1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Làm thế nào để cưa đổ mấy em cave nhỉ?

Thảo luận trong 'Tâm sự - Chia sẻ - Tư vấn tình cảm' bắt đầu bởi boyxjnhxxxlamtjnhcucshock, 2/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. boyxjnhxxxlamtjnhcucshock

boyxjnhxxxlamtjnhcucshock Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

• THẦN DƯỢC QUÝ ÔNG

CỨNG NHƯ TUỔI 20 - Ciatic 20 - Đánh thức bản lĩnh phái mạnh - Xung mãn tuổi 20, kéo dài thời gian quan hệ (lần 2, 3)?

Em mới đi nhà nghỉ cóa một lần thôi à,với con bạn em,hichic,tại con bé hư hỏng ấy,giờ em chỉ thíc tới nhà nghỉ nằm ngủ!Giờ ở nhà,thật là chán!
    Mấy anh brồ cóa share cho em,hix,hix,em thì chả quan trọng xinh hay xấu.cóa cái để chơi là được rồi!Giờ giá cả giờ leo thang,tăng nhanh hơn cả tốc độ tên lửa,hic,hic,mấy em cave,hàng càng cũ,và giá càng tăng!Một nghịch lý có thể nói là vô lý,nhưng mà phải chấp nhận cái vô lý......vì sư thật là như vậy mà,nếu không muốn nói là ngồi nhà treo trjm lên vách.
    Em vẫn đang đi học mà,để ôm ấp một nàng cave xinh đẹp trong nhà nghỉ,có lẽ phải nhịn ăn sáng tới nửa năm!Sau mấy ngày bế cửa phòng suy nghĩ,giữa một bên là treo mõm và một bên là treo trjm,chợt em nảy ra một sáng kiến,sao mình không tự đi cưa đổ mấy em cave ấy nhi?
    Thầy cô giáo em vẫn dạy "không thầy bố mày làm nên",hjc,hic,biết LX.US la nơi quy tụ của những anh hùng hảo hán,của những nậc thầy,những vĩ nhân.....về khoản cưa gái và chơi gái!
    Mong mọi người hãy chỉ bảo tận tình cho em nhá?Nếu sau này thành tài,em sẽ quay lại hậu tạ và share cho mọi người,THANKS!

2. anhbach

anhbach Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

một ý tưởng xuất sắc như nao ý tưởng khác. làm cái gì cũng phải đầu tư ban đầu thế cho nên muốn cưa 1 em cave trước hết chú em cứ nhịn ăn sáng và treo chiêm 1 năm đi lấy vốn mà cưa :)))))))))))

3. phonglik

phonglik Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Em ơi giờ mọi người đều tránh cave cật lực trừ lúc nào máu quá mới phải gặp ai ngờ mày lại có cái tư tưởng lệch lạc thế này ,
    Ai da nói thế nào bi giờ ,tốt nhất là lân la làm quen -> giả vờ ngây thơ cụ -> nhắn tin , tâm sự -> em thương chị lắm .... -> em yêu chị /anh yêu em mất rồi ....
    Đấy sách vở là thế,thực hành khác nhiều ,tùy cơ ứng biến ,nói chung em phải hiểu và biết thông cảm mới dễ được,chịu khó đầu tư lúc đầu cẩn thận người quen biết chú em mày yêu cave thì toi đời.
    Chúc thành công.

4. Hidden JTK

Hidden JTK Mất Trinh Verified
    97/113

Chăn rau còn dễ hơn chăn cave. Cave nó đi đ*t zai để kiếm tiền, mình lại mong đi lừa để đ*t dc nó free? Làm thế thì cave móm ah?

Chủ thớt k biết nhiêu tuổi đời, nhưng anh đây đoán chắc cg nhỏ thôi, vì còn đang đi học. Chủ thớt mà lừa dc cave nó cho chủ thớt đ*t nó free, thì ở trên LX này khối cao thủ chả bao h phải mất tiền đi cave nhỉ. Nói cách khác, nếu chuyện này mà làm dc, thì k đợi đến bây h, qua 2pic này mới làm, mà cg k đến lượt ông chủ thớt. Mà nếu làm dc, thì cave cg tuyệt nghề luôn.

Kết luận, muốn sướng thì sẽ mất tiền. Đi cave thì giá cả dc định trc, xong là trả tiền, k lằng nhằng trc sau nợ nần j hết. Còn chăn rau, tưởng là free, thực chất đéo free đâu. Tính ra tiền thì cg same same thôi. Cái j cg có zá của nó cả.

Muốn k mất tiền, mua phim về quay tay. Hoặc sang hơn nưa, mua con búp bê, hoặc cái đồ giả = silicon về mà phang tạm qua ngày, đợi khi kiếm dc tiền thì đi chek hàng thật.

P.S.: Còn 1 cách nữa, chủ thớt cưới đại 1 con về làm vợ ý. Chơi tẹt ga :D. Nhưng coi chừng nhá, cái j cg có zá của nó :reddevil:

5. songoku88

songoku88 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Chăn rau đi ku em à.. :) Nếu em trai học giỏi, có cái mã, thì rau cỡ nào cũng có.. nhất là các em vừa tuổi với chú. Như anh bây giờ rau thì ko thiếu, tiếc là chăn riết rùi bỏ bê nên tụi nó có bồ, nên thỉnh thỏang rãnh rỗi mấy em nó mới lại đi với mình đc. Nhưng dù sao có còn hơn không:D

6. langthang02

langthang02 Em thích bị thông đít
    30/57

Khối thằng đều có suy nghĩ như chú đấy nhưng Cave lại nghĩ khác .Vì có quá nhiều thằng như vậy nên tụi nó luôn biết để đề phòng và đối xử , vì họ tự coi mình nhơ nhớp nên tiếp xúc đến yêu đương là khá khó . trừ khi thật sự thông cảm và chấp nhận không thì khó sáp vào được lắm . Chú bỏ ý định đấy đi , cứ lăng tăng đợi có cơ hội quen em nào thì quen thôi chứ cave vô vọng lắm trừ khi chú mày quá đẹp trai . Mà em nào dắt chú vào KS đâu ấy nhỉ , gọi ngay cho nó và dắt nó đi nhậu xem nào khà khà

7. oppermeier

oppermeier Dậy Thì Verified
    62/113

Cái này phải đi thực tế nhiều bạn ạ ...

8. hoa_hong_ko_gai

hoa_hong_ko_gai Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    91/113

ý kiến rất chính xác, cave nó lõi đời hơn các "dê non" nhiều. Đừng mong Dê non ăn được sói già và cẩn thận ăn nhầm phải HIV thì ốm đòn

Cách "quay tay" là đơn giản và đỡ tốn kém nhất :))

9. KetThuc

KetThuc Chơi gái lần đầu Verified
    96/113

Muốn free hả, quen cave chứ gì? dễ thôi.
    Tỏ ra là người có ăn học(cái này khó), dấu cái dâm của mình đi( khó nữa), nếu đang fuck nó à có thằng khác đt thì phải nhường(ưu tiên khách hàng mà), nếu có thằng nào chơi chạy làng(phải đứng ra đòi)...
    Chú là thằng ma cô mẹ đi, thế là xong:D
    Nếu chú éo có bản lĩnh...thì bỏ tiền ra mà fuck nhé

10. hondacrv

hondacrv Biết Quay Tay Verified
    96/113

kinh hok đỡ được :beatdeadhorse5::beatdeadhorse5::beatdeadhorse5:

11. hondacrv

hondacrv Biết Quay Tay Verified
    96/113

bác này nói quá chuẩn, hok cần sửa, sửa lại hỏng...:driving:

12. boyhu

boyhu Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Té ra cưa cave cũng khó nhẩy.

13. sexlxx

sexlxx Dân Chơi Verified
    127/226

Không muốn mất tiền thì phải mất tình cảm, ở đời chả ai cho không ai cái gì cả. Còn cave cũng là phụ nữ, tán như tán gái còn cách nào khác. Chúc cậu thành công và chúc cậu đi đến cuối cùng với em ấy.
    Hy vọng sau 2 năm trên mục tâm sự của VNexpress có mục tâm sự của chàng trai lấy vợ có quá khứ làm cave để cho mọi người đọc.

14. aibaochimtolasuong

aibaochimtolasuong Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

Cưa Cave để được Fuck Free ! Một ý tưởng táo bạo nhưng hơi ngắn óc

Dù sao cũng chúc mừng chú mày đã thành công !

15. themxuakhongcoem

themxuakhongcoem Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Cái câu này đúng thực tế nhất. Dù không phải mình la chủ topic nhưng đọc cái này khá tâm đắc. Chủ top nhớ nhé.Vì thế ko nên có ý nghĩa sai lệch như thế không tốt đâu. Cố lo học hành đàng hoàng rồi tìm rau mà chăn.
    Thân

16. InTheEnd

InTheEnd Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

cưa đổ e ý lúc đầu chơi bao, về sau tình cảm khắng khít ko ngờ nên đi chân không thế là nàng tặng cho bạn 1 trái sầu riêng to đùng :lol: Bạn nên tán 1 e nào đó hoặc chăn 1 e rau để danh an toàn hơn :D

17. Hidden JTK

Hidden JTK Mất Trinh Verified
    97/113

Với sự tồn tại của LX, AC... & vô số các loại chat room, quán net (để các em "kẹt"), có lẽ vc mở 1 trung tâm tư vấn & điều trị chứng bất mãn cho các ông chồng lấy phải cave cg là 1 hướng làm ăn có tương lai đấy nhỉ...

Cứ nghĩ cái cảnh mình lấy 1 con về, vừa phang nó mà vừa nghĩ k biết nó có cảm giác j khác với mình so với hàng nghìn thằng d*t nó khi nó còn hành nghề k là đã đủ để đi hút... thuốc lào tự tử roài :D

18. Soclose

Soclose Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

chuẩn quá :iagree:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.