1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

một câu hỏi dành cho tất cả các bác trong LX

Thảo luận trong 'Tâm sự - Chia sẻ - Tư vấn tình cảm' bắt đầu bởi AnTinhBacBeo, 7/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. AnTinhBacBeo

AnTinhBacBeo Còn trinh Verified
    61/113

Mình cũng hay vào room để xem hàng họ xem ảnh rau của anh em !! tự dưng mình lại đặt ra một câu hỏi !! GIẢ SỬ BẠN ĐANG XEM ẢNH RAU CUẢ MỘT BÁC TRONG LẦU XANH NÀY THÌ BẤT NGỜ ẬP ĐẾN RAU ĐÓ CHÍNH LÀ VỢ ( NGƯỜI YÊU ) CUẢ MÌNH THÌ CÁC BÁC NGHĨ SAO ???
    :smash::smash::smash::smash:
    mình mà bị như vây chắc sẽ nhắn 1 tin rất tình cảm " em iu à ! đã dậy chưa ! ảnh sex cuả em ở trên mạng đấy nhưng đứa chụp đéo phải anh . cảm ơn em đã không tính tiền mỗi khi anh fang em ! cảm ơn nhé con đĩ của đời anh "
    em mà bị là em nói thế !! các bác thì sao!!hehehe

2. thatlaracroi2010

thatlaracroi2010 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Vớ vẩn.

Nói vậy sát muối vào trái tim cô ấy à???

Cô ấy cũng chỉ là nạn nhân trong 1 phút buông thả thôi mà, đời ai chẳng có sai lầm

Nếu là mình, mình sẽ yêu cầu MOD xóa Topic đó giúp, và sẽ ko bao giờ nói gì cho cô ấy biết cả, thật đấy.

Vì nếu cô ấy buông thả như vậy, thì mình phải xem lại bản thân mình trước tiên, rằng đã xứng đáng làm chồng, làm người yêu của cô ấy hay chưa.

3. AnTinhBacBeo

61/113

mỗi người một tính cách mà bạn !! mình thà lấy cave về làm vợ chư không bao giờ lấy vợ về làm cave

4. thatlaracroi2010

thatlaracroi2010 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Trong tình yêu cần phải có tấm lòng vị tha thì mới lâu bền & hạnh phúc đc bạn à

Nếu bạn ko tha thứ đc thì tốt nhất đừng nghĩ chuyện lấy vợ là hơn

Đời ko phải lúc nào cũng như là mơ đâu

Lắm lúc sóng gió lắm.

Bạn có nói "thà lấy đ về làm vợ......"

Mình cam chắc 100% với bản chất & suy nghĩ of bạn, bạn sẽ ko thể xoá tan đc quá khứ ấy

Nó sẽ đeo bám, ám ảnh bạn đến suốt cuộc đời, trong những khi cô ấy quan hệ với bạn

Những khi cô ấy thăng hoa, cô ấy sướng, bạn sẽ cắn rứt nhức nhối tâm can

Như khi cô ấy BJ cho bạn, làm cái vẻ mặt dâm đãng (mình cực thích cái vẻ này của pụ nữ, nó làm cho họ đẹp hơn bao giờ hết) nhằm kích thích cho bạn sướng

Khi đó con mãnh thú là sự ghen tuông, muốn chiếm đoạt, muốn mình là độc tôn chắc chắn sẽ dâng trào.

Nếu bạn nói bạn ko như vậy, bạn se chấp nhận đc tất cả quá khứ, rằng chỉ cần bik đến hiện tại cô ấy chỉ yêu minh bạn..... Thì mình đoan chắc đó là NÓI XẠO.

Vì nếu bạn CAO THƯỢNG đc như thế, thì bạn chắc chắn sẽ bỏ qua đc tất cả những sai lầm của vợ bạn như ở trên mình đã nói.

5. nightmare.lauxanh

nightmare.lauxanh Biết Quay Tay Verified
    97/113

Đệch kon mợ, Ngụy quân tử chăng???:incazzato:

6. anhham

anhham Mất Trinh Verified
    97/113

Vớ vẩn quá, nếu vậy thì mình sẽ cho ảnh nó lên facebook, tag cho nó xem:cornut:

7. anhham

97/113

Đọc bài nào của Lord cũng có NĐN, như là hì hục leo lên cầu thang như NĐN vác xác người yêu.. Hihi, ám ảnh thần tượng rùi hả :)_

8. Lord_of_Sex

Lord_of_Sex Ngoan Nhất Thiên Địa ™ The VIP
    117/226

Trong bài này hả:

http://lauxanh.us/diendan/showthread.php?t=360299

Thần tượng gì đâu, tại tính mình với tính thằng đó cũng khá tương đồng (dã man tàn bạo vô nhân đạo) nên hay nhắc đến thui mà :reddevil:

9. don346

don346 Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

ấu mài gót!!! Lord nói vây thôi chứ, trong hoàn cảnh đấy nên nhỏ nhẹ vơi cô ấy" đàn bà không có quyền sai lầm khi đã có chồng " nên đg ai nấy đi , giải thoát cho nhau:hand:

10. anhham

97/113

Yes, bài này đọc đi đọc lại vẫn thấy hay! Thanksss vì đọc xong mình thấy nhẹ nhõm, thấy mọi việc không gì là không thể !!!

11. rambosexy91

rambosexy91 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

hehe nên tử hỏi mình vì sao cô ấy làm thế .nếu mún trách hãy tự trách minh 2 bất lực , thằng đàn ông thế dek nao để vợ thiếu thốn tình dục .e nói thật các bác nha .e ma bjt đc e đek chửi cô ấy đâu mà e đi tìm và treo trym tha8ng2 kia vinh viễn rồi ra sao thi ra heheh :beatdeadhorse5::beatdeadhorse5:

nói đến đây mới nhớ , giờ giả sử bác gặp đc thằng wh với vợ bác bác chửi nó đánh nó . nó cười nó nói 1 câu thế này : hhoho mày ngu mày bất lực vkl :smilielol5::smilielol5:luc mày đi làm vợ mày chi nhớ tới tao thôi:ihih::ihih:vi may là một thằng đéo làm cho vợ mài thoả mãn .mài hãy nghĩ đến cảnh vợ mài bj cho tao đê hoho:cornut::cornut:
    vkl

12. supermario

supermario Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

chuyển e nó từ gấu sang rau ,không nên tốn tiền và thơi gian với 1 con đĩ =]]

13. laliem

laliem Mất Trinh Verified
    97/113

bác này xử lý khéo léo lắm, thế nỡ mà vài tháng sau lại co rp về vợ (người iu) trên LX thì bác tính sai :smilielol5::smilielol5:

14. AnTinhBacBeo

61/113

mỗi người một cách nghĩ khác nhau !! đừng ép nhau phải nghĩ và sử lí theo cách của các bác !! chỉ là giả sử thôi mà !! mà ai đã từng bị nói thử xem nào !! hihi

15. vigour_le

vigour_le Dậy Thì Verified
    62/113

bác thatlaracroi trả lời chuẩn

em ủng hộ ý kiến của bác

16. lynsiêunhân:x

lynsiêunhân:x Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

suy nghỹ của đàn ông khác vs phụ nữ, hời hợt và chỉ nhìn vào phần nông của vấn đề.

Nên nhớ, đàn bà chỉ ngủ vs ng mình yêu, còn đàn ông thỳ vs ai cũng đc ( trừ những e có hm qá cao) hãy tìm hiểu sao ny mình lại như thế, chứ chả có đứa nào thíc lừa dối ny mình cả.
    Nếu các a yêu thg 1 ai đó, a có muốn làm tổn thg ng ta k ???

17. không ai cả

không ai cả Dân Chơi Verified
    97/113

Tiên trách kỷ.
    Hậu trách nhân ^_^

Quan trọng nhất là quan điểm thế nào thôi. Có người bị xịt, sợ vợ đi lung tung liền giới thiệu cho ông bạn thân, vừa an toàn vừa dễ kiểm soát, keke. Còn có thằng chắc là nó kiếm vài kg TNT, thế là bùm :D :D :D

18. sev3nNguyễn

sev3nNguyễn Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

bác ác quá...nt như thế mang lại đc gì cho cả 2?chắc hẳn bác vẫn mang cục tức trong bụng vì đàn ông tự trọng quá cao,cho dù là chung giường vs nhau r,+ thêm tính ích kỉ,mong chiếm hữu nữa...cho nên làm thế cũng làm cho mình chẳng nguôi ngoai đc gì cả...thêm nữa,cũng giúp cho người con gái ấy khó xử theo 2 chiều hướng,tùy vào tính cách của họ 1 là mạnh mẽ 2 là yếu đuối mà xử lý tình huống...
    Nếu là mình thì,có lẽ mình chỉ cưởi mỉm 1 cái...lớn r,tất cả đều có suy nghĩ,lý do riêng...

19. không ai cả

không ai cả Dân Chơi Verified
    97/113

Nghe tiếng thở dài não lòng quá

Thở ngắn thôi em. Thở dài nghe não ruột lắm.:hand::hand::hand:

Short breeth: Hì, thế mới là đàn ông :D :D :D:D

Đàn ông xuất hiện là chị em lại :drool5::drool5::drool5::drool5:

Đúng là đàn bà, khà khà:cornut::cornut::cornut::cornut:

20. lynsiêunhân:x

lynsiêunhân:x Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

thật ra mà nói, ai mà chả sống theo bản năng dù ít hay nhiều