1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Những chuyện bất ngờ mà kích thích trong cuộc sống !!!

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi CuiBap77, 14/11/15.

1. baby_learn

baby_learn Xem Sex Lần Đầu Verified
    92/113

GATO? Mắc gì phải thế với ngaothien. Ai mà đọc qua thì sẽ biết thật ảo hay không thôi. Còn để CDSHT dẫn dắt thì thôi khỏi bàn...

khucthamdu and kekesex like this.
  2. Cstd

Cstd Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

Chuẩn cô giáo hạ nhìn chỉ muốn bú lồn cô thoi

scorpiosex and kekesex like this.
  3. traingheotimchigaidam

traingheotimchigaidam Biết Quay Tay Verified
    67/113

Bác khatvong thì đỉnh rồi chuyện nào cũng hấp dẫn. Chứ thằng ngao thiến kia thì CDSHT mà cũng khen cho được ak

4. timrausachtn

timrausachtn Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

chắc chịch rồi hả bác? Kiểu vụng trộm thế chỉ là giải quyết nhu cầu mà...

5. MTToan

MTToan Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

thèm cô hạ ghê

khucthamdu and Cstd like this.
  6. nguoichongcodon

nguoichongcodon Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

10 năm trước trong đám cưới chị thằng bạn thân, quen con bé cháu ruột chồng chị bạn. Chỉ trêu trêu cho vui vì biết cháu nó còn đi học, nhưng thấy rõ là cháu nó thích mình ( kinh nghiệm ). Chừng 1 tháng sau gặp lại ở nhà thằng bạn dịp tết, có việc nên thằng bạn nhờ chở cháu nó về nhà cậu nó ( tức chồng chị bạn mình ). Về nhà chả có ai, máu lên não thế nào mà 1 lúc vào phòng ngủ a/c nó mình đè ra hôn rồi xoạc luôn, may thế nào vớ đc bcs ngay đầu giường. bím còn chưa có lông mấy, cảm giác vừa chịch vừa sợ, đc mấy phút thì phụt mẹ nó ra.
    Sau đợt đó sợ xanh mặt cả tháng vì biết e nó mới 13 tuổi ( đéo gì 13t mà ng phổng phao vl, mỗi ngực là hệ chanh ).Sau đó phải thường xuyên hỏi thăm e nó có điều kiện chưa? tới lúc e nó có rồi mới thở phào nhẹ nhõm, khiếp tới giờ. tí đi bóc lịch :((

7. khungkhunghoihoi

khungkhunghoihoi Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Vậy ông hãy cảm tạ phúc phận của ông và tổ tiên; cố gắng làm nhiều việc thiện để tạ ơn vì nếu vụ việc này bị đưa ra pháp luật, thì hôm nay năm 2019 khả năng ông còn ở trong tù. Bộ Luật Hình sự năm 1999 quy định mọi trường hợp giao cấu với trẻ em dưới 13 tuổi (dù bé đó tự nguyện) đều phạm tội hiếp dâm trẻ em và hình phạt thấp nhất là 12 năm tù.

8. fuxsex

fuxsex Dân Chơi Verified
    67/113

Hoangngaothien sao thì tui ko biết chứ bác khát vọng thì tui tin, trước được bác share cho mình e mb tên quân ở tân phú, và mình đã ăn dk 2 năm nay rồi nhé, @khatvong có đọc dk cm thì cho e chấm nhé,

khatvong2106 and chucvirus like this.
  9. pemoitaptanh1990

pemoitaptanh1990 Mất Trinh Verified
    37/57

Cũng góp 1 chuyện hoi trước luc 13 hay 14 tuổi buổi trưa vô tình đi hái trái rau đay để bắn ống thục ( cái ống tre bỏ đạn vô bắn nó nổ á) vô tình nghe tieng nước chạy nhìn vào thì trời ơi một thân hình phụ nữ trước mặt đang không mặc quần áo .da người phụ nữ đó trắng lắm do lam van phòng mà. Mình cứ thế đung rình hồi hộp vô cùng các bạn, một lát sau thấy người phụ nữ đó lấy bông gòn cuốn vô ngón tay giữa chot thẳng vào cái lỗ mu ngoáy ngoáy mắt lim dim rên nhẹ đo là chuyện mà đến h cũng ko thể quên

10. Cstd

Cstd Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

Nhìn xinh như Như Quỳnh hải ngoai xưa,mắt sắc dâm. Làm tinh cả ngày ko chán

11. khatvong2106

khatvong2106 Chơi gái lần đầu Verified
    147/226

Cám ơn bác đã đính chính dùm mình, nhưng nói chung mình cũng ko quan tâm lắm vấn đề thật giả ở đây, đôi lúc thấy hứng thì kể ra cho vui thôi ai tin hay ko mình mặc kệ,

ps: còn mb Quân đó ko hiểu sao mình thấy chị ấy vẫn có nét gì đó hiền hiền,tội tội sao á. chị đó do cưới ck mà ko đẻ được con nên ck mới ly dị đó,người khi nào cũng nước hoa thơm phức, nói chung chị đó cũng thuộc tuýp ngon ăn bác nhỉ, nhưng làn da với dáng vẫn thua chị Linh mình đang quen bác à,hehe.....

12. mrfinder

mrfinder Dậy Thì Verified
    2/57

Kể chuyện chị Linh đi bác

13. leandro18

leandro18 Dân Chơi Verified
    97/113

Việc các bác ném đá bro ngaothien với khatvong thì mình cũng ko ý kiến j. Vì quan điểm của mình mạng nó là Ảo, tin hay ko thì tùy mỗi người thôi. Còn nói thật đúng là trong cuộc sống nó nhiều cái bất ngờ, đell thế nào tin được đâu.

Ko biết mọi người còn nhớ ko, trước đây ở topic có tên đại loại kiểu chén vợ thằng khác đó, mình có kể về việc chén vợ ku em lái xe cùng chỗ làm. Nghĩ lại cũng vcl, đell ngờ được, chỉ vu vơ đưa nhau đi chùa đầu năm thôi mà lại dc chén lol lạ.

Còn ngay như hôm qua, mình cũng chén được 1 em hành chính ở cty. Em này người Tuyên, chè Thái gái Tuyên thì ae biết như thế nào rồi đấy. 2 con rồi mà người khúc nào ra khúc đấy. Mình cũng thik e này nên hay nói chuyện rồi trêu đùa. Nhưng chưa bao giờ nghĩ hay có ý định chén e nó. Nhưng đời lắm cái bất ngờ, thấy zalo em ấy đăng buồn vì vừa mất xe nên nhảy vào hỏi thăm dăm câu ba điều. Xong cái hóa ra em ấy ở ngay cùng phường mà thằng bạn mình làm Trưởng CA nên cũng ti toe ra chỗ em ấy điện thoại cho thằng bạn rằng thì là mà mấy câu. Nhận được mấy câu hứa (suông :D ) của nó nên em cảm ơn mình lắm. Được thể mình liền nt zl rủ e trưa ra ngoài ăn j rồi càfe cho đỡ buồn. E kêu ăn thì được chứ càfe e ko uống. Hehe thế là tự nhiên máu lên rủ e đi xem film ở rạp mini trên Văn Cao. Ai dè em đồng ý chứ. Chuyện sau đó thì ko nói ae cũng biết rồi. Lúc đầu em cũng chống cự lắm nhưng kiểu lấy lệ nên được 1 lúc thì cũng nằm mà tận hưởng. Gái 2 con vú vê cũng kém (đm cái áo ngực), được cái e tập kergel nên bím vẫn bót, đánh nhanh rút gọn rồi 2 đứa ngồi ôm nhau xem film. Trước khi về e còn trách bảo lần sau ko được bắn vào trong e ntn nữa đâu :D vcl cả lần sau

Văn dốt nên chia sẻ với ae câu chuyện có thực vừa mới đến với mình như vậy. Chúc ae cuối tuần vui :)

b16_xmhp, andinao, helldiver and 9 others like this.
  14. fuxsex

fuxsex Dân Chơi Verified
    67/113

Chị Q giáng bữa nay thi ko chê dk rôi tâp gym đều đăn, bím khit vkl luôn, sông tình cảm, và chanh thành lăm, hiên giờ mình và c khá là thân thiêt với nhau

vinceoffv and khatvong2106 like this.
  15. Vui lên mà sống 2018

Vui lên mà sống 2018 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

Tôi chỉ anty kẻ bốc phét Hoàng nghịch chim cứ vào topic chuyện thật làm loãng thôi. Còn bác khát vọng tôi ko có ý kiến

16. khatvong2106

khatvong2106 Chơi gái lần đầu Verified
    147/226

Vậy là ok rồi bác nhỉ,mình công nhận là chị hiền lành chân thật lắm,bác nên trân trọng nha,mà ngoài lề chút công nhận chị lông cũng nhiều bác nhỉ,hehe...

17. tieuma200

tieuma200 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

tàu ngầm miết em cũng kể với các bác câu chuyện của em, nó xảy ra lâu lắm rồi hồi năm 2010 ấy.
    Hồi đó em đang đi công trình, làm cái thủy điện trên Gia Lai ấy, công trình cũng khá gần dân cách khoảng 5km. Mấy thằng công nhân của em ra ngoài dân tán gái ba thằng tán được một nhóm 4em trông đó có một em đã ly dị chồng. Đi chơi thì thiếu người nên bon nó gạ em đi theo cũng quen cặp bồ xoạc bình thường như bao anh em khác.
    Em này em có mấy pha khá kích thích.
    1. Hồi mới quen có xoạc rồi hôm đó đi hát về hát ở thôn bản ấy mà làm tý bia vào máu đưa em về tận nhà em ở chung với mẹ. Hai đứa mở cửa vô chỗ phòng khách em đè ra ghế xoạc luôn đụng mẹ nó cái ca nước trên bạn rớt cái xoảng, bà già em hỏi vọng ra ghì đấy làm em hết hồn teo cả chim may ko dậy đi ra.
    2. lần này mới ly kỳ hồi đó gia lai tổ chức lễ hội cồng chiêng em đi ra chơi từ hôm trước với mấy thằng bạn ăn nhâu đi chơi bí tỷ. hẹn em ra nên em tách riêng thue khách sạn mà tối đó em ko ra được nên nằm một mình. Sáng mai em với chị gái em ra (chị gái bằng tuổi mình, nhìn cũng tạm). Buổi tối đi chơi mình có mua chai vang đà lạt loại to đinh uống với em. sáng đó hai chi em ra ba đứa ngồi trong phòng uống vang với trái cây. mình chọc chọc rồi ôm hai em thấy cũng ko phản đối định some nhung hồi đó còn dại chưa đủ mưu. đang nứng tư nhiên em bảo đi mua ghì đấy. mình mới đưa thẻ nhờ rút hộ tiền rồi bảo cho luôn em 500k mua ghì thì mua. Nghe vậy là thích dậy đi luôn. em vừa ra khỏi phòng là đè bà chị em xuống bà bj luôn được khoảng 5phút bắn mẹ vào mồm. cỡ 30 phút sau cúng lên làm cái nữa mà cứ hồi hộp sợ con em nó về nên lâu ra hehe.
    trưa ba dứa đi nhậu xong chị em về em ở lại mai về với mình chiều đó làm với em 2shot mà shot cuối nò cứ mềm mềm ko lên mà cũng ko ra. em cứ dò hỏi là lúc đi vắn làm ghì nên giwof mới vậy hả, mình chối bay bảo là do rượu nên vây hehe.
    Bà chị em sau này mình con làm được một lần tại nhà em lun hehe

18. ta0day54xd

ta0day54xd Còn trinh Verified
    92/113

Bác khatvong viết thật thế còn chê cái gì nữa

19. nguoichongcodon

nguoichongcodon Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

Mình thấy topic này là " bất ngờ" và "kích thích" , theo mình thì những chuyện có thực như thế sẽ ko dài lắm, văn chương cũng chả cần bóng bẩy làm gì..
    Ở đây nhiều bài viết dài lê thê kiểu "truyện sex" thì đúng hơn. Có lẽ tác giả những bài đó nên lập topic riêng nhỉ :).

20. Ngunu123

Ngunu123 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

xin chào mọi người
    e có chuyện này muốn kể mọi người nghe.
    văn e ngu nên viết ko dx hay lắm.
    chuyện này cách đây 4 năm rồi ạ
    vợ e trước khi quen e thì cũng đã có người yêu dx 5 năm rồi mới chia vì lí do thằng kia đi học xa vs có người yêu mới. nhưng sau này vì nhà 2 đứa ở huyện nên quay lại với nhau nhưng khi đó vợ e cũng nhận lời yêu nhau. e thì lại không biết vì e và vợ e thì đi làm ở trên phố còn người yêu cũ của vk e thì làm ở huyện dưới nhà. vì cuối tuần vk e hay về nhà chơi nên e cũng ko để ý. có lần tối đó vk e có gọi cho e xin đi sinh nhật bạn trong nhóm cấp 3 nên e cứ nói đi chơi bình thường luk đó tầm 10h đêm chưa thấy vk e nhắn tin vì vợ e hở huyện bame khó tính nên đi chơi tầm 9h đã về nhà. mà sao hôm nay e thấy 10h chưa nhắn tin lại cho e nên e cũng gọi điện hỏi thăm thử, luk đầu vk e ko trả lời cỡ tầm 2-3 phút sau thì vợ e gọi lại nghe tiếng điện thoại lạ, hơi đứt đoạn e có hỏi vk đang làm gì ak thì kêu vk đau bụng nhưng thật chất vk đang chổng mông cho thằng nyc chịch ở bờ mương dưới nhà. e cũng thấy nghi nghi nhưng ko biết làm gì hơn vìở xa nhau. sau đêm đó e cũng nghi ngờ. khi vợ e lên lại tp đi làm thì e có đọc dx tin nhấn fb của vk e với thằng nyc của vk nói chuyện với nhau và hẹn nhau cuối tuần sinh nhật nó nói vk về huyện chơi. và nó có nt hỏi vk e tối qua a làm e có phê ko. lần đầu 2 đứa ở bờ mương nền cũng sợ vsf phê lắm. vk e trả lời lại là e cũng sướng lắm nhưng cũng sợ bị ngta thấy. thằng nyc của vk e nói thấy thì cho no chịch luôn. sướng nữa có sao đâu. vk e nói nếu a thích thì e cho....
    cuối tuần đó vk e nói với e về sinh nhật đứa bạn thân nên e cũng không nói gì vì e cũng thoải mái nên nói vk về đi chơi rồi lên cũng dx vì cuối tuần e phải đi trực. xong chiều thứ 6 e chở vk ra bến bắt xe về nhà e thì đi trực nhưng tối đó e nhờ bà chị trực dùm rồi gửi xe ở bv nơi e làm rồi bắt chuyến xe sau về huyện vk e luôn( nhà vk e cách 80 km nhưng cách 45 phút thì co chuyến xe đ, e thì đi chuyến xe cuối cùng nên nên 7h30 e mới có mặt ở nhà vk nhưng e chỉ đứng ở quán nước chờ coi thử vk e đã đi chưa. vk e vừa về tới thì tắm rửa đi chơi rồi mọi người. e thì nt hỏi vk làm gì thì vk nói đang đi ăn ở quán xxx gần nhà.e thì gọi cho ông a làm cùng bv nhưng khác khoa ở bv để mượn xe máy đi tới quán đó.nhìn từ xa thì thấy vk e thì đang ngồi ăn uống với bạn.xong e ngồi đợi tầm 9h thì cả đám đứng dạy tính tiền rồi đi hát sao đó e cũng ko biết. e đứng ngoài thì thấy cả đám chạy hết chỉ còn thằng nyc chở vk e nhưng thằng nyc ko chở vk e đi theo đám mà chạy vòng lại nên e đi theo vs nó chở vk e vô nhà nghỉ các bác ạ. tối đó vk e bận váy 2 dây nhìn vô hở lưng nhìn vô chỉ muốn đè ra thôi các bác à. tầm 5p sau thì e cũng vô nhà nghỉ đó thuê phòng vì xác định tối nay cũng ngủ lại. vô thuê phòng thì gặp thằng cu lễ tân hỏi nó cặp vừa rồi mới vô ở phòng bn vậy nó không trả lời vì kêu a đó là khách quen. e nói chỉ đi a cho chú 5 xị thế là nó chỉ phòng cho e rồi dẫn e lên phòng bên cạnh và chỉ phòg a c mới vào bên xác phòng a đó. thế là e cho nó 5 xị. nó còn hỏi e 1 câu nhìn chị đó ngon quá a muốn coi lén 2 a c đó chịch nhau không e chỉ cho mình nói e gắn camera à nó nói mình làm gì có vì phòg đó có lan can nên a chỉ cần leo qua là nhìn đx nhưng ko rõ vì có che màn.thế là nó chỉ e cách leo qua lan can vs tốn thêm 2 xị. qua lan can thì nhìn lấp ló thấy vk e đang chổng mông cho nó doggy nhìn mà muốn nổ tung. e lấy dt ra nt cho vk thì ko thấy tl lại. e liền gọi thì vk e cũng ko nghe máy gọi đến cuộc thứ 4-5 thì vk e cũng nghe máy mà trong khi đó vẫn chổng mông cho thằng nyc doggy e hỏi làm gì nãy h mà vk mới tl vậy thì vk e kêu đang đi vs nên ko mang túi theo. xong e hỏi vk nói thật ko hay là đang ở nhà nghỉ với thằng nyc ck đang ở dưới nhà nghỉ đây. vk e giật mình nói thằng nyc dùng lại rồi vô nhà vs rửa rồi bận váy lại chạy xuống dưới nhìn coi thử có đúng ko. rồi gọi lại cho e. e nói vk kêu nó chở về nhà đi rồi ck đến đón. thế là thằng nyc tức lắm các bác à đáng sướng thì bị vậy. thằng nyc chở vk e về nhà thì một chập sau e mới tới đón vk e đi. luk đó e cũng túc lắm nhưng ko bít phải ntn phải xử lí ra sao cả cứ chở vk e đi vô con đường vắng mà lâu lâu e về nhà vk 2 đứa đều đi vô đó. vô đó vk e khóc kêu xin lỗi vì đợt tết về đi chơi chung với nhóm thằng nyc cứ nói chuyện năng nỉ vk e quay lại. nhắn tin nói chuyênh miết. xong cảm xúc ùa về nên mới xiêu lòng và quay lại e hỏi từ tết tới h vk cho nó chịch bao nhiu lần rồi.vk e nói tầm 10 lần có lần trên tp luk ck đi trực nó lên chơi rồi 2 đứa ra khách sạn ngủ qua đêm nữa. hỏi ra 1 chập thì vk e khai từ khi quen ck vk mấy con chim đúc vào lồn rồi thì vk kêu ck vs nyc.giờ thì khai là 5 con chim.