1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Lần đầu đi đồ sơn ;))

Thảo luận trong 'Ăn Chơi Hải Phòng' bắt đầu bởi tempox, 2/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tempox

tempox Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Em 20 tuổi nhưng chưa quan hệ tình dục lần nào.Thế éo nào chiều nay ông anh mình lại rủ mình đi đồ sơn.:lol:Trong đầu nghĩ éo đi vì mình là 1 thanh niên học tập và làm theo tấm gương đạo đức HCM.Nhưng chân thì nhảy kon mẹ nó lên xe ông anh từ lúc nào.2 anh em pong ra đồ sơn vào nhà nghỉ Đức Cường Khu 2..Thằng culi thấy 2 đực rữa đến niềm nở vkl =))Mình đc thăng chó ấy dẫn vào pong 203..5p..10p éo thấy hàng đang nằm kéo khoá quần cho thằng em chào cờ thì có tiếng gõ cửa..Thằng culi dẫn vào 1 em xấu vkl trông như osin ở wan(Ơ địt mẹ mày trêu tao ak :shocked: xong 1 em thì trông ngon vkl.Thôi quyết định chọn em ngon.Em ấy chốt của xong nhảy vào đè mình ra hiếp như Thị nở Hiếp Chí phèo..Mình liền dùng La Hán trận đè em ra và lật ngược tình thế Bằng chiêu Bóp vú long trảo thủ....Tay trái thì đéo quên chiêu bách độc xuyên tâm..:smilielol5: Mân mê 1 lúc thèng em dựng ngược.Em thấy thế chớp thời cơ bóc ngay cái BCS và đội nón cho thằng em :smilielol5:=)).Sau đó là tư thế úp thìa .Doggy..và Tiên ông trồng cải....Xong xuôi em lau chym cho mình
    Em văn dốt chỉ viết được thế thui
    Tổng thiệt hại 170k(vì ông anh mình là khách quen)
    Chấm điểm
    Face: 6d(em này sinh năm 92 trông dễ thương vãi:smilielol5:)
    v1:5.5 d (vú ko to nhưng cân đối và không bi xệ)
    v2 7 d (chuẩn vãi chắc em ăn kiêng)
    v3: 6d (mông ngon nước ra nhiều vãi kaka )
    Chết mẹ quên hỏi tên nhưng em ấy mã số ở Đồ sơn là 715.^^ anh em có j cứ tự tìm hiểu nhé :blush5:

2. lauxanh194

lauxanh194 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Chú em thủi sáo cho em ấy à =)):smilielol5:

3. yeuanhkhongcung

yeuanhkhongcung Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Chính xác là 160, còn 40k cho thằng lái xe tắc xi 40k/1 đầu người, cũng tuỳ quán áp dụng thôi.

4. tempox

tempox Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

EM cin thông báo anh em bít đây
    1. Là lần đầu đi đồ sơn cũng sướng..vì kon phò ngon vkl
    2.là lần quan hệ tình dục đầu tiên(em kon zin) dkm thằng nào chém
    3.Rẻ hơn 30k vì đi với ông anh...ông ấy là khách quen.
    4.Do xem nhiều phim sex+ học hỏi anh em CLB nên dù là lần đầu nhưng ko bỡ ngơ(DKM thằng nào chém)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.