1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

MBTM Hiền nay đã thành MBBG !

Thảo luận trong 'Ký sự lái Máy Bay Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi petrovietnam, 2/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. petrovietnam

petrovietnam Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Trời đã sang đông từ lâu, nhưng cái nắng sao vẫn gay gắt quá ! Trưa 1/12, mấy anh em đi nhậu về, định bỏ việc về nhà làm giấc ngủ cho đỡ mệt thì thấy tin nhắn : " chán quá anh ạ, nay em về sớm, đang lang thang định đi ăn ốc ở Kim Đồng, anh có rảnh không ? ". Ồ, em Hiền TT đây mà,Em này thì anh em đã biết nhiều, em không xinh, dáng cao nhỏ nhắn, nhưng bù lại SV của em rất tuyệt . Đang lim dim mắt tưởng tượng cảnh em phục vụ mình thì em lại gọi điện, thôi, mệt thì mệt cũng phi đi cái đã. May cq mình cũng gần KĐ, 5p sau có mặt đón em tại phòng Công chứng ( em ấy gửi xe ở đó ). Rồi 2 đứa tìm ngay cái nhà nghỉ gần nhất chui vào.
    Sau một hồi tắm chung kỳ cọ, mình nằm vật ra giường kệ em muốn làm gì thì làm, em ngậm sâu thật, mút nhè nhẹ, miệt mài, thỉnh thoảng lại nâng mông mình lên ngoáy cái lưỡi ấm ấm vào WC làm mình hơi say nhưng cũng phải rướn người lên theo mỗi lần em liếm. Chừng 30p hay hơn gì đó mình mới tỉnh hẳn, lấy tay day nhè nhẹ vào điểm G của em, nếu em này mà là rau thì có lẽ mình cũng phải làm kiểu 69 cho phê ấy chứ, nhưng biết qua tay quá nhiều anh em rùi, làm sao dám vét máng ?. Được một lúc thì thấy em thở gấp, nước đã ra đầy tay, thế là đeo bao vào và chiên. Phải công nhận (.) của em còn kít quá, đủ mọi tư thế rồi out trong sự thoả mãn của hai. Nằm một lúc thì có mấy đứa bạn của em đã ra ngồi quán ốc, mình bảo em dậy đi tắm rồi chở em ra chỗ em gửi xe. Vì hơi mệt nên mình về luôn, hơi phí vì em bảo có hai đứa bạn, một U86, một U79 người HN làm cùng khá xinh, trong đầu đã nghĩ tới hai cái rau xanh ngon, nhưng thôi, thời gian còn dài, khi nào rảnh rủ em nó và mấy bạn em đi uống cafe rồi vào quy trình cũng chưa muộn.
    Kết thúc một buổi chiều hài lòng vơi chi phí 100k nhà nghỉ + 01 BCS.
    CHÚ Ý :
    EM HIỀN THÁI THỊNH NÀY GIỜ ĐÃ THÀNH MBBG, KHÔNG PHẢI MBTM ĐÂU ANH EM NHÉ.
    TÔI NICK CŨ LÀ QQQQQQQQ, ĐANG TẠM TREO VÌ TOÀN POST SỐ TRỰC TIẾP KHOẢNG 3 EM QUA MẤY BÀI TOÁN ĐƠN GIẢN ĐỂ ANH EM ĐỠ PHẢI XIN ( KỂ RA ÔNG BIN CŨNG HƠI ÁC VÌ TÔI POST SỐ EM NGA BÉO CẢNH CÁO HÀNG LỞM KHU LTN MÀ ÔNG CŨNG THÔNG TỚI 26/12)

2. petrovietnam

petrovietnam Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Anh em lười đọc report cũ quá, tôi cho số em này để anh em đỡ phải xin này, đầy inbox mất
    Pass : ko cần, vì từ hồi mình đi em này tới giờ, cũng chả thấy pass gì cả
    Số : 01x77y00zzz
    với :
    y = x+z
    x= z*2
    thế là đủ rồi vì y là đầu số ĐT
    thêm 1 ý nữa, xy là một kiểu làm tình !!!!

3. boithichsex8x

boithichsex8x Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

thanks rp

nhưng ảo quá :smash:

4. zai_zai_88

zai_zai_88 Dân Chơi Verified
    97/113

bác này bị 4' yêu roài.nhưng cũng có cái hay là chống cháy khi nàobuoonf bác nhỉ.nếu đc bác sed cho e với đc k.
    mừng bác ngon chym trở về

5. sauseo90

sauseo90 Dậy Thì Verified
    62/113

Nghĩa là Máy bay thương mại và máy bay bà già đó bạn

6. Hell or Paradise

Hell or Paradise Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Quá rõ ràng rồi.

7. _alibaba_

_alibaba_ <font color=green><b>Phi công miền Bắc</b></font> Verified
    97/113

bái phục chủ thớt, biến MB tm thành mb bg...(tài thật tài thật TS ông tào tháo)

8. alotinhtinh

alotinhtinh Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

bac oii mbbg ma em no doi nhanh 300k?????

9. dellusa

dellusa Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

người ta post rõ rồi còn đặt gạch - mấy ông này chỉ xin chẳng bao giờ đọc cho kỹ :smash:

10. chimcoong

chimcoong Đại Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

các member lx học kém toán quá hay sao mà số đt sờ sờ ra đấy mà cứ đặt gach với trả ném ngói nhỉ

11. blowjob123

blowjob123 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Cám ơn các bác đã public số,
    xin thưa với các bác là sau một hồi tán tỉnh đò đưa thì em cũng đã thịt được MB này,
    vú nhỏ, ti to và hồng, bướm nhiều nước, em mệt quá nên cũng chỉ làm 2 phát rồi về :))
    Chúc các bác đi sau lái tốt nhé.

12. Thich_mbbg_u40

Thich_mbbg_u40 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

ô...ngon quá! MBTM hay free bác ơi?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/