1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Những chuyện bất ngờ mà kích thích trong cuộc sống !!!

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi CuiBap77, 14/11/15.

1. giandieptinhyeu5569

giandieptinhyeu5569 Chơi gái lần đầu Verified
    7/57

bác cứ từ từ tạo thiện cảm. tạo cớ chạm mặt nhau nhìu rồi hẹn đi uống nc rồi gúp đỡ mấy việc lặt vặt. sau đó chiện j tới sẽ tới thôi àh. chúc bác may mắn

2. bolero0184

bolero0184 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

Ở đâu ở đâu

3. Trần Văn Lợi

Trần Văn Lợi Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Ok tks bro
    Hihi e có thêm động lực ạ

4. giandieptinhyeu5569

giandieptinhyeu5569 Chơi gái lần đầu Verified
    7/57

có thành quả thì chịp hình cho ae rửa mắt nhé kkkkkk

5. Traihndam

Traihndam Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

hóng.dạo này ít chuyện quá.chán thế

duongthedong thích bài này.
  6. Brook168

Brook168 Chơi gái lần đầu Verified
    7/57

cattleya_lan and Traihndam like this.
  7. Traihndam

Traihndam Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

thằng đó ngu.
    1 la để nó ngủ đã.sau đó mơia sờ.khi nó lơ mo tỉnh thì sướng sướng nên để im.
    2 là tốc hành nhanh quá làm nó sợ.đm chưa gì đòi cởi khoá luôn.

8. NguoiDentuQuaKhu

NguoiDentuQuaKhu Còn Bú Sữa Mẹ
    0/57

Mặc dù đã qua rất lâu rồi nhưng e vẫn rất mong bác khicon viết tiếp :((

9. tranhung868686

tranhung868686 Chơi gái lần đầu Verified
    117/226

Hôm nay rảnh rỗi ngồi kể vài câu chuyện đối với mình là ly kỳ, mong ae ủng hộ - Chuyện Thật 100% ( mình cứ nói trc thế k nhiều ng lại bảo mình chém gió- vì dù gì mình cũng là 1 thằng tán gái chăn rau rất nhiều rồi ).
    Chuyện này liên quan đến mấy ae mình chơi thân ở quê. ( 3 thg 2 e ):
    hôm đấy về quê chơi, tối đi ngồi uống nước với mấy thg ae thân ai nấy lo :)) thì vẫn cứ hay có thói quen ngồi quét quét zalo ( nhưng rau cỏ ở quê k nhiều như trên Hn ) đc 1 lúc thì cũng vài e kb lại nc linh tinh cũng k để ý lm, vì đang mải chém gió phầm phập với mấy thắng bạn cứt lợn, thì thằng bạn bảo " tao có con này trước đi chơi sờ mó được mà chưa chịch " ( nói qua là thằng này rất đẹp mã nhà giàu nhưng nó tán gái rất kém- rau có toàn mình kb rồi nt dễ là mình bảo nó đi quất ) rồi ném sang zalo cho thằng bạn kia của mình, mình vào xem zalo thấy nc thấy kèo cũng k khó lắm, tầm 1 lúc sau thì rủ được 2 chị e e đấy đi ăn ốc. Thì cái thằng ném rau cho mình nó không đi ngồi uống nước chờ mình với thằng kia ( thằng kia là bạn rất thân của mình - và cũng éo biết chăn rau dù dạy dỗ rất nhiều r ) mình bảo cứ làm theo mình,.... nchung là cuộc gặp gỡ diễn ra cũng ê, mình xin được số con chị, con e mình để nó. Hsau theo chỉ dẫn của mình thì nó cũng nên được con e buổi sáng, còn con chị thì tối hđấy mình dẫn đi chơi ltinh ( nói qua là 2 chị em cùng phòng trọ thôi nhé - nó k nói là chị e ruột ), ăn chè rồi cũng lượn lờ rót mật vào tai thì cũng vào nhà nghỉ, lúc đầu có vẻ chống cự lắm nhưng mình làm 1 số thủ thuật thì cũng ngoan như chó cún bú cột đá bi cho mình... xong xuôi thì cũng nằm tâm sự bảo e có ny r ( ny e bên tỉnh bên cạnh- e sang bên này học tiếng a lấy bằng xin việc- k tiện nói public địa chỉ trên này vì nhiều ae bạn bè của mình cũng chơi ) nhưng nói chụng ny e ý cũng rất gần e ý thôi ( gặp ngay thần dâm r ) tối đó xong xuôi chạy qua nhà thằng bạn báo kết quả thì nó cũng bảo thịt được rồi ( đúng theo bài mình chỉ dẫn ), mình bảo sáng mai t thịt nốt con e 1 lần xong nhường mày ( thân vs cả mình set kèo êm cho nó mà nên KBH thằng này nó cay cú hay gì cả - Tạm gọi thằng này là T - còn cái thằng mà ném zalo cho mình là N ) rồi mình cũng về nt vs cô e kia thì được kèo sáng mai đi mua quần áo cho bà chị cùng phòng nó, mình biết bài rồi cũng dẫn e đi chơi xa xa chút rồi căn trời mưa rồi và cũng nn thẳng tiến thôi (0n ) lúc đầu vào chống cự cũng ghê chắc vì hqa thằng bạn mình vừa xơi e nó ( nên nó cũng phòng kiểu 2 thằng này tính với nhau rôi ) nhưng cũng thịt được thôi. Đúng như thằng bạn mình nói bím e nó bót kinh khủng khiếp mình 10' cũng out, nằm nghỉ 1 lúc rồi chơi thêm cái nữa rồi về trên đường về mình và e ôm nhau thắm thiết như 1 đôi tình nhân rồi thề non hẹn biển yêu e hứa với e rằng sẽ yêu e dấu thằng bạn mình ( và hqa mình cũng bảo thằng bạn mình bài nthe ) e yêu cả mình và bạn mình.... tối hđó đi chơi về thì tự nhiên có tin nhắn của e: nói mình đểu giả các thứ... mình nhận ra vấn đề rồi :D là 2 chị e e biết mình thịt và chơi đùa vs cả 2 nên cũng bị nói..... nhưng e là 1 con thần dâm nên vẫn yêu và qhe vs thằng T bạn mình thêm vài tháng rồi mới về lấy chồng ( nhưng thằng T kể là 2 chị e e là chị e ruột- trái tính nhau nên ra ngoài k nhận chị e haiz thật - và 2 chị e hđầu gặp đều thích mình vì mình nc vui và cái gì cũng méo nhớ ) rồi thì e cũng về lấy chồng....

Chuyện đầu tiên mình k chi tiết nhiều về sex nếu được ae quan tâm ủng hộ mình sẽ kể nhiều ch hấp dẫn nữa ( liên quan đến ny thằng bạn, vợ sắp cưới của mấy thằng bạn, .... mấy e có chồng, trên xe khách giường nằm..... - CHUYỆN THẬT 100% của mình - văn vẻ cũng hơi lủng củng chỉ MẠNH DẠN vs gái thôi mong ae thông cảm )

10. tranhung868686

117/226

Thôi đang rảnh viết câu chuyện thứ 2 của mình vậy: Chuyện là về 1e ny sống thử vs thằng bạn mình tên D. Do vì ở vs bà chị hay bị bà ấy bắt nạt ( tính mình thì trẻ con giận là giận ra mặt luôn ) nên mình tuyên bố hùng hồn: Ra ngoài thuê nhà ở, thế là khăn gói ra ngoài nhưng chưa bh phải đi thuê nhà nên rất ngại và lười thế là mình alo cho thằng bạn D bảo là: C ơi cho bố m ở nhờ vài hôm tìm nhà, t cay chị t đéo ở nữa ( được cái mình cũng sướng vì lên Hn bố mẹ mua nhà cho 2 chị e ở luôn- kp khoe nhé chi tiết tí cho ae dễ hình dung, vs cả có ai biết mình là ai đâu mà khoe ). Rồi thì cũng đến phòng trọ nó ở ( có cả e ny - các bác sẽ thắc mắc vì sao e ấy k ngại thì mình giải thích luôn - vì mình chơi vs thằng D này lâu lắm rồi- ae đánh đt, rượu chè các thứ cũng hay về phòng nó ngủ nhưng chỉ 1 đêm thôi ). Đến ở ngày đầu tiên cũng bình thường ( dù đã rất kết e Ny nó từ trước Vì e này Xinh xắn trắng trẻo ngon, hay mặc đồ công sở nữa nếu để nói chê thì chắc e nó chỉ chân ngắn thôi ) và vì mình bình thường rất lịch sự ga lăng ( kiểu tính mình đi đâu cũng thả thính gái- hơi bẩn bựa nhưng thôi ae thông cảm, v về sau mới có nhiều gái để thịt ) quay lại vụ đến phòng thằng D ở lúc đầu cũng chẳng sao, sinh hoạt bình thường nhưng đến ngày t3 thì nó bắt đầu khó chịu vì đêm ngủ mình nằm ngoài nó nằm giữa còn eny nó nằm trong ( 2 đứa nó đên nào cũng sờ xoạt nhau nhưng lúc nó canh mình ngủ ấy - còn để tay lên mũi mình xem mình có thở đều k ) rồi sờ xoạt hôn hít nhau tiếng chép miệng tiếng ú ơ nhẹ trong đêm vì e nó bịt mồm.... nchung là 2 đứa nó nứng lắm rồi nhưng có mình nên k dám làm gì quá :D thì sáng hôm sau nó bảo: Mai m chuyển đi nhé, bọn phòng bên nó báo bà chủ nhà rồi nên t k giữ m ở nhà được ( oki không sao mình rất cảm ơn nó rồi, và mình cũng tìm được phòng rồi ) lúc đó là e ny nó đi làm rồi còn mình và nó ở phòng mình vào vệ sinh cơ thể , thì ôi thôi đống quần áo của e nó dưới lớp quần áo đó có 1 cái quần silip ren đen và dính đầy dâm thủy - mình như mê dại vì k ngĩ e ấy là để vào đây ( bt e ấy hay vứt vào chậu ) mình với lấy hít lấy hít đề rồi bắt đầu tưởng tượng cảnh được ốm hôn e ấy đề e ấy ra mà bú mà liến ngấu ngiến vào cái lồn thơm tho kia, được kéo chiếc rip lên ấn con cu vào lồn e ấy....Cốc Cốc Nhanh lên m làm cái mẹ gì mà lâu vậy? cái fucking wow shit thằng chó D bạn mình nó gõ cửa làm tiêu tan giấc mộng của mình.Và từ đây trong đầu mình nẩy ra ý nghĩ đen tối,...và tối hôm đó là hôm cuối cùng theo lệ thì là dân nhậu nên chắc chắn sẽ mua bia về uống, bình thường thì mỗi thằng 3lit nhưng méo hiểu sao thằng bạn mình hôm nay uống tí rồi nó đã nôn thốc nôn tháo rồi lên giường ngủ miết, còn mình thì cố uống nốt ( vì với mình để lại bia rượu nó phí lắm ) rồi cũng mệt leo lên giường nằm nhưng không sao ngủ được lướt lươt fb 1luc thì mỏi mắt rồi cứ nằm vậy. E nó dọn dẹp xong thì lên giường nằm....được 1 lúc thì tinh trùng dồn lên não vì nghĩ lại cảnh sáng nay vừa hít hà cái silip của e nó không chịu được nữa bèn mon men thò tay qua bên đấy nhưng rất từ từ không phải vì sợ thằng bạn mình vì nó quá say rồi ngủ kb cái conme gì nữa rồi mà vì xem phải ứng của e nó thế nào, bèn đặt tay lên bụng e nó nói thật trong đầu nghĩ ( 1 ăn cả ngã thì mất thằng bạn vì dù gì cũng chả thân với cả nó chơi mình 2 vụ k tiện nói nên mình nói đểu vậy ) và e ấy cũng k nói gì, cố gắng để 1 lúc thấy êm êm kb đã ngủ hay chưa, tay mình bắt đầu dạo chơi linh tinh lên vú xoa xoa nắm nắm bên ngoài vẫn k thấy gì ( thả cửa rồi đây- hay chắc mấy ngày k được làm nên e ấy khó chịu nhỉ ) mà thôi kệ con mẹ nó cứ sờ đã rồi mình thấy e ấy có vẻ thở gấp gáp hơi biết là e ấy tỉnh chắc rồi, nhưng bật đèn xanh cho mình. tay mình di chuyển khắp cơ thể e nó làn ra mịn màng trắng trẻo, dần dần xuống mông e ấy nhấc mông lên cho mình xoa mình nắm kích thích vô cùng, rồi mình dần dần tiến đến chỗ thần tiên kia thì ôi thôi lồn e đã ướt nhẹ ra hết cả quần silip đằng trước rồi mình thọt tay vào móc nhưng vẫn rất nhẹ nhàng tình cảm, e chỉ dám rêu ú ơ và lấy tay che miệng k cho âm thanh phát ra ( tay mình vẫn đặt qua nguwofi thằng bạn mình để sờ e nhé ) rồi mình đánh liều ngồi dậy nhìn sang e thì e cũng giật mình 1 vài giây rồi lắc lắc đầu, Tn choàng tỉnh mình thôi bỏ tay ra và nằm về xuống vị trí cũ đưa tay vừa móc lồn e lên vừa liếm láp vừa hít hà :( tiếc quá. Sáng hsau dậy e đi làm sớm như chưa có chuyện gì xảy ra mình thì dọn đồ rồi té, giờ thi thoảng vẫn gặp thằng bạn mình và e ( vài tháng nhé- và mình cũng k ra ngoài ở được vì khổ quá ) đang lên kế hoạt mở cửa hàng thứ 2 thì xin thằng bạn mình cho e về làm quản lý ( để làm gì thì các bác biết rồi đấy- mình chắc chắn sẽ thịt được e thôi nhưng vì dnay công việc bận quá nên k có tâm trí nghĩ đến gái gú lắm )

11. tranhung868686

117/226

Câu chuyện thứ 3 thì liên quan đến thằng N ( thằng ở câu chuyện đầu mình có nhắc đến ý ) Thì nó cũng tập tành chăn rau nhưng không êm lắm và cũng là thằng rất dễ có tc. nó quên e này qua zalo ở gần nhà nó ( ở quê mình nhé ) nó thì cũng hay kể với mình đang tán con nào các kiểu để mình quân sự...rồi thì cũng kể về e này tạm gọi là Nhung ( tên thật cmnl :)) éo sợ lộ đâu vì 1 số lý do ) thì bảo là thịt được e ấy rồi dễ lắm ( 2k mà đã 1 chồng 1 con và bỏ chồng rồi :D vậy là các đồng dâm biết rồi đấy ) nó cứ bảo dễ lắm với ae mình thử some xem thế nào đi, kiểu cứ rào rào mình vậy thì mình cũng bảo: m xét kèo đi, được mấy hôm thì ae vẫn đi chơi với nhau, rồi hôm đấy đi ăn sáng tính mình thì hay lấy máy nó nghịch xem ảnh tin nhắn xem đang chăn e nào thì thấy e Nhung nó bảo thì mình bảo nó: tao bắn danh thiếp về xử trc rồi tao gạ kèo some cho ae mình nó cũng đồng ý.( và còn như kiểu rất hào hứng =)) dcm thằng bạn lol cho e chửi nó phát rồi tí các bác sẽ biết nhé ) thì về nhắn tin buổi sáng chiều mưa bay bay đón e tại BigC..... thì htrc cũng gặp qua 1 lần lúc thằng bạn đưa e nó đi chịch về mình đi oto sau rồi nhưng tối nhìn k rõ lắm, hnay nhìn rõ mặt nét xinh trắng nhưng hơi bị quê.Lúc này nhìn kỹ thì cũng thế nhưng đươc cái cười tươi phết :)) thì đón e trên con xe dream của ông bô vì e bảo k thích đi oto ( mình sĩ để chăn cho nhanh ý mà ) thì đi lấy căn cước vs e trên C.an Tp rồi mình bảo giờ did dâu e? thì e cũng nhẹ nhàng bảo: Trời mưa thế này biết đi đâu bây giờ a ơi? Gần C.an Tp quê mình thì nó quá nhiều nn ( mà toàn nhà nghỉ mình vào quen cmn mặt rồi - trước c3 chưa có khái niệm chăn rau nhưng tán gái cũng ác ) rồi thì đóng thẳng vào 1 ngày nghỉ sạch sẽ quen thuộc nhất, vào đến nơi xuống xe e bảo: vào đây để a rửa tay chân với tránh mưa à. Mình ờ nhẹ 1 cái rồi vào lấy phòng e cũng lon ton lên theo. vào đến nơi chẳng thấy có sợ chống cự vào cả và cũng được 2 Slot rồi trả e về nơi sản xuất. Xong vụ này về kể với thằng bạn nó giận mình mấy thắng từ mặt ( dcm thg cùi bắp nhà nó ) xong lúc nó làm hòa chơi lại với mình thì báo sắp cưới e Nhung rồi :)) sóc óc vcl - may sau k có e bé nữa nên k cưới. và e này lên Hn ( tô hiệu- cầu giấy làm ) và cũng có ny mới hình như bh sắp cưới nhưng trong lúc đang yêu a làm cùng trên Hn và mình cũng định thịt vài lần nhưng nghĩ sao lại thôi bh vẫn nt :D nói thật chứ rủ e nó đi lúc nào cũng được ( nhưng nó mới sinh nửa năm, vú ví các kiểu không phải gu của mình nên thôi )

12. tranhung868686

117/226

Chuyện thứ 4 thì liên quan đến 1e cũng vừa sinh ( năm ngoái năm nay dính 2 e gái mới đẻ ĐEn đủ đường luôn ) Do thằng bạn N của mình giới thiệu ( vì nó ở quê làm nên số lượng gái nó biết vô cùng nhiều- nhưng để chăn thì kỹ năng nó còn hơi non ) và nó cũng là thằng ném cho mình khá nhiều e về sau. Chuyện thế này: e này cũng trẻ thôi tên gì chả nhớ nhớ mỗi biệt hiệu tên là M, nó bảo tao định tán e này xinh ngon vl mới chuyển đến gần nhà tao ( nhưng xích mích với chồng- kiểu bọn này tảo hôn ấy và mới sinh xong ) thì mình với thằng bạn vào bệnh viện sản nhi thăm e nó, nchung mất mấy ngày liền nói chuyện mang đồ ăn vào ( vì e này rất xinh cao trắng, dáng siêu đẹp dù mới đẻ xong - k chút sồ xề nào ) nghĩ bụng chồng e không quan tâm thì để a quan tâm e :( rồi thì cũng đuổi thằng bạn vì biết nó k ăn đc và để mình và e nó cho tự nhiên... vào đêm hôm đó bệnh viện lúc đấy cũng ít người rồi mình nháy e di chuyển từ ghế đá chỗ khu vui chơi của trẻ e trong bệnh viện ra chỗ khu hành lang của cán bộ của bênh viện, đứng tâm sự 1 lúc thì mình cũng sát gần e từ từ e cũng ôm mình rồi tựa đầu vào vai mình, và rồi mình hôn e từ từ nhẹ nhàng tc nhất có thể vì mình biết e bị tổn thương rất nhiều ( thực ra mình méo qtam đâu đạt được mục đích là được thôi ) nhẹ nhàng thì thầm vào tai e nói: a thương e lắm hãy để cho a cùng e chăm sóc cu T ( con trai e ) e nge cũng mủi lòng hay sao ấy hay cái méo gì thì chỉ có trong đầu e mới biết. thì lại hôn mình điên cuồng và ngấu ngiến hơn, tay mình bắt đầu đi ltung, xoa cổ e rồi xuống lưng rồi lần ra trước cắp vú của e, wow hôm nay e k mặc áo ngực ( nhưng cái fuck ) lúc mình nắn bóp thì ôi thôi TÚI BÓNG CHÁO ( vì e k có sữa hay gì đó mình cũng chả nhớ ) nhưng mình vẫn rất hứng vạch áo e lên qua ánh đèn vàng mờ mờ của bệnh viện mình thấy vú e rất to hơi xệ chút và núm vú rất HỒng ( thế mới dị đáng lẽ phải thâm đúng k mấy pro- vì e mới được ăn 2 e mới sinh nên k nắm rõ cái này lắm ) mình bú mút điên cuồng e rên rỉ mỗi lúc 1 to hơn, tay e vồ đầu bấu tai mình, mình hôn bú liếm dần dần xuống phần bụng e phải nó lại bụng e đẹp tuyệt vời mới sinh mà k dạn 1 chút nào ( sau hỏi mới biết e sinh non thai rất bé nên bụng mông k có tí dạn nào cả ) e lại kéo mình lên hôn cuồng nhiệt tay mình thì mò mẫn đến cô bé của e nó đã ướt nhoẹt từ bao giờ rồi nhưng khi mình xoa xoa thọc tay vào bên trong thì oh shit :( nó rộng vãi chưởng ra ý nhưng mình vẫn rất kích thích xoay người e đè e vào tưởng ( lúc đấy ai đi qua thì cũng kệ cmn chịch e cái đã ) kéo quần e xuống liếm láp nhưng chỉ liếm được phần rừng dâm và hột le của e thôi vì vướng k cởi hết quần e ra mà. e cũng từ từ kèo người mình lên tụt quần mình xuống nâng niu bú liếm thằng e của mình điện cuồng, trong tình cảnh public nthe tí mình đã phụt ra vì k thể kiểm soát được r, nhưng mình cố kiềm chế gỡ thằng e mình ra khỏi mồm e. quay ngược người e vào từng chân rộng ra 1 chút mình bắt đầu đút con cặc mình vào cái lồn ướt áp của e và nhấp, mình nhấp lấy nhất để nhưng vẫn k quá thô bạo e rên lên từng tiếng khi mình nhấp 1 tay e xoa bầu ngực 1 tay e dựa vào tường như để k ngã ra đấy, đang nhấp điên cuồn thì có tiếng bước chân mình và e vội vào nhìn lên thì ôi thôi có ng ( mà đến bh chả biết ng hay ma nữa ) người đó nhìn mình và e ( bóng 1 ng phụ nữ nhé ) và vội vàng quay đi ở đầu hành lang bên kia. e quay lại vẻ mặt lo âu nói với mình: liệu có sao k a? mình tay ôm e và nói: cũng đá chót r mà e! lúc đấy nói thật mình chỉ giật mình chứ k sợ vì mình public nhiều lần rồi càng hứng hơn nó xong mình lại nhấp lia lịa được vài phút thì out thẳng vào lồn e, nhìn tinh trùng của mình hòa quyện với dâm thủy của mình chảy ra từ 2 bên mép đùi của e kích thích vô cùng. e kéo quần lên 2 đứa đứng nc với nhau 1 lúc thì e về cho cu con uống sữa....và còn 1 lần vào ngày hsau nữa thì mình và e xa nhau vì chồng e về vào viện thăm con :D

13. tranhung868686

117/226

thực sự thì văn mình k hay, và mình rất ngại diễn tả chi tiết cảnh mây mưa ( nhưng 1 số cái khác thì nói hơi lan man ) ae thông cảm :D được cái là chuyện thật thôi

caloc10 and CNBT like this.
  14. ocean2015

ocean2015 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    37/57

Hay bạn

tranhung868686 thích bài này.
  15. tranhung868686

117/226

Nếu được ae ủng hộ thì mình se
    tks bác :D nếu được mọi người ủng hộ thì e sẽ viết tiếp về mấy ch tình cũ của e và cả những lần chén rau 1 cách rất hồi hộp nữa

chim_dang_xun thích bài này.
  16. kduc

kduc Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

BÁc viết kích thích lắm, nhưng cái món set kèo ăn ny bạn kia e thấy ko nên trừ khi cno chía tay rồi.

17. tranhung868686

117/226

e cũng đang phân vân :( nhưng thằng này nó đểu e vẫn chơi vì 1 số lý do cá nhân :( hì hì

18. Cây Mía Ngọt Thỉu

Cây Mía Ngọt Thỉu Chơi gái lần đầu Verified
    37/57

bác tranhung này số đào thế nhỉ? khéo mồm khéo miệng lợi thế quá......bác bn tuổi rồi ạ?

19. tranhung868686

117/226

Mình nằm nay 24t cả mụ bác ạ

20. Cây Mía Ngọt Thỉu

Cây Mía Ngọt Thỉu Chơi gái lần đầu Verified
    37/57

úi vẫn trẻ mà chén nhiều quá...e kém mồm kém miệng hay bác gửi e 1 2 hàng họ gì đó ở HN dc k?

Đang tải...