1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Mệt quá : Vừa check MBTM Hương Sành Điệu HQV

Thảo luận trong 'Ký sự lái Máy Bay Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi arsenalnum1, 29/11/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. arsenalnum1

arsenalnum1 Dậy Thì Verified
    32/57

Chào AE LX. lâu lắm rồi mới rảnh để test hàng. hehe:D:D
    Có số em Hương Sành Điệu này lâu rùi. Nhưng giờ mới rảnh đi check em đó!
    trưa nay ăn cơm xong , ngứa ngáy hết người thế là lục lại gia phả . chọn em Hương khai đao. Alo em nó , hỏi em nó có rảnh ko? mình gặp nhau. em nó bảo ok
    Thế là phi lên HQV vào hotel xx lấy phòng rùi nhắn tin cho em số phòng. đợi 15p em tới
    Ấn tượng đầu tiên là da trắng , ngoan ngoãn , dễ tính
    2 anh em vào tám , sau đó lên giường đắp chăn cho ấm người. được 15p em bắt đầu tóm chim mình làm vài động tác khởi động kích dục cho nóng máy. hehe
    Em bj được 1 lúc ARS ko chịu được thế là out shot 1 lên mặt em.
    Em vào rửa mặt rùi nằm ôm nhau .Mịa kiếp con này nằm chém gió kinh. cứ khoe với Ars là có thằng Người yêu Sn con Hổ Chim to bằng cổ tay của em . Em ấy kể ban đầu em ko dám cho người yêu fuck , Nhưng rùi cũng quen dần. bây giờ thì nghiện cu thằng Ny nó rồi( lại khoe Ny chơi hơn 30p chưa ra )
    Thui quay lại chủ đề chính thôi. SHOT 2 bắt đầu bằng màn bj của em được 15p . rùi ARS đeo bao vào chiến ( lâu ko chiến yếu sinh lý quá AE ơi) được kiểu truyền thống và kiểu phi ngựa .. Dập . dập, dập. ... Out rồi. hehe:hurray::hurray::iagree::iagree::iagree:
    đánh giá sơ bộ : Mẹt tạm được ko xinh , ko xấu. biết cách ăn mặc nước hoa thơm phức
    Vòng 1 : to đầu tí hồng 6d
    vòng 2 : vẫn còn ngon 6d
    vỏng 3 : cũng cho 6d
    da dẻ mịn màng lắm sờ sướng thật, thái độ phục vụ. ok, ko công nghiệp
    300/2sh pass: bạn anh béo
    Endl

2. Umbrella

Umbrella Biết Quay Tay Verified
    96/113

Chắc là tiền mất giá bác Kurt à :D

3. hoangtuchonthonque

hoangtuchonthonque Còn Bú Sữa Mẹ Verified