1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Làm thế nào để người con gái nghĩ rằng mình mới quan hệ lần đầu?

Thảo luận trong 'Tâm sự - Chia sẻ - Tư vấn tình cảm' bắt đầu bởi không ai cả, 5/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. không ai cả

không ai cả Dân Chơi Verified
    97/113

Khổ quá các cụ ạ.:p:p
    Mình tuổi đời cũng nhiều mà tuổi trim cũng không kém tuổi đời mấy tí.:smilewinkgrin:
    Nhưng chả hiểu sao đôi khi vẫn có những cái " trinh " rơi đến coong một cái. :iagree::iagree:Nghĩ lại thấy cũng thiện tai. :frown2::frown2:Vậy có nên hành xử với rau, hoặc bồ, hoặc vợ nhặt kiểu như em ơi anh vẫn còn "trinh trắng" lắm.:biggrin::biggrin: Em là người đầu tiên của anh.:biggrin5::biggrin5: Hic, nói vậy thôi chứ phải đứa nó có học, chuyên môn tí nó đem ra đo độ dày của da chim không khéo dày hơn da ở gót chân. :frown5::frown5:
    Nhưng vấn đề là làm thế nào để mình có thể giống như lần đầu tiên nhỉ?:iamwithstupid:
    Chưa vào mà đã out, hoặc đại khái bủn rủn người. :blush2::blush2:Hay đại khái là thế, hế hế.:p:p
    Các cụ có cao kiến gì vào mách nước hộ nhé:smilewinkgrin::smilewinkgrin:

2. SầuThiênThu

SầuThiênThu Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

cái kim trong bọc lâu ngày cũng lòi ra thôi, thà rằng cho biết trước để sau tránh rắc rối còn hơn là giấu đến lúc nó bít lại mệt ra bác ạ:biggrin5:

3. không ai cả

97/113

Ý kiến này có vẻ khả quan

Cảm ơn chú em này. Nghe có vẻ khả quan nhưng ko cởi thì làm sao mà "dấn ga"?
    Đó là cái khó khăn duy nhất:tongue::tongue::tongue:

4. >Khoai<

>Khoai< Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Xin lỗi bác nhưng bác ngốc lắm........cởi ra rồi nhưng cứ cầm khư khư cái quần.....một hồi là thế nào nó cũng cướp quần mình .khi đó mình cướp lại quần nó.thế là huề =))

5. baocongo

baocongo Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    127/226

vô toalet thủ dâm trước, gần out thì dừng. quan hệ thật vài giây sẽ out thôi. nó tin ngay

6. 246357

246357 Biết Quay Tay Verified
    96/113

Cao kiếm, cái này mới đây!

7. thatlaracroi2010

thatlaracroi2010 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Bổ sung thêm:

- trước khi chơi uống 2 chai sting dâu, lúc xuất tinh nó ra màu đỏ chót, e nó tưởng là máu rin của bát đấy

- có thể thay thế sting dâu bằng tiết heo

- lấy keo dán sắt dán bao quy đầu lại.

- đút vào lỗ rún e nó cũng đc, e nó sẽ nghĩ rằng: " Ồ anh này con a la rin luôn, chưa bik gì sất"

KCX thích bài này.
  8. acmasakura15

acmasakura15 Mất Trinh Verified
    97/113

theo em để chứng tỏ mình con trynh thì khi mà pác ấy ấy ấy ạ, làm ra bộ sợ sệt hơn em nó tí, khi nào hứng quá đè ra híp dâm nó cho em, nếu mà nó nhắc lại bác cứ ra bộ đỏ mặt ( vả vào mặt bác mấy cái, nếu ko đc thì đưa mặt bác đây ), ai chứ em làm hay lắm ạ, bác có mún học thì pm em, học phí là một lần đi đá phò

9. >Khoai<

>Khoai< Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Haizz........sợ nhất tiến sĩ dâm lý này =))

10. zaqwerty

zaqwerty Biết Quay Tay Verified
    67/113

Phát đầu tiên out sớm xong mặt hốt hoảng: "Lần đầu tiên của a đấy. ko biết có phải là xuất tinh sớm ko :sad::confused5::confused5: mặt buồn buồn :icon_bs::icon_bs:" "A ko biết nữa, chưa bao giờ a bị thế này" :hand::hand::hand: =))

11. không ai cả

97/113

Ý kiến quá tệ

Làm thế nào để out sớm. Giã nát mẹ nó bướm ra mới đủ độ phê để ra thì out kiểu gì sớm được. Da chim dầy hơn gan bàn chân ông ạ. Hic hic, rõ khổ

12. không ai cả

97/113

Nghe khá có ký

Rõ khổ :nopity::nopity::nopity::nopity:
    "chời" ạ. Giả vờ 1 lần thôi chứ :D :D :D
    Sau đó lại giả vờ mua quyển sách "SEX, học và làm theo" và tiến bộ vượt bậc, em nó sẽ ko nghi ngờ.
    Vấn đề là.............làm thế nào để khi mình tiến bộ nhanh mà e nó ko nghi, và đặc biệt lần đầu lại càng để lại ấn tượng sâu đậm hơn. Gu tình cảm mờ, hichic, khổ quá, trái tim mình mà phẫu thuật nó ko có 4 ngăn mà có khi có 400 cái:sad::sad::sad:

13. xoclohaitay

xoclohaitay Dân Chơi Verified
    97/113

hôm lâu lâu gặp em gặp lại em học cùng hồi cấp 3,hồi ấy cũng có t/c với nhau.Đúng dịp 1000 năm Thăng Long-Hn thế là rủ dc em đi chơi.Qua tâm sự biết dc em đã có nyêu và chia tay rồi,và cũng đã quan hệ :D
    Thế là hôm ấy em cố tình rủ đi chơi đến nửa đêm.gạ dc vào nhà nghỉ.Tất nhiên em đã đồng ý vào thì phang ngon :hand:
    Lúc tắm ra em cũng giả vờ tim đập chân run,hôn ko biết hôn,khi đút thì giả vờ nhét mãi mới vào(đâm trượt) :D.phang thì ko kìm mà tập trung cho ra nhanh nhanh,rồi phát sau bù em sướng sau.Hôm ấy lừa dc em ấy,làm em nghĩ dc phá trinh em nên em ấy cảm động lắm.:lol::biggrinjester:
    Mặc dù sự thật là em chơi em người yêu cả gần trăm lần rồi.
    giờ đang chăn em kia làm rau,thi thoảng giấu người yêu đến phòng trọ em đổi gió.:biggrinjester:

14. kid1991

kid1991 Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

Bác này cũng hay uống Sting dâu như em à! nắp chai đựng đầy 2 ống bơ sữa rồi, từ hồi học ĐH đến h. hix hix...:sifone:
    - Như em lần đầu: run rẩy, tim đập loạn nhịp, khó thở, người nặng nề ( đang ôm và hun thui).
    - tiếp theo là ấy ấy thì: cũng như trên và bị chọc nhầm lia lịa, mãi k vào đc, vào đc 1 tý đầu cái người giật giật và rút vội Out 1 cái k kìm chế đc, bắn tứ tung, lên tận ngực nó. out mà k thể kìm chế đc mà bắn cực mạnh, ra rất nhiều. em cứ nghĩ hôm đó e bị làm sao cơ, hix :confused5:

15. không ai cả

97/113

Hic hic

Lần đầu tiên hả nhóc,:cornut::cornut::cornut: nói thật người ta có thể làm mình già đi thì dễ, làm trẻ lại thì khó. Làm cho mình dày dạn kinh nghiệm hơn thì dễ chứ làm cho mình thỏ non nai tơ trở lại thì đúng là khó bằng lên trời, hic hic:driving::driving::driving:

16. không ai cả

97/113

Hơ hơ, chú mày khá

Đấy đấy, 1 ví dụ cụ thể và rất sinh động. Nhưng cần nhiều hơn thế nữa các cao kiến và đòn hiểm từ phía các anh em (chị em ko la liếm nhé) :D :D :D

17. không ai cả

97/113

Hic hic

Dí thử rồi cụ ạ:confused5::confused5:. Chả thấy gì:cornut:, thấy nước nó nguội về 37 độ mới chết chứ:biggrinjester::biggrinjester: ^_^

18. thatlaracroi2010

thatlaracroi2010 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Bổ sung tiếp:

Trước khi chơi

- uống 1 lon Coca Cola ko có thì dùng Pepsi cũng được

- Chơi em nó

- Lúc gần ra, nuốt thêm 2 viên kẹo Mentos (loại dẻo dẻo, đóng thành cây, 1 viên = đầu ngón tay cái ấy)

=> Bảo đảm khi ấy lúc xuất tinh, khí nó bắn Ào Ào, tung tóe khắp phòng, vương cả trên mái tóc em nó.v.v...

Em nó sẽ nghĩ rằng AE ta mới chơi lần đầu, "trinh" tồn lâu quá nên bắn như vòi chữa cháy

AE có thể tham khảo ở các Link dưới đây (ko Virus gì đâu nhá)

http://www.youtube.com/watch?v=_77YY-_QW0k

Chỉnh sửa cuối: 8/12/10
  19. chjnh_la_anh_21

chjnh_la_anh_21 Mất Trinh Verified
    97/113

đơn giản thôi. Giả ngu + làm theo bản năng. Và luyện thêm skill muốn ra lúc nào ra đi. hoac có thể làm 1 lúc 6-7 hit thì mấy nhỏ pro cũng khó biết .Còn mấy em ngây thơ thì lừa dễ mà =))

20. haily06

haily06 Biết Quay Tay Verified
    96/113

rõ khổ.gái mà co kinh nghiệm sẽ biết ngay thôi.lần đầu out sớm lắm.có khi chưa dến chợ đã tiêu sạch tiền rùi.có khi em nó chưa có cảm giác gì hết(đối với những em đã mất ...có đau éo gì đâu)dựa vào điều đó thôi.con gái mà kinh nghiệm thì... gạt không nổi đâu.
    tui chắc như thế

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/