1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Làm tình với máy bay có bác nào như e không?

Thảo luận trong 'Nhật Kí Mây Mưa' bắt đầu bởi yeuquaco, 1/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. yeuquaco

yeuquaco Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

Chẳng là tôi đang lái 1 máy bay U36 có chồng và 2 con,dân kinh doanh.Mặc dù U36 nhưng do có điều kiện nên máy bay rất chịu khó tập thẩm mỹ,làm đẹp,bơi... dáng chuẩn ( tôi kết nhất vòng 1,to khủng khiếp và rất đẹp).Mỗi khi làm tình với chị, tôi toàn bắt chị phải kể chuyện chị làm tình với chồng;nào là lần đầu tiên làm ở đâu?,có đau không? có thích không?...rồi thì tuần vừa rồi làm mấy lần? làm những kiểu gì? làm ở phòng ngủ hay WC ? thời gian bao nhiêu lâu ? Sau đó tôi bắt chị phải làm tình với tôi những kiểu mà chị đã làm với chồng.Phải nói là những lúc như thế tôi thấy rất kích thích,cực kỳ hưng phấn,chơi rất lâu.Ngồi nghĩ lại nhiều lúc cũng thấy mình bậy bạ,không nên làm như thế,mãi mà chưa bỏ được.Không hiểu có bác nào như tôi không?

2. kiemthanh88

kiemthanh88 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Bậy bạ thì đúng thật, nhưng bác à, thằng con trai nào có mối cũng chiến thôi,vấn đề này khó nói lắm! Tuy nhiên bác chỉ dạy em với: "thấy rất kích thích,cực kỳ hưng phấn,chơi rất lâu" là sao? Càng hưng phấn càng ra nhanh sao lại lâu nhỉ? Các bác đừng chém em tội, em non thật mà :((

3. micheltran

micheltran Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Share cho em một slot vào inbox vs bác nhá. NGe dã quá

4. Hoa_Công_Tử

Hoa_Công_Tử Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Cũng bình thuờng mà, e làm tình với người yêu e e còn có sở thích khác là nói bậy cơ. Ví dụ như lần nào e cũng hỏi người yêu e là: Trong *** e là cái gì đấy hay a địt e có thích không. Và càng hưng phấn hơn khi được nghe câu trả lời của e người yêu. Phê lắm các bác ah. Như vậy người ta gọi là khẩu dâm đấy các bác ạ

5. boy3535

boy3535 Mất Trinh Verified
    97/113

Nếu bác thấy tội lỗi quá thì bác share cho người khác đi, vừa được chơi miễn phí vừa được sướng mà còn xạo nữa.

6. W.T.F

W.T.F Dân Chơi Verified
    96/113

em nghi bác bị mắc chứng "khẩu dâm" ấy, co nghĩa là càng nói nhiều về việc làm tình thì càng thấy sướng, chúc bro ngon chym

7. tsb113

tsb113 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

vậy là chú chủ thớt này có khuynh hướng thich some rồi, tớ thì với 2 em thì được chứ mà thêm vo một thằng là chym sun mẹ nó luôn. nhớ có một lần đi CT với một chiến hữu nữa, đên nơi thì muộn quá rồi mà khách sạn vẫn wen ở chỉ còn 1 phòng đôi. Chặc. ở đại luôn. tắm rửa xong rồi đi ăn khuya, lúc về nghỉ thằng cu bảo vẹ KS nó tí tớn: có mấy hàng teen mới các bác có xơi không em cho bưng lên. OK
    Chỉ 10' sau đã có tiếng gõ cửa cạch, cạch rồi. Đúng là teen thật, ngọt . vì đang kể về tình huống lên không miêu tả cụ thể các em nó, các bác, các chú đừng có há hốc mồm ra như thế, chặc. khổ nỗi có một phòng, thôi thùi chung đại vậy. thế là mỗi thằng quặp một em lên giường chiến đấu. mình vốn thiên về tình cảm lên bao giờ cũng phải tâm sự tí cho nó bớt đi tính thương trường rồi mới check nhưng đông chí của mình thì khác, hắn đè con bé ra đẩy xe bò liền. khốn lỗi điện sáng, hắn thì to con, bụng phệ còn con ghẹ của hắn thì nhỏ tí. hắn đẩy con bé xoay vòng vòng quanh giường hai cái chân be tí thì thò ra hai bên sườn hắn vẫy vẫy nhìn mà cười muốn bể bụng. đã vậy cứ hắn đẩy một phát thì con bé kia lại á hoặc é một tiếng phụ họa nghe giả tạo và đểu đểu thế nào ấy. vậy là chán quá chyn sun mẹ nó lại, chán chẳng buồn check em bên này nữa, hai đứa nằm vùa xem vừa bình luận chờ chiến hữu đẩy xe lên hết dốc là cho các em phắn. kể từ đó đến giờ không bao giờ đi check theo đoàn nữa

8. thichgaimiennam

thichgaimiennam Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

bác này giống mình thật đấy. mình cũng có 1 máy bay hơn vài tuổi, cũng đã có chồng và con. nhiều lúc nghĩ không nên thế nhưng không hiểu sao không được, có 1 cái gì đó lôi cuốn mình mà mình không thấy được ở người yêu. có bác nào giải đáp được thì lên tiếng nhé

9. SầuThiênThu

SầuThiênThu Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

tình hình là bác đã "iêu" MB rồi, cẩn thận nha bác:sifone:

10. ChymVn

ChymVn Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

cái trò khẩu dâm cũng hay lắm. nhớ hồi trước đến nhà con bồ ngủ. có cả em gái nó. binhg thường thì nó cũng rên kinh lắm nhưng vì có em gái nên ko dám rên. thế mà đến lúc mình hỏi có sướng ko vì thấy nó ko rên la gì cứ nghĩ nó ko thích. thế là nó bảo " anh ơi em thcih lắm anh chơi em nữa đi" rồi ngấu nghiến như con điên. thế là từ đấy có thói quen nói tục lúc làm tình. những từ ngữ thô tục nhất cũng đc nói ra ví dụ như" anh Đ...ịt em có sướng ko? em sướng ở đâu? em sướng ở L..ồn.v.v". trong khi bình thường chẳng bao gio nói cả :D

11. huuphuong30

huuphuong30 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    32/57

Cái này gọi là khẩu dâm, nó nhằm mục đích tăng kích thích cho 2 người cùng mau lên đỉnh. Giống như nói chuyện (kể truyện) qua điện thoại vậy đó. Có lần cách đây 6 năm, còn bồ của mình về quê ăn tết. Tối nào mình cũng gọi điện thoại tầm 1 tiếng trở lên, trước tiên là hỏi thăm nhau trong ngày hôm nay em làm gì? Có nhớ anh không? Sau đó là hỏi em có thòm thèm gì nữa không, em nói xa anh mấy ngày mà chịu không nổi nè! Mình hỏi, em thèm quá thì em làm gì? Dạ, em cũng sờ sơ sơ dưới xxx, bây giờ gặp anh qua điện thoại em thấy cũng nứng quá anh ơi? Mình nói, vậy em cứ tưởng tượng banh chym ra cho anh bú nhé! Em nói, nè, em đang dang 2 chân ra rồi đó, anh bú nhanh lên đi anh, em nứng quá rồi... Cứ thế, mỗi bên tự kích thích và kể cho nhau nghe cảm giác của mình cho tới khi mình bắn ra thì thôi.
    Đó là khẩu dâm, nó cũng giải quyết được sự thèm khác tạm thời khi không ở gần đối tác.

12. bogia_mafia112

bogia_mafia112 Dậy Thì Verified
    62/113

cái suy nghĩ như của bác 100 người ở lx thì 90 người như bác hết :hurray::hurray:

13. haili

haili Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Mình cũng từng xxx với 1 em thua 3 tuổi (nhưng coi là MB được), mỗi lần cùng nhau leo đồi mình dùng những cụm từ rất "vô..." nhưng em ấy lại phê hơn. Sau này áp dụng với gấu cũng thu được kết quả tương tự. Lâu rồi ko được áp dụng.

14. dungknjght

dungknjght Đại Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

bậy mà em ấy không phản đối thì cũng không sao đâu, cứ thoả mãn em ấy thì làm gì mà em ấy chả chiều.

15. Emcodon

Emcodon Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Nhu cầu bản năng thôi mà có gì lạ đâu. Cái này là bạn có tư tưởng chơi tập thể rất cao. Vì khi chơi tập thể. Bạn hứng gấp 10 lần coi sex. Vì coi sex trên màn hình là diễn viên diễn và bị thụ động. Còn khi bạn xem trực tiếp bạn có thể nghe người con gái rên thực sự, nhìn thấy sự mất sức mệt mỏi của người đàn ông. Và bạn có thể tham gia giúp đỡ người đàn ông đó. Nói chung cảm giác rất hứng. Thậm chí bạn ko cần giúp đỡ hay đụng chạm gì. Chỉ đơn giản là ngồi nhìn rồi làm với bạn tình của mình thôi. Cảm giác phiêu hơn rất nhiều.

16. SWolf

SWolf ♌Leo♌ The VIP
    117/226

Bình thường [​IMG]

17. mauhoabi

mauhoabi Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Mình cũng đã và đang lái MB đã có gia đình, nhưng mình thấy rất ngại nhất là khi đối mặt với chính mình (MB hơn mình gần 20 tuổi). Thứ 2 nữa là sợ bệnh HIV (biết là không có khả năng vì MB không phải là đối tượng nguy cơ cao, nhưng vẫn tâm lý không ổn như thế :(

Dù sao cũng chúc bạn có tình cảm tốt với MB

18. Thodonggach1273

Thodonggach1273 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Bác này giống mình, trao đổi không bác

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/