1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Những kỷ niệm loạn luân có thật trong cuộc sống..!!!

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi Quangcatbui, 5/6/16.

1. htrunglx

htrunglx Còn Bú Sữa Mẹ
    0/57

Ngóng chờ chap mới.

2. haveone10

haveone10 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    87/113

Các pro đâu hét rồi

3. Nirostep

Nirostep Biết Quay Tay Verified
    67/113

trời ơi tiếp đi thím!!

4. valentinoacoco

valentinoacoco Dậy Thì Verified
    62/113

Đang gqy cấn, bác kể tiếp đi bác! :)

5. HetNghienSex

HetNghienSex Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    2/57

Tiếp câu chuyện:

Sau 1 hồi 2 tay vuốt lên vuốt xuống bà chị, lúc đấy cơn dâm nó hừng hực, căn phòng cũng kín đáo nhưng đè bà chị ra không ổn, kể cả bóp vú thôi, ông nào đi vào thì rút tay không kịp. Tôi đứng dậy nắm tay bà chị kéo đi ra ngoài, ra ngoài cửa 1 đoạn bà giật tay tôi ra, chắc vẫn ngại, tôi đi lanh quanh cái vườn khá rộng tìm chỗ kín để sờ soạng, móc lốp. Hên cái bà chị vẫn lẽo đẽo đi sau dù ko nói câu nào. Thế nào ông thầy thuốc lại nhìn thấy 2 chị e, tưởng là đi tìm ông ấy nên gọi vào nhà. Ngồi chờ 1 lúc thì cầm thuốc về.

Đi xe về thì có cầm tay chị kéo qua bụng để chị ôm, chị lại giật ra quát khe khẽ: chú đừng làm thế, còn anh nữa. Mình thì chả biết nói ntn nên im. Được cái là ngồi sát lắm. 2 quả bưởi mềm mềm đằng sau dí vào lưng ko lẫn đi đâu đc, đường cuối làng bê tông hỏng nhiều, sỏi đá ngổn ngang xem lẫn đất phù sa nên sự cọ sát càng tăng dần. Vú vê cọ lưng tôi thế chắc bà chị cũng hứng tợn, cũng ko thèm ngồi dịch ra.
    Đi qua con đg cuối làng để xuyên qua đồng, nhà cửa 2 bên thưa dần rồi thì toàn là ngô, ruộng ngô cao tăm tắp quá đầu ng khá là kín đáo. Tôi kéo mạnh tay bà chị vòng ra đằng tr để ôm tôi từ đằng sau và đặt lên trjm tôi. Bà không giật ra, để im đó tầm 30s lại rút lại, chắc sợ ng nhìn thấy, giằng co trong im lặng 1 hồi như thế hết ruộng ngô đành để bà chị rút tay ra. Chuông đt reo: bà chị trả lời trong nhát gừng, gió to ù ù 2 bên tai nên tôi ko nghe đầu dây kia nói gì, chỉ thấy bà chị cứ:
    - Vâng
    - Tí nữa ạ
    - Không
    - Không
    - 1 2 tiếng nữa...
    Đéo hiểu câu truyện nh cũng đéo khó đoán, 90% là tòm tem vs thằng mả mẹ nào rồi, thế đéo nào cứ trả lời nhát gừng mà chả tự nhiên mẹ gì. Tự nhiên lại thấy hơi cáu, đệch, bà chị ngon ntn, ông a ốm vài năm nay nên chắc thằng mả mẹ nào đó fang nát lồn bà chị mà mình ko biết về phang hộ. Miên man nghĩ cái vụ đt, vs cả hơi cáu nên thế nào thoắt cái đã về tới nhà.
    Bà chị xuống bếp sắc thuốc, mình lên hầu chuyện ông bác và ông anh, 2 bố con đang trông nhau. Đc dăm cốc nc chè mình bảo buồn tè, chuồn ra ngoài, ông bác cắm mặt vào cái màn laptop bé con con gần giường ông a, ông a thì thiu thiu ngủ.

Đi tìm bà chị, thấy chị đang lúi húi trong bếp vs cái bếp tro, sắc thuốc thôi chứ bt nhà bà vẫn đun ga chứ ko có nghèo khó gì. Bà chị ngồi xổm, mông phè ra 1 mảng, to lắm, nhìn bề thế lắm, nhìn vào cái trong đầu nghĩ ngay là mông chị lúc ko có quần mà doggy ntn. Mình đi nhẹ đến sát gần bà chị, đứng ngay sát ng bà, trjm ngay trên đầu bà, bà giật mình quay cả đầu và vai lại nhìn thì ngay sát dưới con trjm :D mình nhìn chị cười dâm đãng, chị cũng cười cười:
    - Chú ko uống nc xuống đây làm gì
    - E xuống đây vs chị cho đỡ buồn
    - Buồn j
    - Ko nhìn thấy chị buồn lắm
    ...
    Mình ngồi xuống ngay đằng sau lưng, 2 tay vòng ra ôm bà chị, tư thế có hơi với nh chả còn cách nào khác. Chị vừa đứng dậy bảo:
    - Chú đừng làm thế
    - Em làm thế nào
    - Đừng làm thế ý
    - Thế ý là thế nào
    Chị như định bước ra ngoài, mình ôm lấy eo kéo lại sát người, 1 tay giữ đầu kéo chị vào hôn môi, đá lưỡi. Đến lúc thò tay bóp mông, đôi môg mềm ơi là mềm, to lắm, bàn tay úp vào xoa xoa mà ko ăn thua gì, tay lách qua khe quần lót thì bím chị đã ướt nhẹp, ko nghĩ là gần 5x rồi mà chị lại dâm thế. Chị khẽ đẩy tôi ra nói nhỏ là:
    - ở đây không được
    - Thế chỗ nào em địt chị đc - tôi cố tình nói thật dâm đãng để duy trì cơn dâm của chị
    - Chị em mình đi lên p
    Tôi cố gắng bình tình và kiềm chế, kéo lại áo phông để che 1 cục to tướng ở dưới và đi theo sau chị.

kduc, vanvo05, Ck dame and 17 others like this.
  6. Da den

Da den Dân Chơi Verified
    37/57

Kích thích wa

7. allshareplay

allshareplay Dân Chơi Verified
    97/113

Tiếp đi bác

8. HetNghienSex

HetNghienSex Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    2/57

Dãy nhà dưới mới xây có 3p còn mới quét vôi, ông anh bà chị ở gian đầu, p giữa là vc đứa con trai đi làm hết. P cuối là vc con cháu gái mới đi lấy ck nên để trống. Chị dẫn tôi vòng qua vườn cây đi vào p cuối, chứ đi từ bếp lại qua sân ông bác nhìn thấy. Vừa đi vừa ngắm cặp mông bà chị vừa thèm rõ rãi, vừa sung sướng vì sắp sửa đc phang bà. 2 chị em đang cơn dâm, vén các cành bưởi, khom người đi vòng qua ao. Nửa đg, tôi chịu ko nổi bước nhanh 1 bước, cúi ng vừa đi tay thò vào giữa háng chị, ngoài quần đã hơi uớt ướt, chị cũng dâm dật ko kém vẫn bước đều nh thò tay xoa trjm tôi cứng 1 đám sau lớp quần jean. Đến sát cửa p cuối, chị khẽ khàng lấy khoá mở cửa, 2 chị e nhẹ nhàng lách vào p và chốt cửa lại.

Trong căn p tối nhờ nhờ, le lói ánh sáng bên ngoài chiếu vào qua khe cửa hẹp, nhìn chị cởi quần áo mà vẫn thấy đc làn da trắng hồng, nếu ko có vài nếp nhăn nơi khoé mắt thì mấy e đầu 8 cũng chắc còn kém xa chị. Mùi vôi vữa mới, mùi phòng ẩm ít mở chỉ làm tăng không khí dâm dật giữa 2 con người cbi phẩn bội ng thân của mình, chỉ cách 1 gian p. Tôi trần truồng và lao vào chị. 2 thân hình nóng hổi va vào nhau, cuộn lấy. Cặp vú của chị làm tôi ko kìm đc gục đầu vào mút mát. 2 chị em dìu nhau ra giường, vẫn ko dời nhau ngã uỳnh 1 cái ra đệm. Chị nhanh như thoắt xoay ngược người cúi xuống bú trjm tôi, hai chân vòng qua cổ ý bảo tôi mút bướm bà.

Ơn giời, bướm ko mùi, tuy nước nôi nhiều mút hơi kinh nhưng 1 lúc thì cảm nhật đc sự điên cuồng của chị ở dưới háng tôi, nên tôi cũng say mê liếm bướm chị, đầu lưỡi thò dài, 2 tay banh mép lồn chị ra, thọc sâu vào, chị ngẩng đầu khỏi buồi tôi, rú lên khe khẽ. Chị lại quay lại liếm quanh hòn bi, liếm dọc thân trjm, đúng kiểu tôi thích nhất... lưỡi chị vờn qua lỗ nhị làm tôi rùng mình nhè nhẹ... nhưng đến lúc tôi tăng tốc liếm bướm, chị gần như dừng lại, ngẩng đầu lên và rên rỉ, trong căn phòng tối, tiếng rú dâm dật lúc to lúc nhỏ khi đc liếm lồn của 1 con đàn bà lại nghe sao hoang dại như tiếng rên của 1 con méo cái khát tình động đực.
    Ko chịu đc cái lưỡi tôi quét qua lại lỗ lồn chị, chị xoay ng lại, ngằm ngửa ra dang rộng 2 chân và kéo tôi nằm lên, ko cần thò tay cắm trjm đã đút gọn gàng vào trong lồn chị.

Phù, 8 cạn 2 sâu nào, từ từ, ko phọt cmn ra giờ, đầu khấc tôi va chạm vào đầu âm hộ của chị sần sật, bót lắm ko đùa, tôi tập trung giữ bình tĩnh và nghĩ về... Định luật 2 Newton rồi thi.. tam giác Pascal.. các định lý tính toán của Lô đề học... trong khi mồm mút vú, liếm từ ngực lên cổ, vòng quanh dái tai của chị... công nhận là siu nhưn vl, vậy là Core i3, xử lý 3 luồng 1 lúc phải k các thớt.

Ở ngoài kia ko biết o anh đã dậy chưa, nh bắt đầu có tiếng lẹt quẹt, ông bác (đã hơn 80) đi tìm tôi và gọi tên, ông đi vòng quanh rìa ao tr sân chung của 3 căn p rồi thì cứ réo tên. Dường như có ông bác reo hò cổ vũ, trong phòng kín, tôi nắm vai chị giật mạnh theo từng nhịp dập, đâu đó như có 1 luồng nc nóng phọt ra háng tôi, càng thêm kích thích tợn, nhét ngón tay vào mồm bà chị, bà cầm ngón tay tôi đút ra đút vào như đang bú cặc, 1 tay kia nắm vai chị kéo xuống, trjm thúc lên, tôi dập những nhát mạnh sâu vào trong lồn chị, nc càng ngày càng trơn và pitong càng dập nhanh, chị gồng người lên ú ớ, mắt trợn ngược nhìn vô định (ny bác nào hay thế còn phơm cái, tôi gặp vài ng phê như thế rồi, nhìn khoái lắm). Duy trì thêm 30s dập nữa cho chị chết hẳn, tôi rút trjm ra, nhỏm dậy thật nhanh cắm thẳng buồi vào đôi môi hồng he hé của chị, ko cần biết là đồng ý hay ko, bắn vào từng chập...

9. Sex and city

Sex and city Dậy Thì Verified
    32/57

Hay vãi tinh trùng luon!!

10. WispFly

WispFly Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Tiếp đi bác

manhtuan thích bài này.
  11. b16_xmhp

b16_xmhp Đại Gia Lầu Xanh Verified
    147/226

Hay quá b ơi,hóng truyện b..

12. Langtuhoainiem

Langtuhoainiem Còn trinh Verified
    2/57

Cùng một bà cố có được tính là LL ko các bác

GNT thích bài này.
  13. kinhkong92

kinhkong92 Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

chắc được

14. GNT

GNT Mất Trinh Verified
    37/57

Ôi đoạn kết em buồn cười quá .... nửa đêm mà k dám cười to kkkk

15. GNT

GNT Mất Trinh Verified
    37/57

Bác có quả chữ ký ấn tượng quá , em ngưỡng mộ .

16. Vuchang1

Vuchang1 Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Hóng

17. kizazi

kizazi Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

con gái của cha Dượng có tính là loạn luân ko thế ae

18. Langtuhoainiem

Langtuhoainiem Còn trinh Verified
    2/57

Có bác nhé, thể loại đó nếu ngoài đời e ghét lắm

19. kizazi

kizazi Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

ý e là 2 đứa con riêng của 2 vc nó xoạch nhau ý chứ ko phải là con gái riêng của vk và cha dượng.

ketatnguyen_yenbai thích bài này.
  20. gaumeo2005

gaumeo2005 Dân Chơi Verified
    97/113

Những cuộc hôn nhân rổ rá cạp lại thường xuất hiện: CON ANH - CON TÔI - CON CHÚNG TA
    Con anh và con tôi thì xoạc vô tư, có họ hàng gì đâu nhỉ?? :p

Đang tải...