1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Là EM...

Thảo luận trong 'Nhật ký tình yêu, tình dục - Quà tặng cuộc sống' bắt đầu bởi cointreau, 10/10/17.

1. kliner

kliner Dân Chơi Verified
    37/57

Cointreau dường như là tên 1 loại rượu. Đọc đâu đó trong một quyển sách nào tên rượu chợt nhớ đến mình đã gặp nó ở . Thì ra là một ai đó trên diễn đàn này. Dù muốn tin hay không thì mọi chuyện cuối cùng rồi sẽ ổn. Còn nó chưa ổn thì chưa là cuối cùng đâu.
    Cuộc sống như cuộc đời.

2. Chivas2511

Chivas2511 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

Văn phong tuyệt vời. Em vẫn là em. Cô gái trên ola có 1 đợt từng nói chuyện.

cointreau thích bài này.
  3. xXxLangKhachxXx

xXxLangKhachxXx Mất Trinh Verified
    37/57

Nội tâm Em dữ dội và cuộc đời cô gái 23 xuân xanh không ngờ lại trải qua nhiều biến cố gần như gấp chục lần 1 gã 34 tuổi đầu như a... Nghiêng mình nể phục...

Chúc Em những tháng ngày An Yên!

P/s: Ko phải thể loại nhạc Em thích. Nhưng khi đọc topic thì vô tình list nhạc a đến bài này, Hôm nay tôi buồn, và ít nhiều khá tương đồng...

cointreau and Xuattinhsom2702 like this.
  4. ZeroTeoPBT

ZeroTeoPBT Mất Trinh Verified
    7/57

Đọc bài của bạn thấy buồn quá :(. Nhưng thật sự thấm

cointreau thích bài này.
  5. ThanhTrungB

ThanhTrungB Mất Trinh Verified
    37/57

Ổn chưa cô gái ?

cointreau thích bài này.
  6. Vũ Vũ 17517

Vũ Vũ 17517 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Dạo này e ổn ko? Đêm nay khó ngủ , lang thang thế nào lại vào đây. Những bài e viết vẫn mang nhiều cảm xúc như vậy. E viết hay lắm! A đặc biệt cảm mến cái đoạn, mà khi e khó khăn đến đường cùng vẫn ko muốn làm phiền ng thân.
    E là cô gái đáng được trân trọng!

cointreau thích bài này.
  7. parkeunwoo

parkeunwoo Biết Quay Tay Verified
    67/113

e viết hay lắm, ổn thì viết tiếp nha e

cointreau thích bài này.
  8. Stibium

Stibium Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

cointreau thích bài này.
  9. tiendung38qldd

tiendung38qldd Còn Bú Sữa Mẹ
    0/57

nghe e kể mà muốn một lần tiếp xúc, nói chuyện xem con người nội tâm e tn.?

cointreau thích bài này.
  10. Hoangvinhtran

Hoangvinhtran Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

một câu truyện buồn :(

cointreau thích bài này.
  11. letrongnguyen0301

letrongnguyen0301 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

Đôi lúc vẫn cần 1 ai đó

cointreau thích bài này.
  12. Cooler®

Cooler® Biết Quay Tay Verified
    67/113

đau buồn và thương cảm cho cô bé này...

Nghĩ cho cùng thì em đã sống đúng cái cảm xúc của em trong từng thời điểm, dù có những thời khắc chống trả những mối nguy đến với em nhưng điều kiện và số phận khi đó ko cho phép em phản kháng. Em không có lỗi với bản thân và tương lai của em, chỉ là cuộc sống của em có quá nhiều điểm tối từ khi sinh ra.

Đừng dày vò bản thân và trí óc thêm khi tự nó đã bị thương tổn nặng nè trong 1 quãng thời gian dài, nó không có tội tình zì để mà phải lao tâm khổ tứ gặm nhấm, lợi dụng cho những nhu cầu khác. Em hoàn chỉnh, lành lặn - đó là món quà bố mẹ ban tặng, trách nhiệm của em là phải chăm sóc và bảo vệ nó, vì nó là tài sản của em.

Khi em tự đày đọa, em yếu đuối, với những người thương và hiểu em, em sẽ nhận được sự giúp đỡ. Cũng đồng nghĩa với việc những kẻ xấu mượn đường làm bậy. Nhưng tôi hiểu là em có cùng đường em cũng ko muốn nhờ vả 1 ai, cuộc sống sẽ ko dễ dàng khi cô độc từ bậc làm vua lắm quyền nhiều thế cho tới hạng dân đen bấm bụng lận lưng. Và khi đó tư tưởng là có quay lại con đường đã từng sa vào ko, phút yếu lòng vì sự tiện lợi mang lại, nó sẽ lại quấn lấy em chìm vào cái vũng lầy đó tiếp :)

Lời cuối, hãy bỏ thuốc trước khi quá muộn. Em cần 1 cuộc sống mới, an yên, ổn định, mạnh khỏe và hạnh phúc. Anh tin ông trời đang mắc nợ em, thuở thiếu thời ông đã cướp đi của em nhiều thứ, rồi sẽ đến lúc trả lại cho em 1 hoặc những giá trị tương đương bù đắp. Giờ là thời gian em xây dựng lại sức khỏe và chờ tới lúc đó...

Gửi đến em ngày chủ nhật bình yên!

cointreau thích bài này.
  13. FullNight

FullNight Dậy Thì Verified
    2/57

Cointreau cũng giống như vodka vậy, chúng có thể pha chế được rất nhiều công thức khác nhau với từng mùi vị khác nhau.
    Bạn cũng vậy, bạn trải đời, bạn cứng rắn, sành sỏi hơn rất nhiều người, mình đọc rất nhiều, đọc hết tất cả những gì bạn viết, tim mình nghẹn lại. Cuộc đời bạn không hề có màu hồng, hoàn toàn là gam màu xám và đen.
    Bạn nói đúng, con người hoàn toàn là giống loài dối trá, cho dù mình cố trao sự chân thật nhất cùng họ, mình nhận lại cũng chỉ là sự lừa lọc và giả dối.
    Ông trời sẽ không bạc đãi ai cố gắng cả, rồi bạn sẽ thành công, nơi mình sống tại sài gòn này xung quanh toàn là giang hồ và người bán thân. Tôi nhìn thấy họ sa chân vào vũng bùn lầy từng ngày từng ngày và không thể rứt ra được, họ kể cho tôi nghe về họ, họ bị ép buộc phải đi theo vòng quay đó, bạn thoát ra được bạn là người thành công.
    Khi đứng trên tất cả, sẽ không ai nhìn tới trước khi bạn thành công bạn đã từng làm gì, cứ tiếp tục cố gắng bạn nhé, mật ngọt sẽ tới bên bạn thôi, mình tin chắc chắn là vậy.

cointreau thích bài này.
  14. Daquy

Daquy Biết Quay Tay Verified
    147/226

Thật là can đảm, tôi đứng đây số tuổi cũng không thua kém gì bạn nhưng dám nói ra mình chưa trải qua việc cơm áo gạo tiền nên không sống trong hoàn cảnh cũng không biết đưa ra nhắn nhủ gì. Tôi có biết một câu của Eleanor Roosevelt
    Không một ai có thể làm cho bạn cảm thấy mình thấp kém nếu không có sự đồng ý của bạn.
    Chúc sức khỏe, kính nể ngòi bút của bạn

cointreau thích bài này.
  15. Thương Sún

Thương Sún Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

20 tuổi cuộc đời không nhiều sóng gió nên em chưa đủ trải để bình phẩm gì những dòng chị viết. Chỉ đọc và lặng hiểu. Chị nghe thử "Mấy con mèo" - datmaniac. Cuộc đời chỉ mong thanh thản là những nỗi niềm ta được viết lại theo cách của ta. Đời là những thứ ta không thể tránh mà phải đối mặt với nó. Quá khứ cũng có thể làm ta gục ngã vì ta cố chấp nhưng cũng là những bài học, niềm tin cho ta sau này. Hehe

cointreau thích bài này.
  16. Thương Sún

Thương Sún Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Em thích chị và cả những gì chị viết ra đây.

cointreau thích bài này.
  17. Trai dâm 10.01

Trai dâm 10.01 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

Bạn nên chuyển sang viết báo hay tiểu thuyết. Có khi lại nổi tiếng.hjhj

18. cointreau

cointreau Biết Quay Tay Verified
    67/113

" Thừa tướng Tỷ Can hỏi người bán cải vô tâm :
    - Cải có thể vô tâm , vậy người vô tâm có thể sống được không ?

- Tất nhiên là không rồi , người vô tâm thì sẽ chết !

Người bán cải vừa trả lời xong thì Tỷ Can ngã ra , trừng mắt nhìn trời , sau đó... chết "

Tỷ Can tận mạng , phép tiên của Khương Tử Nha cũng không thể cứu. Người cũng đã vô tâm vô phế , tại sao người bán cải vô tâm còn chưa tới tìm ta ?

Thương Sún thích bài này.
  19. Anh Tuấn79.hp

Anh Tuấn79.hp Biết Quay Tay Verified
    7/57

E viết cảm xúc hơn cả nhà văn thứ thiệt... Love..!

20. SHI94

SHI94 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

Nghe chuyện của "em" lòng tôi tự nhiên rất đau, rất xót. Như thể bản thân mình bị vậy. Mạnh mẽ vượt qua "em" nhé!

Đang tải...