1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

NGẬM TRÀ-ĐỈNH CAO CỦA NGHỆ THUẬT BJ

Thảo luận trong 'Bí mật Eva - luận bàn XXX' bắt đầu bởi III_love_pussy, 1/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. III_love_pussy

III_love_pussy Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Xin chào tất cả các anh chị em LX.

Mình là một thành viên hoàn toàn mới của diễn đàn, cụ thể là vừa hết thời hạn một tuần để có thể post bài. Mình thấy đây là một diễn đàn rất hay, có nhiều thread rất hay và là một không gian riêng để xả stress rất tốt. Theo kinh nghiệm của mình, tình dục luôn là phương pháp xả stress tốt nhất.

Mình rất ngưỡng mộ LORD và LX-AMY, đây là hai bạn đã có đóng góp rất nhiều cho diễn đàn với những report orgy vui nhôn, mình đã đọc hết tất cả những chủ đề được tạo bởi hai bạn này. Đọc một bài của LORD report về chan_dai_lx có màn BJ bằng nước lạnh, mình muốn chia xẻ một chút về một màn BJ khác mà cảm giác của nó khác hẳn, phê tuyệt vời. Đó là NGẬM TRÀ.

Xin chi tiết hơn, cách đây khoảng hơn 10 năm, mình được một anh bạn sau khi ăn chơi khắp các nơi, Tây, tầu, râu ngô, tai bò đủ cả chia sẻ rằng ở khắp chốn ăn chơi thì gái Hàn Quốc vẫn luôn là nhất với màn BJ Ngậm trà. Tức là người phụ nữ ngậm một chút trà ấm, loại có hương vị thì tốt, vi dụ vị dâu, vị đào trong khi BJ, cảm giác sẽ thật tuyệt vời cho cả hai phía.

Các bạn nên thử phương pháp này, nó không thể tả đươc, lần đầu tiên mình được trải qua cảm giac này, bạn gái mình đã được uống trà sữa luôn đấy, do lúc đó còn trẻ nên cung chưa kinh nghiệm lắm.

Bạn nào thử rồi report nhé.

Bài viết hơi dài dòng, lại post vào room chị em, mong các bạn và MOD thông cảm nhé, vì theo thiển nghĩ của mình, đây là một trải nghiệm hay cho cả hai giới.

VÌ MỘT LX PHÁT TRIỂN - VÌ MỘT ĐỜI SỐNG TÌNH DỤC PHONG PHÚ.

2. vi_tieubao

vi_tieubao Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Sr nhưng thật sự Vi k tưởng tượng được ngậm trà trong khi Bj lại có được cảm giác tuyệt vời như lời bạn nói tẹo nào cả.Đây là sáng kiến của bạn,tại sao lại nói bạn nào thử rồi rp lại.Nghe k thấy thuyết phục tý nào hết[​IMG]

3. vetxanh

vetxanh Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

kể chị e câu chuyện này.
    Cách đây 2 năm lên Lào cai chơi, dc ông bạn thổ địa rủ đi chơi, thử 3 nóng 2 lạnh.
    K hiểu là gì cho đến lúc thử xong.

Đầu tiên ngậm nước nóng cho nóng mồm rồi BJ, sau đó lại ngậm đá cho lạnh và BJ tiếp, hehe 3 nóng 2 lạnh là phun.1 cảm giác rât cool và chưa bgio gặp lại lần 2.

4. SầuThiênThu

SầuThiênThu Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

mới đầu đọc cứ tưởng là bác này đang quảng cáo thương hiệu:biggrin:

tuy rằng tình dục là 1 điều ko thể thiếu của cuộc sống nhưng mấy kiểu nghe hơi lạ đời đó mình ko hứng thú lắm, thanks vì đã chia sẻ:D

5. panT

panT Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

ý người ta là các bạn hãy thử làm đi rồi nói cảm nghĩ của các bạn. Còn người ta thì làm rồi và sung sướng. Đọc ko kỹ mà hay bắt bẻ vớ vẩn.
    Theo mình nghĩ khi ngậm trà thì sẽ ấm ấm ở miệng và làm ta có cảm giác như đang vào thật :)

6. III_love_pussy

III_love_pussy Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Chào các bạn

Đã nói từ đầu, mình là tành viên mới của diễn đàn, thấy hay và chia sẻ trải nghiệm của minh. Ngậm trà, nhất là trà có hương vị có cái hay của nó, như mình đã nói, đó là trải nghiêm hay cho cả hai phía. Mình đã thử rất nhiều lần và với nhiều người, tất cả những đối tác của minh đều nói cảm giác vị trà đó rất hay. Còn cảm giác của chính mình thì khỏi nói rồi.

3 nóng 2 lạnh mình đã thử 02 lần, một ở đảo Hải Nam - TQ và một ở Jangyun. Cũng thích nhưng rất khó áp dụng với đối tác vì đó là dịch vụ không phải rẻ tiền và không phải đâu cũng có.

Hãy thử và cảm nhận.

Ai thích đuọc BJ bằng nước mắm cũng được, RP đi.

7. Lord_of_Sex

Lord_of_Sex Ngoan Nhất Thiên Địa ™ The VIP
    117/226

Thật không vợ? :(

8. Lord_of_Sex

Lord_of_Sex Ngoan Nhất Thiên Địa ™ The VIP
    117/226

Không cần thử đâu, chỉ cần được người mình yêu chiều chuộng thì dù không ngậm gì cũng cảm thấy hưng phấn tột cùng rồi ^^

P/S: Anh nhớ em nhiều lắm chan_dai_lx ạ ...

9. blackcat_qm

blackcat_qm Em thích bị thông đít
    30/57

mèo bé ở kia mà dám nhớ chân dài hả anh .lại thích bị cắn ah

10. vi_tieubao

vi_tieubao Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Cần gì phải đi Trung Quốc.Muốn thử cảm giác nóng lạnh ở SG thì call cho em Mai Quảng Châu,lính của anh MCK là có ngay.800/1s thôi có gì đâu mà k phải rẻ tiền :ihih:

11. Mr.Anh678910

Mr.Anh678910 Guest

ngậm trà ...
    ngậm nước mắm ...
    3 nóng 2 lạnh ...
    chơi quả ngậm ớt của em Tay Thi có vẻ ngon hơn đấy ;))

12. pat.vietnam

pat.vietnam Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Ngậm Trà cũng có cái hay là Trà có thể làm vệ sinh dương vật, tuy nhiên trong trà có nhiều chất axit nên việc bôi trơn không có và lãm loãng cả nước miếng ra, trong khi cái thằng cu chỉ thích êm êm, trơn trơn và nhẹ nhàng mới có hứng phấn, nên tôi cũng nghĩ là không ổn.

13. Ba_mon_phoi_hop_hp

Ba_mon_phoi_hop_hp Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Cái này thì chính xác đấy. Vì đúng cách đây khoảng 8 năm, mình cũng từng có một thời gian dài mây mưa với một cô nàng hơn mình 1 tuổi. Lần đầu tiên với nhau, thấy cô nàng bảo lễ tân pha cho một ấm trà nóng, tưởng nàng hiểu mình nghiện chè nên gọi. Ai ngờ lúc lên phòng, nàng thả một viên kẹo bạc hà vào ấm trà rồi ngậm trà làm tình cho mình. Phải công nhận một điều, dù đã trải qua không ít người, nhưng đó vẫn là một cảm giác khó có thể nào pha lẫn được. Mình thi thoảng vẫn dùng cách đó và làm tình cho chị em, và tất cả đều phải công nhận là trên cả tuyệt vời.
    Cách này hay và đã được kiểm chứng rồi, các bạn thử xem. Nhé

14. makelo

makelo Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Không hiểu mình có cổ lổ sỷ lắm không nhưng theo quan niệm của mình thì chỉ cần 10 cái đầu móng tay cộng với cái lưởi thật điêu luyện của GF có kinh nghiệm chiến trường thì... mây che trên đầu và nắng trên vai cũng ra đi tuốt tuồn tuột..............

15. San_ami

San_ami Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

nhớ tới mức nào hả kưng???
    e cũng tò mò coi thế nào :smilewinkgrin:

p/s cẩn thận bị cắn nhé kưng

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/