1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Những chuyện bất ngờ mà kích thích trong cuộc sống !!!

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi CuiBap77, 14/11/15.

1. Yeu.MU

Yeu.MU Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Lâu lâu cũng thấy nhạt nhạt nhỉ

2. Cstd

Cstd Dậy Thì Verified
    32/57

Bú lon ngày chờ j nua

3. khatvong2106

khatvong2106 Chơi gái lần đầu Verified
    147/226

Cũng chia sẻ với ae 1 chuyện cho vui, số là ở gần nhà mình có cặp vợ chồng lớn hơn mình tầm 5 tuổi,là hàng xóm nên cũng hay gặp nhau ngoài đường và chào xã giao thôi chứ cũng ko thân thiết gì mấy, nhưng vợ của ông này nói thật cái tướng ngon thôi rồi đã vậy lúc nào mình gặp chị cũng thấy bả mặc quần thun bó sát hiện đường lằn quần lót nhìn chịu éo nỗi,mà cũng ko biết cách nào để làm quen. rồi ngẫu nhiên tết năm nay cả xóm cũng có cái gọi là tổ chức ăn tết (năm nay mình ko về quê) cho những gia đình ko về quê,trong đó có vc anh chị hàng xóm,nhà mình ngay mặt tiền cũng tạm gọi là khá giả hơn những người trong xóm (đa số là nhà thuê) đến khi ăn nhậu rồi cũng tâm sự này kia mình mới biết đa số những gia đình trong xóm rất tôn trọng vc mình ,nói là tuổi còn nhỏ mà thành đạt đầy đủ,ko ăn chơi lại lo làm ăn, nên rất đc lòng mọi người,trong đó có vợ chồng anh chị

Kể sơ qua vc anh chị ,vợ bán hàng trong siêu thị, chồng thì làm công nhân làm giày adidas trong công ty (mình gọi chồng là AN ,vợ là Linh ) 2 vc đều 38 tuổi có 2 con 12t với 14 tuổi đang ở với ông bà nội ngoài quê, 2 vc vào trong này thuê cái nhà nhỏ cuối hẻm trong xóm mình ở,

Khi nhậu có hơi men trong người rồi nên cũng dễ lân la bắt chuyện, chủ yếu là mình nc với anh AN rồi cũng rủ anh khi nào rãnh ghé mình nhậu này kia cho vui, ko ngờ anh cũng rất nhiệt tình nói a cũng hay nhậu nhưng đó giờ thấy e trong xóm cũng ít khi chơi với ai nên cũng ngại bắt chuyện... 2 ae bla bla đủ chuyện cũng coi như thân thiết hơn chút và từ hôm đó trở đi mấy ngày tết mình có mời vc anh qua nhà mình chơi,khoảng tầm 4,5 lần gì đó tự nhiên mình với vc anh thân thiết thấy rõ luôn, tối nào cũng rủ mình qua nhà ổng nhậu, còn chị Linh phải nói là cực kỳ nể mình,kiểu như em còn nhỏ tuổi mà làm ăn giỏi ,mở lớn như vậy mà chỉ có 2 vc với 1 nv thôi mà làm xuể cũng hay,rồi có nhà cửa đầy đủ giỏi thật,mình cũng khiêm tốn nói là cũng nhờ cha mẹ là chủ yếu thôi,rồi nói tuổi em thành đạt sớm như vậy mà ko ăn chơi đó mới đáng nể,....nôm na kiểu như vậy

Mình cũng đc biết anh chị vào đây 6,7 năm rồi nói chung làm cũng chỉ đủ ăn uống,tiền nhà với hàng tháng gửi tiền về quê nuôi con,cũng ko dư giả gì nhưng đc cái thoải mái, chị làm tại siêu thị nên cũng nhàn, đang nhậu tầm 4,5 lon cũng hơi phê phê trong người rồi thì anh AN có điện thoại ra bến xe lấy đồ dưới quê gửi lên mình nói mai rồi lấy nhưng anh nói ko đc vì dưới quê gửi lên mình phải chờ xe đến mà lấy nên mình đành ngồi chơi với với chị ,vì cũng có mấy lon trong người nên mình cũng dạn hơn bắt đủ chuyện

MÌNH: đô chị uống cao nhất là mấy lon vậy

CHỊ: chị uống đc 3,4 lon thôi à,mà có khách thân thiết chị mới uống chứ chị ít uống lắm

MÌNH: à may quá,vậy là em đc xếp vào khách thân thiết

CHỊ: gật đầu cười... uhm đúng vậy

MÌNH; thế còn anh AN uống nhiều ko chị

CHỊ: chị thấy ổng uống tầm 7,8 lon thôi chứ hơn cái là về nằm bẹp

MÌNH: vậy là nhiều rồi chứ gì nữa,em đây cứ tầm 5,6 lon là phê rồi

CHỊ: chị thấy e uống cũng khá mà,nãy giờ cũng 5 lon rồi mà chị thấy e bình thường mà

MÌNH: ui có đâu chị,giờ là e phê rồi đây,e uống ngang 5 lon là bắt đầu ngồi chơi nc thôi chứ thêm nữa là xỉn thì mấy cái tật xấu hắn lộ ra liền .hehe

CHỊ: tật xấu gì kể chị nghe coi

MÌNH: thôi, nói ra có mà bị loại ra khỏi danh sách khách hàng thân thiết mất

CHỊ: làm gì có chuyện đó,ai mà chả có tật xấu

MÌNH: dạ,e biết vậy rồi nhưng kể ra thì ngại lắm,nhiều khi chị bỏ chạy luôn đó chứ

CHỊ: gì mà ghê vậy,kể ra chị nghe xem có chạy thật ko nào

MÌNH: thì bởi vậy nên em mới ko dám kể đó

CHỊ: chị đùa thôi,cứ kể chị nghe coi

MÌNH: mấy chuyện đàn ông mà,kể với anh AN còn đc chứ kể với chị em ngại lắm

CHỊ: chắc là mấy chuyện gái gú chứ gì nữa

MÌNH: hehehe.. đúng rồi đó, nên e mới ngại kể với c là vậy đó

CHỊ: mà chị hỏi này, như em vậy chắc cũng có bồ nhí ở ngoài phải ko

MÌNH: chị hỏi thì e cũng nói thật nha, nhưng mà lỡ em nói với chị mấy cái chuyện tế nhị như vậy mà ko có anh AN ở đây lỡ như anh biết anh nghĩ em này kia thì cũng ko hay

CHỊ: có sao đâu, chị cũng hiểu mà

MÌNH: nói thật với chị luôn là e cũng ko thấy hứng gì lắm với mấy em trẻ trẻ kìa

CHỊ: sao vậy,như vợ em cũng trẻ đẹp mà

MÌNH: ko,vợ thì e ko nói, vợ thì lúc nào cũng số 1 rồi, nhưng đôi lúc cũng có gọi là vui chơi ngoài đường chút vậy đó, nhưng nói chị đừng cười chứ gu em là mấy người bằng tuổi em hoặc hơn em vài tuổi à

CHỊ: sao lạ vậy, chị mới nghe luôn đó, thường chị hay nghe nói trâu già khoái gặm cỏ non mà.hihihi...

MÌNH: cũng tùy chị ơi, nhưng theo em thấy mấy người có gia đình rồi thì kinh nghiệm cao hơn.hehe

CHỊ: vậy à, thế chắc có quen ai ngoài rồi chứ gì

MÌNH: e cũng nói thật luôn là trước đây có nhưng giờ cũng hết rồi,nói chung vui vẻ,ko ràng buộc vì ai cũng có cuộc sống riêng mà

CHỊ: em ghê vậy ,chị thấy e hiền hiền mà ko ngờ luôn á

MÌNH: bản năng con người mà chị, đôi lúc cứ cho nó thuận theo tự nhiên thì hay hơn

CHỊ: vậy giờ hết rồi sao ko kiếm người mới

MÌNH: đâu phải dễ đâu chị, nói chung là cũng phải có tí tình cảm, với lại phải biết rõ nguồn gốc xuất sứ, chứ ăn bậy ăn bạ vào dính hàng tẩm hóa chất thì chết.hehehe

CHỊ: hihi... em cũng vui tính đó, thế có muốn ko chị giới thiệu cho,nơi chị làm toàn hàng tiêu chuẩn tuyệt đối, đảm bảo 100% ko có hóa chất.hehe...

MÌNH: mà có an toàn ko chị

CHỊ: an toàn tuyệt đối luôn

MÌNH: chị nói vậy chứ đã là vụng trộm thì sao mà tuyệt đối được.hehe

CHỊ: thì ăn xong lo mà chùi mép cho sạch.hjehe

MÌNH: ahhhh ...... vậy là em biết rồi đó nha, vậy chắc chị cũng rành về vấn đề này lắm đó nha, cho e theo học nghề với

CHỊ: chị già rồi ai mà thích nữa

MÌNH: chị khéo đùa, người như chị mà rớt phải vào tay em thì chắc ...

CHỊ: chắc sao cơ

MÌNH: chắc... chắc em nhai cả xương. heheh....(nói liều sợ vl nhưng may chị vẫn bình thường ko nói gì)

CHỊ: gì mà ghê thế, nói thật là chị già rồi, e đừng chọc chị mà

MÌNH: em nói thật mà, lần đầu em gặp chị em cứ tưởng chị là huấn luyen6 viên thẩm mỹ nữa cơ đấy, hoặc là chị làm ở spa này kia

CHỊ: cười cười....

MÌNH: à mà em hỏi thật nha chắc chị cũng có đi thẩm mỹ hay tắm trắng này kia pk sao em thấy da chị trắng quá

CHỊ: có đâu em, chị chỉ sài mấy loại mỹ phẩm thường thôi, chứ tiền đâu ra mà đi spa làm đẹp

MÌNH: vậy chị chuyển qua bán mỹ phẩm luôn chắc là nhanh giàu lắm đó,vì da chị đẹp như vậy chị nói sao mà khách hàng chả tin

CHỊ: hihiih... em cứ nói quá

MÌNH: thiệt mà chị, anh AN sướng thật đấy, có vợ như vậy chắc anh làm việc cả ngày,cả đêm luôn chị ha

CHỊ: có đâu em,cũng ít lắm,hơn nữa vc mười mấy năm rồi nên cũng quá thường rồi

MÌNH: gì chứ em có vợ mà biết chăm sóc bản thân như chị thì chắc em làm việc ko nghỉ luôn quá

CHỊ: thì vợ em cũng đẹp mà

MÌNH: thì hiện tại em cũng đang làm việc cả ngày, cả đêm đó chị, nhưng bản chất em siêng năng trời phú nên làm mấy cũng ko thấy đủ

CHỊ: hihihi... em ghê vậy hả, thật hay là bốc phét đó

MÌNH: nếu chị muốn kiểm chứng độ thật giả thì hàng lúc nào cũng có sẳn cho chị test. hehehe....

Mình nhìn vào mặt chị lúc này 2 bên má thì đỏ hồng,nhìn thẳng vào cặp mắt đang đưa tình của chị mình biết là ăn đc rồi, nhưng cứ từ từ đã

CHỊ: thôi chị ko dám,vợ em có mà xé xác chị luôn à

MÌNH: còn em thì ngược lại, em sợ anh AN .hehehe, Cả mình và chị đều phá lên cười........

Rồi mình nhìn chị và hỏi: vậy chị em mình có nên liều thử 1 lần ko chị hè

CHỊ: theo em thì nên hay ko

MÌNH: em thì đạn lúc nào cũng lên nòng rồi,luôn luôn sẵn sàng

CHỊ:em thích chị thiệt á

MÌNH:thiệt mà

CHỊ: thích ở điểm gì nào

MÌNH: em cũng nói thật luôn, đầu tiên là ngoại hình, tiếp đến là sạch sẽ... vậy thôi.
    chứ em ko thích gái ngoài đường,tuy nhìn có vẻ sang chảnh đó, nhưng cũng chỉ là gái rẻ tiền thôi,

CHỊ: thế em ko sợ vợ em biết à

MÌNH: sợ chứ chị, nhưng e biết lựa chọn đúng thời điểm mà

Mình và chị bla bla thêm vài câu nữa thì anh AN ck chị về, mình ra phụ anh lấy đồ xuống và ngồi chơi thêm 1 lát rồi mình về

Hôm sau tầm buổi trưa mình mở máy ra vào zalo thấy có yêu cầu kết bạn thì ra là chị,cũng chào hỏi xã giao qua loa vài câu bỗng chị hỏi

CHỊ: hôm qua say giờ tỉnh chưa

MÌNH: sao vậy chị, cũng hơi mệt chút chút thôi chứ có say đâu

CHỊ: thế nói gì có nhớ ko

MÌNH: nhớ mà,em chỉ hơi mệt thôi chứ có say đâu mà ko nhớ

CHỊ: chị thấy em liều thật đó

MÌNH: ai biểu chị đẹp quá làm chi

CHỊ: xạo ko à

MÌNH: thiệt mà, tối qua giờ về ngủ có đc đâu cứ nghĩ tới chuyện đc 1 lần với chị thôi là ....

CHỊ: là sao

MÌNH: chị biết rồi hỏi chi nữa

nói thật em thích nhất là cặp mông của chị đó,cứ mỗi lần thấy chị mặc quần thun bó em nhìn vào thấy hứng vô cùng,

CHỊ: ???

MÌNH: chị em mình lúc nào mới có đc cơ hội vậy chị

CHỊ: chị cũng ko biết

MÌNH: chị thường rãnh ngày nào ,vào khoảng mấy giờ

CHỊ: buổi tối thôi

MÌNH: chị coi sắp xếp 1 ngày nào gần nhất rồi báo cho em biết nha

CHỊ: uh

MÌNH: chị với a quan hệ có nhiều ko

CHỊ: 1 tuần 1 đến 2 lần thôi

MÌNH: ít vậy hả

MÌNH: để em bù đắp cho chị nghe

MÌNH: lồn chị có nhiều lông ko vậy

CHỊ: bình thường

MÌNH: chị cạo sạch 2 bên mép để em bú cho chị sướng nhé

MÌNH: chị uh hoài vậy,e ko thích c trả lời như vậy,e muốn chị với e thật tự nhiên, c đừng ngại ngùng gì cả chị nhé

CHỊ: em bú lồn cho chị nhé

MÌNH: dạ , em bú cho chị thiệt sướng luôn chị nha

CHỊ: uh, em muốn làm gì chị cũng đc hết

MÌNH: chị ơi

CHỊ: ơi em

MÌNH: khi nào lồn chị ra nước thì chị chụp gửi cho em xem nha

CHỊ: chị đang ra nước đầy luôn rồi nè

MÌNH: chị chụp cho em xem đi

CHỊ: chờ chị 1 lát.....
    xong chị gửi cho mình mấy tấm,(mình ko biết up hình)ui trời lồn chị đẹp cực kỳ luôn,chắc do cơ địa từng người thôi chứ hình như ko có cavat luôn

MÌNH: em nứng quá chị ơi

CHỊ: chị cũng đang nu nứng lắm em, em đụ chị đi

MÌNH: dạ, em đụ cho chị thật sướng luôn nha

CHỊ: uh, e đụ cho chị ra luôn đi, aaa.. chị sướng quá

MÌNH: chị ơi , bữa nay mỗi lần em ghé nhà chị chơi, chị nhớ đừng mặc quần lót nhé chị, e thích như vậy chị à

CHỊ: uh, em muốn sao cũng đc, nhưng lỡ chị chảy nước ướt quần thì sao

MÌNH: chị làm em nứng quá, tối nay em ghé nhà chị nha, chị nhớ đừng mặc quần lót nhé chị, còn quần lót chị đang mặc chị để yên vậy ,em tới rồi chị thay ra nha

CHỊ: uh, mà em đừng để anh AN nghi gì hết nghe

MÌNH: chị yên tâm đi, e có cách của em mà

MÌNH: vậy chị nhé, tối gặp lại,chị coi nhắn tin với em xong thì xóa liền đi nha

CHỊ: chị biết rồi

Xong chiều hôm đó mình gọi anh AN nói là có bạn ở quê có gửi cho con chồn hương,tối nay ae mình nướng nhậu. anh ok ngay và luôn

Mình nhấc máy gọi tới chỗ quen nói làm sạch 1 em giao tới. tầm 6h 2 anh em quạt than nướng nguyên con, chị thì phụ sơ sơ trong bếp, thỉnh thoảng mình ra vô nc với chị, nhưng chỉ đủ 2 chị em nghe thôi

MÌNH: lồn chị còn nước nữa ko, em bú nha

CHỊ: hihi.. đjúng là dâm tặc

MÌNH: chị vô cởi quần lót ra đi xong rồi em vào liếm 1 cái chứ em nứng quá chịu hết nỗi rồi nè

CHỊ: cả ngày rồi dơ lắm

MÌNH: em thích vậy mà, nhanh đi chị

CHỊ: đồ biến thái

Tầm 2,3 phút sau mình thấy chị vào nhà vệ sinh xong rồi ra,nhìn mình, mình hiểu ý đi vào lấy cái quần ra xem nước lồn buổi trưa ra dính cả đũng quần,kê lên mũi hít 1 hơi có mùi ngai ngái nhưng ko hôi,rõ ràng chị rất sạch sẽ, lồn chị mấy ngày sau mình bú mới biết, thơm phức ko có mùi, nước lồn lênh láng

Tối đó anh em ngồi nhậu có cả chị, chị mặc quần thun chứ ko dám mặc váy, vì chị chìu theo ý mình ko mặc quần lót, cũng giữa cuộc nhậu hết đá, nhờ c đi mua nhưng chị nói hơi mệt bắt anh đi là mình hiểu ngay, trong vòng 5 phút thôi ,mình cũng sờ đc lồn chị,móc nhanh như chưa đc móc vậy,nước lồn chị rịn ra dính nơi tay mình đưa lên mút luôn, ôi cái cảm giác vụng trộm nó đem lại biết bao là cảm xúc,

3 ngày sau đó mình và chị hẹn nhau tại nhà nghỉ quần nhau tơi bời trong 2 tiếng,sau đó 2 hôm thêm 1 lần nữa cho đến hôm nay vẫn chưa gặp lại, đơn giản mình chỉ có hứng thú 1 vài lần đầu thôi, giờ thì thấy nbình thường rồi,nhưng mình với anh AN vẫn 1 tuần gặp nhậu với nhau 1 lần

Ta nói đàn bà nó biết che đậy tội lỗi 1 cách xuất sắc như vậy đó

PS: kể ra cho nhẹ lòng lòng, chứ vẫn tự trách mình hơi ấu trĩ, mong anh em đừng ném đá

Suno, monster0707, Swdg89 and 43 others like this.
  4. deptraichuayeuai

deptraichuayeuai Biết Quay Tay Verified
    97/113

Có ít hình thì giá trị lắm đó bác

5. ocean2015

ocean2015 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    67/113

Hay quá

6. Gà sống thiến

Gà sống thiến Chơi gái lần đầu Verified
    37/57

Công nhận một điều là đàn bà mà nó muốn dấu chuyện mang cái lồn của nó cho thằng khác thì thằng chồng éo bao giờ biết được. Và nó sẽ có 1 tỷ lý do để tự bào chữa cho việc đó...

7. h2nd0i

h2nd0i Còn trinh Verified
    112/113

chuyện mình cách đây cũng đã 4-5 năm rồi. lần đó mình quen người yêu của mình, nhưng trong tg đó thì mình lại hơi thờ ơ với em nó. vì bận quan tâm đứa bạn học cùng cấp 3( có dịp mình sẽ kể về em nó) thế là em nó cũng bận quan tâm tới 1 thằng làm cùng. mình cũng linh tính được thế nên rình em nó ở nhà và phát hiện đi chơi với thằng đó. mình đùng đùng bỏ về. về tới nhà thì mình mới nó sự việc cho em nó biết, lúc đó cũng tầm 11h tối. nt gây sự qua lại thì em nó nói mình chạy qua nhà em nó đi. lúc đó cũng tầm 1-2h sáng rồi. hôm đó thì nhà em nó có mẹ, 2 đứa em. bố thì đi làm xa. thế là tầm đó cả nhà ngủ hết. em nó rón rén mở cửa cho mình vào. ngồi ở phòng khách thì thút thít và rồi mình móc lốp em nó, ko dám chịch vì sau phòng khách là phòng ngủ của bố mẹ. rồi e nó dẫn mình lên tầng ngủ. nhà e nó ko có phòng riêng nên em nó và đứa em kế nằm chung nệm nhưng giăng 2 cái màn. mình nằm cùng em nó và chịch trong đêm. vừa chịch kiểu cho bỏ tức. nhưng lại ko dám làm mạnh vì sợ tiếng động. làm xong thì tạm thiếp đi tầm 4h sáng mình mò xuống phòng khách ngồi vì sợ nằm thêm sẽ ngủ quên. sau đó thì thấy dc đt của em nó đành mở ra đọc các tin nhắn với thằng kia làm mình càng thêm cay cú. nên liền mò lên gác đánh thức em nó nói mở cửa cho về. suốt 1 tg sau thì đêm nào mình cũng rủ e nó đi nhà nghỉ để chịch cho bỏ tức. có lần vào nhà nghỉ thì thằng đó gọi đt, mình bảo em nghe đi. và e nó nghe còn mình thì vén váy em nó mà nắc thật mạnh. cuối cùng thì mình và em nó cũng chia tay. thực sự là mình yêu và quan tâm em nó nhất.

8. petenjane

petenjane Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Chuyện nào bác @khatvong2106 kể đọc củng nứng muốn xịt tại chổ luôn :D bác làm ơn kể thêm chi tiết 2 tiếng quần nhau ra sao đi bác :p

TranVanQuanQuan thích bài này.
  9. Max-Dê

Max-Dê Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Kể nữa đi bạn

doiphongluu87 thích bài này.
  10. timrausachtn

timrausachtn Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

zalo xóa ảnh hay tin nhắn đi rồi, nếu dùng android bác vào tập tin, vào ảnh, vào zalo nó vẫn lưu hết nhé... Kiểu dạng ảnh lưu cache, xem vẫn rõ net... Iphone thì e k rành...
    Nếu k rõ, inbox add zalo e e huớg dẫn cho...
    Đợt trc vào đt vợ mò lại đc nhiều ảnh hay ho phết :d

11. dongchibich

dongchibich Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Công ty 1 lần, sau đó vào nhà nghỉ, sợ bảo vệ phát hiện.

a.nguyenvan44 and timrausachtn like this.
  12. timrausachtn

117/226

ở cty thì chân trần rồi,sướng bác..

13. timrausachtn

117/226

Đàn ông hay đàn bà biết chùi mép đã dấu thì k biết đc, nhưng thỉnh thoảng k sao chứ vụng trộm thường xuyên lộ ngay bác ạ... Thói quen, tính cách, rồi cơ địa nó cũng khác mà...

khonglongkhongsip thích bài này.
  14. timrausachtn

117/226

thế thằng kia chịch chưa bác?

15. thefool

thefool Dậy Thì Verified
    62/113

h2nd0i Mình thì có suy nghĩ bạo hơn, là muốn bắn tinh vô người mấy đứa con gái mình ghét.

khucthamdu thích bài này.
  16. bebehehe

bebehehe Dân Chơi Verified
    37/57

Iphone thì ntn bác nhĩ,

17. noname3789

noname3789 Còn trinh Verified
    2/57

Đã inbox cho bác. Mong bác trả lời

18. yeu_kinh

yeu_kinh Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

Đoán xem

khucthamdu thích bài này.
  19. tathanhlinh

tathanhlinh Chơi gái lần đầu Verified
    67/113

- Mình thấy các bác GATO với 2 ông ngaothien và khatvong rồi, không biết thực hư thế nào nhưng việc các bác thấy 2 ổng địt nhiều em ngon ngọt nên GATO thì đúng hơn. Cuộc sống nó ngộ lắm, đàn bà con gái miệng thì nói thích các anh công chính nhưng lồn thì lúc nào cũng dâng cho mấy ông hư hư ảo áo như ngaothieng hay khatvong...ấy cũng là bình thường thôi.
    - Cũng giống như anh em mình đó, miệng thì lên án em cô giáo Hạ ở Bình thuận chứ cu thì cứng 12 giờ khi nhìn thấy em nó? vì sao vì cái nét em ấy trông dâm dâm thật hấp dẫn lắm.

20. baby_learn

baby_learn Xem Sex Lần Đầu Verified
    92/113

GATO? Mắc gì phải thế với ngaothien. Ai mà đọc qua thì sẽ biết thật ảo hay không thôi. Còn để CDSHT dẫn dắt thì thôi khỏi bàn...

khucthamdu and kekesex like this.
/** Ads bottom mobile**/