1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Những kỷ niệm loạn luân có thật trong cuộc sống..!!!

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi Quangcatbui, 5/6/16.

1. Thichbaodam199x

Thichbaodam199x Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

E kể đầy đủ từ đầu đến cuối lần đụ bà chị dâu r mà bác. Còn những lần đụ tiếp thì nếu các bác thích e xin phép tiếp chuyện ạ!

2. boycodon93

boycodon93 Biết Quay Tay Verified
    67/113

Tình huống dẫn đến chịch với lúc chịch bác kể hết luôn đi

3. track10

track10 Mất Trinh Verified
    97/113

tình huống dẫn đến chịch:
    https://thiendia.com/diendan/thread...rong-cuoc-song.1011648/page-154#post-31080097
    .
    Bà chị gọi cậu em sang
    Cậu em lấy hết can đảm sang
    ....
    Chị ko hài lòng về việc chú làm hôm qua. Chị biết chú làm như vậy nhiều lần rồi.
    Chị ko nói vì nghĩ chuyện ko có gì to tát với lại cũng chỉ là quần áo thay ra ở máy giặt. Nhưng hôm qua chú lại lục quần áo trong tủ của anh chị. Việc lục lọi đồ đấy như là trộm cắp với động chạm vào riêng tư của anh chị...
    ....
    chị sẽ ko nói chuyện này cho ai biết vì cũng chẳng tốt đẹp gì. Với lại chị cũng hiểu và thông cảm cho e vì chú là con trai, chuyện sinh lý là chuyện bình thường. Với lại chị cũng biết anh em chú hay đi gái gú bia bọt ở ngoài.
    Lúc này e giật mình: ko có đâu chị ơi!
    Thôi e ko phải chối. Anh em làm gì chị biết hết. Nhưng việc bóc bánh trả tiền của đàn ông con trai thì chị ko chấp. Nhưng ông anh e cặp kè bồ bịch rồi mang tiền nuôi gái thì chị ko thể chấp nhận được.
    ....
    Chị muốn e giúp chị để ý đến anh chú. Theo dõi con kia cho chị. Rồi làm cách gì đó cho anh chú chấm dứt nó đi.
    ....
    Chị bảo là lâu rồi vợ chồng ko gần gũi, nhiều khi ông anh đi qua đêm mấy ngày ko về.
    ...
    Chị dâu thấy e bóp vú thì thì cầm tay bỏ ra rồi bảo:
    Thấy sao là thấy sao? Thôi đến giờ chị đi làm. Chuyện hôm nay đến đây thôi.

4. darkway

darkway Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

bạn chủ thớt tiếp tục đi, mọi người đang hóng

5. typn_lauxanh

typn_lauxanh Đại Gia Lầu Xanh Verified
    197/226

Ở trên này đã có ai rơi vào tình huống đang dập mẹ người yêu thì bị e gái người yêu bắt được quả tang không?
    Theo các ông thì tình huống đó xử lý ntn?

6. Gà sống thiến

Gà sống thiến Dân Chơi Verified
    37/57

Oái oăm nhỉ, thôi thì tìm cách bịt miệng em gái bằng cách xoạc nó thôi chứ sao

7. typn_lauxanh

197/226

Úi giời; được thế thì còn gì bằng. Chị gái; chị họ; mẹ đều thua xa e nó về độ ngon, trẻ, xinh...nhưng đáng tiếc là không làm sao xoạc nổi e nó. Để giữ miệng thì thi thoảng e nó...xin tiền lại phải cho thôi

8. Gà sống thiến

Gà sống thiến Dân Chơi Verified
    37/57

Tinh huống này là của bạn hả? Kể cho ae nghe đi bạn:D

9. typn_lauxanh

197/226

Vụ với mẹ người yêu kể từ hồi còn lauxanh rồi, lúc đó nick khác. Giờ dùng đt viết lâu lắm, hôm nào rảnh ngồi máy tính viết sau. LL theo huyết thống trực tiếp thì không chứ LL theo kiểu gián tiếp thì mình xơi nhiều: dì ruột của vợ; vợ của chú (thím); vợ của e trai vợ (e dâu)...nhưng vẫn nể nhất ông già mình: mình đã bắt tại trận ông già mình đang dập MẸ VỢ mình mới siêu; sau đó mới nhiều chuyện hay

10. typn_lauxanh

197/226

Uh; mình về đột xuất thì bắt được cảnh bà Mẹ vợ đang cưỡi ôg bô mình; sau đó tra ra thì ông bô cười hì bảo xơi được vài lần rồi. Chẳng hiểu sao gien bên nhà vợ có mỗi vợ là nhu cầu kém thôi chứ dì vợ, mẹ vợ đều thần dâm gọi bằng sư phụ. Dì vợ thì quá ngon nên xơi ngay chứ bà mẹ vợ thì...béo quá với lại ở cùng nên thành ra nhạt, mình không động. Có mỗi lúc vợ mang bầu bị động mình kiêng, nhiều lúc bí quá k xả đâu được chỉ cần lên sân thượng thể dục là bà phi lên sóc, thổi giúp hạ hoả ngay

11. coloroflife94

coloroflife94 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

Xin bạn link vào group với ạ, chân thành cảm ơm bạn nhiều ạ

12. Nam lê

Nam lê Biết Quay Tay Verified
    37/57

Giao lưu ko bạn mình cũng đang quan hệ với cô ruột mình với cô đang sống chung luôn nè

13. typn_lauxanh

197/226

Dạo này thời gian có hạn lắm nên không tranh thủ viết được bác ạ. Trước còn rảnh nên chấp bút giúp thằng bạn cho truyện về bà mẹ và những thằng bạn của con trai thì bị chính nhân vật trong truyện phát hiện ra và yêu cầu dừng lại. Giờ đến của mình thì lại bận quá.
    Nói tóm lại là mình bắt gặp ông già mình xơi mấy người cơ trong đó có bà mẹ vợ của mình; các người khác thì mình tiếp nhận luôn (đương nhiên họ thích mình hơn vì thanh niên trẻ, khỏe) còn với vụ mẹ vợ thì chỉ nói truyện với bà để hiểu lý do còn mình CƠ BẢN không xơi (mặc dù bà rất sẵn lòng)
    Nói vậy chứ lòng người cũng quái lắm, mình đã từng được xơi cô hàng xóm vắng chồng lúc mình 17t và kéo dài khá lâu, đầu tiên cứ nghĩ mình là duy nhất, sau đó 1 thời gian mới biết bố mình; anh trai mình; 1 số người cũng hàng xóm đều là nạn nhân để cô ấy thỏa mãn nhu cầu mà ai cũng nghĩ CHỈ RIÊNG MÌNH TA. Thế mới biết nhu cầu phụ nữ có người mạnh như thế nào, đó là bài học để sau này nhận biết đối tượng đấy.

Xviet, trainew, Chinmuoido and 2 others like this.
  14. typn_lauxanh

197/226

Không nên nói như vậy bởi có trách thì chúng ta đáng trách hơn. Gần như chẳng thằng đàn ông nào chịu 1 cối 1 chày cả đời đâu, nhẹ nhàng thì cũng phải 1 chày dăm ba cối. Còn phụ nữ thì sao, chẳng lẽ họ không được phép tìm cảm xúc và thoả mãn nhu cầu uh? Chẳng qua là cách nhìn nhận, cách tiếp nhận vấn đề của mọi người và cách mà chúng ta khơi gợi, khuyến khích họ bung ra thôi.

Sexykim and yeupn70 like this.
  15. Noname1316

Noname1316 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

Bác với mọi người nghĩ là chém thì cho là chém đi cũng được dù sao cũng box truyện mà. Ko tính trả lời nhưng để đổi avatar thì phải thêm một số bài viết mới đổi đc nên đi spam một chút

Quanlong277 thích bài này.
  16. xoắn quẩy

xoắn quẩy Biết Quay Tay Verified
    67/113

chưa bác ạ,bà này thì dâm ngầm,em mới chỉ sờ mó con bim bím của bà ý trong lúc ngủ thôi :)

17. xoắn quẩy

xoắn quẩy Biết Quay Tay Verified
    67/113

mình không bác ạ,nói chung là 1 khi đã quan hệ loạn luân rồi thì chia sẻ với người khác đã là vấn đề cực kỳ khó rồi,nói gì đến chuyện giao lưu

nhocdam thích bài này.
  18. typn_lauxanh

197/226

1. Mình chưa bao giờ some với ông và anh nhưng chuyện thay phiên hoặc đổi lượt thì đã có
    2. Sau lần đầu vô tình chộp thì mình biết tính cách của ông nên khi thấy thái độ tiếp xúc với ai lạ lạ là phải lên kế hoạch rình mò ngay

Chinmuoido thích bài này.
  19. bibohieu

bibohieu Đại Gia Lầu Xanh Verified
    147/226

Cho mình vào gr với

20. b16_xmhp

b16_xmhp Đại Gia Lầu Xanh Verified
    147/226

Tiếp đê các bác :p

/** Ads bottom mobile**/