1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Mọi người xem giúp em đây là gì ạ

Thảo luận trong 'Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor' bắt đầu bởi anmay123, 16/9/18.

1. anmay123

anmay123 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Mới: ***Event thi viết truyện sex - truyện người lớn

dương vật của em hay bị ngứa và nổi lên như mụn nước thế này là bệnh j vậy ạ, em ko đi bậy đâu nhé mọi người

Cho em hỏi thêm vùng đỏ vùng hồng như thế này ai cũng vậy hay do mấy nốt kia làm nó đỏ
    Cám ơn mọi người

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Các bác giúp em xem bệnh gì đây ạ Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 9/7/17
    Các bác xem giúp em đây là bị gì với ạ!!! Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 2/2/17
    Xin được giúp đỡ xem đây là bệnh gì Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 16/10/16
    Em bị sao đây mọi người giúp e với Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 26/11/15
    Mọi người vào giúp xem em bị làm sao với ạ :(( Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 27/9/15

2. OSEA

OSEA Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    7/57

Trường hợp của bạn đa phàn do dị ứng thôi. Nếu không quan hệ bừa bãi thì có vài nguyên nhân và cách ngừa sau:

- dị ứng bcs, do dùng nhầm bcs giả chẳng hạn. Chỉ cần vệ sinh vài bữa sẽ hết. Cách phòng ngừa: mua bao xịn mà xài, durex giờ toàn giả.
    - dị ứng nước hồ bơi, thường gặp. Cái này vài ngày tự hết, không sao. Cách phòng ngừa: đến hồ bơi chụp ảnh được rồi. Không cần bơi cho mệt.
    - do nạp nhiều hải sản. Do nguyên nhân này thì cần uống nước nhiều và kiêng chất cồn vài ngày. Sau một tuần nếu không hết thì cần đi xét nghiệm. Cách ngừa: đừng ham nhậu đồ biển rẻ tiền. Tẩm ướp giờ toàn dùng hoá chất có tên trong bảng độc nhóm A.
    - do quần lót dơ. Sinh viên thường bị. Cách ngừa: thay quần thường xuyên.
    - lông sinh dục quá nhiều. Thường dân châu Á hay bị nhiễm khuẩn chéo từ lông sang thân chim. Cách ngừa: cạo sạch đi, vừa đỡ nhiễm khuẩn, vừa ngừa chấy rận.

Hong Ha and xilip không màu like this.
  3. xilip không màu

xilip không màu Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Trả lời ở trên rất đầy đủ. Các em khi muốn tư vấn, làm ơn cho biết là có đi chơi gái mại dâm hay ko, nói khơi khơi ko đủ info. thì khó biết bệnh lắm , OK.

OSEA thích bài này.
  4. anmay123

anmay123 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Cám ơn anh ạ. Em thấy có lẽ do em vệ sinh kém nên bị, rửa thường xuyên thì ko sao nhưng lâu lâu rửa ít lại là nó bị như mụn rộp thế ko biết có phải là bệnh lý nấm hay viêm j ko ạ

Em đã ghi ko đi bậy rồi mà anh.

5. OSEA

OSEA Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    7/57

Giữ vệ sinh sạch sẽ là hết.

6. Thánh dại gái

Thánh dại gái Biết Quay Tay Verified
    7/57

Lắm ông cứ bảo giữ vsinh sạch sẽ thực ra ngta cũng sạch sẽ tắm rửa thường xuyên nhưng mà 1 số ng mồ hôi nhiều ý, nên nó hay bị.... :(((

7. onggia_megai

onggia_megai Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    67/113

Viêm quy đầu do vệ sinh kém, thường rất hôi và có nhiều bợn trắng
    Uống chừng 3 liều kháng sinh là hết.
    Ngừa: khi tắm rữa nhớ tột bao quy đầu để vệ sinh nó cho sạch sẽ