1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Những kỷ niệm loạn luân có thật trong cuộc sống..!!!

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi Quangcatbui, 5/6/16.

1. Gà sống thiến

Gà sống thiến Chơi gái lần đầu Verified
    37/57

Không phải là vơ đũa cả nắm nhưng đa số phụ nữ đều éo tin được. Miệng thì nói một đằng nhưng hành động lại khác

2. typn_lauxanh

typn_lauxanh Đại Gia Lầu Xanh Verified
    197/226

Không nên nói như vậy bởi có trách thì chúng ta đáng trách hơn. Gần như chẳng thằng đàn ông nào chịu 1 cối 1 chày cả đời đâu, nhẹ nhàng thì cũng phải 1 chày dăm ba cối. Còn phụ nữ thì sao, chẳng lẽ họ không được phép tìm cảm xúc và thoả mãn nhu cầu uh? Chẳng qua là cách nhìn nhận, cách tiếp nhận vấn đề của mọi người và cách mà chúng ta khơi gợi, khuyến khích họ bung ra thôi.

yeupn70 thích bài này.
  3. Noname1316

Noname1316 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

Bác với mọi người nghĩ là chém thì cho là chém đi cũng được dù sao cũng box truyện mà. Ko tính trả lời nhưng để đổi avatar thì phải thêm một số bài viết mới đổi đc nên đi spam một chút

Quanlong277 thích bài này.
  4. Depzainhatpho

Depzainhatpho Mất Trinh Verified
    67/113

Bác đã bjo some cùng anh trai hoac ông bô chưa.mà sao bác hay dc nhìn ông bô xơi thế.

5. xoắn quẩy

xoắn quẩy Biết Quay Tay Verified
    67/113

chưa bác ạ,bà này thì dâm ngầm,em mới chỉ sờ mó con bim bím của bà ý trong lúc ngủ thôi :)

6. xoắn quẩy

xoắn quẩy Biết Quay Tay Verified
    67/113

mình không bác ạ,nói chung là 1 khi đã quan hệ loạn luân rồi thì chia sẻ với người khác đã là vấn đề cực kỳ khó rồi,nói gì đến chuyện giao lưu

7. typn_lauxanh

typn_lauxanh Đại Gia Lầu Xanh Verified
    197/226

1. Mình chưa bao giờ some với ông và anh nhưng chuyện thay phiên hoặc đổi lượt thì đã có
    2. Sau lần đầu vô tình chộp thì mình biết tính cách của ông nên khi thấy thái độ tiếp xúc với ai lạ lạ là phải lên kế hoạch rình mò ngay

Chinmuoido thích bài này.
  8. NgBa quang

NgBa quang Còn Bú Sữa Mẹ
    0/57

Cho mình tham gia nhé

9. MTrToan21

MTrToan21 Dậy Thì Verified
    2/57

ibox zalo nhe b oi

10. MTrToan21

2/57

Cho mình tham gia nhé

11. MTrToan21

2/57

Cho mình tham gia

12. bibohieu

bibohieu Đại Gia Lầu Xanh Verified
    147/226

Cho mình vào gr với

13. bibohieu

bibohieu Đại Gia Lầu Xanh Verified
    147/226

Kích thích nhỉ

14. b16_xmhp

b16_xmhp Đại Gia Lầu Xanh Verified
    147/226

Tiếp đê các bác :p

15. trangnon1234

trangnon1234 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Ngày bé nhớ có vài lần đc sờ ty các chị con nhà bác họ. Kỷ niệm nhớ mãi là 3 bà chị lên nhà mình ở và học:
    Bà chị 1: lúc đó mình học lớp 6, đang ngủ trưa, mình ngủ mơ thế nào mà tay úp và bóp vào vú bà ý. Lúc đầu ko để ý, sau cứ thấy mềm mềm và tự tỉnh ngủ. Lúc tỉnh ngủ tay cứ để im ở đó ko thấy bà ý phản ứng j, nên mình cứ liều bóp ngoài, lúc sau nứng quá thò hẳn tay vào trong mà bóp, lúc này vật hẳn áo ra bóp và nhìn. Cũng ko thấy phản ứng j, mình lại liều hơn là mút ty. Mút 1 lúc chán, định thò tay xuống dưới thì bà ý cứ quay bên nọ, bên kia. Mình đoán bà ý tỉnh rồi và bít mình bóp và mút ti, giờ ko cho mình tiến xa thêm. Vậy là lúc đó chỉ nằm mút tý thêm 1 lúc nữa và đến giờ dậy. Ngủ dậy té đi chơi luôn, bà ý vẫn chở vờ nằm ngủ tiếp.

b16_xmhp, kduc, Chinmuoido and 2 others like this.
  16. thiên ngư lôi

thiên ngư lôi Còn trinh Verified
    2/57

Tiếp bác ơi

17. Quanlong277

Quanlong277 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

Mình vào vơi ạ

18. trangnon1234

trangnon1234 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Tiếp chị thứ 2: kể sơ bộ tý về nhà mình, nhà chỉ có 1 phòng ngủ riêng, phòng đó là của chị mình và cũng để làm phòng học của 2 chị e. Ngày đó các bà chị ở quê lên học đều ngủ chung Vs chị ruột mình.
    Năm đó mình học lớp 7, ngày đó mình cũng chăm học nên sáng nào 5h cũng dậy học bài. Hôm đó dậy học 1 lúc thì chán ko muốn học nữa, nên ngồi nghịch lung tung, quay sang thì thấy bà chị họ đang ngủ, và mặc áo 3 lỗ ngủ, hở hết cả áo vú. Vậy là con lợn lòng lại lên, mình mới mon men lại gần. Đầu tiên là sờ ở bụng ngoài áo tìm phản ứng, sau sờ vú qua áo. Bóp ngoài áo 1 lúc chán, tiến thêm bước nữa là vạch áo sờ từ bụng lên, lúc đó hồi hộp tim đập nhanh, sờ đến đâu sướng đến đó. Lúc sờ đến áo lót mà tay cứ run run, chầm chậm đẩy áo vú lên trên,vừa làm vừa xem bà ý có phản ứng j ko, lúc đẩy đx cái áo lót lên trên và sờ vú trực tiếp thì thực sự phê, bà ý ng thấp thấp mà vú vê đẹp thật, đầu ty bé ty ,ngực lại to và trắng. Bóp đx 1 tý làm liều đẩy 1 lốt áo bên còn lại vục đầu và vục đầu vừa mút vừa bóp, cũng ko thấy bà ý phản ứng j nhưng cũng ko dám làm j tiếp vì trời cũng gần sáng và bố mẹ chuẩn bị dậy. Mình nhẹ nhàng kéo áo trở về vị trí. Quay ra chăm chỉ học tiếp, lúc bà ý dậy mình ko dám nhìn bà ý. Bà chị t2 này còn 1 lần nữa và là lần nhớ nhất... lần sau kể tiếp!

b16_xmhp, kduc, shadow78 and 4 others like this.
  19. qTanBinh

qTanBinh Biết Quay Tay Verified
    7/57

hãy hành động theo con chym =))

20. hungthi1102969

hungthi1102969 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

địt chị họ : trước mình có bà chị họ con nhà bác ít hơn mình 1 tuổi . hồi ý năm 2002 mùa hè chị hay sang nhà chú mình chơi . đợt ý mình lại hay ở đấy thỉnh thoảng ngủ lại bà này xinh gái nhất vùng mình luôn chị em chơi với nhau cũng hợp tính mà bà ý xinh gái nên mình cũng hay nói chuyện . chuyện chẳng có rì vô tình hôm đó mimnhf ngủ lại thì mấy chị em nằm nói chuyện cả thằng em mình nữa thế nào xong mọi người nằm ngủ luôn . đêm đó tự nhiên mình lại dậy mùa hè bât quạt bà ý thì mặc quần kiểu quần đùi đá bóng của thằng em mình ngủ , gió quạt thổi tốc lên thế là hở ít háng làm liều thò tay sang nghịch tí , thế nào thuận lợi mình nghịch bướm luôn , đầu tiên vạch quần ra thò tay vào thấy ít lông mà lồn bà này thì mịn thôi rồi , mình cứ vuốt 1 lúc thì nước lôi lênh láng luôn ướt nhẹp cả tay , nghịch 1 lúc cũng chẳng sơ múi dc rì vì mình còn thằng em ở đấy nữa lên thôi đi ngủ , thôi để giành hôm sau đi mua cái bao cao su xem địt dc không thê mah hôm sau lại địt được . hôm sau đi học mình qua tiêm thuốc mua hộp bao cao su để phòng tối đit dduocj thi địt . cả ngày hôm sau cư mong đến đêm để đi ngủ , canh 1h mình lên phòng hôm trước nhưng không thấy bà ý đâu nhà chú mình thì rộng , xuông phòng dưới thấy bà ngủ đấy , hôm trước biết mình sờ lồn hay sao ý hôm nay mặc quần bò đi ngủ , mình lúc ý máu liều mah nghĩ hôm trước sờ thế bà ý ko nói rì hôm nay máu liều vào nhẹ nhàng tụt quần ra chả móc miếc rì đeo bao vào dditjd luôn , mà lạ vãi từ lúc mình địt đến lúc mình mặc lại quần cho bả ý chả thấy nói năng rì cứ giả vờ ngủ . công nhận bây giờ nhìn thấy bà ý vẫn thấy ngon . thèm địt phát nữa quá . sáng hôm sau buổi trưa tự nhiên bà ý bảo mình thấy đau đau bụng mình mới biết tối qua bà ý giả vờ ngủ mình có việc thế là 1 thời gian ko sang đấy nữa bà ý cũng ko ở đấy nwuax tiếc định qua làm cai nữa mah đến giờ vẫn chưa có cơ hội ....

b16_xmhp, khucthamdu, kduc and 4 others like this.
/** Ads bottom mobile**/