1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Ký sự chơi đĩ, chăn rau thời chat điện thoại mới khai sinh

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi d.a.p, 9/10/16.

1. d.a.p

d.a.p Đại Gia Lầu Xanh The VIP
    167/226

********Bị ăn cắp điện thoại ở BBS Cẩm Ly:
    Mình thích tiệm mới tiệm lạ chứ ko thích đi 1 e 2 lần, cách đây cỡ 4 tháng vô tình đi ngang qua thấy mấy BBS cũ mèm toàn hàng quen kể cả e cho mình chơi miễn phí mình cũng ko muốn, mà chỉ muốn check cái lồn mới thử coi, đi ngang qua thấy con áo trắng mập mập đang ngồi bấm đt, chạy vô xem thử, thấy mặt nó cũng ko ngon nhưng tướng nó mập mập, khoái check mấy con mập, vô là nó khóa cổng lại, "đi luôn ko e" "250 a" "200 đc ko" "đc" mình thấy cái gác nên hỏi "chơi trên đó hả" "ko trong này anh", có cảm giác hơi nghi ngại. Bước vào trong là 1 cái giường gội đầu "a cởi quần áo ra máng trên này đi" là cái móc ở dưới chân giường ms, đt và bóp thì tôi để trong túi luôn, máng trên đó, nó bảo "a nằm úp e ms cho" sao tốt dữ bây, thấy hơi nghi nghi trong đầu, ok thôi để cho nó ms cũng đc, tính tôi rất đa nghi, nằm ms mà cứ lo lo, nó thì cứ ms kiểu che mình, mặt t nằm úp qua bên nhưng chưa nhìn, chừng có cảm giác đứa nào nó đang móc túi mình phía sau, giác quan thứ 6 mách bảo tôi liền quay lại thì thấy 1 con chó nào đó đang sở tay vào túi quần tôi máng trên móc "dcm mày làm cái gì vậy, tính ăn cắp đt và tiền của tao hả" "dcm mày nói chuyện đàng hoàng nghe, dmm" "2 đứa mày dàn cảnh ăn cắp đồ của tao phải ko, dmm đập chết mẹ mày" "mày giỏi mày đụng tới ng tao coi" "tao đ' trả tiền luôn, dmm mở cửa ra" "mày ko trả tiền mày ko toàn mạng bước ra khỏi đây đâu" gai quá xô mạnh cái con lồn ăn cắp, "mày biết tay tao, dmm, giờ mày ăn cái đầu máu nha con", nó chạy lên lầu cầm cái chai thủy tinh chạy xuống, trên gác chõ mõ xuống thêm 1 thằng nữa "dmm mày ở đâu tới gây sự, mày ko trả tiền mất mạng ở đây nha con", xong, lấy 100k đưa nó ko chịu, đòi đủ 200k, đưa cho xong cho rồi, mình ko mất gì nên mình ko tội gì liều với nó. Kể thằng e nghe nó bảo sao a ko kêu băng tới đánh chết mẹ nó đi, gây chuyện chi vậy, nó lấy đồ mình thì mình liều luôn, còn ko thì thôi, đưa 200 cho xong chuyện, mình làm to chuyện thì ng ta biết thôi, dại gì làm vậy.
    BBS Su Su:
    Thích check BBS mới mở, thấy con này lạ, mình chưa gặp bgio, thấy mặt mũi tạm, mi nhon, "giá sao e" "300 a" "cao vậy e, a đi ko nổi" "e còn teen mà a" "teen kệ e, giá a đưa ra chỉ 200" "thôi a vô đi" nó bú qua loa cái rồi đeo bao vô chơi, mới đẩy đâu đc vài phút "ra đi anh" "mới chơi mà ra gì e" "ở đây làm có 15p ah a, e nhắc cho a nhớ vậy mà" "e khỏi nhắc, hết giờ mới nói" "hết h a chưa ra thì sao" nó lảm nhảm kệ mẹ nó cứ lầm lỳ đẩy, 1 chặp nó hối ra nữa thôi ra cho mau cho rồi nc qua lại nó giở giọng xàm l` "e cũng mong rằng ko gặp lại anh"
    BBS Như Huệ:
    cách nay mấy tuần, tình cờ đi ngang qua và check thử luôn, thấy tên mới mới, tiệm là khung sắt tạm bợ sơn trắng, đi thì dắt xe vô trong luôn "người đâu xe đó cho chắc anh" nhìn thấy cái mặt già dâm tưởng dâm lắm, bú cặc cũng đc, bóp bóp cái bụng nó vì toàn là mỡ, e nó cười sặc sặc "chọc quê ng ta ko ah, bóp gì ko bóp đi bóp bụng mỡ" đút vô 1 chặp 5p "ra luôn đi a ra cho sướng anh" mới đẩy mà ra gì "ai ng ta cũng ra mau hết anh, a chơi vậy là lâu lắm rồi đó"????????? đẩy cỡ vài phút nữa bắn luôn cho rồi. "sau ghé ủng hộ e nữa nha a" "chắc 10 năm sau a ghé lại"
    BBS Ngọc Trinh: Biết mẹ này ở BBS Hồng Ngọc LHP mà chưa bao giờ check, LHP thất thủ chạy lên 23/10 kiếm ăn "nhiêu chị" "300" "cao vậy chơi ko nổi" lập tức đi ra để cho nó bất ngờ liền, nó gọi giật lại "thôi đc rồi đi 200 cũng đc" vô phòng "giá ở đây sao bèo vậy, ở dưới LHP chị đi là 300 400 ko đó" "dân LHP giàu quá chị ah", banh lồn ra bú vì mặt mụ cũng khá ưa nhìn, cộng thân hình phì nộn trắng bóc có vẻ sạch sẽ "ôi trời, dâm quá, dâm gì mà dâm dữ trời, bú lồn luôn" mụ kẹp mặt mình thật chặt, mút hột le chùn chụt, bỗng 1 dòng khí mặn tuôn chảy theo đà rướn của lồn mụ, mụ có khi đã cực khoái. Đút vô chơi ko đc bao lâu thì mụ "bú tiếp i, ko thích chơi, chỉ thích bú ah" "em đụ là đụ, thích thì e bú, giờ e đang thích đụ" 1 chặp nữa, "chơi gì lâu quá, ra đi" "mới chơi mà ra gì" "nãy giờ lâu quá rồi đó, có ai chơi lâu dữ vậy đâu" dập phành phạch bắn khí luôn cho rồi "dâm quá, chơi dai nữa, kiểu này vợ chịu gì nổi" "thì ko nổi mới kiếm bà đó, bà hối quá" "ở đây ai cũng vậy e ah" "bà có tin có đứa ở đây cho tôi chơi cả đêm, chơi ban ngày 4 tiếng miễn phí ko bà" "ai vậy" "nói cho bà biết làm chi, mắc công bà đồn ra mất mối tôi"
    BBS Ngọc Lan: Lên Kim My rồi e cho a bủ lòng (xem bài viết cũ của mình về BBS Kim My ko nhớ nó là bài riêng lẻ hay nằm trong loạt tả về BBS nữa)
    bước vô gặp nó mà mình cũng chưa nhớ ra nó làm Kim My nữa, tưởng hàng mới vì nó trang điểm hơi đậm, lạ lạ mà quen quen. "a chỉ có 200". Nhìn cặp vú bự và khuôn mặt là đã nhận ra nó, "trước e làm bên BBS Kim My phải ko" "ko, bên đó là của con linh đó anh" "linh gì, trước đây kìa" "ko có anh, e đâu có bao giờ làm bên đó" "cãi nữa, a kể cho e nghe, xưa a gặp e bên BBS Khánh Phương, e đòi a cho e 400 e mới cho bủ lòng, đụ xong e nói mai a qua Kim My e cho a bủ lòng nhớ ko" "uh, nhớ"
    bú vú nó thì nó "đừng bú vú e nhột a, mà e kỵ nhất ng ta hôn vú nha, cái mùi nước miếng nó hôi lắm a âu" đm tao sạch sẽ ngon lành vậy mà mày sợ dơ sợ hôi cũng bó tay. Đút vô chơi 1 chặp là nó "ra đi a chơi lâu quá" "e mới cho a chơi mà ra gì, thôi a ko ra nữa, lên kia đụ con kia sướng hơn, 1 lần đụ nó cho a đụ vài tiếng", rút cặc ra nó bảo "e nói vậy thôi a đụ thì đụ i chớ, đụ cho ra thì thôi" nói vậy đụ tiếp, cũng 1 chặp 5p nữa tự nhiên tôi lại thấy tiếc tinh trùng, bắn tinh vô lồn con này uổng phí, mình có thiếu thốn gì đâu, chơi lấy cảm giác dâm dục, con nào dâm thì mình ra mới sướng, tôi mới nói, "thôi a ko chơi nữa, để tinh trùng lên con kia chơi cho đã con cặc, chơi e chán thấy mồ" "e chìu a vậy còn chán gì nữa" "uh a để tinh trùng lên con kia chơi" (e Mỹ Tiên)
    để mai mốt tôi đầu tư viết bài thật đã về e này, kèm hình ảnh banh lồn ra tét lét, và phim tôi chuyển tiếng thành mp3 và cắt những đoạn tôi nói chuyện chỉ để lại những tiếng rên rỉ của e nó "sướng quá, a bú lồn e sướng quá a`h, á á á á, sướng quá.....a đụ sướng quá....
    Đụ đĩ qua đêm ở Nguyễn Xiển:
    Tối đó ko ai quản thúc, lại chạy lên Vĩnh Phương thử xem dạo này hàng họ có đổi mới gì ko, mười giờ rưỡi, cũng chỉ còn lại những e gái già, trời se lạnh, lên tới khúc nhà nghỉ Xuân Dục (nghe cái tên là gợi tình rồi) thì tình cờ có 1 bà chị mập mạp múp míp, mặt mũi cũng có vẻ là dâm dục, "qua đêm ko e" "đi a" "giá sao e" "thì a cho giá đi" "500" bà chị mập gật đầu cái rụp, cái giá đó là giá ko tưởng, ko bao giờ ai đi giá đó cả, chỉ là tôi đi chọc đĩ, đưa ra giá đó con nào đi là nó thích mình lắm, vô đụ mới đã mà còn rẻ tiền, đáng đồng tiền, chơi xong ko tiếc. Trc đây tôi lên 600 cho bên 23/10, nhưng bên nguyễn xiển là bà già thì tôi chỉ đưa ra giá qua đêm là 500k, giá khác next, về ngủ.
    Thằng coi phòng ở nhà nghỉ Xuân Dục báo bà chị ko biết đó là ngày gì nữa mà "qua đêm là 100k nha chị" bả gật đầu rồi than thở, "đó a thấy ko, e đâu nói láo a chi, tiền phòng e chịu 100k rồi" vô nằm 2 chị e nói chuyện trên trời dưới đất rồi mới đụ nhau, bả cũng dâm nhưng chơi khôn, hối tôi ra cái đầu, bắt ra cho được, thôi ra luôn trong 20p đụ, nằm ôm ấp nói chuyện nữa, bả hỏi han chắc a hay đi chơi tôi kể bả nghe về việc mình đi chơi đĩ nhiều, và vô tình kể về e Mỹ Tiên cho tôi đụ miễn phí, qua đêm cho đụ bao nhiêu cũng được dâm dục ko tả nổi "chắc nó thích anh vì anh đẹp trai, chứ tụi e làm chỉ cho khách chơi đêm 3 cái thôi, mà chả có ông nào đi quá 2 cái" "vậy e cho a đụ trên 3 cái nha" "có sức ko" "vừa đủ" ôm ấp lăn xả vào nhau làm cái thứ 2 khai cuộc "đừng bú lồn e e ko thích đâu" "mặt e dâm dục quá, nhìn cái mặt e là muốn bú lồn liền" "phải ko đó" 1 chặp nó cũng banh lồn ra cho bú, còn hướng dẫn "a bú cái hột le ah, đừng có mút mạnh e chỉ thích bú hột le thôi ko thích liếm chỗ khác" đút vô đụ 1 chặp nó hối t ra cái thứ 2 nữa, thôi ra luôn, nằm ôm ấp nc tiếp, nó bảo 2h a cho e về, e lên cải lộ tuyến e làm đĩ tiếp, "a thuê e qua đêm mà, e phải ở tới 6h sáng mới về đc chứ" "a thông cảm chứ e cho a chơi ba cái thôi, nằm đó e cũng ko cho a chơi nữa đâu mất công a cũng ko ngủ đc nữa, a nghĩ đi, 500 mà e đi với a từ lúc 10h đến 2h muốn gì nữa" nghe cũng có lý tôi đồng ý địt phát nữa rồi 2h cho e nó (đúng ra là chị vì hơn 40 rồi) về làm đĩ tiếp tôi hỏi "ủa bên cải lộ tuyến a thấy ai đâu" "ko có đó, nhưng ko lộ mặt, chỉ khi nào có khách vào phòng kêu thì mới tới thôi".

petenjane and caloc10 like this.
  2. d.a.p

167/226

********Chiều nay:
    chiều nay ghé qua BBS Ngọc Huyền mà bác trùm đã nói là có 2 e xinh, thì đụng ngay cái e hôm qua, cái mặt nám của e đánh 1 lớp phấn nhằm che đi những chấm nám đầy mặt, nhưng ko che đc do e ra mồ hôi dầu làm bệch đi lớp phấn, đánh phấn lên xấu cũng thành xinh chút đỉnh, mà tôi hqua đã nhìn thấy cái mặt mộc của e và ko chịu đi, hnay t thấy 2 e, 1 e hqua và 1 e mặt trẻ có vẻ teen nhưng nhìn nghiêng bên ko thấy rõ mặt vì nó mắc cỡ ko dám nhìn, con kia lắc tay ra hiệu cho con nhỏ rằng đừng có đi tôi, con nhỏ thì đá lại trái banh cho con nám "chị đi đi" 2 đứa nó cứ đá qua đá lại ko chịu đi ko biết vì tôi đẹp trai hay thấy tôi có vẻ chơi dai ??? "ko ai chịu đi a đi nha" 2 đứa nó đá qua đá lại tiếp, tôi đi luôn. Ghé qua BBS Giáng Ngọc, chuyện sẽ kể vào ngày mai.

petenjane and caloc10 like this.
  3. petenjane

petenjane Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Cám ơn bác @d.a.p :) bác thiệt đúng là đệ nhứt cao thủ :D

d.a.p thích bài này.
  4. caloc10

caloc10 Chơi gái lần đầu Verified
    37/57

Một seri, đọc quá sướng

d.a.p thích bài này.
  5. toannhatrang

toannhatrang Đại Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Tới đụ luôn cho nó sướng, gái miền tây ngọt ngào chứ đọc gì nữa, kinh nghiệm phải nói thượng thừa võ công như bác d.a.p còn bị móc túi thì có đọc cũng biết vậy thôi

d.a.p thích bài này.
  6. kissgirlnt

kissgirlnt Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Mong đc bác chỉ giáo, làm sao để bế tinh lâu ra nhỉ
    Em thi nhìu lúc k kìm đc lại ra lun

7. d.a.p

167/226

Bắt đầu có tinh trùng cuối lơp 7 đầu lớp 8,từ đó cứ thủ dâm cho nó ra hoài vì sướng và sung,sau đó đọc đc bài tố nữ kinh,phải biết tiết chế tinh trùng của mình,vì tinh trùng chỉ sản sinh và phóng bao nhiêu lần trong đời thôi,nhu cầu tôi cao ko thể nào ko thỏa mãn nên 1 ngày thủ dâm 3 4 lần và xem sex, 1 fim xem 2 3 phút lựa cảnh, làm mỗi lần 5 10p gì đó,nhưng khi có dấu hiệu xuất tinh thì làm chậm lại,ngày nào cũng làm nên kiềm chế đc,giờ thích ra thì ra,ko ra thì giữ, có vk vẫn sục hàng ngày, vk cũng biết điều đó nhưng nghĩ thói quen và sở thích nên k nói j,ra với lồn lạ hoặc thấy lâu rồi chưa ra hoặc chủ động ra. Nhưng có lúc gặp lồn lạ cứ xả thoải mái ko lo hết đạn. Giữ tinh lực trong ng lúc nào cũng khỏe cả. Bên cạnh đó tập td chạy bộ thường xuyên để dẻo dai và máu lưu thông. Nếu chưa tập đc áp dụng pp kegen,hay khi muốn ra hít thở sâu,có nhiều thủ thuật để phân tâm.

petenjane, caloc10 and khaclong like this.
  8. d.a.p

167/226

BBS Giáng Ngọc:
    Bữa nghe bác Trùm giới thiệu tôi cũng chăm chỉ chạy lên BBS Ngọc Huyền, thấy 2 em, 1 e trẻ, 1 e già, con già hqua tôi lên gặp rồi thấy cái mặt mộc của nó nám mà mặt cơ bản là xấu quá nên ko đi, bữa sau e nó đánh chút phấn son vô, mồ hôi dầu bệt bệt nhìn vẫn nám, nhưng khá hơn hqua. Thấy tôi tới e nó nhớ mặt, tức vì bị từ chối phũ phàng nên e nó lắc tay với con nhỏ, 2 con đá trái banh qua lại với nhau ko chịu đi tôi "mày đi đi" "ko chị đi đi"...."giờ ko đi phải ko, anh đi".
    Chạy lên xíu nữa là BBS Giáng Ngọc cây dầu đôi, bước vào có e mập đon đả ra đón, mặt cũng gọi là đụ được, kích nứng, trong có thêm 1 em mập quá mức đang ăn cơm mặt ko nhìn kỹ nhưng cũng ko tới nỗi xấu, "đi luôn ko e giá nhiêu" "250 a" "200 đc ko", gật đầu. Bước vào nằm trên cái giường gội đầu, e nó mở đầu câu chuyện bằng khen body tôi đẹp, đùi bự. Thực ra mình biết mình chả là gì, chỉ là khá hơn ng bt xíu thôi. "sao a ko thuê 2 e luôn, vô phục vụ mới đã a" "sức a ko có, mà tiền a có hạn" "a mà ko có sức" E nó mút cặc rất đã, cứ sùn sụt như thèm khát lắm, tay thừa thãi biết làm gì, móc lồn, mới chà chà ngoài mà khí rỉ tùm lum, chẳng lẽ e nứng. Bú chặp đã thì e đeo bao rồi hỏi "e ngồi lên hay a ngồi lên" "a ngồi lên" "hàng này coi bộ quá khổ, chết e" "nhỏ xíu ah e"
    Nói những câu kích dục e nó "e có đi qua đêm ko, cái mặt e dâm quá, a muốn hửi lồn e, nhìn cái mặt muốn bú lồn quá" "phải ko đó a" "phải, nhìn mặt e dâm dục wa, a muốn hửi, lồn này hửi qua đêm mới đã, hửi rồi đụ, đụ xong bú tiếp" "a dâm quá ah" "lồn e nước ko, nứng lắm hả" "ư ư, e nứng, sướng wa, a đụ sướng wa" "mai mốt a thuê luôn e mập kia, e nằm trên mặt banh lồn a bú, e mập kia dập cặc a" "ư ư a dâm wa" dập trái 3 phải 3, 9 cạn 1 sâu, 3 cạn 1 sâu, thụt trái đã rồi thụt phải tới chừng 20p thì e nó "a chơi dai wa ah, e ra rồi đó, a muốn ra chưa" "cho a chịt thêm xíu nữa đi" đc thêm vài phút ra luôn "kềm đc luôn hả, nói cái ra liền, muốn ra là ra, a hay vậy, ko nói chắc chơi 1 tiếng luôn quá" "chứ sao e" "chứ sao nữa chứ, người đẹp còn chơi dai, cái này chắc đi đâu là vk ghen lắm nè, e nghe nói, ng đẹp thì yếu sinh lý lắm a ơi, mà sao a khỏe vậy" "ai biết e, do sly mỗi ng, hoặc có thể những ng đó ng ta chơi thuốc anabolic str, chơi đó mới ysl chứ tập thể thao bt thì sly mạnh do máu lưu thông" "mai mốt tới ủng hộ e nha" "ok, e làm tốt a giới thiệu bạn tới cho"
    BBS Kim Anh Cầu Bình Tân:
    Tiệm này hình như nó mở cửa buổi tối:
    Cách đây 1 tuần tôi cũng có dạo dạo lại mấy tiệm Tình Anh, Mây Hồng ở LHP, vô mây hồng thì e múp mập nhưng mặt ko ưa nhìn, quê mùa nên tôi ko đi "có mình e à hả?" "Dạ" Chạy qua Tình Anh vừa ghé mắt vào nhìn thì ko thấy e xinh kia đâu, mà chỉ có 1 e ngăm ngăm xăm ở lưng, nhìn e ko mấy thiện cảm nên ko thích đi, thế là dạo xuống Cầu Bình Tân xem thử có đổi mới gì ko, tụi cầu bình tân, chỉ có buổi tối tụi nó mới làm, còn ban ngày chỉ có Ngọc Lan làm thôi, ghé vô tiệm mới tên là BBS Biển Xanh, vô nhìn thấy 1 con mặt nhỏ, tướng nhỏ, mặt cũng tàm tạm, thì mới hỏi "đi luôn ko e" "có a,300" "cao vậy e" "250k a" "200 đc ko" cái mặt nó nhăn lại thấy xấu quá chừng, là ko muốn đi rồi "250 còn mặt cả nữa" xua tay đi luôn. Ngọc lan chơi rồi, con đĩ nó kêu "a có tập gym ở đg lý nam đế ko a" "a tập chỗ khác" "ở đó mỗi buổi nó phát cho mỗi ng 1 viên thuốc tăng cơ á anh, uống vô e thấy mấy ng tập gym bị yếu sinh lý, a đừng có uống nghe" "a ko có uống thuốc e ơi" để a địt cho e bấy lồn cho e biết :)))) có bài viết các bạn kiếm lại đọc nha. BBS Như Quỳnh có mở cửa, đi ban ngày đóng im ỉm, con này rất dâm, bắt mình bú lồn liên tục, có bài viết tìm bài cũ mình nhé, mà sau này nghe bác toannhatrang bảo nó móc túi bạn bác ấy mấy triệu. Và những bác khác kêu nó ko có chìu, mình ko biết, nó chìu mình thì mình viết.
    Ghé BBS mới mở biển mới tên là Kim Anh, bước vào thấy 1 con mẹ hơi già mặt dâm nhăn nhăn khó chịu cộng 1 e mới mới mặt tạm hơi nhỏ con. Thôi giờ lên 23/10 cũng chả có e nào mà xa tít, chơi tạm mẹ cho rồi, bước vào thì nó nhìn mình giật mình, ko biết nó sợ ăn cướp hay sao ah, vì đi vô luôn mà ko cởi nón bảo hiểm, "đi bao nhiêu e" "250 a" "a có 200" "thấp quá e ko đi đc a ơi" tạm biệt e, mới bước ra là nó kêu lại liền, thôi vô chứ sao, mất mẹ 200k vì nửa muốn đi nửa ko.
    E này nhỏ nhưng bú cặc đã lắm, bú sừn sựt mà ko đau, nó biết cách, chỉ có vẻ mớm mớm và gục đầu liên tục tạo âm thanh chùn chụt dâm đãng, e nó đeo bao vô rồi tự ngồi lên con cặc luôn, tôi ôm chặt e nó thóc cặc từ dưới lên đẩy liên hồi, tay thì xoa xoa lỗ đít e nó "sướng quá a ơi, lồn e chảy nước rồi, ớ ớ...."e nó ôm chặt mình, cơ thể nóng ấm của e nó sưởi ấm và xoa khắp lưng, má áp má, "a đừng có hôn vú rồi má e nha, vì e bôi kem, e sợ a bị độc" lật úp e nó lại lấy cái gối ôm chắn dưới rồi quéo 2 chân e nó móc vào 2 chân mình để riết con cặc vào sâu hơn, e nó cho chơi cỡ 15p "a đụ sướng quá e ra luôn rồi, a ra luôn cho sướng" thì cũng thường vậy thôi, biết mà nên "cho a đụ thêm chút nữa đi" e nó cũng chịu và nằm yên cho đụ, vài phút sau tôi ra luôn cho nó nghỉ cho rồi "bữa sau ủng hộ e nữa nha a" bước ra ngoài thì cái mũ bảo hiểm để trên cái ghế matxa đã đc bà già tóc vàng dời đi, nhìn kỹ cái mặt khó chịu thấy mẹ, nằm chơi điện thoại mà banh cái lồn chàng hãng ra 2 bên kiểu như cho ng ta đụ, đúng là đĩ banh lồn quen thói, mặt cái quần zin trắng sát háng, nhìn cái mặt khó ưa, chắc ghét tôi vì ko chọn. Mấy con này thì chỉ ghé 1 lần duy nhất, có đâu như e BBS Mỹ Tiên tôi địt 7 8 lần gì đó, mà e nó dâm quá, tôi bận mà e nó ko cho về nữa, bắt đụ cho đã cái lồn, khí ra nhầy nhụa tanh rình, dâm đãng tột cùng, ôm ấp chịt nhau mấy tiếng đưa 200, rồi còn miễn phí, lần đầu đi qua đêm giá 600k chịt từ 11h đến 6h sáng, bú đụ cả đêm, bữa h nói viết bài cho a e coi mà nghĩ giờ e nó nghỉ rồi, viết a e thèm chứ làm gì, mai mốt t sẽ viết bên ký sự chơi đĩ bên box truyện nhớ đọc nhé, mà cũng chưa có hứng viết bài đó nữa, sẽ ráng viết. Sẽ lên sóng series gái zalo rủ đi coi phim mấy lần, bú lồn trong rạp chiếu phim rồi móc lồn trong rạp chiếu phim nữa, nhớ đọc topic ký sự chơi đĩ bên box truyện của mình.
    BBS H.Ng Khúc Thừa Dụ:
    Đã chơi hồi tháng 11 năm ngoái, do mình quên nên chưa kể, giờ kể luôn, bữa đó đi ngang qua cái đường này thấy chỉ có duy nhất 1 cái bbs thôi, tấp vào thì thấy 1 e rất sạch sẽ múp míp, khuôn mặt khá xinh, xinh nhất so với mặt bằng chung của bbs hiện giờ. "đi luôn ko e giá sao" "300 a" "cao vậy, 200 đc ko e" "200 là matxa thôi a" "a có 200 thôi" "ko a, ít nhất phải 250k" bỏ về, trên đường về lục túi lại thì ra có gần trăm ngàn do lúc nãy mua đồ mà quên béng, tưởng còn 200, nó đồng ý 200 ko biết chơi xong lấy gì trả nữa, thôi về nghỉ trưa cái, chiều ghé.
    Chiều 3h ghé thì e nó vẫn ở đó nguyên vẹn, nhưng ko biết trong khoảng tg trưa đến 3h thì có mấy con cặc và mấy cái mũi đc hửi và đc chơi rồi. Chấp nhận cái giá 250k vì e nó đẹp thôi mình phá lệ 250 cũng đc đi. E nó đẹp thật, cởi đồ ra thì trắng muốt có bôi thêm lotion nên da mịn mỡ màng trắng sáng, vú bự tự nhiên, mặt dâm dục, nhìn mặt chỉ muốn ụp vô cái lồn mà mút thôi, e nó bú cặc nhẹ nhàng mút mát rồi liếm dái, chặp lại sừn sựt thèm khát, mình nằm yên hưởng sướng, bú rồi mang bao vô, mình mới banh lồn e ra bú, 2 mép trong dày, lồn ko đẹp nhưng thơm phức, liếm lỗ đít luôn, banh tét lét chà mặt vô lồn e nó rồi quét le, chọt lưỡi. Đúng là lồn gái đẹp thì ko bao giờ thúi :)))))))))))))))))))) Đang đụ, cỡ 5p, thì có 1 nhóm mấy thằng như phụ hồ, tới ồn ào bên ngoài, ngồi lên ghế ms, trong là căn phòng kín, đang đụ ở trong kéo cửa lại, e nó vừa cho mình đụ rồi chặp "a ngừng để e coi mấy ông đó đang làm gì" vừa dòm cái lỗ nhỏ xíu coi động tĩnh bên ngoài là ai, "ai zị?" tụi nó trả lời gì đó ko nghe nói tiếng gì đó "chờ chút đi đang làm" rồi banh lồn ra cho đụ tiếp, cỡ vai phút sau "a ra đi a, e ra coi tiệm chứ mấy thằng đó nó lấy đồ" thôi ra bà cho rồi, cũng xứng đáng với 250k, đc hửi lồn đã thì thôi, thơm, đc đụ chục phút. Xong quên bẵng e nó.
    Chiều nay, ghé thằng e đưa nó cái chai xịt chống xuất tinh sớm mà thằng bạn cho năm ngoái ko xài vì chả có tác dụng gì với mình, bởi mình đã quá dai, cái này chỉ có hiệu quả lúc đầu, bởi mới đút vô thì mình còn hơi nhạy cảm, đụ nhanh ko đc, còn xịt thuốc đó vào thì đụ dập như tên lửa còn chưa ra. Hỏi thằng e "thấy mấy bbs bên đường đối diện ngã 3 hòn rớ dạo này còn mở ko e" "e ko biết nữa e đi check thử" tạm biệt thằng e và phí tg chạy lên tít Ngã ba chú Ía, gần tới ngã 3 là cái tiệm Cắt Tóc Nam ko tên tuổi, bước vào là 1 e già khằn, cái mặt cũng dâm dâm cười cầu tài, cho xe sát vào trong hỏi "đi luôn ko e" e nó nhăn mặt "nói nhỏ thôi, bà bên kia kìa" nghe ghét quá lùi xe đi luôn nó gọi với lại "đi là đi đâu" "nghe bà nói vậy tôi ko chơi nữa" "thì nói nhỏ nhỏ chớ". Chạy xuống ngã ba chú Ía rẽ tay phải tìm ko thấy BBS nào, rồi rẽ trái lại, thấy đc 2 cái BBS, 1 tiệm tên Ngọc Nữ, 1 tiệm là Cắt Tóc Nam, tiệm ngọc nữ ko vô vì nhìn thấy có chiếc dream. Tới tiệm Cắt Tóc Nam thì ko có ai "em ới, e ơi" e nó đang đi vs, bước ra thì cái mặt ko hấp dẫn mấy, tướng mập, câu quen thuộc "còn ai nữa ko e, có mình e à hả" "có ng mà về quê rồi chưa lên a, vài bữa nữa nghe".
    Trên đường chạy về, nghĩ qua BBS 23/10 xa quá nản, trên đường về thấy đường Khúc Thừa Dụ chợt nghĩ ra cái e này, bữa mình chơi chưa đã, giờ ghé thử coi down 200 e nó đi ko, ko về vậy. Tới BBS H.Ng thì vẫn là e nó, vẫn cái lồn nguyên vẹn chả mất miếng thịt nào, mấy tháng qua bao con cặc miệt mài đụ, ko biết lồn có bị mòn ko. Và cái lồn đó đã kiếm đc bao nhiêu tiền để sống tốt và trang trải tiền thuê, nói vui thôi. "đi luôn ko e, giá nhiêu" e nó ko biết nhớ mình ko "300 a" "cao quá vậy, 200 đc ko" "200 là matxa thôi" "a ko đủ tiền đâu" và ko cho e nó suy nghĩ bỏ đi thật nhanh, e nó kêu lại liền 200 cũng được. "nhưng mà a chơi lâu ko" sợ e nó ko cho chơi "trên 15p e"
    Vẫn thân thể ngon lành trắng nõn, cặp vú đẹp, mặt dâm đẹp, mặt này đẹp nhất mặt bằng chung BBS nha trang, ai ko biết thì tới đánh giá nhé, vẫn phong cách bú cặc đó, rất sướng, liếm dái, liếm ngực, mút cặc nhẹ rồi bú cặc chùn chụt, rồi lại banh cái lồn thơm ra hửi, vạch rộng lỗ đít ra chọt lưỡi vô liếm láp, húp chùn chụt như hút ốc len. E nó thích quá đc bú lồn bú lỗ đít nên nằm khuôn mặt thỏa mãn, bú chán đút cặc vô đụ, cũng trái 3 phải 3, 3 cạn 1 sâu, 9 cạn 1 sâu, dập trái dập phải, nhịp nhàng đến nhanh, ông địa nhổ củ cải bú vú, vừa bú vừa nhìn con cặc chạy thùn thụt vào cái lồn thơm nức, nhìn mặt e nó, e nó cũng nhìn thẳng vào mắt mình với vẻ mặt gọi mời dâm đãng, 2 bên cùng ngắm nhau, e tuy o nói ra nhưng e thích cho a chơi, e ôm rồi dùng tay xoa lưng "a muốn bú lồn e nữa quá, thèm qua" "dơ quá đi" "a thích liếm khí e rỉ ra" "thôi" "e tên gì" "quỳnh" "e đẹp quá, dâm quá, nhìn mặt e a muốn hửi lồn cả đêm, có đi đêm ko e" "ko" cỡ 15p sau "a ra i" "cho a địt thêm xíu nữa i, e biết ko, vì e đẹp quá nên a mới kiềm chế để đc địt e lâu hơn chút, nếu e xấu a bắn ra cho rồi chứ địt chi cho mệt" "còn vậy nữa hả, đẹp khổ vậy hả" "sướng chứ khổ gì e" vài phút nữa "thôi a ra nha" "uhm" thụt cặc như tên lửa 1 phút là bắn khí liền "muốn ra là ra a hay quá, a dâm lắm" "để a giới thiệu bạn cho e"

petenjane, khaclong and caloc10 like this.
  9. caloc10

caloc10 Chơi gái lần đầu Verified
    37/57

Quá lợi hại

d.a.p thích bài này.
  10. VINHTONIC

VINHTONIC Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

Hay quá!

d.a.p thích bài này.
  11. toannhatrang

97/113

Đọc mà cứng hết hết cả chim, cảm ơn ông d.a.p. Quán Hồng ngọc này có tia mấy lần mà không vô, thấy bèo bèo. Bác còn địt trong nhà tắm chỗ bbs Bình Dân tô hiệu ko, cũng vui phết

d.a.p thích bài này.
  12. d.a.p

167/226

con kiều bữa nó giận tôi vì ko đi nó mà đi ng khác nên bữa sau tôi chọn nó thì nó ko thèm đi "ko, đi, bữa ông có thèm đi tui đâu??????" tôi nhớ có lần địt mà khí nó ra trắng xóa luôn, kích thích quá, "a hửi lồn e nha, thèm wa" "đang chơi sao hửi" "thì rút ra hửi" "thôi chơi tiếp đi"

toannhatrang thích bài này.
  13. d.a.p

167/226

**************2 lần đi coi phim móc lồn

Dịp gần tết năm ngoái đang dọn dẹp nhà cửa, có 1 nick vô kết bạn làm quen, nick Phương MC, đc vài câu là nó rủ "giờ mình gặp nhau ko anh, e đang ở Nha Trang center" "gặp làm gì e" "lên đó xem phim với e". Chạy lên đó thử coi sao, e nó đang ngồi ở quán nước trên lầu 4, nhìn cái mặt cũng đc, tướng mập, da ngăm đen "rạp giờ chiếu phim gì e" "e ko biết coi đại cho rồi" rạp ở NT Center là Platinum, mua 2 cái vé xem phim 100k, phim về chủ đề ma quỷ kinh dị của thái, chọn chỗ ko đầu ko cuối và ở giữa màn hình, e nó bảo "e có vé vip nè a" giảm đc 10% còn 90k, chờ tới giờ xem phim là 4h30 ra ghế ngồi nc "e ở ninh hòa ra đây chơi cả ngày, tối e về lại" "cái tay e lông nhiều chắc nhu cầu e cao lắm" "còn a thì sao" "cũng vậy" "thật hả" "ah, hay mình đi luôn đi, ko coi phim nữa" "vậy bỏ vé hả, uổng vậy" "uh bỏ luôn, a ko tiếc e tiếc chi" "vậy a cho e 600 đi" "what the fuck???, vô coi phim đi e" mua bịch bắp và 2 ly pepsi rồi vào thôi. Kỳ lạ là cả rạp chỉ có 4 người, 2 cặp ở trước mặt, tôi và e nó. Là phim ma nên có cớ che chở e nó mỗi khi e nó sợ và nép sát vào người mình la oai oái, đt e nó tin nhắn của những thằng khác cứ nhắn tới tinh tinh, chớp cơ hội tôi sờ tay rồi tiến từ từ tới bóp vú thọc tay vô trong áo len (sắp tết trời lạnh) cuối cùng cũng bóp đc, bóp vú đã rồi tôi lại muốn sờ vào cái tiền đồn cuối cùng của khát khao dục vọng, đó là con bướm múp dưới kia. Trước khi vào đó thì tôi sờ soạng bên ngoài lớp quần jean, xoa mông, rồi chọt từ dưới mông chọt lên, sau đó dùng tay khác, thọc tay vô quần jean nhưng chật quá, tôi sờ 1 chặp rồi cởi nút quần jean ra từ từ thọc vào, trên màn hình thỉnh thoảng những đoạn ma quỷ hù dọa đáng sợ mà chả để ý gì cả, chỉ để ý làm sao thọc lồn, móc lồn. E nó bỗng gỡ tay tôi ra rồi bảo "e đi vệ sinh" sợ nó giận mình bỏ về ko chừng, ngồi chờ, 5p e nó trở lại, tôi nghĩ chắc e nó đi rửa lồn, sáng giờ mài đũng quần ở đây chắc bướm bị hằm có mùi, đi rửa để cho móc đó mà. Đúng như dự đoán, vô 1 chặp tôi lại cởi nút quần móc và thọc tay vô, thì bướm e nó ướt lạnh vì nước, tôi móc 1 chặp thì khí lồn e rỉ ra nhớt nhớt, tôi móc ngược đụng cái cục sần ng ta gọi là điểm g, rồi từ đó cứ xoa điểm g, rồi gảy le, rồi tôi nứng quá thực hiện 1 quyết định táo bạo, tuột quần e xuống sâu hơn, tôi đứng dậy cúi xuống luồn vào ghế e và hửi lồn e ngay tại rạp chiếu phim, cái lồn nhớt khí ko ah, áp mặt vô liếm láp sướng ko thể tả, nó thấy mình làm vậy nứng wa, giở cao chân lên, liếm vài phút sợ bảo vệ vô coi nên ko dám liếm nữa và lên ngồi ngay ngắn tiếp tục móc lồn, tay bóp vú ủ tay vào áo lạnh của e nó, vừa móc lồn vừa bóp vú, hôn má như chốn ko người. Phim ngắn quá, 1 tiếng là kết thúc, lúc đó đã gần 6h, giờ đó còn đi đâu đc nhiều nữa, 7h là phải về nhà, "giờ a chở e đi ăn rồi về nha bởi 7h a có việc" "a có việc về trước e còn muốn đi loanh quanh trong đây" "ok, ko hẹn gặp lại" đang đi xuống nhà để xe thì đt của nó "giờ a cho e 300 đi, tối nay e thuộc về a" giở giọng nhay "a ko có tiền e ơi, còn có 100k mai ăn sáng" dcm nó dập máy cái rụp, đi kiếm mấy thằng bạn để cho nó lại kèo vì mình đâu đi đc nên mới nhay, cho nó 300 nó bảo tối nay địt cả đêm thì đâu đi đc, nhả lại cho mấy thằng bạn mà thằng nào cũng bận và ko có nhu cầu lắm.
    Lại là dịp tết nhưng là dịp sau tết nguyên đán năm nay, 1 e làm quen mình qua tìm quanh đây zalo, cách nói chuyện qua lại có vẻ hợp nên e nó tự gởi hình, đúng kiểu thích của mình, chubby mũm mĩm, mặt dâm dục, múp, chat qua lại thì e nó hỏi tôi có gd chưa, theo sự thật thì t cứ nói, vì bữa trc đi địt e máy bay bà già kia, nói láo là mình chưa có gd, cất chiếc nhẫn cưới vô túi rồi mất luôn, bần thần trong người mấy ngày, về nhà giấu giấu diếm diếm, nó gọi đt thì tránh ko bắt máy, khổ tâm lắm, nên giờ có gì nói nấy, mất thì thôi khỏi tiếc, bởi trước có 1 e chat zalo hỏi tôi "a sửa điện vậy người hư a sửa được ko, tôi mới bảo "a có thể thông tắc ống nước, vá ống nước cho khỏi chảy nước, gì a làm cũng đc" và nó hỏi tôi có gd chưa tôi bảo rồi thế là nó nói ko thích quen ng có gd, mắc công rắc rối đánh ghen, thôi luôn chứ sao. Tôi nói có gd thì nó bảo "có phiền gì a ko" "ko" "e chỉ sợ ảnh hưởng gd a thôi" tôi cũng ko hỏi gì thêm về nó, tự nó khai ra sau buổi tối, "e có gd rồi, ck e ở bên mỹ, lấy nhau mấy năm, "a thấy giờ e ko nc với ổng mà ngồi nc với a là a hiểu rồi, quan điểm td của e rất thoáng....", nc và chat rất nhiều, dài dòng.
    hẹn mai gặp mặt ăn sáng ucf, mà tối nói chuyện trên trời dưới đất và chat sex, nói rõ quan điểm sex, kích dục cho e nó ra khí đến 3 lần, tôi sục điên cuồng vừa sục vừa nói chuyện nhưng bế tinh ko ra, đến 4h sáng qua zalo, chat xong ngủ ko đc, nứng cặc thức tới sáng, sau khi gặp nhau ăn phở xong là cf, ghé quán cf đường NTTr, cả đêm tôi mất ngủ, cặp mắt lờ đờ mệt mỏi, cầm ly nước trà uống hoài có vẻ mất tự nhiên, e nó nói sao a có vẻ ngại khi gặp e. Nc trên trời dưới đất và ôm ấp, "a biết ko, nếu ko có ai ở đây là e bú cặc a, rồi e ngồi lên ng a e nhún rồi" "thật ko, a muốn hửi lồn e quá, nhìn mặt e là a muốn bú rồi, lồn e chắc thơm lắm" vì đã chat sex nhau cả đêm nên ko ngại tuôn ra những lời nói kích nứng, "ướt hết quần của e rồi nè", ngồi tới 10h cho e nó về nấu cơm, về chat tiếp, nói chuyện tc qua lại tùm lum hết. Tôi cứ rè e nó đi ucf vườn kích dục, nhưng e nó có quan điểm rõ ràng, ko là ko, tôi lại rủ cf kín, rồi thay đổi lịch trình, sẵn sau tết chiếu phim Cua lại vợ bầu của Trấn Thành trên rạp CVG tôi mua 2 vé suất chiều, mua bịch bắp và ly pepsi cho e nó còn mình ko uống nc ngọt, chọn 2 cái ghế K15 16 cuối cùng sát dãy bên trái, e nó hôm nay mặc váy ngắn.
    Tôi cũng tiến hành mười bước Tây Môn Khánh bú lồn Phan Kim Liên nghĩa là từ từ từng bước, thành công mới tới bước tiếp theo, ko thành công là làm lại, 1 chặp t cũng đã bóp đc vú, tôi lật váy, thọc tay vào quần si lip (quần mỏng tang) móc lồn từ sau đít lên, e nó nhột đẩy tay t ra, 1 chặp e nó tự nhiên ngồi xếp bằng lên ghế, là hiểu rồi đó, t thọc tay vào quần xi líp từ phía trước, nắm chặt tay e nó, áp sát tay phải của e nó vào tay trái của tôi, áp chặt vào ng tôi, che cái tay phải tội lỗi đang thò qua móc lồn, vì khách xem phim khá đông, nhưng ngồi cũng cách xa tôi vài cái ghế, đúng là cái lồn dâm dục, khí ướt đẫm, lồn mềm mại, da thịt lồn thật mềm như bông, vì mỡ ko, cái lồn thật bự, đúng là gái mập lồn bự có khác, bàn tay bóp khít, "anh, sướng quá, a xoa hột le e đi" vì tôi móc tay vào trong "đau, xoa hột le e đi" e ngồi chàng hãng ra tôi móc lồn, hoặc ngồi gác chân chữ ngũ cho tôi móc, tôi xoa hột le đã rồi móc chạch chạch vào cục u lồn nhầy sần gọi là điểm G, khí tuôn dào dạt, e nó cực khoái rất nhiều lần, cả bộ phim 1 tiếng 45p, e nó cực khoái mấy lần, nhưng khổ cho tôi, ng nhà tôi ko cho tôi đi vậy, vì tôi phải về sớm đón cục nợ, nên tôi ra ngoài nhắn đón giùm, tiếc rằng ko có ai ở nhà mà đón, trong rạp lại rớt mạng, đúng là móc lồn sướng mà sao lo ngay ngáy trong người, mà tính liều nên tới đâu hay tới đó, có lồn cứ móc, có khí cứ liếm. Tôi làm e nó cực khoái mấy lần e sướng tột cùng rồi ko cần cái tay tôi nữa nên đẩy ra, "e cực khoái rồi hả" nhìn tôi cười và le lưỡi liếm liếm, tôi biết ý, bàn tay đầy khí lồn thơm ngát hà, tôi liếm mút hết bàn tay đó, còn 1 tay tôi che mặt lại cho thằng ngồi cách mấy ghế ko thấy tôi đang làm gì, liếm láp từng giọt khí dâm trên tay cho hết thì thôi, khí cực thơm, ko mùi, ko tanh, e nó nhìn tôi liếm cười khích lệ. Tới chừng hết con gấu của tôi điện bảo sao ko về, tôi viên cớ ông anh ổng mới có bản cam phim, nên tới nhà ổng coi, rồi chặp bà bô điện thoại "tao biết mày đi đâu rồi đó, mày làm cái trò đó là ko được...." e nó nghe hết, và bảo "thôi a về đi", tôi ko về ko đc và phim sao nó ko chịu hết sớm, thôi đành về trước
    Về nhà nhắn tin "lồn e thơm quá, a muốn nếm nữa, nãy để khí lồn còn dính trên lồn e nhiều quá uổng quá" "thơm hok, e sợ hôi" "ko, lồn e ko mùi, dễ chịu lắm" .... "e đang đi làm tóc" tối về "chừng nào e mới cho a đụ lồn" "e là của a rồi e chạy đi đâu đc, a cứ từ từ, mình mới quen nhau, sao e cho a đụ liền đc...."

14. bebe1123

bebe1123 Dân Chơi Verified
    97/113

đăng nhập like cho bác!

d.a.p thích bài này.
  15. petenjane

petenjane Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Bác @d.a.p tả nghe hấp dẩn quá :p chờ bài + hình đó nhen :D

d.a.p thích bài này.
  16. toannhatrang

97/113

Con đó nó tưng tủng, được cái lồn khít và dâm, bữa nào trai đụ nhiều thì thì cau cau có rồi hối nên tôi cũng bye luôn, mang tiếng đụ gái ks mà phục vụ lồi lõm ,350k bo 400k mà tệ quá

d.a.p thích bài này.
  17. toannhatrang

97/113

Riêng cái món bú lồn em nó thì mình bái phục bác, bác phục vụ em nó , nó bộc lộ hết cái dâm dậc và hưởng sướng nhưng mình chỉ phục vụ người yêu hoặc vk thôi. Gái gọi mình có đối đối xử ttốt cỡ nào nó cũng chỉ biết đến tiền , nhiều tiền thì nó theo, còn K cũng vậy.

d.a.p and caloc10 like this.
  18. toannhatrang

97/113

Bác chơi nhiều có thời gian thì post bài thật nhiều vào , con nào phục vụ tốt , bím khít thì tôi sẵn sàng ủng hộ , mới đi em Q quán H.Ng ngon lành , con con nào lồi lồi lõm thì thì rp cảnh báo ae, cảm ơn ông @d.a.p rất nhiều

d.a.p and caloc10 like this.
  19. toannhatrang

97/113

Mấy bữa nay ông không nếm lồn gái bbs nữa à @d.a.p ?

d.a.p thích bài này.
  20. d.a.p

167/226

Chua có chỗ mới bác ơi,tính đăng mấy bài chơi năm ngoái và gần đây mà chưa có hứng viết tiếp bác,

toannhatrang and khaclong like this.
/** Ads bottom mobile**/