1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Mùng 1 cắt tóc và check ^^

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi buondoi84, 6/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. buondoi84

buondoi84 Dậy Thì Verified
    61/113

Hôm nay là mùng 1 cũng không định cắt tóc đâu,mà hôm qua có 1 bạn gái chê mình để tóc dài làm giảm đáng kể vẻ đẹp trai nên chiều nay tranh thủ tút lại nhan sắc. Haizz đã cắt tóc vào mùng 1 thì còn gì kiêng nữa mà không đi check :hand: Lục danh bạ thấy quanh đi quẩn lại toàn mấy em quen thì đột nhiên hiện ra một cái tên Thuý,em này hôm trước đi karaoke ở ĐTĐ có xin được cái số nên liền gọi luôn và được 1 cái hẹn ở SG Sun chỗ ngõ Đ-Các. Thú thật với các bác là tôi vẫn luôn muốn được check em này từ lúc gặp vì với gu của tôi thì em này xinh lắm :hand:. Công việc khi gặp thì ai cũng như ai rồi vì thế sau đây là phần nhận xét của cá nhân tôi :
    -V1 :Bánh tẻ còn khá ngon
    -V2 : hơi xấu (ko phải béo nhưng nó không gọn)
    -V3 : bình thường
    - Bím : khít,nước nôi ngập giường :coolgleamA:
    - SV : khá,tình cảm như người yêu (không biết có phải do mình đẹp trai mà được thế không ^^)
    Giá cả : 800k/shot,về hàng họ của em này thì chỉ đáng giá 400k nhưng em này có bộ mặt xứng đáng được + thêm 400k ( với lại mấy em karaoke thường cao giá hơn những em làm chỉ 1 nghề mà).
    Với cá nhân tôi (thích mặt tiền) thì giá 800k là được với em này;vì em này ít đi làm nên tôi không share cho nhiều người mà chỉ share cho 5 người uy tín và có cảm kết check,sau khi có rp mới share tiếp. Lưu ý đây là ý kiến của riêng tôi,anh em nào check về không vừa ý thì đừng kêu tôi là bố mỳ nhé. Quăng gạch vào yh buondoi8484 đi nào :hand:
    Ah quên em này sn 91,cao 1m58 thôi,hoạt động khu Thái hà,Hoàng Cầu nhé

2. coem_05

coem_05 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Đắt đỏ thế này mà pác lại làm hư em nó, thôi thì không dám quăng gạch vào cảm ơn cái rì pọt của pác.

3. buondoi84

61/113

lại có người bép xép nên ku mới biết anh sức khỏe dồi dào chứ j :hand: Tại hôm nay cắt tóc nên tiện check luôn để vi phạm 2 điều kiêng trong mùng 1 :hand:

4. sev3nNguyễn

sev3nNguyễn Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

có ai đâu :D....huynh add ym em đó hả ? bữa nào rảnh cafe,ngồi nhậu vs nhóm e...e sắp thành lập bang ở 4rum giúp đỡ newbie,đang trong time chuẩn bị :">

5. buondoi84

61/113

nick ku là gì? Anh đã add ai trong 4rum mình đâu,toàn thấy người ta add nhưng không biết ai với ai,okie hôm nào cafe thì ku nhờ bạn ku liên lạc với anh là được. Ah em 92 hôm trước là em nào thế,có người khen em ấy và đang bảo xin số cho anh làm quen đấy :hand:

6. sev3nNguyễn

sev3nNguyễn Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

em họ ý mà :D....ko đc đâu sói à >:)....ym e là xusothantien2810
    sao có cái ym buondoi8484 add ym mình nhỉ,lạ

7. buondoi84

61/113

CoCo ra CV Bách Thảo ấy,giá 30k/1 bác,được bao ở KS Ngàn Sao đó :sifone:

8. giamaconhu

giamaconhu Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Xời , đắt nó xắt ra nước nhẩy . Cú ít đi làm ( mà giá càng cao càng ít khách ) là tốt rùi . Chứ cú như mấy em hàng hót , ngày hơin chục nót thì oải lắm , như cái lỗ của mùa hạn ấy , đau chym lắm . Tks 4 rp , share thì share , không thì giữ mà làm của , hehehe

9. leedongtrung

leedongtrung = Trym chuẩn quốc tế = The VIP
    147/226

hehe đêm giao thừa bọn em còn chuột bạch cơ mà:hand:
    thank rp nhé :D, dạo này chỉ đủ tiền ăn sáng nên thôi ko xin share:icon_bs:

10. Hiepsy_dacam

Hiepsy_dacam Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Bé này là bé nào mà thân mật thế?

11. xmendetinh

xmendetinh Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Thanks for rp. 400K cho thông số kỹ thuật. 400k cho khoản Sv tình cảm rồi. Cái này thì tùy người, ko phải ai cũng cảm nhận đc. Chúc mừng bro ngon chym.

12. boy_tim_vo_hai

boy_tim_vo_hai Mất Trinh Verified
    97/113

Thời buổi giá cả leo thang, đến cả 4f giá cũng phi mã, chắc phải cai mất thôi, đợi các bác khác có rp sẽ có thể xin số bác.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/