1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Những chuyện bất ngờ mà kích thích trong cuộc sống !!!

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi CuiBap77, 14/11/15.

1. tranhung868686

tranhung868686 Chơi gái lần đầu Verified
    117/226

Mấy e face7-8 đc k bác khó tí nhưng chất lượng khỏi bàn

Cây Mía Ngọt Thỉu thích bài này.
  2. Cây Mía Ngọt Thỉu

Cây Mía Ngọt Thỉu Chơi gái lần đầu Verified
    37/57

được được. ưu tiên tuổi siêu trẻ.sau đó đến trình độ cao đẳng đại học !!

tranhung868686 thích bài này.
  3. Nghienlauxanh

Nghienlauxanh Còn trinh Verified
    32/57

Mình làm xa,thường 6 tháng mới về thăm nhà 1 lần (chỉ ở nhà được 1 tuần) và cũng có 2 bài đã post lên TĐ (mục nhật ký mây mưa),hiện nay lại xa vợ nhưng hôm qua mình có trường hợp như vầy,mình chưa hiểu chuyện gì đã xảy ra với vợ mình ở nhà. Nhờ các anh em giải thích hoặc phân tích cho mình hiểu sau khi mình kể lại nhé
    Mới hôm qua tranh thủ giờ nghỉ trưa ở công trường liền gọi điện ngay về nhà cho vợ nhưng chuông reo mà vợ không nghe máy,chắc vợ ở công ty chưa về nhà nên mình gọi vào di động nhưng lại nghe chuông đỗ mà vẫn không nghe tiếng vợ trả lời,mình cảm thấy bất an quá và lo cho vợ nên khoảng 10p sau mình gọi lại thì lần này vợ nghe máy,mình mừng quá hỏi vợ tới tấp em sao rồi,có khỏe không,4 nhóc ở nhà học hành ra sao nhưng vợ cứ trả lời ởm ờ,tiếng thì lúc nghe được lúc không,vừa nói chuyện với mình mà cứ nghe vợ lấy hơi lên rồi thở mạnh ra,rồi mình lại nghe tiếng ư...ư...ư....nhiều lúc mình phải lặp lại 2,3 câu mới trả lời mình,mình hỏi sao thì vợ nói là đang bị cảm nên giọng như vậy,mình hỏi vợ đi khám bịnh chưa thì vợ trả lời là tranh thủ giờ nghĩ trưa chạy đi khám nè và đang chờ tới lượt vào khám,mình hỏi vợ là tới số mấy rồi nhưng không nghe vợ trả lời thay vào đó là tiếng lấy hơi lên của vợ rồi tiếng thở ra dồn dập,mình phải alô alô lớn tiếng 3,4 lần thì vợ mới trả lời em nghe nè anh rồi nói là tới lượt vào phòng khám rồi,kêu mình cúp máy đi rồi chiều về vợ gọi lại,minh nói ừ anh tắt máy đây,vợ nói dạ
    Mình đưa máy xuống khỏi lỗ tai định nhét vào túi quần thì vừa đưa máy tới cằm thì tự nhiên nghe đầu dây bên máy vợ có tiếng ơ...ơ...ơ....ư...ư.....ư thật lớn,mình tò mò và lo lắng cho vợ nên lại đưa máy vào tai nghe xem có chuyện gì bên đó thì mình lại nghe tiếng thở gấp,lấy hơi lên rồi thở ra liên tục như đang bị ngộp vậy kèm theo tiếng ơ...ơ...ư...ư...ứ..ứ....rồi lại có tiếng bạch bạch bạch như ai vỗ 2 lòng bàn tay vào nhau vậy,tiếng thở gấp của vợ rất to và rõ trong điện thoại,mình sợ nghe lầm và sợ vợ có chuyện xấu nên tiếp tục nghe và áp thật sát điện thoại vào tai để nghe cho rõ hơn và các tiếng đó cứ vang lên như vậy rất rõ,mình nghe như vậy trong 30 giây và lúc này mình sợ quá không biết chuyện gì đang xảy ra ở nhà với vợ mình nên mình la lớn lên trong điện thoại để cho vợ nghe và trả lời mình,mình cứ alô alô,alô,vợ ơi vợ ơi,vợ sao vậy nhưng vẫn không thấy vợ trả lời nhưng tiếng thở gấp,tiếng thở hỗn hển,tiếng ư,ư,ơ,ơ và tiếng bạch bạch bạch như vỗ tay vẫn vang lên,mình alô vợ vẫn không trả lời nên mình không kêu nữa và cố gắng nghe và hình dung xem chuyện xảy ra thì lần này không nghe tiếng vợ ư ư ư nữa mà tiếng bạch bạch bạch như ai đó vỗ tay vang liên tục càng lúc càng nhanh và càng lớn,nghe rõ lắm,mình đang nghe như vậy định alô alô thật lớn cho vợ nghe để trả lời mình thì tự dưng nghe tiếng vợ nói trong điện thoại,á,sao bóp mạnh vậy,còn kéo xuống nữa sệ hết của em bây giờ,mình nghĩ chắc bác sĩ khám bệnh cho vợ nhưng sau đó lại nghe tiếng vợ nói,chết em nãy giờ chưa cúp máy và sau đó là tiếng tút tút báo hiệu máy của vợ đã cúp,mình gọi lại nhưng chỉ nghe chuông reo chứ vợ không nghe máy,mình gọi thêm mấy cuộc nữa nhưng vẫn vậy và sau đó máy của vợ bị hết pin hay sao mà mình gọi thì báo thuê bao của quí khách hiện nay không gọi được
    Trưa nay mình có gọi lại nhưng cũng vậy,mình lo quá và có linh cảm thấy có 1 sự gì đó ở vợ mình
    Nhờ 500 anh em cho biết ý kiến về chuyện này là như thế nào,vợ mình bị bịnh gì mà tới hôm nay vẫn không nói chuyện được với mình,mong nhận được các ý kiến thật lòng của các anh em,mình định xin công ty cho mình về phép ba ngày thăm vợ nhưng không báo trước để vợ mình bất ngờ và cũng để chăm sóc vợ thật tốt chứ đi biền biệt 6 tháng như vậy thật sự vợ thiếu thốn tình cảm lắm
    Cần lắm các lời giải thích của các anh em để mình biết ở nhà vợ mình như thế nào
    Xin cám ơn các anh em

4. kduc

kduc Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Ko nghe nghiện trình bày, đã nghiện LX thì các bài nằm lòng rồi, câu like đây mà.

5. Nghienlauxanh

Nghienlauxanh Còn trinh Verified
    32/57

Đâu cần phải câu like bạn,ông bà thường dạy không biết thì hỏi,bạn không thích hay không muốn trả lời thì bạn có thể đọc rồi lướt qua. Tôi hỏi thật lòng mà bạn bảo câu like vậy bạn lên đây làm gì,để xỉa xói,bới móc hay xăm soi những người như tôi à

6. boybachkhoa82

boybachkhoa82 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Địt người ta đẻ 4 con rồi mà còn giả ngây cứ như giai tân. Vợ ông ở nhà đang địt nhau với thằng khác đấy. Ông nguy hiểm bỏ mẹ

7. kduc

kduc Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Câu trả lời ko thể đầy đủ hơn :D

8. haveone10

haveone10 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    87/113

Éo giải thích nổi. Nếu như ông này ko hiểu vấn đề thì chắc chắn ông ấy ko post lên đây. Mà hiểu xong lại hỏi câu như ko hiểu. Túm lại là thánh sống ảo ở đây rồi.

9. ocean2015

ocean2015 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    37/57

Hỏi luyên thuyên

Culi69 and coandem like this.
  10. danchoique

danchoique Dậy Thì Verified
    32/57

Năm 2000 mà bác có laptop rồi à ?

canhdongmuoiman thích bài này.
  11. Brook168

Brook168 Chơi gái lần đầu Verified
    7/57

Chắc ku này ăn nhiều rồi Bác ạ. Nên chủ quan định liếm luôn. Ai dè....

12. Nhocbuidoi77

Nhocbuidoi77 Còn trinh Verified
    32/57

Coi chung vo bác dang bi thang khác vo dit ấy

13. Huyvu9215

Huyvu9215 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

sàm vãi ông ơi

traidatinh&gailanglo thích bài này.
  14. bohandsomevnn93

bohandsomevnn93 Biết Quay Tay Verified
    67/113

Mới đẻ xong phải kiêng sex. Cái đấy mẹ nào chả dặn con gái. Nhanh thì 2 tuần ngâm lá cau ko thì phải tháng. Chap này bác đùa e à

15. tranhung868686

117/226

E này đẻ con hơn tháng r mà bác :)

Nghienlauxanh thích bài này.
  16. bohandsomevnn93

bohandsomevnn93 Biết Quay Tay Verified
    67/113

Hơn tháng còn vào viện làm gì hả bác

Nghienlauxanh thích bài này.
  17. Sex is number One

Sex is number One Chơi gái lần đầu Verified
    37/57

Sinh non còn nuôi lồng nên em ấy mới có time hú hí như thế. Do sinh non thì tuỳ thể trạng của bé mà đc cho về nhà sớm hay muộn nhé bác.
    Theo mình đọc đoạn trích nên mình hiểu như vậy

18. tranhung868686

117/226

Đ
    Đúng quá r bác ơi :)) bác bên trên bắt Bẻ e quá :)) e thì k thèm chém đâu

19. phongthan.58

phongthan.58 Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Hóng

20. haveone10

haveone10 Đại Gia Lầu Xanh Verified