1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Những kỷ niệm loạn luân có thật trong cuộc sống..!!!

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi Quangcatbui, 5/6/16.

1. hanoi1999

hanoi1999 Dậy Thì Verified
    2/57

Xẩm ấy mà og bạn. Kệ họ đi. Hh

2. Thaiphong1986

Thaiphong1986 Biết Quay Tay Verified
    7/57

xin link với bắc ơi

3. muamaybay

muamaybay Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Đã vào đây là để có thể sống với cái ẩn sâu nhất của con người mà quan điểm xã hội không đồng ý với nó. Một thằng giết người hàng loạt có nhu cầu không? Có - nên nó mới không nói với ai mà đi thịt luôn. Còn bạn vào đây để chê về đạo đức hay thân phận để làm gì? Chính bạn dám công khai danh tính thật của mình không?

Kể cả là chuyện tưởng tượng nhưng nó cho người ta thoát ra khỏi khuôn mẫu cũng đừng nên xét nét. Thật hay không do mỗi người tự cảm nhận, có những câu chuyện nghe ảo nhưng chính mình trải qua rồi thì nghĩ nó thật - ngược lại bạn chưa trải qua nghĩ nó ảo là bình thường.

Trước mình là tư vấn tâm lý (thời 1080 chắc lão làng ở đây còn nhớ) đã từng nhận một cuộc điện thoại của cậu con trai trong nhà wc vừa làm chuyện đó xong với người mẹ đó.

lolitas thích bài này.
  4. Man_hungtinh

Man_hungtinh Mất Trinh Verified
    37/57

Đúng là xã hội bây h là xã hội bàn phím. Cái lol gì cũng mang đạo đức ra giao rảng nghe đến phát tởm. Những kẻ nào mà mang đạo đức ra giảng với nguyet_momy thì cút mẹ ra khỏi hội đi mà lập cái hội đạo đức của bọn mày.

5. Man_hungtinh

Man_hungtinh Mất Trinh Verified
    37/57

Đúng là xã hội bây h là xã hội bàn phím. Cái lol gì cũng mang đạo đức ra rao giảng nghe đến phát tởm. Những kẻ nào mà mang đạo đức ra giảng với nguyet_momy thì cút mẹ ra khỏi hội đi mà lập cái hội đạo đức của bọn mày giảng cho nhau nghe.

6. Chinmuoido

Chinmuoido Dậy Thì Verified
    32/57

Không thấy ai kể chuyện nữa nhỉ. Lướt qua 1 vòng mà thấy toàn thầy giáo dạy "giáo dục công dân". Bác nào kể chuyện tiếp đi.

7. phutimem

phutimem Mất Trinh Verified
    67/113

Con lại các bác. Đây là diễn đàn thì nên tôn trọng các thành viên. Cuộc sống này phong phú lắm, làm sao chúng ta biết hết, hiểu hết được tất cả hoàn cảnh, tâm tư hay vấn đề của người khác. Như tui đây nè, 3 thằng em tui từng chơi người tình của tui trong khi tui nằm bên cạnh mà tui ko biết nè . Các bác có tin không. Ủng hộ nguyetmomy

8. Kim_Mao_Sư_Vương

Kim_Mao_Sư_Vương ĐỈNH QUANG MINH The VIP
    117/226

Định không nói, nhưng thấy các bạn đi quá xa vấn đề nên có đôi lời góp ý:
    1/ đây là topic truyện sex nên đừng đem đạo đức vào đây
    2/ Các bạn ko nên tranh luận ở đây vì sẽ làm loãng topic truyện, chỉ nên post truyện chia sẽ cho ae đọc giải trí
    3/ vì là topic truyện do đó ai cần hỏi hay tư vấn thì nên sang topic khác cho phù hợp chủ đề
    Có vài lời góp ý, mong các bạn hãy tôn trọng chủ topic

9. lolitas

lolitas Mất Trinh Verified
    97/113

Vào đây đọc truyện thì các bác tạm vứt cái đạo đức đi. Đề nghị Nguyệt mommy tâm sự tiếp đi. Hóng . Tư vấn [email protected]muamaybay kể chuyện thằng cu con với mẹ nó trong WC đi

10. why?

why? Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Tôi không biết tại sao mọi người lại có thể tin được câu chuyện của Nguyệt momy. Đọc một một lần là biết hư cấu, vào topic thấy tên là tôi next luôn, không đọc

11. hanoi1999

hanoi1999 Dậy Thì Verified
    2/57

Chuẩn bạn ak. Xẩm ko chịu dc.

Vipboy008 thích bài này.
  12. Yeuthammami

Yeuthammami Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

Can ng viet dùm 1 cau chuyen ai có the inbox

hanoi1999 thích bài này.
  13. Thichgai_cochong

Thichgai_cochong Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

cho e hỏi có bác nào có kỉ niệm với chị vk ko chia sẽ cho a e nhé thanks!

Áo vú cà mau thích bài này.
  14. why?

31/57

---------- Em dâu vk ----------
    Mình có một câu chuyện, kể ra thì thật là tội lỗi nhưng yêu, nhớ, sướng, đủ các thể loại... Nhà mình ở thành phố, vk ck em trai vk mình ra ở nhờ mấy hôm và có nhờ mình giúp đỡ một số vấn đề trong công việc, nhìn cô em dâu có nét gì đó thật hiền, ngoan, ít nói nhưng chắc chắn mình thấy trong đó thể hiện một điều rất ngưỡng mộ mình. Lại chuyện vk ck mấy năm chưa có con nữa, chắc cũng đang buồn chán....
    Nhờ giúp đỡ trong công việc mà mình phải liên lạc qua điện thoại, rồi nt zalo, từ công việc rồi sang đủ thứ chuyện khác, đò đưa đến chuyện lý do vì sao mợ chưa có em bé, hay ck không làm gì. Vì tâm sự nhiều nên em cũng cởi mở, kể là ck hơi yếu trong chuyện ấy, hình như có bồ nữa, chán lắm, cả tuần chẳng động đến vk, nấu ngon cho ăn thì đêm nằm lại kêu no quá, mệt quá... để trốn tránh trách nhiệm, bla, bla. Mà nhìn em dâu này cực đẹp luôn, ngực tròn xoe, da trắng, eo ót, ngày đó hơn 20 tuổi mà trông xinh và teen lắm, nghĩ đến lại nhớ quá, lúc nói chuyện đã vào guồng thì mọi thứ nó dễ xuôi dòng lắm, mình bảo vk ck trẻ thế thì tuần ít cũng phải 4 đến 5 lần, các tư thế nữa, rồi bảo anh nói với mợ những chuyện này mà bị cứng quá, tại mợ đấy, mợ phải làm sao đi không anh bị nổ chết thì khổ lắm. Mình đánh liều hẹn trưa hôm sau anh đón em nhé, không ngờ được đồng ý, thực sự là cực run luôn, trưa hôm sau báo vk là bận đột xuất không về, đi xe đến chỗ làm của em, đỗ cách mấy trăm m rồi nt, mình không thể nghĩ là lại có thể có chuyện chút nữa em dâu sẽ lên đi nghỉ trưa cùng mình nên vừa chờ vừa hồi hộp, bật điều hòa mà vẫn toát mồ hôi...., haizz, chuyện dài nhưng lười viết lắm, đến đoạn này là mình với em đã nt với nhau cả nửa năm rồi... Đại loại là hôm đầu tiên đó lên xe vì cả hai cùng ăn trưa rồi, mình bảo anh đi đâu thì cũng đi theo anh nhé, thế là vào nhà nghỉ cách chỗ làm 5km. Lần đầu tiên ôm mà sướng đến run người lên được, gái gú nhiều nhưng cảm giác với trường hợp này cực phê luôn, làm đến cái thứ 2 mình buột miệng bảo em dâu với anh rể mà thế này có sao không, tự nhiên làm cô ấy ấy khóc, ...
    Mình quan hệ với em dâu này khoảng gần một năm, nhiều kỷ niệm lắm, cũng cảm thấy phát sinh tình cảm nữa chứ. Cho đến khi em nt bảo mình cần dừng lại để em toàn tâm, toàn ý với ck, em cần có con để níu giữ cái hạnh phúc gia đình mong manh, sau đó một thời gian thì em có thai, đến khi thai 4 tháng mình có gặp lại, quan hệ yêu nhau với em lần cuối, từ đó đến nay dừng hẳn vì em sinh cháu, vk ck em hạnh phúc với đứa con, sau nghỉ sinh em đã đi làm lại. Nói chung cả mình và em đều cảm thấy tội lỗi nên quyết tâm để quên khoảng thời gian đó.
    Mà không biết đây có phải là chuyện loạn luân không nhỉ, mình là anh rể ck em, em là em dâu vk mình. Mình có rất nhiều những chuyện tình yêu khác nữa, có khi mỗi năm mình phải thất tình đến mấy lần, he he. Nếu có thời gian mình sẽ kể cho anh em, mà nguyên cái chuyện với em dâu này kể những lần gặp hồi hộp, kích thích cũng được cả seri chuyện

15. picenra

picenra Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Nhiều chuyện hay như thế kể ngay đi nào , bạn có số hưởng nhỉ !

why? thích bài này.
  16. Nguoithotnot

Nguoithotnot Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    37/57

Thích loại này, thoạt ngoài thì loạn luân, nhưng anh rể và em dâu đâu có rể má gì đâu

why? and cattleya_lan like this.
  17. why?

31/57

----- Một đêm mưa gió với em dâu -----
    Mẹ của một chị trong cơ quan mất, thế là anh em cử nhau đêm vào ngồi với gia chủ cho đỡ cô quạnh. Chiều đã có chút rượu nên mình nt thì biết em dâu tối hôm đó về ngoại, ck không về, hj, ít khi có được lý do ra khỏi nhà vào buổi tối thế là mình bảo em nói với nhà dưới đó đi thăm bạn để chúng mình gặp nhau...
    Vào đám ma một lúc mình bảo anh em ở đó để mình đi có việc, đêm mưa bão kinh khủng, mình phi xe xuống, lượn lòng vòng mãi đến chỗ khuất mới dám đón em, cái này phải rất cẩn thận, hic, ai thấy em dâu anh rể yêu nhau thì đúng là không còn gì để mất. Vào phòng ôm nhau, sờ xuống thì đã ướt nhẹp, sướng thế. Mình trêu bảo sao em ướt thế, em bảo tại anh đấy, với ck em không ướt được thế đâu. Mình bảo có mà phét ấy, chắc ướt sẵn từ nhà hả, kkk. Rồi hôn môi xinh của em đắm đuối và từ từ đi sâu vào nhau, tay nhào nặn bộ ngực tròn căng, thi thoảng cúi xuống mút cái núm bé tí, đỏ hồng, sao mà nó sướng thế, sướng kinh khủng. Hôm đó hơi mệt, đến lần thứ hai mãi không cứng được, khỏa thân nằm ôm nhau, hôn ngực, sờ mó các kiểu mà vẫn không cứng..., tự nhiên em có điện thoại, ck em gọi, lúc ấy chợt có hứng, em cứ ra hiệu nằm im để em nghe máy, nhưng mình sướng quá, cảm giác em vừa nghe điện thoại ck vừa bị mình luồn sâu và kích thích lắm, thế là em thì nửa nằm nửa ngồi, dựa vào cái gối, mình nằm dưới giường nhấc chân lên, luồn chim và rồi cứ thế thụt ra thụt vào, sướng tê cả người, vừa thụt vừa nghe em bảo em sang nhà con bạn gần nhà ngồi chơi, tí nữa về nhà ngoại, mưa to khó nghe lắm, vv và vv..., đến lúc em kết thúc cuộc gọi cũng là lúc mình xuất tinh xối xả vào bướm em, nhìn em chào tạm biệt ck với cái bướm chảy nước với tinh trùng ra thích lắm. Lúc đấy em mới lấy cái gối đập túi bụi bảo để yên để em nghe điện thoại, chẳng biết em có nói gì để ck nghi ngờ ck không, anh hư quá. Hi, mình đành bảo tại em đẹp quá làm gì, sao anh không muốn cho được, nhưng thực ra cảm giác cắm chim vào bướm lúc em nói chuyện với ck nó sướng hơn hay sao ấy, giờ nghĩ lại mà vẫn cứng đơ.
    Đêm ấy trên đường về chắc vk có linh cảm gì hay sao ấy, gọi liên tục, đoạn đường đi phải hơn 30km, mình không dám nghe máy, phi vội về đám ma đã hơn 11h đêm, mình vào rồi giả vờ ngồi lúc, sau mở cửa xe, gọi lại cho vk bảo lúc nãy nhà người ta trở mình cho người hết, bọn anh giúp tí, không nghe máy được, thấy vk tin luôn, yên tâm rồi, thật là hú vía

18. why?

31/57

Nhưng những chuyện ấy nó không phải loạn luân bạn à, kể ở đây nó không phù hợp với topic

19. track10

track10 Mất Trinh Verified
    97/113

đây là truyện sex nên địt mẹ thằng nào thích rao giảng đạo đức, thích chửi rủa người khác.
    người ta là thật hay là giả thì kệ con mẹ người ta.

LŨ CHÚNG MÀY, NHỮNG NGƯỜI ĐÃ BƯỚC CHÂN VÀO ĐÂY THÌ ĐÉO CÓ QUYỀN PHÁN XÉT NGƯỜI KHÁC

Lâu lâu nay mới vào, cảm nhận là chị Nguyệt momy tâm sự thất, chị đang bị lôi kéo giằng xé giữa việc thỏa mãn và đạo đức. Mà thôi, chị có thật hay ko có thật chả quan trọng. có chuyện để đọc thì cũng cảm ơn chị đã bỏ công post

chuyện này có 3 hướng
    1 là cho con ngủ riêng
    2 là ngủ chung và mặc kệ như ko biết gì, cứ cho nó nghịch, sau đó vào nhà vệ sinh dùng sextoy giải quyết
    3 quan hệ với con, nhưng sau này sẽ ko thoát được mặc cảm tội lỗi, lúc nào cũng bị dày vò, ........

góc độ cá nhân: em khuyên chị ko nên dính vào cái số 3. mặc cảm dằn vặt ân hận đến hết đời

denbien88 and chichi1111 like this.
  20. babylon335

babylon335 Dậy Thì Verified
    32/57

Mẹ vợ em 62 tuổi. Hôm rồi về quê ăn giỗ bố vợ em ( bố vợ e mất sớm) thì e say nằm ngủ ở trong phòng. Bên ngoài cũng không còn ai. Vợ con thì sang nhà anb cả gần đó. Thấy 1 ông vào chơi rồi cứ tán tỉnh kiểu thô tục và sờ soạng. Ko thấy bà nói gì chỉ cười và bảo ra phòng bên, các phòng em nằm 1 phòng. Em ko dám mở mắt vì sợ lộ. Hai người làm gì em cũng kệ vì mở cửa ra sợ lộ. Khoảng 10p thì ông kia về. Em hỏi là 62t còn ham muốn xxx ko các bác. Mấy lần em sờ đc mu mẹ vợ rồi mà ko dám đi xa hơn mặc dù bà ko nói gì. Nghe nói ở nhà bà nhiều bạn trai lắm

Đang tải...