1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Linh HM Vãi đái con gà mái

Thảo luận trong 'Ký sự lái Máy Bay Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi ĐờiCôQuạnh, 30/11/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ĐờiCôQuạnh

ĐờiCôQuạnh Dân Chơi Verified
    97/113

Ôi cái cuộc đời checker nó cũng khổ thế đây!:cryin:
    Mấy hôm đọc được RP về Linh HM nhưng ko nghĩ em nó lại Ô Mai Sấu đáy lọ như thế này!:crazy:
    Dù sao em vẫn cám ơn bác CaireGiach nhiều!
    Được bác Cairegiach share cho em Ljnh HM thế là alo à ơi setup được cái hẹn với em nó vào trưa hôm kia! Ôi xời ôi nghĩ lại mà vẫn thấy Vãi hết cả Linh hồn:mad2: Với cái nhìn đầu tiên là hic:
    - 1 con to gần = voi
    - Đen như 1 con Trâu đất!
    - Bộ nhá thì ôi thôi:crazy: cứ gọi là ăn đu đủ 1 xúc là hết 2/3 quả đu đủ ngay:puke: mà nó lại còn tranh nhau làm lớp trưởng và ôi vàng khè nữa chứ
    gap em nó nó bảo anh em mình đi ăn trưa!:mad: Thôi thì lịch sự 1 chút chứ chẳng nhẽ lại té luôn:cryin: thế là đưa nó đi ăn cơm mà mình cũng sợ gặp người quen! Eo ôi em nó ăn uống lịch sự Vãi đái luôn::mad2: em ko biết tả thế nào nữa: cơm cứ dính vào 2 bên mép như mấy đứa trẻ con vì quả môi của em nó dầy như 2 con đỉa bám vào!:puke: Ôi kinh khủng VL!
    Em đéo ăn nổi xuất cơm của mình nữa luôn! ngồi 1 tý em nó ăn xong rồi về! em kiếm cớ có việc thế là té luôn! té về đến Cty thì online gặp bác Traidk2310 mà vẫn ko giấu được cảm xúc kinh khủng mà từ bé đến giờ mình mới gặp được 1 em như thế này!
    Bàng hoàng và hãi hùng như thể mình vừa từ cõi chết trở về!
    Thôi em viết thế này chắc dài rồi! mong các bác thông cảm với em :(
    Nếu đọc xong RP này bác nào muốn SHare để thử cảm giác thì em xin phép bác Cairegiach được share cho anh em! để anh em thưởng thức.:driving:

Thank all!

2. petrovietnam

petrovietnam Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

haha, gặp mất con hàng đó thì teo chym sớm lắm, té cho lẹ, để dành sức mà check mấy em ngon ngon. Thanks for report !

3. Nghientinhduc.

Nghientinhduc. Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

hihi...nghe bác tả hài vkl...xấu chả muốn chết...thế có được gọi là Dị Nhân ko pro...

4. thangpres

thangpres Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

VCL với cái rp của bác , em này chắc phải stick lên gắn cho cái title lacoste cho đồng bộ

5. Nhók Ngốc Nghếch

Nhók Ngốc Nghếch Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

bác ơi share cko em như thế nào. đặt xe gạch rồi về tuởng tuợng vậy =)) share vào inbox hoặc yM : nhok_sock_nb. tks bác truớc

6. sauseo90

sauseo90 Dậy Thì Verified
    62/113

gọi cho em nó mà nó chả có thiện chí thế nào cả.chắc chắn hàng free à các bác.gọi điện vào thẳng chủ đề đc chứ

7. d3skhanh

d3skhanh Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

em này nhà ở ngõ 85 gì hay sao ý chếch với câu lạc bộ nhảy cổ điển. NC với em í mấy lần có vẻ thích khẩu dâm nên cũng máu check. hẹn hò măp mới dc con vẹo này, tốn bao nhiêu xiền đt với con vẹo này nữa và thấy con vẹo này hâm hâm thì phải. Cuối cùng cũng hẹn hò bẹn bò gặp dc em nó. Ôi thôi rồi đúng như bác chủ thớt nói bộ nhá của con vẹo này vãi đái luôn em sợ quá, và nhìn bẩn bẩn nữa.... em xin té luôn không 1 lời từ biệt. Trên đường đi xoá số và cho vào blacklist hic... sợ em nào tên Linh quá.

8. SầuThiênThu

SầuThiênThu Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

tưởng bác liều mình bắn hạ:smilielol5::smilielol5: chia bùn chia bùn:smilielol5:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/