1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

PIC Ly Mỹ Đình - hàng hiệu giá rẻ !!!

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi rong.choi, 3/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. rong.choi

rong.choi Em thích bị thông đít
    96/113

Các bác ạ , tình hình là mệt quá rồi , ko đủ sức Rp lê thê như lần trước nữa , KS này em xin phép ngắn gọn chút vì dù sao thì có RP dài và hay ntn thì anh em cũng chỉ lướt qua chút chút thôi mà ... thế các bác nhé ... e hèm ...

Trưa nay , trên đường từ Nội Bài về tự dưng trong người có cảm giác thiếu muối , cứ nhàn nhạt thế nào ý ... thằng em bèn rút con alo ra bấm số em hàng quen ở Mỹ Đình đặng tạt qua đó nghỉ trưa chút , để em nó đấm bóp mát xa thư giãn cho ...

- alo , đcm , em đang làm cái đầu bờ j` đấy ... anh nhức đầu vl , anh qua em bóp đầu cho anh nhé ...

+ anh à , em lại đang bận việc mất rồi , anh thông cảm cho em ...

- bận cái lờ , về đây , đang bận với thằng nào cũng về , anh trả khoản tiền đó cho em ...

+ dạ ko anh ơi , em đang đi mua đồ với người yêu anh ạ ... bọn em cũng ít được gặp nhau mà ... anh ý cũng mới qua đón em thôi ... anh đừng giận em anh nhé ...

- vãi lờ nhà em đcm ... thế này thì nói chuyện cái on ủ ặc j` ...

+ à đúng rồi , em mới quen 1 con bé được lắm , hay em bảo nó qua với anh được ko ạ ? nó trẻ lắm , cũng khéo nữa ... ko phải là mới đi làm ko biết j` đâu anh ạ ... chắc nó sẽ làm anh vui ...

- đm , ml . lần trước em cho con em em đến làm anh bực quá , xong xuôi bảo nó tẩm quất cho anh tí thì nó đấm anh gẫy mẹ nó 2 cái xương sườn , cái 12 14 và 16 , anh éo bắt vạ em còn may đấy nhé ... thế con này biết tẩm quất ko hả ? đcm ...

+ hjhj chắc nó ko biết đâu anh ạ , thôi anh chịu khó , em hứa hôm khác anh rảnh anh qua em tẩm quất cho anh cả ngày luôn mà ...

- thôi , đm , em alo nó đi , bảo nó ntn thì alo anh , còn em thì té đi mà đú với người yêu nhé ... khéo làm bao nhiêu nuôi ông tướng kia hết ... hé hé ... :lol:

+ hjc người yêu em ko như anh nghĩ đâu , bọn em yêu nhau lâu rồi , anh ý tử tế với em lắm mà ... thôi để em alo cô bé kia ... anh vui vẻ anh nha ... em xin lỗi nha ... bye anh nha ...

Thế là 1 lúc sau em kia alo cho thằng em và hẹn ở cái n2 ủ ặc j` trong Đình Thôn mà thằng em cũng chả nhớ ... thằng em thấy đói đói nên bảo chú tài xế taxi đưa qua Cầu Giấy mua hộp bánh rồi Mỹ Đình thẳng tiến ...

Gặp em nó , ớ cũng được , xinh đấy chứ , mặt có chút xíu xìu xiu mụn nhưng teen thì phải thế ... em nó cười xinh mà duyên phết ... thằng em hất hàm quát :

- đcm , sao trẻ con thế này đã đi làm phò ? ...

+ dạ , em bị thằng người yêu nó phản bội , em chán em đi làm ạ ...

- tốt ... nó lừa là tốt ... đcm , cởi đồ ra xem nào , xấu thì lĩnh tiền rồi té luôn ...

+ dạ dạ vâng ạ vâng ạ ...

ố hô , được của nó , ngon lành :drool5: ... thằng em lại quát tiếp :

- đcm , được đấy , nhưng mà đcm , sao đầu ti ko đỏ ? hả ?

+ dạ dạ , em yêu người yêu em cũng lâu rồi , bọn em quan hệ nhiều lắm ạ ...

- vl thằng người yêu em , nó làm nghề ồn j` ?

+ dạ , lái xe anh ạ ...

- hớ hớ bảo sao ... lái xe thì gái gú vl rồi ... thôi , vào tắm đặng còn chiến đấu ...

Thế rồi vào tắm rồi ra chiến đấu các bác ạ , em này nói chung rất nhiệt tình , service khá lắm ( yêu ông lái xe mà lị , lái xe thì gái gú nhiều , nó đào tạo cho thì tốt là đương nhiên :D ) ...

Chiến đấu các kiểu rồi out trong sự thoải mái ... nói chung là phê ... để em đánh cho em nó mấy phát :

(^.^) : mỗi người 1 cảm nhận , em thấy xinh ...

( . )( . ) : to , cứng , bóp sướng , thích cắn , cấu , véo , đập , vả thoải mái , nhược điểm là đầu ti hơi thâm , ko được hồng ...

).( : có eo , ko thuộc dạng thắt đáy lưng ong nhưng có là có ...

\./ : lông mượt , có tí cà vạt , khít ( thằng người yêu chym bé tẹo :D), nước thì đừng hỏi , ngập phòng ...

mông : đừng hỏi , doggy phê lòi ( các bác nhìn ảnh ) ...

dáng : ổn ...

ăn mặc : ổn ...

thái độ ngoan ngoãn , hợp tác , thoải mái và tình cảm ... time 0 4 ...

rổ giá : siêu ổn , 200k/nháy ...

Nằm nói chuyện với em nó thêm 1 lúc , thằng em thôi ko quát em nó nữa , em nó cũng nhẹ nhõm hơn , tâm sự ít nhiều ... rằng thì mà là ... nhà em nó nghèo , trước giờ người yêu cũng giúp đỡ vật chất nhiều nên mới tiếp tục đi học cái trường Trung Cấp ủ ặc j` đó được , giờ chia tay người yêu rồi thấy khó khăn quá ... xin anh giới thiệu bạn cho em ...

Giới thiệu bạn ? ok , ko thành vấn đề nhưng quan trọng rằng gặp bạn anh em có ngoan ko thôi ... anh là anh sợ nhất giới thiệu hàng họ rồi em làm người ta ko vui , các anh ấy lại nói anh ... ấy ko ko , em hứa là em sẽ làm các anh ý vui mà , anh cứ tin em anh ạ ...

Đấy , thế nên thằng em sẽ share em này cho anh em nào cần , hàng cực ngọt so với cái giá 200k , cũng là để gom góp chút uy tín đặng mà xin hàng cho dễ , hjc thằng em newbie xin hàng các anh em khó quá , Pm bao nhiêu bác , xin bao nhiêu hàng mà các bác toàn bơ , nhiều lúc toàn tọt vào WC để " quay đều ... quay đều ... quay đều ... thương hoài những vòng quay ... " :cryin:

Anh em lưu ý là ko PM inbox nhé , em newbie inbox chứa ít lắm , cứ PM inbox là em ko share , cần thì cứ để lại YH trong comment , cũng đừng bắt em ném vào inbox , lâu lắm ạ ... cứ thấy gạch là share , trang 100 cũng share , no thanks cũng share ( thanks trong lòng mới quan trọng chứ với em cái nút thanks nó chả là cái l.ồ.n.g j` cả :D )

Em thực sự xin lỗi bác MOD vì thằng em quá dốt về mạng mẹo nên mò mãi mà vẫn chưa biết cách đóng dấu , mong bác đóng giùm em 1 vài lần , em hứa là trong vài RP tới em ko dám phiền bác đâu ạ :)

2. ngaytrolai

ngaytrolai Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

thank bác đã reposs xa thế này không biết xin xỏ có điều kiện đi check em nó không em này tương đói nuột và quá nuột so với giá thank nhé

3. Hell or Paradise

Hell or Paradise Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Thank RP,tần suất check hàng của bro dạo này hơi bị cao đấy:ihih::ihih::ihih:
    Quá hợp lý so với giá cả thời leo thang.

4. rong.choi

96/113

cao j` đâu bác ... em check thì cũng bt thôi , em nào đáng RP em mới RP , gặp bực mình thì thôi ko RP , ko kêu ca , kể lể nhiều :D rút kinh nghiệm lần trước gặp em Ly Láng CN thấy bực , về kêu 1 tí bị anh em nói là dìm hàng :cryin:

5. strike

strike Em thích bị thông đít
    61/113

Kí sự ngắn gọn mà sao em vẫn thấy dài dài quá, chả kịp đọc hết.
    Ps các bác: Đình thôn là cái ngõ cách bến xe Mỹ Đình khoảng hơn 500m 1 tý theo hướng về Bích Xi, chỗ có nhìu nhà nghỉ ý, có mấy em hàng miền Nam 500k ngon phết, nhưng em xoá số hết mất roài.

Chỉnh sửa cuối: 3/12/10
  6. rong.choi

96/113

Làng Văn Hóa Đình Thôn , đến bến xe Mỹ đình đi thêm 1 đoạn , thấy cái biển sơn son thiếp vàng to đùng , đm , làng văn hóa mà tràn ngập n2 với mát xa :lol:

7. _doctor_

_doctor_ Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

chẹp chẹp ! Ngọt nc qá bác ơi . Xin bác đặt viên gạch ko biết tới lượt ko ợ ! YH : zxzx_nh0.3m_xzxz

8. ortiz1973

ortiz1973 Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

xe cộ nào bác.BÁc đá số em ý cho em rồi em lại ban lại cho bác 1 em.hehehe.Ym em đây truongdinhnet18
    chờ tin vui của bác.:D

9. zai_zai_88

zai_zai_88 Dân Chơi Verified
    97/113

DCm văn loz j mà hay vãi thế.đọc mà cứ cười như liên xô,hii.bác viết hay lắm.(k chửi bác đâu nha)
    bac' sed cho e vào yahoo nha : Lx_8x
    đợi tin bác đấy.

10. gh0stkiller1982

gh0stkiller1982 Em thích bị thông đít
    97/113

Vú căng đấy.
    Share tôi với
    Y!M: gh0stkiller1982
    Thanks

11. [GANON88]

[GANON88] Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

yeah đúng la phong cách đấy. em cũng la newbie share em voi nha.rat cho tin cua bro
    ym litterasay

12. chuoj_ta

chuoj_ta ☘STONER☘ The VIP
    117/226

thank đồng dâm report,em này giá ngọt suỵt nhưng xa quá !

13. paradisevn

paradisevn Dân Chơi Verified
    97/113

Chúc mừng chủ thớt mới khai phá được em hàng ngon bổ rẻ. Cố gắng phát huy nhé.

14. anhsovo

anhsovo Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Nick yahoo đây man_of_iron_hn78 Chờ bác share em Ly 200k này cho em; em có em RAU ruột ở khu này, sẽ có lần xuống bem RAU xong bem luôn em này... Thanks...

15. ĐờiCôQuạnh

ĐờiCôQuạnh Dân Chơi Verified
    97/113

vú em nó thâm ghê! mà bác ơi Bím em nó có cái gì lủng lẳng ở dưới thế kia? nhìn cứ như em nó bị Sùi mào gà ah????

16. ngocnghech

ngocnghech Biết Quay Tay Verified
    66/113

bác hứa rồi đấy, share em phát nhé, azconsu01 . Thank bác nhiều nhiều, hàng chất đấy

17. kurt_cobain

kurt_cobain Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Hơn 100 cái cm xin xe thế này thì check thế quái nào được, lại hot mất [​IMG]

18. huyetanhvu

huyetanhvu Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Mừng bác ngon chym trở về!
    Em này ngon mà giá lại hạt rẻ nhỉ.
    Bác share cho em với,em cũng phận NB nên ít được share cộ.
    Đọc câu :"Anh em lưu ý là ko PM inbox nhé , em newbie inbox chứa ít lắm , cứ PM inbox là em ko share , cần thì cứ để lại YH trong comment , cũng đừng bắt em ném vào inbox , lâu lắm ạ ... cứ thấy gạch là share , trang 100 cũng share , no thanks cũng share" này mà em sướng quá.
    Chờ tin bác.Thanks
    YH:huyetanhvu_dk

19. hao123

hao123 Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Bác share cho tôi xin số em nó, ở gần Mỹ ĐInh nên cũng tiện. YM: minghp. Thanks bác!

20. quach-pha-lo

quach-pha-lo Dân Chơi Verified
    97/113

..ây chà, ngon qa', em xin 1 suất, mong bác chiếu cố [​IMG]..

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/