn hét 300-500 nản ko muốn trả giá, vì tôi đi cái giá định sẵn của tôi là 200k, nhắc lại đúng 200k, ko đi thì thôi về.
    Sẵn thăm dò lại 23/10 coi còn bỏ sót tiệm nào ko, có 1 tiệm tên là Như Ngọc thì phải chưa bước vào kiểm tra do đi lố làm biếng quay lại, đi rà từ dưới lên trên cây số 5 ko thấy tiệm nào, lên nữa qua toyota thì mình bỗng thấy 1 tiệm tên là BBS KP (ai đi thì tự hiểu tôi ko nói rõ) nhìn cái tiệm quá tồi tàn, tôi ít khi nghé, đã có ghé 1 lần rồi cách nay 2 năm, địt con vú bự bên BBS Kim My qua BBS KP chơi, sau đó nó rủ lên BBS Kim My của nó (nay đổi tên là BBS Mỹ Linh và hiện tại hôm nay là BBS Ngọc Mai) "lên e rồi e cho bủ lồng" đã có bài viết lâu rồi kiếm lại đọc nhé, con Kim My này giờ vẫn đi làm đĩ và chỗ hiện tại của nó là BBS Ngọc Lan gần với BBS Ngọc Trinh. Hồi chiều đi qua BBS Ngọc Mai thấy nó và bà già BBS Ngọc Trinh trước đây, giờ tụi nó chuyển địa điểm xoành xoạch chả biết đâu mà lần. Liên minh huyền thoại với nhau cả mà.
    Đang ở BBS KP, nhà có hàng rào trước, thấy 1 e cười cầu tài đon đả ra đón là thích rồi, nhìn cặp giò ngòi bút trắng dài là thấy ngon rồi, mặt e cũng khá xinh nhưng hơi nám, e nghiêm mặt thì nhìn ko đẹp chỉ đẹp khi cười, giọng nói tiền giang miền tây nên khá ngọt ngào và lễ phép "đi luôn ko e" "a đi hay msa" "đi luôn" "hai trăm rưỡi anh" "a có 200 ah" "dạ sau tết giá lên anh ơi" "a chỉ có bao nhiêu đó thôi ko thôi a về" "thôi a vô đi"
    "nay 8/3 a ko dẫn bạn gái đi chơi sao a" chắc nhìn trẻ chứ mình cũng sắp u4 rồi "a có gấu mẹ vĩ đại rồi e" "sao ko chở gấu đi chơi" "uh gấu a phải coi nhà ko đi đc, a rảnh mới ghé chúc mừng 8/3 cho e nè" e nó ko bú cặc mà chỉ sục cặc, m cũng ko cần thiết, nhìn căp vú e nó, da thịt trắng mịn của e nó mà thèm, cặp vú tự nhiên mềm mại căng nõn nà, đầu vú nhỏ, khuôn mặt cỡ 25 tuổi thôi, nhìn cặp vú và cái mặt thật chỉ muốn bú lồn thôi, nhưng lúc e hỏi chuyện là lúc e nó cầm cái tuýp nhìn thôi cũng đã biết là gì và trét vào bướm thì bú gì nữa.
    e nó cho đụ thật lâu, 20p, là quá lâu so với cái giá 200 bây giờ, e rên rỉ, lồn rỉ khí, lồn cực bót ban đầu nhưng sau khi rỉ khí trơn nhớt thì cũng trơn tru phần nào, dập trái dập phải, mềm mại uốn lượn nhịp nhàng hoặc bành bạch sâu nông, trái 3 phải 3, chín cạn 1 sâu 3 cạn 1 sâu, vừa địt vừa mút 2 đầu vú, áp mặt vào 2 bầu vú trắng nõn, "ui cha" "trời ơi" 20p sau "ui trời, a chơi lâu quá ah" "ủa a tưởng e sướng muốn đc a địt nhiều, vì a thấy khí lồn e chảy nhiều, muốn a ra hả" "uhm ra đi" dập bành bạch phóng tinh liền "a chơi dai quá, e chưa thấy luôn ah" "a mà chơi e nào thì chỉ có a bỏ ng đó chứ ng đó ko bỏ đc a đâu e" "sao đc hay vậy, nhưng nhiều ng ko thích lâu đâu, tùy ng thôi" "thì ai nhanh thì a ra nhanh, ai muốn dai a dai" "hay quá hơ" ko hẹn gặp lại e vì e chưa đủ độ dâm dục với tôi, đối với tôi dâm dục phải là cho tôi mút lưỡi, tự nguyện banh lồn ra bắt bú, cho đụ lâu, cho đụ miễn phí, và tôi đã tìm ra e đó, cực dâm dục, chơi khí lồn ra bát ngát, đụ cũng 8 10 lần, có lần miễn phí, 200k đụ từ 6h sáng đến 10h sáng, cho quay phim, "e cho a đụ cho thỏa mãn cái sinh lý của a luôn, sáng a tới sớm 6 7h e đi chợ về hoặc a tới sớm quá thì 10h e đi chợ, e cho a đụ tới trưa luôn" nếu đụ qua đêm thì đụ xong bế tinh cho e nó nghỉ mệt, e nó ra 3 lần tôi ra 1 lần, 1 đêm tôi bắn 3 phát nhưng đc đụ e nó cả đêm hoặc đè ra bú lồn trong khi e ngủ, rồi đụ tiếp, đụ bú cả đêm, hầu như ko ngủ chỉ ôm ấp mút liếm đụ đụ đụ đu..... và đụ. E nó ghiền tôi đến nỗi nhắn tin, a có lên đc ko, chớp thời cơ tôi nói "a ko có tiền e ah" "e cho a" lên thì e nằm ngủ bước vào đóng cửa lại banh cái quần ra bú lỗ đít.... mai mốt kể về e này chi tiết vì quá dài rồi.

19. caloc10

37/57

Công nhận bác khoẻ thật, mình trẻ hơn bác vài tuổi mà giờ cái ham hố và trâu sao nó xìu xìu, Ko mãnh liệt như bác. Mau ra chap mới nha bác

d.a.p thích bài này.
  20. d.a.p

167/226

thank bác cá luôn đọc bài viết của mình, vấn đề này tùy sinh lý mỗi người, t già rồi nhưng sly vẫn còn mạnh, ng thì ngày phải tắm 2 lần ko mồ hôi dầu nó ra nhớp ng, mặt vẫn còn nổi mụn từ hồi dậy thì đến giờ, vì tuyến nội tiết hoạt động mạnh, cộng tập td thường xuyên nên dai sức và bền bỉ

caloc10 and destroyer13 like this.