1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Lần đầu được lái MB

Thảo luận trong 'Ký sự lái Máy Bay Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi bodymen1980, 1/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. bodymen1980

bodymen1980 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Tháng rroooif công ty mình rỗi việc thỉnh thoảng ngồi tán tỉnh một em cùng làm cơ quan đã có chồng và một con. Ròi một hôm nửa đùa nửa thật rủ em di uống cà phê, lần đàu em tù chối, lần sau co co hôi lại mời tiếp. lần này em hen đi làm về. Nói thưc với anh em tuy trong laong sướng nhưng vẫn thấy run. vì đây là lần đầu tiên đi từ khi lấy vợ. Thế rồi hết giờ làm việc hai đứa di uống cà phê, vào quán một lúc rủ em nó lên tầng hát karaoke em đồng ý. Nên tầng bật nhạc nen nào có hát được gì, em liền ôm luôn em nó vào lòng hôn hít không ngờ em máu quá khong phat ứng gì nên em tiếp luôn. hôn hit một lúc cả hai đều máu nên rủ đi nhà nghỉ luôn. vào nhà nghỉ tám rửa xong ra chiết hai phát. Em tâm sự con ngưởi về ông nội. chồng đi lam đêm nhiều nên không sinh hoạt mà nhu càu của em lại cao, mà chồng có sinh hoat cung khong làm em sướng . chỉ làm theo kiêu co cho song. Kết thúc sâu hơn hai tiếng em bảo hải về vì chồng xắp đi làm về.
    Tỏng kết. 60k tiền ca phê và karaoke
    60 k tiền nhà nghỉ.
    Cao 1m57
    mặt 6đ
    người 6đ
    từ đó đễn nay em rủ mình đi liên tục . Quả thật nhiều luc cung thây choáng luôn nhưng cũng thích thật các bác

2. noname_1977

noname_1977 Mất Trinh Verified
    97/113

Thích nhờ, nhưng cái vụ gái cùng cơ quan này nhiều khi đéo đỡ đc, chết không kịp ngáp ấy chứ. Để tránh việc chết chóc không cần thiết nói trên, bác share cho anh em đi, nhu cầu của em nó cao thế, không đáp ứng kịp thời nó phí đi. Hi hi....Thanks RP, nếu đc share thì thanks bác tiếp và RP đầy đủ!

3. chatchoilx

chatchoilx Mất Trinh Verified
    97/113

pro shear tôi với được chứ tôi 26t chưa vợ,thấy chán mấy e trẻ cứ bẽn lẽn toàn mình chủ động mất hứng lắm ming pro chiếu cố: boytre_xinmotlanduocbay

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/