1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Những biểu hiện kỳ lạ của bạn gái tôi, cô ấy có yêu tôi thật sự?

Thảo luận trong 'Tâm sự - Chia sẻ - Tư vấn tình cảm' bắt đầu bởi T.M.Y, 1/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. T.M.Y

T.M.Y Em thích bị thông đít
    97/113

Chào anh em LX, hoàn cảnh tôi hiện tại khá éo le, anh em có thể vui lòng giành chút ít time chia sẻ với tôi đc chứ, tôi rất cảm tạ.

Tôi quen 1 em sn92 trên mạng đc 2 năm và hiện em ấy đã là bạn gái của tôi đc 2 tháng. Cộ ấy đã có mối tình 4 tháng và chia tay rồi.

Trong 2 tháng này, thực sự tôi ko hiểu em ấy đang nghĩ gì, có yêu tôi thật lòng ko, sau đây là tóm tắt ngắn gọn những biểu hiện của em ấy trong khoảng thời gian chúng tôi quen nhau.

- Hiếm khi chủ động nt cho tôi, nếu ngày nào tôi ko nt thì đến tối gần 10h cô ấy gửi 1 tn "Chúc anh ngủ ngon!". Vậy thôi!

- Chưa lần nào cô ấy kêu tôi dẫn đi chơi, toàn là tôi rủ, cả những ngày lễ lớn nhất trong năm, cô ấy cũng ko hề gợi ý cho tôi, khi đi chơi thì leo lên xe và cứ 1 câu: "Đi đâu cũng đc anh".

- Tôi vô nick Yahoo của em ấy thì phát hiện em ấy để nick tôi "Luôn luôn ẩn nick", đáng chú ý là chỉ duy nhất 1 nick là nick tôi. (Ko phải chế độ ẩn nhé các bro, lúc đó nick sáng).

Vừa onl nick em ấy là 1 loạt tn như: "Cho anh wc đi em, bữa nào đi cafe với anh ko em, đi chơi với anh nhé em, anh nhớ em wá...".

- Trong đt của em ấy, trong hộp Inbox, tn của những con trai lạ như A.Vinh, A.Long, A.Khánh...còn nhiều gấp nhiều lần tn của tôi.

Đặc biệt, em ấy từng đổi 2 đt và cả 2 đều có chế độ khóa hộp tn.

Tôi chỉ có nhiêu đó ý kiến thôi, các bro thấy thế nào, tôi có nên tiếp tục ko, xin hãy cho tôi biết với, tôi vẫn còn non nớt trong tình trường nên cần sự chỉ bảo của các bro LX.

Chân thành cảm ơn các bro!

2. keeper.soul

keeper.soul Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

bác hỏi thật hay đùa thế!!! nó yêu bác em thề không vào LX nữa danh dự thằng đàn ông luôn!!!! mờ bảo là đi đâu cũng đc thì vào nhà nghỉ đi, lại còn "Vừa onl nick em ấy là 1 loạt tn như: "Cho anh wc đi em, bữa nào đi cafe với anh ko em, đi chơi với anh nhé em, anh nhớ em wá...". " có khi dân chuyên show Cam và ...........cũng nên, khuyên bác làm gì thì làm chớ có yêu lại buồn lòng

3. thatlaracroi2010

thatlaracroi2010 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Có 1 cách kiểm chứng tình yêu của cô ấy.

Bác share nick & số đt của cô ấy cho em đi (hoặc cho bất cứ ae nào trong LX này cũng được)

Em setup nếu check cô ấy thành công em sẽ report cho bác biết. Sẽ có chụp hình và quay film về đàng hoàng.

=> Khi ấy bác chia tay cô ấy

Nếu ko thành công thì tính đến phương án tiếp theo

Đơn giản thế mà cũng ko bik à?

4. vitlong

vitlong Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Chủ topic khoan hãy iu vội loại gái này.Loại này rất thích mấy anh đẹp trai + đi xe tay ga.Nếu bác ko có 2 điều này thì xem em nó là rau cho lành :D mà với loại này cả 2 người có iu nhau đi nữa thì bác phải suốt ngày theo canh chừng nó ko làm việc của mình đc đâu :)

5. Lão Thất

Lão Thất Dân Chơi Verified
    97/113

Đồng ý kiến , mình cũng như bạn , cũng quen rồi yêu 1 em qua mạng . Sau một thời gian thấy em lẳng lơ quá . Mình share cho ông anh để kiểm chứng . Một tuần sau , có cả Video xem ! Hơ hơ , đàn bà ............

6. htd108

htd108 Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

:sifone:
    Chuẩn cóc cần chỉnh :sifone:

7. bebe1123

bebe1123 Dân Chơi Verified
    97/113

con gái bi h cái mồm cứ xoen xoét chỉ yêu mình anh thôi..
    nhưng thật ra là phó chính cống...thấy nghi thì đếck yêu nữa kiếm con khác. gái h đâu chết hết đâu mà bác lo.
    yêu lờ gì mà phải nghĩ ngợi lo lắng nhìu..tôi đây cạch..bác cũng nên thế đi

8. king271

king271 Chơi gái lần đầu Verified
    96/113

Sự thật nó chần dần ra đấy bác hỏi làm gì nữa? Nó ko yêu bác đâu. Bác cũng như bao thằng A.Vinh, A.Long, A.Khánh
    1 là bác dẹp con đó đi. 2 là bác chén nó đi và để dành làm rau. Tốt nhất là ko nên có tình cảm

9. SầuThiênThu

SầuThiênThu Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

khi bạn iu thì biểu hiện của bạn như thế nào??? từ đó mà suy ra, cũng ko khác nhau nhièu đâu:biggrin5:

10. heonato

heonato Dậy Thì Verified
    62/113

nên suy nghi thật kỉ về tình cảm mà bạn đó đả dành cho bạn đi. chi có người trong cuộc mới hiểu người trong kẹt thui. mong là bác có thể tim đc tình yêu cho minh hoặc là sớm chấm dứt để kopha3ia sâu đậm như sau này giống như tui. Thân chào nhé.

11. 246357

246357 Biết Quay Tay Verified
    96/113

Good idea! E cũng một thời yêu là sẵn sàng hy sinh mọi thứ. Nhiều khi thấy mình tử tế quá đéo đc. Gái ko thèm quan tâm đến cái đấy của mình thì chim cút ngay

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.