1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Những kỷ niệm loạn luân có thật trong cuộc sống..!!!

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi Quangcatbui, 5/6/16.

1. Lãng_Tử_Gió_1996

Lãng_Tử_Gió_1996 Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Mẹ em tính cứ nghịch ngịch. Bình thường 2 mẹ con như không có gì cả. Nhưng mẹ em luôn luôn đề phòng em. Mỗi lần phải dựa vào may mắn cũng như có kế hoạch mới xơ múi được chút.

nhocdam and lovemom90 like this.
  2. Lãng_Tử_Gió_1996

32/57

hazzz bóng đá anh ạ. Mệt quá. Với lại em viết bằng đt lên lâu

nhocdam and lovemom90 like this.
  3. Lãng_Tử_Gió_1996

32/57

Kh
    Khó lắm. Hôn còn khó chứ buc

hanoi1999 thích bài này.
  4. Bullbull2236

Bullbull2236 Dậy Thì Verified
    32/57

Bớt chút thời gian viết đi gió hâm mộ bann với bác bembembembembem quá :)

hanoi1999 thích bài này.
  5. Bullbull2236

Bullbull2236 Dậy Thì Verified
    32/57

Dụ mẹ hôn dần dần bj là đẹp :D

hanoi1999 thích bài này.
  6. heartbreaker318

heartbreaker318 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

E cũng góp 1 câu ch của th bạn e hồi 20t. Nó với mẹ nó kém nhau 16 tuổi ( nó 20t, mẹ nó 37), em sang nhà mới đầu còn chào chị vì tưởng là chị nó, hóa ra mẹ con. Th này với mẹ vô tư vl, mẹ nó mặc quần ngắn đến bẹn, nó nằm xem phim gối đầu lên đùi mẹ n xong sau quay ra ngủ úp cả mặt vào lol luôn. Em nhìn mà hoảng hốt k chịu được.
    Sau đó e lần mò thì nó kể nó với mẹ n ll từ rất lâu rồi. Em mới đầu k tin nhưng sau nó đưa ra tin nhắn e đọc tin sái cổ. Cực kỳ ngưỡng mộ cặp này. vừa trẻ, vừa đẹp.

7. Concaonhobe

Concaonhobe Biết Quay Tay Verified
    7/57

Địt vào lồn cháu gái thì ngon rồi, chắc cháu nhiều nước lắm, hóng

8. hanoi1999

hanoi1999 Dậy Thì Verified
    2/57

hay nếu chia sẻ dc cả tin nhắn thì tuyệt vời hh

9. Man_hungtinh

Man_hungtinh Mất Trinh Verified
    37/57

Bạn kể chi tiết chút nữa đi. Đọc kích thích quá

haiduong1992 and hanoi1999 like this.
  10. Binbu

Binbu Chơi gái lần đầu Verified
    67/113

Truyện quá hay bác ơi

haiduong1992 and hanoi1999 like this.
  11. Artsexylady

Artsexylady Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

Em muốn tìm 1 bác có hứng thú để giúp e post truyện vào box truyện giùm ạ. Mong đc nhiều ae chú ý và đưa ra ý kiến.. Đôi lúc vẫn hoang mang lắm.

vantydam and hanoi1999 like this.
  12. chojxongjong

chojxongjong Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Có hình thật minh họa thì hay

hanoi1999 thích bài này.
  13. hanoi1999

hanoi1999 Dậy Thì Verified
    2/57

ĐỢT NÀY NHIỀU ĐẠI KA RA MẶT HI VỌNG Nhiều kỷ niệm dc các đại ka chia sẻ. Hhh

14. Shadowwin

Shadowwin Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

E cũng đã từng ở vào hc y như bác,h cơ hội qua r cũng tiếc thật,chỉ ước gì time quay trở lại để m có thể mạnh mẽ quyết đoán hơn

hanoi1999 thích bài này.
  15. Nguoithotnot

Nguoithotnot Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    37/57

Kể tiếp đi các pác

hanoi1999 thích bài này.
  16. Dam9921

Dam9921 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

Đọc ké cũng đã lâu hôm nay chia sẻ cho các bác 2 câu chuyện thật của em! Văn chương lủng củng mong các bác thông cảm!
    E 91, hồi đó học lớp 11 cái thời vẫn dùng 110i đen trắng thần thánh chứ không phải smart phone như bây giờ ! Hồi đó cũng có vài mối tình qua tay nhưng chưa biết xoạc như bây giờ, chỉ hôn hít ôm ấp đôi khi cao hứng thì bóp vỏ cam là chính. Có bà chị con bác ruột học lớp 9 phổng phao lắm , nói chung là nhỏ tuổi nhưng múp. Bà này thì dạng dâm ngầm nhưng ngoài đời thì ngoan hiền , chưa được khai quật ấy. Chị em ở gần nhau từ nhỏ lên thân nhau lắm! Hồi bé thì không để ý , rồi bà ấy lớn lúc nào k hay để ý thì ngon mơn mởn! Hôm ấy sang nhà bà ấy chơi, mỗi bà ấy ở nhà thế là chui vào phòng bà 2 chị em ngồi chém gió. Đủ các chuyện trên đời rồi đến chuyện tình yêu tình báo. Mình đá tý sang chuyện người yêu mình rồi bà ấy hỏi :
    - Thế đã làm gì người yêu chưa?
    - Em mới hôn hít với bóp vếu thôi. Thế chị yêu đương ai rồi?
    - Chị mày yêu đương ai đâu vẫn đang ế đây! Thế ngực ny m có to k?
    - Cũng vừa vừa c ạ! Mà e hỏi tý con ny e núm vú nó tịt chị ạ, liệu có dị không c?
    - C mày cũng tụt đây mà bên to bên bé không đều.
    Thế rồi lân la tý mình sát gần bà ấy ôm eo rồi mân mê dịch dần lên vú , bà này chắc cũng bị kích thích vì câu chuyện 2 chị em lên k thấy phản ứng gì. Được đà mình luồn tay vào áo con xoa vếu bà ấy. Phê lắm các bác ạ! Gái lớp 9 nó mềm làm sao nho nhỏ đủ tầm tay. Bà nói thật núm bị tụt nhưng mân mê tý thì đầu ty bà ấy cứng ngắt lên lòi ra ngoài. Cao chào tăng dần mình đánh liều lật áo bà ấy lên cả áo con rồi mê mẩn ngắm nhìn đôi hồng đào gái mới lớn đẹp thật trắng hồng đầu ti nhỏ xíu hồng hào vểnh lên kích thích! Mình cúi xuống ngậm lấy mút lấy mút để càng làm bà ấy đơ người ra thở dồn dập! Đang cao chào thì Bác mình về làm 2 chị em giật mình bà ấy chỉnh lại quần áo mặt đỏ văng chắc vì ngượng! Mình thì chuồn luôn cửa sau giả vờ ra sân sau nhà bà ấy nghịch con mèo béo ú của nhà bác mình!
    .. .. .. .
    Tạm ứng các bác phần đầu đã chuyện thật 100% nhưng lâu rồi với văn hơi lủng củng các bác góp ý và thông cảm nhé!

17. haveone10

haveone10 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    87/113

Nhanh lên bác ơi.

18. Dam9921

Dam9921 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

.....
    Sau cái ngày khai phá quả vú ấy hình như bà chị cũng phê lắm nhưng kiểu ngại như trẻ con tại hồi ấy lớp 9 nó trong trắng k như các em bây giờ nên gặp e cứ né tránh. Nhưng rồi hôm nhà bác e đi đám cưới ở quê ngoại mỗi bà chị ở nhà tại sáng phải đi học mà 2 bác thì bắt ô tô đi từ sáng. 2 bà chị lớn thì ck con hết r nên để bà chị ở nhà trông nhà không an tâm nên bảo e sang trông nhà cùng chị.
    Chiều hôm ấy tắm rửa sạch sẽ nghĩ sẽ lại có biến lên phi sang từ 3h chiều! Vào thấy bà chị đang ngồi học bài nhưng nhìn mình kiểu ngại ngại không giám nhìn em! Tua nhanh đến tối 2 chị em ăn cơm xong nói chuyện linh tinh rồi bà cũng đỡ ngại và nói chuyện bình thường! Mở ti vi xem toàn chương trình chán nên bà chị bảo bật đia phim xem . Nhớ không nhầm là nhà này có cái đầu đĩa mp4 có đia phim tuyệt đỉnh cung phu thì phải. Đang xem hay cái đầu đĩa bị đơ thế là e cho đĩa ra nhưng bị kẹt vỗ vỗ cái đầu đĩa vẫn không được em mới nhẫn cái đầu đĩa lên thì bên dưới ông bác ỉm cái đĩa sex ở đó! Nhưng ngoài đĩa chỉ ghi là phim hành động! Loay hoay 1 hồi cho được cái đĩa chết tiệt kia ra cho " phim hành động" vào xem thử thì .... Bà chị đỏ mặt bảo đĩa vớ vẩn của bác tắt đi không xem. Nói thì nói vậy nhưng phim nhật càng xem càng hấp dẫn bà ấy cứ chúi mắt vào màn hình xem . Lúc đấy e cương cmnr nên mon men ôm bà chị . Tay bắt đầu hoạt động , ôm từ phía sau nên đưa tay kéo áo bà ấy lên đến cổ mà nhào nắn đôi hồng đào. Phim sex càng gay cấn công với bàn tay em bàn chị rên ư ử trong cổ họng mà không giám rên to. E thì hứng lắm rồi thế là đè bà chị ra luôn bú vú bà ấy chụt chụt! Cơn dâm mình lên bà ấy cũng bắt đầu rên to mồm thì ngậm đầu ti 1 tay bóp bên còn lại thế là thừ 1 tay bắt đầu thám hiểm! Mùa đông nên nhà bà ấy để hẳn cái đệm ra nhà hai chị em quần thảo k thèm đắp chăn luôn. Tay đã bên ngoài cái bím múp e miết mạnh và nhanh dần làm bà chị mắt đờ như phê cỏ . lùa tay qua cạp quẩn ngủ thì ớ người ra bà ấy k mặc quần nót. Phê làm sao khi qua mấy đời người yêu còn chả được sờ bím vậy mà hôm nay lại được sờ cái bím zin của bà chị họ. Bà này lớp 9 nhưng tạng người nhiều lông nên cũng um tùm lắm , thò tay tói khe suối thiên thần đã thấy nước ướt nhẹp. Đang phê thì ông bác điện về hỏi 2 chị em ngủ chưa rồi khóa đông chưa các kiểu . mình tắt cột tiếng phim tv cho bà chị nghe điện thoại. Nghe xong lại bật phim lên xem thì bà chị không cho sờ bím nữa. Em chuyển hướng đưa tay bà chị lên thằng em bên ngoài quần bà chị giật mình định rút tay lại thì e đã giữ được tay bà ấy. Phim vẫn kêu em thì vẫn nhào nặn bà ấy quen dần với cái von cu cương cứng của em thì em cởi hẳn quần ra đưa tay bà ấy đặt nên con cu. Lần đầu tiên thấy bà ấy nhìn chằm chăm vào nó tay bất động. E hướng dẫn cách tuốt lươn cho bà ấy rồi bà ấy cứ cầm sóc nhẹ nhàng. Lần này lại đè ra tay bà ấy vẫn đều đều định hôn bà cho tăng độ phê thì bà lại không cho ( không hiểu con mụ này luôn các bác ạ) . Trên tv chuyển tập mới lúc có cảnh dv nữ bj cho dv nam e mới bảo bà ấy là :
    - chị bú cho em như trong phim đi
    - Mày lại được voi đòi tiên rồi ấy
    Nói thì nói thế hôn còn đ cho mà không hiểu sao bà ấy thổi thật. E nằm ngửa ra con cu ngóc hẳn lên bà ấy tụt xuống mắt vẫn nhìn tv liếm đầu con c e rồi ngậm hẳn vào mồm! Nhưng nói thật là bà này bắt trước trong phim mà răng cứ cạ vào con c e đau vkc. E phải bảo mãi mới thấy sướng và ướt. Các bác biết không cảm giác của một thằng con trai lớp 11 của 2008 lần đầu được thổi kèn mà người thổi kèn là chị họ mình cũng tập tành kèn trống lần đầu nó phê biêt mấy. Cảm giác sắp phọt em bật dậy dè bà chị ra lột sạch quần áo bà ấy và đơ người chiêm ngưỡng kiệt tác tạo hóa. Tả qua cho các bác tưởng tượng bà này hồi ấy đã tầm 1m6 nặng 46kg vú vừa đủ núm tụt eo ót nhưng rất múp quả lông lồn rậm và khe suối đỏ hồng chưa 1 chút cánh. Em nằm úp lên bà ấy hôn lại không được nên tụt dần xuống ngực và xuống dưới. Nhìn học trong phim em liếm thử khe suối thì thấy vị nồng nồng ngai ngái ( mùi đặc trưng) không khoái lắm nhưng đang những lên vét lấy vét để . bà chị thì nứng bắt đầu rên to ư ử. Phê quá em xoay người lại kiểu 69 ấy bắt bà chị bj . con cu thọc từ trên xuống mồm bà ấy nút cán khiến bà chị sạc mấy lần nhưng đang những lên kệ. Tốc độ tăng dần tiếng trông tv cũng phê dần mà tiếng bà chị ư ử bj cũng to dần. Lúc này em mới thấy cái mùi vị của lồn bà ấy ngon dần và tăng tốc độ liếm . Khi em thọc tay vào cái lỗ nhỏ bà ấy kêu dau nhưng em cũng chỉ đút tay vào cho đến khi chạm cái màng ngăn (zin ) giữ tay em lại rồi lại tiếp tục bú liếm. Bà chị thì càng ngày càng rên to và rồi giật giật như bị kiểu co giật ấy bắn từ bím ra 1 chút nước kiểu như lòng trắng trứng gà ấy rồi người đo ra ngừng hẳn. Phần vì tý chết sạc phần vì càng lúc càng hứng em ngưng không liếm cho bà ấy và ra sức nhún vào mồm bà con c dù chỉ 14cm của em rồi suất tinh ồ ạt vào mồm chị họ của mình. Khi cả 2 lên đỉnh rời nhau ra bà chị nhè đống tinh trùng của em ra sàn nhà rồi cũng nằm vật ra. Được một lúc bỗng rưng con chị họ khóc. Có lẽ lần đầu tiên lên đỉnh bà ấy khóc vì sướng và có khi khóc vì giờ hết nứng mới nhận ra hai chị em đã đi quá giới hạn. Em chỉ còn biết ôm bà ấy an ủi chứ không biết nói gì hơn. 2 chi em dậy rửa ráy lau bãi chiến trường cất đĩa phim về vị tria cũ và lên giường ngủ. Lúc lên giường thì bà ấy chẳng nói lời nào mà quay vào trong tường em cũng không biết nói gì thêm ôm bà ấy đánh 1 giấc đến sáng với von cu thỏa mãn và hơi rát.
    Từ đó tới giờ em chưa đi thêm được bước nào nữa phần vì k có cơ hội phần vì cũng áy láy và bà ấy cũng nghĩ lại nên không gần em như trước nữa! Đến giờ khi em 26 bà ấy 25 thì 2 chị em cũng vẫn vậy chưa đi đến cùng của loạn luân. Ai cũng đã có ghệ cho riêng mình dù thỉnh thoảng khi không có người em vẫn bóp vú và sờ bím được bà ấy thêm vài lần nhưng giờ bà ấy hết zin rồi khi em thọc vào đã không chạm cái màng như năm xưa.

Chỉnh sửa cuối: 14/7/18
  19. #hades

#hades Dân Chơi Verified
    7/57

Hay quá

hanoi1999 thích bài này.
  20. ngotung999

ngotung999 Dậy Thì Verified
    62/113

Hóng quá viết tiếp đi mấy bác ơi

hanoi1999 thích bài này.
Đang tải...