1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Những kỷ niệm loạn luân có thật trong cuộc sống..!!!

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi Quangcatbui, 5/6/16.

1. hoangyenvu423

hoangyenvu423 Biết Quay Tay Verified
    37/57

Thật à a

allshareplay thích bài này.
  2. allshareplay

allshareplay Dân Chơi Verified
    97/113

Trong nhà thì đa số cả nhà đầy đủ mặt, vì họ sống bằng thu nhập từ vườn điều với vườn tiêu nên đa phần nhàn rỗi. Trong xóm còn 3 nhà như vậy nữa. Hồi ấy mình ngu ghê, mấy đứa nhỏ hơn mình 2 tuổi xem xong rủ nhau ra vườn điều hàng xóm thực hành, mình đc cho chịch mà ko dám, chỉ đứng nhìn bọn nó nghịch nhau. Sau đó tầm 1 năm thì mình mới biết tự xử, đúng là ngố. Hồi đấy bọn cùng xóm cũng chả quan trọng trinh tiết mẹ gì, nện ầm ầm luôn.

Chinmuoido and Noidaungotngao like this.
  3. dungban

dungban Biết Quay Tay Verified
    67/113

Chị em với nhau mà hành xử tệ quá!

4. Noidaungotngao

Noidaungotngao Dân Chơi Verified
    67/113

Ngày xưa ở nông thôn đứa nào liều thì chịch sớm lắm, chủ yếu tò mò thôi, hồi tôi học lớp 6-7 thì nghe mấy đứa lớn hơn tí đã chịch búa xua rồi, mình chỉ hóng thôi chứ biết éo gì đâu :D

5. bangcotay86

bangcotay86 Còn trinh Verified
    32/57

Thì quay tay tiếp. Tôi còn rình chị ruột tắm để quay tay nữa là.

6. Nguoithotnot

Nguoithotnot Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    37/57

Thả thính thử

7. longnguyencb88

longnguyencb88 Biết Quay Tay Verified
    67/113

Loạn luân thì ko dám làm thử, mà có chiện vầy nè anh em.

Hôi trước nhà tui có bà con lên chơi, tui kêu là chú thím. Bà thím nhìn mọng nước thôi rồi, mà lúc đó đéo dám nhìn lén nhiều, thấy tội lỗi cbn thế nào ấy.

Sau có mấy đợt mình thím lên phụ mẹ và cô tôi làm đám này kia. Ở kế phòng tui trên tầng 2. Mấy má đừng đọc tới đây nghĩ tui qua phang phập nha, ha ha. Đời thiệt làm đek gì dám.

Sau này nghe bà con ở quê nói chú thím ly dị, người ta còn đồn bả dâm chúa, dẫn trai đi xoạc tùm.lum, dẫn về bị ông chú họ tui phát giác ly dị lun. Lúc nghe kể tự nhiên tui chào cờ mấy cha ơi. Há há.

Lúc xưa cách 1 cánh cửa, chuyện gì có thể xảy ra. Ha ha.

8. Noidaungotngao

67/113

Ranh giới mong manh lắm bạn, nên mới có nhiều chuyện LL chứ, đa số người ta giấu kín mà. :D

longnguyencb88 thích bài này.
  9. cool9xxx

cool9xxx Chơi gái lần đầu Verified
    67/113

Ngày xưa hồi sinh viên cũng có kỉ niệm gọi là loạn luân, chia sẻ với anh em cho nhẹ lòng
    1. Bóc zin bà chị họ cùng tuổi. Cái này tội lỗi vloz anh em ạ, ngày xưa học 12 ôn thi tốt nghiệp, mình học ngu toán nên hay sang nhà bà chị học cùng khóa để bà ý bảo (mình pro khối C, bà ý chuyên A, mẹ chị này là chị gái bố mình. Nhà nông dân nên mọi ng đi làm ruộng hết, mỗi 2 chị em chui vào phòng học. Ngày ý bà ý toàn mặc cái áo 3 lỗ, đm vừa học vừa nhòm vú mặc dù vú bé xíu. Một hôm đánh liều mình ôm eo, bà ý ko nói gì cả, nhưng đéo giám làm gì tiếp. Hôm sau đánh liều hôn hít và lần đầu tiên chịch của 2 đứa hài vđ. Mãi đéo cho vào đc, đến lúc đút vào thì đc vài phát phọt mẹ ra luôn. Sau lần ý đc thêm phát nữa rồi mấy hm sau mỗi đứa 1 nơi đi thi Đh, mình trượt vào Sg học, bà ý học Cđ dưới HN, 2 chị em chả liên lạc gì, chắc bà ý ngại, mình cũng thế vì cả 2 có ng yêu rồi. Năm sau mình về hn thi lại học Vnu, gần trường bà ý học, thế đéo nào đợt tết về gặp xong bố mẹ bà ý bảo 2 chị em qua mà ở cùng. Hôm hết tết xuống Hn, mình đèo chị xuống Hà nội qua phòng tí rồi hôm mấy hôm sau chuyển qua. Phòng có cả bạn chị nên ngại, mình nằm tàng dưới cứ lúc nào 2 ng họ chèo cầu thang là thấy hết cả silip. Dần dần 2 chị em nc thoải mái, 1 phần vì cả 2 đều ko có ng yêu nữa, thi thoảng đèo nhau đi lượn nhưng vẫn bt như chị em trong nhà. Dần thì nhắn tin fbook ôn lại chuyện ngày xưa, có lúc cả 2 đá sang kỉ niệm về lúc chị cho mình ngày xưa. Rồi cái gì đến cũng đến, nghỉ lễ bạn chị về, mình và chị tối hôm đó mua đồ để hsau 2 chị em đèo nhau về quê, sau về phòng. Mình liều luôn, bà ý tắm xong đi ra mình lao đến ôm hôn rồi bế lên giường. Ban đầu do ngại nên chị vẫn giãy, sau chắc ngấm nên mềm oặt trong tay mình. Gần năm giời chị đc ngy cũ đào tạo cũng kha khá kinh nghiệm. 2 chị em mỗi lần bạn cùng phòng về là lại lao vào nhau, có tgian thèm quá ko chơi đc ở phòng, ra nhà nghỉ, đợt nghỉ lễ ngta về quê hết mình và chị rủ nhau đi Sapa, 2 ngày cứ như đi trăng mật ý, chỉ ăn và chịch. Thời đó thực sự quá khỏe, chị mình người nhỏ nhỏ mà nhu cầu cao, ko biết mệt. Sau này ở cùng hơn 1 năm chị sang Ấn thực tập mấy tháng, mình ngại ở cùng em kia nên chuyển phòng. Sau đó chị về rồi vào luôn Đà nẵng làm việc, và thỉnh thoảng 2 chị em cũng nc nhưng ko muốn nhắc đến tội lỗi ngày xưa.

2. Chơi thím

10. haiduong1992

haiduong1992 Mất Trinh Verified
    67/113

Chơi cả thím kkkkk cao thủ kkk

11. Noidaungotngao

67/113

Trai gái mà gần nhau nhiều dễ sinh chuyện lắm, đứa nào dâm thì càng dễ nữa, đừng nói là ae họ, ae ruột cũng vậy thôi. Có nhiều ông ở trọ chung e gái, mà nhiều đứa con gái dâm nó cho chịch mới ghê chứ, đâu phải con trai gạ gẫm gì đâu. :D

nhocdam thích bài này.
  12. tuilatinsi

tuilatinsi Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Zzz

13. haiduong1992

haiduong1992 Mất Trinh Verified
    67/113

Truyện thôi ban à. Hh

buomgaixinh thích bài này.
  14. Noidaungotngao

67/113

Ngoài đời cũng có không ít đâu bạn, những t/h tự nguyện thì nhiều lắm :D

haiduong1992 thích bài này.
  15. meo.fox

meo.fox Còn trinh Verified
    62/113

Chịch con cháu họ bằng tuổi

16. hammuonxx

hammuonxx Biết Quay Tay Verified
    37/57

Kể luôn đi bác ơi

17. Da den

Da den Dân Chơi Verified
    37/57

Kể đi bạn

18. manhtuan

manhtuan Dậy Thì Verified
    62/113

Tôi rình xem chị ruột tắm

nhocdam thích bài này.
  19. maiyeuxyz

maiyeuxyz Mất Trinh Verified
    97/113

Lúc nào bạn kể cho ae trên này nghe nhé.

20. bangcotay86

bangcotay86 Còn trinh Verified
    32/57

Ngày xưa tôi cũng rình. Rình cả mẹ cơ. Hồi ấy dậy thì, tò mò vcl ra.

Đang tải...