1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Những chuyện bất ngờ mà kích thích trong cuộc sống !!!

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi CuiBap77, 14/11/15.

1. concachabac

concachabac Dậy Thì Verified
    62/113

Đang chuẩn bị viết tiếp chuyện chị Hoa đây :)

blue_sky_6879 thích bài này.
  2. concachabac

concachabac Dậy Thì Verified
    62/113

Tiếp chuyện của mình với chị Hoa ở phòng trọ

Từ ngày chị Lan có bạn trai, mình và chị ít khi nào đụng chạm tới nhau nữa, mình tôn trọng chị, chị cũng biết giữ mình nên mọi chuyện đều trong tầm kiểm soát. Mình có chút buồn nhưng vẫn không sao cả (nói vậy thôi chứ lúc đó buồn lắm lắm lắm lắm lắm....)

Chị L có người yêu là mình trở nên chơi thân với c Hoa, vì chị L đi chơi với người yêu miết nên mình thường hay qua chơi với c H, chị cũng dốt tiếng Anh như chị kia nên cũng nhờ mình dạy tiếng Anh dùm với học phí là 1 bữa lẩu cá kèo linh đình (chẳng bao giờ trả). Chỉ có điều là c thích xem phim HQ và TQ nên cứ mỗi lần chị mở phim là m về

chị H có chút dễ thương nhưng chỉ xinh bằng 1 nửa chị Lan, chị H làm ở 1 công ty Việt Nam nên cứ 8h là đi làm, 6h về tới nhà, nấu ăn rồi học tiếng Anh với mình. Chị được cái chăm chỉ nên học rất nhanh. Thực sự là sau chị L mình không hề có ý định làm gì chị H cả, mình chỉ xem c như một người chị gái không hơn không kém, mình thậm chí còn không dám nghĩ với việc sẽ "ăn" chị H nữa cơ. Nhưng mình tính không bằng trời tính, mình "ăn" chị H trong một lần mình ít ngờ tới nhất.

Hôm đó sinh nhật anh người yêu chị kia, vui lắm, mọi người rủ nhau đi nhậu rồi đi hát tới khuya mới về, ai cũng về chỉ trừ chị L và anh người yêu là đi đâu đó không về Chị H thì say khướt m phải chở về và dìu lên tận Phòng, cởi giày rồi dìu vào tận nệm cho nằm xuống, lúc đó chị gần như là không biết gì nữa . Vẫn nguyên đồ đạc rồi cứ thể ngủ say như chết.

Mình lúc đó cũng có chút men trong người, kèm thêm lâu ngày không xuất tinh nên dâm tính nổi lên, nằm xuống cạnh chị rồi ôm eo chị... Chị hình như có biết nhưng chỉ khẻ đẩy mình ra xong ngủ tiếp. MÌnh đè ngửa chị ra. nằm hẳn lên người chị rồi hôn lấy hôn để, chị nằm nhắm mắt nhưng miệng vẫn đẩy theo lưỡi mình, người vừa muốn kháng cự nhưng lại vừa muốn hưởng ứng. Chị lúc đó say lắm rồi.

Mình cởi hết áo và quần chị, từ từ, chị vẫn nhắm mắt dù m biết chắc chắn chị có biết bị m cởi đồ... Ngực chị to hơn c Lan, đẹp và đều hơn, lồn chị ít lông hơn, múp hơn. Lúc mình đưa ngòón tay vào thì thấy nhiều nước hơn, phải nói là quá nhiều nước... Mình không dám vét vì có vẻ hơi có mùi nhưng sau đó có qh với chị (vì m biết chị đã mất trinh từ lâu). Ngực chị to, đầu ti to mút rất đã nhưng hơi nhám ở 2 đầu, mình liếm hết lượt phải trái rồi trái phái, cứ như vậy rất lâu...

Trong lúc qh chị mắt nhắm nghiền, đầu hết quay qua phải rồi qua trái, tận hưởng hết những lần nhấp của mình. Mình có dùng bao và kịp rút ra lúc xuất. Hôm sau ngủ dậy chị qua phòng hỏi mình với vẻ mặt rất nghiêm túc: "Chị hỏi thật chị có cần phải uống thuốc không?"

Sau lần đó, mình và chị càng chơi thân hơn nhưng lại càng có ít cơ hội để xxx hơn do mình bắt đầu đi làm và ít có tgian. Sau vài tháng thì mình chuyển trọ rồi quen em người yêu mới (cái em mà mình sống thử ở nhà nguyên căn ở GV) nên cũng mất liên lạc từ đó. Đến giờ vẫn có kết bạn fb với chị, chị chưa lấy chồng nhưng giờ cuộc sống khá là ổn với mấy shop thời trang cao cấp bên Q1. Nhiều lúc nứng lên nhắn tin với chị khơi lại chuyện ngày xưa nhưng thấy chị hơi lảng tránh ênn thôi.

Đó là chuyện của mình và chị Hoa, thực sự còn nhiều chi tiết lắm nhưng do mệt nên m không kể ở đây, VD như chuyện thấy chị tắm, chuyện mình say rồi qua ngủ chung giữa 2 chị (ngủ xa 2 chị lắm), rồi có lần chị mặc váy ngủ quên rồi nằm banh háng lộ cả quần lót (vụ này m thấy như cơm bữa)...

Phòng trọ kế bên có1 cặp vợ chồng mới cưới, cô vợ khá xinh nhưng ông chồng thì xấu vãi lồng, đã vậy còn hay nhậu và hút thuốc, buổi tối thì nện nhau rên ư ử trong họng, mấy chị em đang ngồi coi phim cũng ráng tắt tiếng để lắng nghe rồi nhìn nhau cười :D.

2 chị là 1 phần tuổi sinh viên của mình, sẽ không bao giờ quên được.

GIờ đã xong chuyện 2 chị Lan và Hoa, giờ có ai muốn nghe chuyện sống thử với bạn gái của mình không?

s3x_iszero, Suno, quy su 2 and 17 others like this.
  3. microlab77

microlab77 Còn trinh Verified
    62/113

Vừa đi uống bia về cũng hơi phê các bác ạ. Và chuyện vừa diễn ra.
    Em dân tỉnh lẻ nên phải thuê trọ. Mới chuyển đến đây được 1 tháng. Ở tầng 4 bên cạnh là một em gái (cũng chưa quen và chưa trò chuyện). Hai phòng chung 1 nhà vệ sinh ngoài hành lang. Vừa rồi uống bia về e có đi tắm. E cứ có cảm giác đang bị nhìn trộm. Đã vậy em cố tình cho con cu 21 cm nó cứng nhìn chắc đứa nào đang rình trộm cũng phải ướt sũng quần lót. Em dội nước và mở khóa nước tiếng nước chảy rất to. Đột ngột e đóng khóa nước và... một không gian im lặng. Rồi e nghe có tiếng lạch cạch của rất nhỏ của phòng em gái. Đích thị là đóng cửa lại các bác ạ. Vậy là đã đoán ra thủ phạm rình trộm mình tắm rồi nhé. Không sao cho đêm nằm vật thủ dâm rách bím đi. Em mặc quần áo vào phòng đóng cửa lại thì thấy tiếng gõ cửa. E cũng đoán đc là ai rồi. Em ấy mượn sạc pin (chắc muốn cả mình sạc đây) đây là động thái làm quen. Ok nhưng lại có mỗi 1 cái sạc mà m thì đang dùng nên từ chối. Em ấy bảo e ấy sẽ để máy bên phòng mình nhờ đêm m cắm. Cũng đc thôi em hiii. Vừa rồi máy lên pin m tò mò quá mở ra xem có ít ảnh thủ dâm nào ko nhưng ko có. Hơi thất vọng. Thôi thì xem lịch sử duyệt web. Ôi giời ơi toàn sex hentai các bác ạ. E này có sở thích hơi bị được đấy. Chắc e nghĩ sẽ chén được em này thôi. Sẽ upload thường xuyên cho các bác nghe.

4. Traihndam

Traihndam Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

hóng

5. Thương Sún

Thương Sún Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Bác này dâm có mức độ bị ảo tưởng nhiều nên nhìn gà hoá cuốc rồi. Đây là diễn đàn mà cái tên của bạn cũng nói lên tất cả đấy. Đừng phân biệt.

6. Thương Sún

117/226

Hóng rì viu, hóng cả cờ nhíp

7. Thương Sún

117/226

Bác này kinh nghiệm đầy mình nà. Ae ráng mà học hỏi, đừng để thua kém

8. bolero0184

bolero0184 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

Hay đấy ở đâu vậy? Aetđ giao lưu uống bia, nghe chừng con ẻm này thích tập thể rồi kaka

9. tathanhlinh

tathanhlinh Biết Quay Tay Verified
    67/113

Bác đừng có gợi ý mà hãy tôn trọng chị ý bằng cách hỏi thăm, rồi mời càfe cà pháo các kiểu rồi tự nhiên chị cho chịch lần 2, đọc các bài của bác tớ thấy bác giỏi gây ấn tượng như không giỏi duy trì vì bác hỏi các gái các câu hơi sỗ sàng, ví dụ như chịch cái em gì ấy ở cùng gác trọ bên trên có đúng 1 lần...haha, cảm ơn các chia sẽ của bác nhé. Truyện rất hay

CNBT thích bài này.
  10. microlab77

microlab77 Còn trinh Verified
    62/113

Tiếp chuyện của em gái rình trộm mìn tắm.
    Sáng nay muốn khẳng định độ dâm dục của em ấy nên mình cố tình treo bộ quần áo (bao gồm cả cái quần lót của mình) ở mắc phòng vệ sinh chung và tất nhiên mình có đánh dấu. VCL các bác ạ, vừa đi làm về kiểm tra thấy mất dấu rồi. Chắc lấy để thủ dâm đây hiiii. Đang nằm nghiên cứu cách thức tối nay vừa thịt vừa xem worldcup.

kduc, CNBT, Chinmuoido and 6 others like this.
  11. Nghiahai

Nghiahai Biết Quay Tay Verified
    37/57

Xong chưa bác

12. binhdinh01

binhdinh01 Mất Trinh Verified
    37/57

bốc phét, đây là chỗ kể chuyện. không phải chỗ bốc phét. có thì nói k thì thôi, không ai ép.

13. Boy dulich mesex

Boy dulich mesex Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Đã vậy

14. khatvong2106

khatvong2106 Chơi gái lần đầu Verified
    67/113

Dạo này cạnh nhà mình bán nhà đi định cư ,chắc bán giá hời nên thấy bán cái có người mua liền,mấy hôm trước thấy có người dọn đến ở,vì cũng sắp sửa là hàng xóm với nhau nên người ta cũng nhiệt tình thăm hỏi xã giao này kia.đến khi người ta dọn vào ở rồi cũng có mời mấy nhà xung quanh tới uống ly rượu gọi là,đến đây thì mình mới biết chị này 44t chồng chết đã lâu,có 2 con,1 gái đã lấy chồng,1 trai đang sv năm 1 nhìn mọt sách ra phết, chắc cũng khá giả nên giờ thấy ở có 2 mẹ con với 1 người giúp việc. tầm mấy bữa nay thấy có vẻ thân thiết với vợ mình lắm,ngày nào cũng qua chơi với vợ con mình hết,bồng con mình cả ngày nữa, đã vậy lúc nào qua cũng thấy toàn mặc đầm hết cả,mặt thì 6đ thôi ,mà dáng bà này nhìn ngọt nước thôi rồi,không biết mình phải chịu đựng bao lâu nữa đây,cũng ham lắm,nhưng sợ gần nhà quá có chuyện gì không biết ra sao nữa đây,nhìn bà mặt dâm dâm,đưa đưa mà sợ ko dám các bác à.

15. Trần Văn Lợi

Trần Văn Lợi Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Nhờ ae giúp đở !!!
    E ở trọ, khu trọ e có 2 phòng tách biệt với các phòng khác, riêng tư 2 phòng mọi hoạt động sinh hoạt chỉ 2 phòng thôi.
    Phòng bên là một chị làm văn phòng, mình thì làm kĩ thuật nói chung khá đẹp trai không phải xạo.
    Chị ấy thì nhìn chung dáng ok mặt thì tầm 8₫.
    Cơ mà vì đi làm thời gian gặp khá hiểm thường thì chị ấy hay cười vs mình r chào hỏi bth thôi.
    Nói chị thôi chứ tầm hoặc nhỏ hơn mình.
    Một hôm mình gõ cửa hỏi chuyện thì cửa k cài chốt trong nên vô tình thấy chị ấy ở nhà chị mặt quần chip đi ngủ ah, chị ấy liền kéo chăn che lại...
    Body nuột lắm ạ
    Mong ae tư vấn cho e tán hay có cách nào gạ không ạ...

16. Senny_huynh

Senny_huynh Biết Quay Tay Verified
    7/57

k nên k nên

17. Nguoithotnot

Nguoithotnot Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    37/57

Không nên không nên; ý của senny_huynh là không nên không nên ko tán cô ấy là lưỡng luôn. Kaka...

18. blue_sky_6879

blue_sky_6879 Biết Quay Tay Verified
    37/57

Hoang tưởng ????

19. sovuty

sovuty Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Đang ngồi xem tivi với em vợ. Em nó mặc quần đùi ngắn kích thích vkl các bác ạh

CNBT thích bài này.
  20. lxlXolxl

lxlXolxl Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

Toàn mấy bố chưa trải qua kêu người ta hoang tưởng. Em đồng ý với bác vì em gặp nhiều vụ kiểu này rồi . Bác cứ tỏ ra thân thiện nhưng đừng vội vàng quá, để em ấy tự chủ động. Thời điểm chín muồi thì mình mới bùng phát được .

CNBT thích bài này.
Đang tải...