1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Liên khúc tình ca cùng các em chân dài , Nhung ( 699) xin loi anh Minh

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Sài Gòn' bắt đầu bởi MRBK799, 29/11/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. MRBK799

MRBK799 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Số là thế này , sau 1 time BK bi Cm là chém gió , thật lòng cũng ko còn hứng thú viết rp hay lên lx vào box check hàng để chia sẻ cùng ae nữa ( nhưng sáu chầu nhậu cùng 1 tâm lý " what ever u say , i do what i want :)biggrin5::biggrin5:cau này của ông Tony dâm dâm ) " Bk lại tiếp tục hành trình vào cuộc chơi ko hồi kết
    :troll::troll: Vâng , em xin lỗi anh duongmauxanh , em xin phép post bài này nhưng anh yên tâm về độ bảo mật :)biggrin5::biggrin5: em ít nói lắm , ai hỏi thì nói thôi) . Xin phép giới thiệu em Nhung hà nội . sau cái công đoạn contact vẩn vơ vs em nó vào 1 chiều mưa cuối cùng cũng set up dc 1 cái hẹn
    Face : em cho 7,5 đ nhé ( có nét đằm thắm của dân bắc :reddevil::reddevil:)
    (.)(.) : 8,7 d8 ( to và đẹp , hun vú mãi mà ko chán )
    \./ ; 8 đ , giống của Hoàng Thùy Linh ( cái này em thấy rùi nên đánh giá chuẩn :D:D:D)
    Ser : 7,6 đ ( nhẹ nhàng mơn man cảm xúc , êm ái như lúc Cô cô fuck thằng j j do ):reddevil::reddevil::reddevil: , cảm xúc của em nó là thật , ko fake như mấy em #
    Price : em dek dám nói , sợ kêu chém gió lắm :)D:D:D:D )
    Em Nhung ra về , Bk nhìn theo dáng em mà lòng bồi hồi thì cái dt rung lên ầm ấm , em Ngọc SVH nt " anh đang ở dâu thế , em khổ lắm anh trai , ủng hộ em " nghĩ tội tội mình ok mặc dù biết là ko còn hứng thú
    Lên lấy phòng , sms , 5p sau em nó tới ,nhìn em nó thê thảm ko chiu đựng dc , cất tiểng hỏi tsao , emn nó kể là làm ko dủ tiền cho bà già trị bệnh , gặp em nó bị thằng chồng cờ bạc đánh đập nên dù làm cave cũng ko đủ ăn ,sau 1 hòi hàn huyên tam sự chia sẻ mình dưa em nó 1c rùi về ( giá em này là 4162 ) trong lòng sn " xh này biết bao nguồi phải làm hàng vạn điều tủi nhục , chịu bao nỗi đắng cay để kiếm ra đồng tiến qua ngày , nuốt nước mắt để cố gắng mà sống ,vì gia đình ,vì 1 chút bình yên mà vẫn ko biết bao h co đuọc cái gọi là ngày mai , trong khi bản thân mình lại quá xa đọa , cười trên nỗi đau quang tiền đi chỉ để tìm cảm xúc nhất thời , sống ko ngày mai ko bạn bè , ko biết đến ai cũng ko biết làm dc điều ju cho xh , gia đình , vậy giữa mình và em , ai tệ hơn ai :angelsad2::angelsad2::angelsad2:
    Bồi hồi nhớ lại cái năm đầu tiên bước vào Đai Học , có một vài thằng bạn nghèo khố , ae cùng sống trong cái cảnh điếu thuốc chia đôi mà sao vui thế , ngày ấy bạn của Bk có đứa phải bán máu mà sống , cả ngày dc tiêu có 30k , người ốm yếu mà khi ae cần nó lúc nào cũng vui vẻ hết mình giúp đỡ , vậy mà h đây , ae chia 5 xẻ 7 , đồng tiền biến người thân thành kẻ thù , bạn bè thành đối thủ , chua xót và cay đáng thay , và tiếc thay cho cái ngày xưa ấy ,thôi đôi dòng tản mản thế là đủ , thanks for read ( có anh kêu là em viết ro để câu thanks và tín dụng mà anh ấy có biết éo âu là em còn dek biết tín dụng và thánks xài vào cái việc j ek j nữa :D:D:D:D thấy ngưới ta bài nào cũng kêu thanks thì em kệu thôi :biggrin::biggrin::biggrin: , chả biết có móc ra mà ăn dc ko nữa ở đấy mà kêu câu :sosp::sosp::sosp:)

2. anchoilauxanh

anchoilauxanh Em thích bị thông đít
    97/113

phải nói sao đây nhỉ :D chúc bác ngon chim và thăng tiến trong công việc :D
    _ Hôm qua cũng mới đi chơi hàng về :D cảm giác tê hết 2 cái chân đến h vẫn còn vkl....đau nhức khắp người hix
    p/s anh em nào cần em tớ đi hôm qua cứ comment vào đây nhé vì em nó sắp đi xa rồi bảo đảm hàng này chơi ko phí tiền

3. ozone

ozone Dậy Thì Verified
    61/113

Em nó đi giá cả sao vậy bạn, nếu được thì share nhé, rất thích gái Bắc, Thanks :)
    Em nào thế bác, nếu ngon thì share ozone với nhé, cứ hàng ngon là mình ham hố lắm cơ,haha...Thanks bác luôn,Thân :)

4. conbo2000

conbo2000 Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

ko bit giá cả sao ma bác ấy bảo sợ chém gió co lẽ hàng ngon mà rẻ đây . nếu dc cho xin một vé thanks

5. tieugia

tieugia Dân Chơi Verified
    96/113

Bác chủ thớt có nhiều rp hoàng tráng ghê.
    Không biết em Nhung này có share không vậy bác??(trong rp không thấy nói gì chắc là có,hì hì:D:D:D)
    Nếu có thì cho mình xin 1 slot nha bác.Thanks:biggrin5::biggrin5:

YM:thusinh2050

6. anhchanthanh

anhchanthanh Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

bài văn hay quá .cuộc sống bạn nhiều tình cãm .cứ giúp người là điều tốt,mong mọi tốt lành đến với bạn .có thể bạn share e nhung .thank

7. beathlessboyxxx

beathlessboyxxx Mất Trinh Verified
    97/113

Bữa giờ mới thấy bài rp của bro ko có tiếng đan mạch đó hehe chúc mừng bro ngon chym xin share pm in box yh sh_boyxxx

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/