1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

mừng SN LX 5 tuổi pos em hàng 1 củ

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi ngaytrolai, 3/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ngaytrolai

ngaytrolai Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

lần đầu tiên repos hàng họ cho anh em.. :)
    chẳng biết viết hoa lá cành thế nào cho hay như bác leedongjoang...
    chuyện là thế này cách đây 2 hôm (trả là ông anh cho mượn con oto để đưa phụ huynh đi về quê nhưng chiều ra sớm lên cứ mang lượn khắp phố cho oai... kakaka trả mấy khi đi xe đẹp đi chơi:lol:) đi lang thang mãi cũng chán nghĩ ngay đi check gọi cho e khánh linh (vì đi oto lên mới gọi em này chứ nhà em mãi tận TKT lò đúc thì check em này mãi tận ng.k.toàn xa vãi cả đái.... :mad2:)nhưng khổ nỗi gọi em ý xong ok rồi nhưng hỏi lại em ý mấy cái nhà nghỉ em ý hay hoạt động có để được oto không em ý bảo trong ngõ (hix trong ngõ thì phi thế đếch oto vào được)nhưng thôi liều 1 phen phi thử lên đấy gửi xe gần đó rồi đi bộ vào cũng được...nhưng số chưa cho check em KL thì phải phi tới nơi thì mấy cái nhà nghỉ ở ngoài hết p..:cryin: mà gửi ngoài thì chẳng có chỗ..loanh quanh mãi lại phải đi về(hẹn em KL một ngày không xa:ihih:) bực mình quá liên gọi ông em điều cho 1 em... :ihih:
    thằng em OK ngay nhưng hàng họ của nó toàn 1 củ thôi đành nhắm mắt đi vậy
    thế là phi ngay ra đầm trấu ( ở đây thì có mà đõ oto thoải con gà mái:smilielol5:) lấy phòng nằm tắm táp xong nằm vểnh ku đợi em đến...
    được 10p thì cộc cộc..... aaaaa em tới rồi phi ngay ra mở cửa cho em mà lòng hồi hộp không biết hàng họ 1 củ thế nào
    mở của ra thì...............:smash::smash::smash:
    đập ngay vào mặt 1 em: mặt mũi... nhìn không teen chắc tầm 87-88 (em đoán thế) nhưng hiện lên 1 vẻ dâm đãng vãi đái thế là lôi em vào p luôn.. heeeee em cũng dễ tính chỉ cần mặt dâm và phục vụ tốt là Ok:lol:
    em này cũng tự nhiên dễ gần mới gặp mà như wen nhau lâu lắm rồi
    hỏi han đủ thứ rồi ưỡn ẹo trên đùi mình mãi rồi mới đi tắm
    em này được cái sạch sẽ bắt mình vào tắm cùng và tắm lại cho thằng em cẩn thận mặc dù lúc trước mình tắm rồi....
    xong xuôi thì việc gì cũng phải đến cái này em không tả nữa
    về sơ bộ thì em có mấy cái ảnh để anh em chém gió và ném đá nhưng khổ 1 nỗi ảnh có và mang tiếng dân chơi thứ thiệt đếch biết poss ảnh thế nào( xấu hổ ban đại diện quá) bác nào poss giúp pm em gửi cho mà poss... thôi em đánh giá luôn khi nào úp được ảnh thì tính sau...
    mặt mũi... được+dâm biết trang điểm
    dáng cũng OK cao tầm 1.6m
    vú không to không nhỏ bóp vừa tay không nhão đầu ti còn ngon
    eo có 1 cái eo
    mông cũng ok phết
    bím..... cái này em cho 8 điểm vì nước nôi ok co bóp tốt
    về khoản phục vụ cũng ok 8d trở lên... làm tất không thiếu bộ môn gì
    âm thanh trung thực..:yesnod:
    độ dâm thì 9d và đặc biệt thích được nằm trên :smash: (chính vì thế mà em bị out nhanh:mad2::mad2:)
    đánh giá của em cũng hơi dễ tính vì em là người dễ tính:lol::lol::lol:
    nhưng em này tầm 7lit thì vừa miếng (nhưng khổ nỗi hàng của ông em lên không so kè về giá)
    nếu bác nào đi mà dowd xuống được thì hay nhất về khoản này em không khéo mồm cho lắm
    thôi repos của em đến đây kết thúc chúc LX sinh nhật vui vẻ và vững mạnh
    bác nào có nhu cầu thì pm và bác nào poss hộ ảnh cũng pm nhé

Chỉnh sửa cuối: 3/12/10
  2. stock_flower

stock_flower Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

xin bác cái số và pass nhé! thanks
    mình bị lỗi cái chương trình add tên nick nhờ mod đóng dấu và add tên nick hộ bro ngaytrolai nhé!

3. rong.choi

rong.choi Em thích bị thông đít
    96/113

hjc ... đang định PM post hộ ảnh chủ thớt thì có bác post rồi ... em này mặt mũi nhìn thoáng qua là biết ko đáng 1 củ ... hàng này giá cả bị đội cao quá :( thanks chủ thớt vì KS hay nhưng bác là chúa spam đấy nhé :D 1505 post mà lại RP lần đầu :D

4. ngaytrolai

ngaytrolai Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

không phải reposs lần đầu đi check nhiều nhưng chẳng có ảnh mang khoe lên không reposs... thấy các bác lần nào đi check cũng có ảnh mình không có ngượng quá chẳng dám repos

5. Hell or Paradise

Hell or Paradise Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Mình cũng vậy,nhiều con nó có cho chụp ảnh đâu,chán chẳng buồn RP.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/